kama mtu atakuwa na siku bora analoneno alilolisikia kama mtu atakuwa na maisha bora anayo maneno aliyoyasikia na maneno hayo sio ya mtu sio ya baba sio ya mama sio ya rafiki bali ni maneno yatokayo kwa mungu mwenyewe ambaye akisema kila lichokisema ana uwezo wa kutimizawakati mwingine mungu amekwambia amaneno la mungutla kwake mwenewe alijaribu mara saba wewe. neno la mungu lolote oloteatakalokwambi litajaribiwa ioesu anaambiwa hivi wewe ndiwe mwanangu mpendwa niliyependezwa naye baada ya ubatizo kilichofuata ni ni anaenda nyikani kilichojaribiwa Kilicho kile mungu mungu mwana wa mnwbaaojaibwak akujaribu zaidi ya hapono haujaribiwi zaidi ya hapo ndio maanaaki anaowambia hivi katika kila jaribu kuna mlango wa kutokiamanake kila jaribumungu akashalipimawami jaribu lako lishapimwa punguza reameshalipima na anajua the ya neno lililonalo ndani inaliweza liojaribulabdawewe nimekuaaa mchunajiwako Hili Amen. wakati mwingineunayapitia sio sinyakwama mungu amekuachautembeea miguu miwili namna hii haimaanishioamebaikiwa sijunaongena nani asubuhi yaleo katika jina la yesu kupoteza kwako lichokipoteza it asin kwamba bwana anakubariki siache kufuatilia masomo yetu mengine kupitia mitandao yetu mbalimbali mbali ya kijamii ambayo yote yinayotumia jina la pasta tony kapola youtube facebook pamoja na instagram namba ni 762153539 barikiwe