kama mtu atakuwa na siku bora analoneno alilolisikia kama mtu atakuwa na maisha bora anayo maneno aliyoyasikia na maneno hayo siyo ya mtu siyo ya baba siyo ya mama siyo ya rafiki bali ni maneno yatokayo kwa mungu mwenyewe ambaye akisema kila alichokisema ana uwezo wa kutimiza mungu akasema na tumfanye mtu kwa mfano wetu na kwa sura yetu mungu hajawahi kutengeneza kitu ambacho akina kusudi na hili ndiyo kusudi ili akatawale samaki wa baharini ndege wa angani na kila chenye kutambaa yani paas ya mimi kumuumba ili akatawale a sababu mimi mungu natawala natawala dunia natawala na vyote vilivyomo vyote vilivyomo na imali yangu nataka na yeye sasa akatawala lakini atabaki tu kwenye nafasi ya utawala kama atakuwa amebaki bado kwenye kuumbwa kwa mfano wangu na kwa sura yangu kwa sababu kama tumeumbwa kwa mfano wake tunatakiwa atufanye kila kitu kwa mfano wake tuwaze kwa mfano wake tuongee kwa mfano wake tuishi maisha kwa mfano wake tufanye matukio kwa mfano wake muize jirani yako we unafanya kwa mfano wa nani utajua kwamba w kuna kopi nyingine unaichukua sio ya kwake sisi tumeumbwa kwa sura na mfano wa mungu so ili tuf vizuri hapa duniani we mstno hec hat woiisisi tuweze kufanya vizuri kwenye field yoyote ile tuliyowekwa lazima tumjue yeye ambaye kwa yeye tumetolewa mungu ndio Yetu. Yes. mungu nundio tumetolewa mfano wake oh, yes. mungu anasema nimewaumba nyinyi kwa mfano wangu na kwa sura yangutuuvizu yes. so be yes. am oh, yes. oh, yes. ametuumba sisi kwa mfano wake na kwa sura yake ili atawaleanaake uwe na ufalme juu ya vitu uwe na utawala uwe na amri ya mwisho juu ya mambo ya maisha yako noaautawala ya mtawala ana amri juu ya kituauyaaoi shetani hajawahi kuwa mwanadamu no shetani anatafuta authority power anatafuta nguvu ya kutawalia wanachokitafuta wanadamu wote duniani hiwo wanatoa makafara wanachokitafuta ni ile authoritative power ile nguvu ya utawala nguvu ya mamlaka unaona wanadamu wengine wanatawaliwa na wanadamu wengine kwa sababu kuna namna wamekosa nguvu wamekosa mamlaka wamekosa utawala kwa hiyo mwenzao mwenye utawala anawaendesha wao anawasukuma wao yeah. anaweza akawa ni mwembamba anaweza akawa hajasoma shule ila kuna nguvu fulani anayoya utawala oh, yes. inayowafanya nyinyi msimame unaweza ukawa unaendesha na trafii barabarani hana hata pikipiki ila nembo ya taifa hapa inayomwambia unayo mamlaka ya kusimamisha gari yoyote yoyote ndiyo maana hii kuna vitu duniani hauwezi kuvikomanda hauwezi kuviamuru kuna vitu duniani haviwezi kuja kwenye maisha yako haviwezi kutembea kwenye maisha yako mpaka vitakapoonaipaka vitakavoona mpaka oh, yes. vitakapoona uweza oh, yes. badala ya kutafuta kwenye maisha yenu kutoka kwa mungu kwamba na mimi niwe na authority niwe na nguvu ya kutuliza vimeo vya ukoo wangu ya kutuliza matukio kwenye familia kwenyeamil Yes. mume wangu anasumbua wa nataka kuwa na mamlaka ya kunyamazisha haya magonjwa yasiyotakiwa kwenye ukoo wangu oh, yes. haya hizi ah, njaa zisizotakiwa yes. nataka na miiio na uwezo wa kusimamisha haitoshi kuitwa mkristo haitoshi tu kuitwa mpendwa Do you have nataka safari hii kwa jina la yesu oh, yes. magonjwa yainame iname zako yes. matatizo yainame mbele zako yes sema kwa jina la yesu napokea yes. mamlaka <tis> napokea <mamlaka, tis> na uweza th- napokea na nguvu na na na ya kusimamisha chochote nisichokitaka kiendelee kwenye maisha yangu sema kwa jina la yesu chochote kile kinachopita kwenye barabara ya maisha yangu na kuniharibia na kuleta ajari kwenye maendeleo yangu na kinyanganya leseni kwa mamlaka na nguvu aliyonipa yesu kristo kwa jina la yesu yesuaeluya siache kufuatilia masomo yetu mengine kupitia mitandao yetu mbalimbali mbali ya kijamii ambayo yote inatumia jina la pasta tony kapola youtube facebook pamoja na instagram namba ni 762153539 barikiwe