atakuwa na siku bora analo neno alilolisikia kama mtu atakuwa na maisha bora anayo maneno aliyoyasikia na maneno hayo siyo ya mtu sio ya baba sio ya mama siyo ya rafiki bali ni maneno yatokayo kwa mungu mwenyewe ambaye akisema kila lichokisema ana uwezo wa kutimiza neno limetokana na neno strong. neno strong, kiswahili inatamkwa kama uhodari lakini mahali pengine inatamkwakmv aliye hodari ni mtu anaaina gani au mtu aliye na nguvu ni mtu aina gani ni mtu asiyeogopa lolote wakati wowote kwa sababu anacho anachokijua au anacho anachokiamini kwa hiyo uhodari hautokani na napusha uodari na natokananaulionayo yani, uodari ni ile hali ya kutokuwa na uoga wa kujaribu nguvu ambayo imetokana na neno la kiingereza yenyewe ni kitu ambacho hupokei kutokana na juhudi zako binafsi nguvu inatokana na roho iwe ni nguvu za kiza guza nuru manake kwenye kila nguvu there is a spirit behind mtapokea nguvu akishakuja juu yenu roho mtakatifu kwa hiyo nguvu ya pawa inakuja baada ya roho mtakatifu kuja ni roho ndio awapae watu nguvu lakini ni aina ya moyo ndio strength, strength. From the heart. Power come from the nguvu inakuja kutoka kwa roho alafu uhodari unakuja kutoka kwenye moyo alafu ule uhodari unaenda una wahiouhodari unazalishwa na moyo alafu unaachilia nishati au nguvu nyingine tena ya kuufanya mwili wako kufanya kazi yakufanya wiliwao mambo ya kufanya mwili wako kuto kuogopa chochote wengine wote wameogopa kuwekeza pale ila because there is divine strength. kuna nguvu ndani yako kuna uodari ndani yako unaokupa kwenda pale na kufanya kile ambacho wengi wameogopa kwaiyo unapoona unasikia uvivu wa mwili hujisikii kufanya kazi zozote hujisikii kufanya chochote unajiona mzito moyo umepigwa hakuna nishati ya kufacilitate mwili ukafanye kazi kwa nini tunahitaji strength tusipokuwa na strength we cannot dare. We only dare because of tusipokuwa na uhodari hatuwezi kuthubutu wenye uhodari au wenye nguvu tu ndio wanaweza wakathubutu kwenye n ndio kunayi yani sijisikii kuna watu mlikuwa na mawazo mazuri ya biashara mlikuwa na idea nzuri ila kwa sababu tu mlishindwa kulink muda umepokea wazo wakati umepokea wazo strength iliyokuwa kwenye moyo ililokuwa kwenye moyo Lile ndo ungelitumia kufanyameekan kuna wazi umelipata hela unayo mahali unapo ila ukichelewa tu kuliwai lile vaib ukalitumia auwekezi tena kuna wakati unasikia msukumo mzito msukumo wa ndani nikawekezi mahali fulani mekuja kama neno la mungu au ufunuo pale pale unatakiwa ujitaidi haraka ukaulizie hiki ukaulizie hiki ujue hiki ujue hiki ukikata tu yani ukasema tu ngoja nisubiri kidogo Awekezi tena There are two terminology ambazo mungu alimwambia yoshua uwe odari na mwenye moyo wa ushujaa hajamwambia uwe odari na ushujaa no. uwe odari na moyo moyo maanayake nini Think like you have won. Amen. kwenye moyo wako uwe na mawazo ya kishujaa najua ujapigana vita yoyote joshua najua ujapambana vyovyote vile mm. najua ujashinda bado yes. ila ndani ya moyo Amen. beba ya kishujaa kana kwamba tayari umeshashinda kwenye moyo wako never forget to be strong ndio maana yoshua anaambiwa na mungu vitu viwili wakati anapokea kampuni ambalo musa amelianza memorandum yes. emai ambayo mungu anampa anamwambia that for you to win customers for you to make profit in this company you have to be courageous and be Strong. ili ushinde uwe hodari na moyo wa ushujaa watu wa mungu misikilize ili uweze kuwin biashara ili uweze kuili uweeku ili uweze ku kuishi na usife kwenye soko la biashara yako unayouza jifunze kuwa hodari kuna vitu vinatisha kuna vitu vinaogopesha hatua za kuogopesha za kuchukua uwe odari halafu mungu anaongoza kitu king kingine anasema na moyo wa ushujaa hajasema uwe shujaa kwa sababu sifa ya kuwa shujaa ni mpaka uwe na natrofi shujaa unaupata baada ya kushinda kwahiyo anapomwambia uwe odari na moyo wa ushujaa is actually telling him let in your heart. Have a heart. unapotoka kwenda kwenye biashara yako ondoka ukiwa umeshinda ondoka nyumbani asubuhi fungua duka lako ukiwa na moyo wa ushujaa moyo wa kushinda zote za hiyo biashara ni kweli ndo naanza biashara mpya ni kweli nimesikia kutoka kwa mungu ni biashara mpya kabisa sijui nimepata tu msukumo wa kuifanyaninao moyo wa ushindi sikubali kushindwa ninao moyo wa kushinda sikubali kushindwa I have eakwa sababu aunavyo mtu nafsini mwake ndivyo alivyo kwaiyo ukijiona shujaa will always be shuja ukijiona wee ni wa kushinda utakuwa wa kushinda siku zote jione ukikusanya matrofi jione hiyo kampuni yako ikitajwa kwenye za mwaka huu walfum a ishm ikifika disemba yes. wakisemamlla yes. pia no u haijalishi mazingira yaliyopo yes. na kwako kama mtumishi wako wa mungu katika jina la yesu Amen. kwa uhodari na ushujaa ulionao kwa jina la yesu utatajwakatikati ya watu wakuu utatawaktit wlifaikwattit katikati ya watu walioendelewa kampuni lako litatajwa katikati watu wanaofanya katika wa katika wa vizuri biasharayko tatakatiti watu waliomashujaa kwa cina la yesu Ames. kama vile ambavyo tunaweza kuzaa watoto tukiwa hatujua watotowetuwatakua vitugani huko baadaye tunawazaa kwa ubabe kwa uhodari na kwa ushujaa mwingi hiyo yes. biashara ulioizaa mungu atakupa utapokea nguvu ndani yako Amen. na uodari mwingi utaweza kwa jina ayesu biashara yao utafanikiwa itakua aitakuatatakuf aitakufa ushujaa i lazima iwe vita imeisha anapowambia uwe na moyo wa ushuja manake oit shaimaliz aouaiko bel yako nasemahivungu yukoupande wako vita yako ya shujaa kwa jina la yesu beba moyo wa ushujaa kwa jina la yesu Amen. uwe odari na moyo wa ushujaa sema mimi ni shujaa nimeshinda kabla ya kupigana kwa jina la yesu na ushujaa ndani yangu kwenye, kwenye biashara yangu nashinda kwenye, kwenye kazi yangu nimeshinda kwenye maombi ni yangu nimeshinda kwenye mambo yangu nimeshinda kwenye soko langu nimeshinda amewina usiache kufuatilia masomo yetu mengine kupitia mitandao yetu mbalimbali mbali ya kijamii ambayo yote inatumia jina la pasta tony kapola youtube facebook pamoja na instagram namba ni 762153539 barikiwe