kama mtu atakuwa na siku bora analoneno alilolisikia kama mtu atakuwa na maisha bora anayo maneno yaliyoyasikia na maneno hayo siyo ya mtu sio ya baba sio ya mama siyo ya rafiki bali ni maneno yatokayo kwa mungu mwenyewe ambaye akisema kila lichokisema ana uwezo wa kutimiza aliamuru kuvuka kwenda ngambo mwandishi mmoja akamwendea akamwambia mwalimu nitakufuata kokote uendako yesu akamwambia mbweha wana pango na ndege wangani wanaviota lakini mwana wa adamu hana pakulaza kichwa chake mwingine katika wanafunzi wake akamwambia bwana nipe ruhusa kwanza niende nikamzike baba yangu lakini yesu akamwambia nifuate waache wafu wazike wafu wao my point ilikuwa mstari mstari wa wa mm. mingine sitaitumia kwa leo nitaitumia wae wanafunzi yes. wake tupande katika chombo alaf tuvuke mpaka ngambo. Ngambo. Amen. kuna mahali yesu alikuwa anataka kwenda lakini na wanafunzi wake nao ni lugha ya mpaamaatnw aliwaambia wanafunzi wake tuvuke paka ngambo ngambo manaake ni sehemu ambayo wangapewaume wai kufika daresalama ufukweni alafu anaitizama kigamboni kwa mbelwao yeah. ni kama palealaf naiona kigambonil al so ni kama yesu anataka kuvuka sasa waende kigamboni alafu wako huku magogoni biblia nasema akawambia wanafunzi wake tuvuke mpaka ng'ambo kwahiyo kuna mahali wanataka kwenda the other side. mahali pa maisha sm i ugha yapanikupe angalizo ibada ya siku ya leo ni ibada maalum kabisatulisema ni ya maombi leo pamoja na kesho bwana nataka niku, nikupe angalizo dogo maombi hayahitaji mwe jumuia maombi yanamhitaji mtu kwa sababu madhabau ya maombi iko ndani ya moyo wa mtu madhabau ya maombi haiko ndani ya mioyo ya watu na, yes. la madhabau ya maombi iko ndani ya moyo wa mtu kwahiyo madhabau ya kwanza ya maombi ni moyo wako azau moyo wako ndio unajaa bibia nasema kimjazacho mchu ndani yake ndicho kimtokacho mungu mungu anajibu huko huko ndani ndani kilichojaa wo munu anabu oto iichojaa uko sirini aliposema sirini pale alimaanisha moyo anasema atakujaza ma, madhabau ya maombi iko ndani ya ya moyo wa mtu maombi maombi ni jumuiya ambayo unaweza ukasema mby tunaombea Anisa. leo tunaombea nchi leo tunaombea familia zetu lakini maombi kwanza kabisa hata kama yatakuwa ni maombi ya kuombea nchi mungu hajibu jumuiya mungu anajibu hat. mungu anajibu moyo wa mwaumbaji ndomana bibia anasema mungu akatafuta mtu mmoja sio akatafuta kikundi cha watu ila lb nasema mungu akatafuta mtu maombi sio ya kikundi cha watu maalum bali maombi ni ya kila mtu ambaye moyoni mwake anajua kabisa inampasa kuombat nikuonyesha hapa leo hii bwana yesu anasema anawaambia wanafunzi wake twende twende mpaka mpaka ng'ambo ngambo ng'ambo anataka anataka anataka kuvuka kuvuka nao nao nao ya pili kwenda sehemu nyingine then m yinginnasma akawambia waka wakatoa pale mwingine aasema bwana nitakufuata wewe yesu akamkataa lakini yuko mwingine akasema bwana niache nikawazike wazazi wangu fataot uendakule ni mhemko huyu mwingine anasema ni nikawazike wazazi wangu zile ni wahiyo hatuvuki ng'ambo ya pili ya maisha hatuingii ng'ambo nyingine ya maisha kwa kufuata mkumbo au kwa kuwa na nyingi za maishal yes. so yesu sasa wameingia chomboni chomboni chomboni inaweza ikawa ni biashara chombo ambacho natumia kuvukia ng'ambo naweza ikawa ni elimu chombochochote aachotumia kukaalipopandaaashina tatu akapanda chomboni wanafunzi wake wakamfuata mm. kukawa na msukosuo mkuu baharni ukwa na msukosuko mkuu baharini sio kwenye chombo muuo mm. natokea baharni a na ombo uo enye u atokea kwenye kazi lakini unaathiri chombo ulichonacho msuu atoea kwenye nchi lakini ukaathiri biashara zako msukosuko kwenye familia lakini ukaathiri kitu kingine kabisa yes. kumbuka yesu amepanda chombo tunaongea habari zake alikuwa na wa omboa ke mmbbombowaz o likuwa melala ndani ya chombo wako at peace. In the lakini huku nje bahari ina msukosuko huku nje dunia ina msukosuko huku nje watu wana changamoto za kila aina extent unaweza ukajiisi na we ulioko ndani ya chombo kubwa kwaiyo ni chombo huko ndani business yes. uko ndani ya biashara haujaiona asara bado lakini unasikia watu wanayopitia huko nje unasikia huko yes, yes. ndani ya ndoa haujaiona haujaona shida yote bado lakini maneno ya watu huko nje yanakuonyesha jinsi ambavyo ndoa zinapata shida huko ndani ya chombo huko ndani ya kazi ila watu wanakuonyesha huko nje misukosuko s kilichokuwa na misukosuko siomb Sorry, kukawa na msukosuko mkuu baharini uh-huh. hata chombo kikafunikizwa na mawimbi naye alikuwa amelala singizichombo akijafunikwa na msukosuko chombo kimefunikwa na mawimbi sasa mimi ntakupa tafsiri ya kisayansi na ya kiroho mawimbi haya yanaitwa wave. tuna za aina kama tatu kuna za kunaza ambazo ni of the water, lakini pia tuna sound wave na kwenye kenye pia kuna of sound kunasawa yes. yes. sasa mawimbi yako mawimbi ya sauti na yako mawimbi ya maji eua yes. nasema kile chombo kikafunikwa na mawimbi naomba nirudie chombo akfunikwa na msukosuk yes. chombo kilifunikwa na mawimbi klifuniwaamawmawahi mm. kuona huko kwenye jambo fulani wedha ni kwenye ndoa au kwenye biashara unasikia stori nyingi mpaka zinakutia wewe hofu we ujapatwa na chochote bado ila unasikia stori nyingi kiasi zina Confidence yes. exactly kwamba zinakuondolea wewe ya kuendelea na chochote kwamba misukosuko iko kwenye bahari ila chombo kinafunikwa na mawimbi hakifunikwi na msukosuko kinafunikwa na mawimbi yes. lakini ndani ya kile chombo kuna mtu mmoja omboinategemea so, wakati chombo kinafunikwa na mawimbi na rumors, na a unazozisikia nje ndoa za watu wengine zimefanyje kazi za watu wengine zimefanje biashara za watu wengine zimefane ya watu wengine ukiruhusu hayo weginekiruhusu ayo mawbi maee alikuwa amelala wakati nasikia kelele za kila namna na huku nje ha, hii imefanya imefanya hivi hii, hivi njemefaamisukosuko ya watu wengine sio misukosuko yako Amen. mawimbi yao sio mawimbi yako Amen. chombo chako chaweza kufunikwa na mawimbi kwa sababu uko katikati ya bahari huwezi kuepuka yes. uko katikati yao uko kwenye jamii ambayo inapitia misukosuko mingi But that mean misukosuko misukosuko yao ni misuko-suko yako yes. usijilinganishe changamoto za watu wengine usiziweke kuachika kama umeolewa Usijiandaye kuacha Usijiandaye kufeli biashara webiashara kufeli maisha kwa sababu tu umesikia wengine wamefeli mawimbi ya misukosuko yao ya mawimbi ya misukosuko yao yasikuamishe mawimbi ya, Ma ya misukosuko yao yasikusumbue yasikusumbuebibili anasema ndani ya, ya kile chombo ndani ya ile biashara ndani ya ile ndoa ndani ya ile elimu ndani ya ile kazi yesu alikuwa ame wanachopitia marafiki zangu me i have my zangumpaka yes. wa kuambia watu natakiwawatu watu na shuuda za kuambia hivi wee mbona umetulia hivyo ina maana wewe haujali watu wakuulize maswali waseme wewe mbona haujali we uogopiuu sio misukosuko yanguhaeluya mimi ni mwana wa mungu yes. bahari inanijua kwa jina Amen. dunia inanijua kwa jina Amen. mimi ni mwana wa Amen. mungu nina ulinzi wa kimungu kwenye maisha yangu Amen. mimi ni mwana wa Amen. mungu baba yangu mimi ana sifa moja kubwa hasinzii yes. wala macho yake masaa ynaniangalia mimi mbinguni yes. mbingu iko liko jeshi mbinguni kule yuko malaika abriel wako viumbe wa kila aina yes. wa kulinda mbingu lakini duniani yesu alisema wazi siwaombei uwatoe ulimwenguni lakini inawaombea uwalinde na yule wow. the mwo kama maombi yangu hayatajibiwa unataka kuniambia na yesu pia hayatajibiwa oh y yeah. wacha nikupe taarifa kwenye kweye i za yesu kulikuwa naiya alisema uwalinde na yule mwovu kama maombi yangu hayatatosha kunilinda na yule mwovu yes. yako ya mwana wa mungu aliyefia msalabani Amen. yako ya mungu aliyempenda mwanaye akamwamleta duniani dunianiaalipomleta duniani When he left, yes. he uwalinde na yule muovu ai tudai ninapokea ulinzi kwa jina la yesu Amen. wako ambao wataomba baba naomba unilinde na yule mwovu yes. lakini wako ambao tutasema hivi bwana asante kwa kuwa tunalindwa yuko mwana wa mungu aliwahi kuomba asante yes. kwa kuwa watoto wetu wanalindwa na yule mwovu hatutazika watoto wetu hatutawona wakiteseka Amen. katika jina la yesu maana tumelindwa na yule mwovu Yes. are them ambao wanaomba leo hii mungu awalinde na yule mwovu the a wamesoma kile kipande kinachosema kristo wakati anaomba akasema mimi simo ulimwenguni ila wao wako ulimwenguni sikuombi uwatoebaiuaindu <laughs> say mimi sina imani ya kuomba na kujibiwa so unataka kuniambia na yesu naye hana imani ya kuomba na kujibiwa kujiviwa sio mtakatifu sana kujibiwa unataka kuniambia yesu naye sio kujibiwa okay kama mungu hatasikia ya kwangu yako maombi ya yesu kristo kwenye wana kumi na saba na ayasikie na ayajibu hayo nilindwe na yule mwovu kila uovu walionipangia yes. nianguke ndani ya uoniaribikiwe yes. na uo yes. watashangaa kwa macho yao Amen. wakiniona natembea katikati ya ule uovu Amen. na ninapita salama kaikati ya uovu walioniwekea yes. napita salama Amen. david said yes. nijapopita katika bonde la uvuli wa mauti sitaogopa mabaya kwa sababu wewe upo Amen. pamoja nami namigongo lako na fimbo yako yes. anifari mana bwana wandaa meza mbele yangu machoni pa watesi wangu umenipaka mafuta kichwani kwangu na kikombe changu kinafurika hakika wema na fadhili zako zitanifuata siku zote za maisha yangu nami nitakaa nitakaaeluya No tmeto fear mydear yeah. no need to fear hata kama imani yangu haitoshi sana there is the faith of jesus christ Amen. iko imani ya yesu kristo alisema baba si waombi watoe ulimwenguni whate onfidence hali anajua kabisa ulimwenguni kuna mwovu hali anajua kabisa ulimwenguni kuna thiki. but dhikiuk yes. anasema siombi watoe najua una nguvu kuliko dunia yes. una nguvu kuliko ulimwenguni yoana yes. Yo akasema yeye aliyeko ndani yetu ni mkuu kuliko yeye aliyeko kwenye ulimwengu u yes. misukosuko na mawimbi na bahari wakati na suka suka na chombo chake iko baharini bisda fanywaasu chombo chako hakiko ufukweni kiko kat katikati ya bahari yes. alasema yesu alikuwa amelal unajua do what jesus did Don't wake him up simsumbue if jesus slept i sleep too. There was simwamsheisa mtoto wangu aliamka asubuhi ilikuwa ni usiku wa manane uh -huh. aliamka tumbo linamuuma sana sana t mama yake akaniambia mtoto anaumuwa tumbo alafu anatetemeka kabisa yani, kama kitu cha ajabu kimemvamia And then i was looking at my daughter, and then I was looking at my wiamuuaasuouuuawmianaaia hombo yanaaaaiian yalianza kuingia yes. itoazif akijawanazama ulala sio aimanishi koroma kulala inayomaanishwa apo semanu katika kutulia na kutumaini ent nguvu zenu zitarejezwo katika kutulia nakutmaini ya ya nyingi mbe wene katikata horuba nynikthruba nntktruban mawimbi alipoingia katika chombo mawimbi alipoingia katika chombo taaishirina tano wanafunzi wake wakapata shida. And watch. Starway, mm. wanafunzi wake wakamwendea wakamwamsha wakisema bwana mm. tuokoe tunaangamia mm. akawaambia mbona mmekuwa waoga si. enyi wa imani haba Kumuamsha yesu ni kama kuomba naskiaubirikiba naubiriki na jumbwakiwnasema hivi mwamshe yesu kwenye dharuba yako mwamshe yesu kwenye matatizo yakomiljukuwasha ni ishara ya yakuonyesha mnaimani na yeye kwahiyo mnamwamsha ili aingilie kati lakini angalia yesu alichojibu mimi aingiiekati akiamshwa atasema hakika nyinyi mnaniamini mnaniamini mmeniamsha mimi yes, zima, yesu anawaangalia anasema acheni uoga angekuwa yesu ni mchungaji wa mwaka elfu mbili na ishiri na mbili k acheni ujinga nyinyi Hallelujah. Amen. Hallelujah. Amen. ebu yesu angekuwa mimi kama kupata usingizi kabisa it was like a sign of faith ni kama kumwamsha yesu ni sign of faith. kuna wakati unaona kabisa mtoto wako anapata changamoto pale nyumbani kumbe ile unasema hey yesu nisaidie yesu, nisaidie yes, kuchake, asema, this is sio imani huyu tayari tayari mauti ya mtoto. Una ingine, mtoto, marcha, tayara, mauti ana, kusema, nakemea mauti mtoto anapogeuza macho yake anaanza kuogopa mbe l a nakuenaiiioaesnaoge wakati ayoyote anatokeaakoli nipo mtoto huyu na mtoto huyu ndiko kwangu yes. santeua hakuna anaeweza kumondoa Amen. tunalala usingiziammama yes. anaweza kuelezea drama zangu nyingi Amen. Anyway, Amen. Amen. mawimbi iyaombo mawmbi akiyapiga combo mbaya zikiyapiga chombo mavitu magumu mabaya unayoyaona yanawatokea watu wengine na inaonekana kama sasa hey, tuliombewa yes. tu na yesu mwenyewe unajua na yesu sio skuombewa na mtume na yesu yesu mwenyewe wa nazareti yule yule aliyekufa msalabani na akafuka siku ya tatu anakuombea wewe kuniambia maombi ajajibiwa ni wapi maombi yaana kumi na saba yanajibiwa lini sasa kama sio saa hizi kama sio leo kama sio wakati huu kama sio kwenye changamoto hizi maandio ay tutasoma yoa kumi na then maombi yetu hayatakuwa tukiomba mungu utusaidie taua mungu tujibie hayavsima vya babaam alivyochimba wakatiwake liomkwanu wakati mwingine wdoa o atakikuvumbua maombi mapya kumbua wambia maombi ni kama uvumbuzi sometimes don't have to bring another invention in sometimes we have to anothe back our fathers baba zetu aliombaga nini kuna maombi aliomba mee kulola makaalobaae wako watu achana na mimi ambaye ni mchungaji kijana wako wale wazee waliokuwa wameshasema nakuishia wao ambao mioyo skuinginemoyoyetu nauhakika unajua kuna watu ambao wakifa mnawaza bwana amemtwaa au shetani anaye saizi lakini kuna wale watu ambao mkiwaangalia maisha yenu yamewashuhudia kwa kuwachek huyu mzee yuko o yaani hatuna vipima dhambi au vipima utakatifu hatuna unajua <laughs> kuna na sasa we don't have to measure but you can tell that this old man ima, imagine imagine unajua ni hat, ni jambo hata la kuogopa kuwaza kwamba saa hizi ni jambo la kuogopesha ni jambo la kuogopesha kuwaza kwamba tbo atakuwa kuzima hata kama kweli atakuwa huko lakini ni jambo la kuogopesha unaona hataibu aibu kuwaza hivyo unamwogopa mungu kuwaza hivyo unahisi kwamba ukiwaza hivyo mungu mwenyewe atakuhesabia dhambi kuna wale wazee ambao naona kabisa been tested by god wamejaribiwa na mungu na wakapr kuonekana kuwa perfect. kuna maombi waliomba hao wazee ukitaka kuna kuna kuna kuna maombi waliomba waliomba wazee wazee hawajakufa wakisema kwamba tumekufa wamekufa wakati zinaendelea zinaendelea kazi vitabu vyao still za yes. zile mpaka like, will take the ktn amim waeawawaakwakismwm tumekwawaeaendea un a iaendelaatabuandwaiomm Hallelujah. amen That is the same no maombi ambayo yesu aliyomba kwa ajili a wanafunzi wake anaema mi naondoka lakini baba uwe nao hawa uwe pamoja nao yu na umoja kama minawtulivyo na umoja because they they have have to to extend extend this this work work manaake wanafunzi wa yesu hawakuwa wanatumia maombi yao ili kusurvive walikuwa kuinatmi maombi ya yesu kwanza ili wanz Amen. Amen. sema mawimbi na misukosuko ya watu wengine siyo ya kwangu sema ya kwangu. kwa jina la yesu have name nayo na maisha yangu na yametengwa ya na, ya na mungu sema mungumamimi nimetengwa na nu nimetengwa na mungu alipolala kristo ndipo nilipolala katika jina la yesu aimbin havitaniamsha kwenye Havita Havita kwenye changamoto sha yangu eeasa kwa jina la yesu ninayoyapitia ulimwengu nayoyapitia mambo ninayoyaona watu wanayoyapitia changamoto zao hazitanitia hofu nakataa hofu kwenye maisha yangu nakataa uoga katika jina la yesu nakataa kutiwa atia jia akta kutwaaina a sio anguko langu nakataa hofu na kwa, jina la kwa jina la yesu na kataa uogana uoga. vaa ujasiri. ujasiri kwa jina la yesuna yesu. vaa pumziko, pumziko. Kwa, jina yesu. kwa jina la yesu na vaa utulivu a jina la yesunakataa yesu. kuamishwa kwa, kwa jina la yesu kama kaka yako dada yako alipata msukosuko fulani sio wakwako weo kwenye chombo kingine ndani ya chombo chako yuko yesu Amen. Amen. biblia nasema wakamwamsha walipomwamsha wenyewe wakidhania kwamba ni ishara ya imani kuonyesha kumwamini yesu anaemaae iwaoga kwa wakati mwingine kumwamsa e au tenaog yesu kuingine, most of us vitu vinavyotupush kuomba ni fia fia tunaogopa hofu ya kukosa fedha hofu ya kukosa kazi hofu ya kukosa ajira hofu ya kukosa maendeleo hofu ya kukosa maisha hofu hofu hofu hofu imekuwa ndio push ya sisi kuomba instead of confidence we pray we have in God. Amen. Amen. walikuwa wanaenda ng'ambo mm. na yesu peke yake ndio anajua kwanini wanaenda ngambo yes. yesu ana vn kwanini wanaenda ngambo bnaema walipokuwa katika kile chombo ukatokea msukosuko baharinimahali pengine anasema ukatokea upepo, wambisho, the wind. upepo ambao una resist, yes. una wa mbisho The wind that resists them to move wako ndani ya chombo wako ndani business wako ndani ya karia wako ndani ya masomo they are living life alafu wanajaribu kusogea and they cant move an thekwasababu uh, dy kwenye kile chombo wako ndani ya bahari kuna kitu kinaitwa resistant wind walipomwamsheanasema esu akaukemea upepo Read stari wa ishiri na yes. mbona mmekuwa waoga enyi waimani haba mara akaondoka akazikemeaanasema enyi waimani haba neno haba maanayake ni chache sio kwamba haipo wanayo imani lakini ni haba yes. so watu wengi wanapanic kwenye maisha sio kwa sababu hawana imani wanakwenye maisha kwa sababu ya imani yao kuwa chache watu wengi wana they don't have enough understanding of the word. Biblia inasema hivi imani chanzo chake ni kusikia na kusikia hujja kwa la Kristo. Kwa maana kama imani itaanza na kuendelea na kuongezeka itategemea sana. Biblia ya Kiingereza nasema faith comes faith comes comes. Kwa the more we be, the more we listen to the word uaoskia you know eoa yaani kulala kwako show of faith haulali kwa sababu ya uvivu au uzembe unalala as the show of kwa sababu imani bila matendo imekufa so because i believe i out yes. out of laziness, you sleep out of faith Kat- katikati yahii thoruba kali changamoto sina ombi lolote la kuomba yesu katikati ya dhuruba kama out of no lifanji aulali kwa sababu ya uvivu unalala kwa sababu ya nini unaionyesha euyesu akaamka akaukemea upepo na ueok kukawa shwari k kukawa shwaishii na saba uh-huh. wale watu wakaamka wakisema huyu ni mtu wa namna gani huyu ni mtu wa namna gani kizazi namnaganihuyu ni mtu wa namna gani watu wanatakiwa wakugeuke na kuangalia huyu ni mtu wa namna gani shughuli zote zinaendelea etulia kimya yani kama hana jambo lolote nalomsibu ni mtu wa namna gani namnagani No, Amen. Born from above. Yes. He not born from Chamuino. He born from above. Not born from Tarime. He born from above. Amen. Not born from, from, from Wanza. Inny born from above. Amen. We sleep during storms. Yes. We don't panic during storms. Amen. Born from above. Yes. Born from above. nanisikia nachokisema yewamama katikati ya dhoruba za maisha yenu kipimo whatd ydkipimoakikipimo ch paka kinapasuka nini mama huko hoi hishu ndogo tayari huyo mtoto kijasho kinamtoka homa imeingia Hey, mwanangu oh, mwanangu mimi tumbo la chango linanshika tumbo la uzai hey. tazika mtoto hacha ujinga you go back hiyo tumbo tafuta kitenge lifunge kaza kaza mafundo mawili baada ya hapo rudi hatua mbili nyuma funga mlango wa chumani kwako mtu yeyote asinitafute zima simu sitaki ujinga kwa mamlaka ya jina la yesu chochote kilich ndani ya mwanangu toka bib anasema yesu aliukemea upepo na upepoaanii unakemea hali za maisha yako na zinye zinafaya nini ai simtafute mtu akukemea hali yako hali yako unaikemea wewe aeluya watu wa muungu mnatiwa moyo jioni hii Amen mstariwa ishiia7b wale watu wakaamka wakisema huyu ni mtu wa namna gani hata pepo na bahari za mtii naye alipofika ng'ambo katika nchi ya wageras watu wawili wenye pepo walikutana naye wanatoka makaburini wakali mno hata mtu asiweze kuipitia njia ile mm. natazama wakapiga kelele wakisema mm. tuna nini nawe mwana wa mungu wamemjua yes. tuna nini nawe mwana wa mungu mm. Aha. je umekuja kututesa kabla ya muhula wetu mm. basi kulikwako mbali na niisema jumapili hapa kitu dunia hii vitu havikuitikii sipokua kwanza vimekujua yes vikujue kwa jina vitakuitikia pepo hizi zimekaa kwenye njia bibiia anasema ni wakali kiasi kwamba watu hawawezi kupita kwenye ile njia yes. ila wamemwona yesu wanasema tuna nini nawe yes. hey yesu wa wanazareti mwana wa mungu je umekuja kututesa kabla ya muula wetu ninamwomba mungu leo ni maombi ya tofauti kidogo tutamwomba mungu ombi kubwa moja wapo tunaea kumwomba yesu kristo hali za maisha sio zinione mimi unajua tunaposema hivi watu wamuone yesu kwenye maisha yako sio tu watu uh-uh. hai za maisha yes. zimwone yesu kwenye maisha yako Amen. alafu zenyewe zishuke chiniaafnwa esu aliokua wamefika ule ufuwe nayesu alikuwa katikati yao yes. ifike maali tunaokwenda kil ai unakokwenda watu wauone yesu ya mambo yetu Amen. vitu vimuone yesu katikati ya mambo yetu Amen. mageti yaliyofunga yamuone yesu katikati ya mambo yetu Amen. watu wenye mapepo wanaotaka kutudhuru wamuone yesu katikati yes. ya maisha yetu yetualafuwao wenyeweekuja yes. kututeza kabla ya mla wetu walwajamaawaliongea waowenyewe kwanzia mwanzo paa soa Bas, tunakuomba usitutese usitutoe kwenye nchi hii tutie kwa wale ngurue yes. pepo zinaomba location. Yes. pepo zinajipimia yaani pepo zinamuomba yesu tunaomba tuingie kwa wale ngurue alafu anashindwa kumwambia yesu ninaomba niingie pale biotiya anyway. siku yinine Yes. <laughs> zinasema tunaomba tuingie kwa wale yesu pepo pepo zilivyomuomba eosm mstari wa ishiina tis mm-hmm. natazama wakapiga kelele wakisema mm-hmm. tuna nini nawe mwana wa mungu je umekuja kututesa kabla ya muula wetu uh-huh. basi kulikwako mbali nao kundi la ngurue wengi wakilisha Sawa. wale wakamsihi, wakisema, pepo wakamsihi wakisema yesu kristo mwana wa mungu know you know when we pray, we pray don't mungue jesus is kwa sababu hatumjui yesu ni nani so tunaomba kwa kuotea na kwa kushikashika lakini hawa mapepo walielewa authority of jesus yes. mungu wangu si kama mnaelewa anachokisema yes. awa mapepo walielewa authority ya yesu they understood the authority of the man of god. Yes. They understood the authority of the son of of of the the the man god they mm -hmm. son god walielewa authority ya yesu na wakamwambia tunaomba ututie kwa wale ngurue they new yesu anayo uwezo wa kuwatoa mle ndani na kuwaingiza kwa wale nguruwe story ni hili watu wangapi wanaamini kwamba yesu anaweza wakawatoa kwenye kibiashara kidogo na kuwaweka kwenye biashara kubwa yes. i want us to see the story kwa jicho jingine leo i believe your story bvyostormmeisikia sana Lakin i want you to see it in a different akii yes. angalia anachokisema pepo wakamsii wakamsiiakisemaukitutoa kwa sababu kwanza wanajua utatutoa pepo hawabagein tena Hawa tena awatawatenaishu ya kututoa au kutokututoao utatutoa sasa ukitutoa Aha. awajamuona yesu kwako wanaionatu sauti yakouiiwangemuona esua wakimwonaaai wanasema ukitutoaai imajinhii ndo ile levo unafika you don wnde again watu wakuone wewe pepo zikuone wewe biashara zikuoneee i want them to see jesus they want, they have have to see jsusema tukuwe tufikie kima cha kristo kristoi siku akidhirishwa tutafanana naye yani watu akimcheki yesu na akikucheki wewe amenyoa nywele zake namnahsafeu anakidevhapaeundaniykasa yesu ameshika see my face. Yes. i pray in the name mikhaeluymwacha uso wako onekane kwenye uso wangu ndo ile wakorinto nasema hivi tukirudisha utukufu kama utukufu wa kwenye kioo maana tunatoka utukufu kwenda utukufu tukirudisha utukufu manakeh Oh. Oh. Oh. tunarudisha utukufu as we are looking at the athemiasweareki athenatakia tukiona kwenye kio we we we don't see us, we see yes. we see us jesus jesus tukijiona in hebu wedo wa uoe Mm. sura ya tatu mstari wa kumi na mm. neno la mwang linasema lakini sisi sote kwa auso usiotiwa taj utaji, utaji, utaji manawake nini kiuli utaji mwanaake ninikingereza ni kama lile hel anayovarishwa bibia arusi ambayo uso wake hauonekani k kuna kitu kimemvisha Has ah, there are so many things to pray about. Yes. Take the veil off me. Amen. Take the veil off me. Yes. Veil of my character. Veil of pain. Veil of bitterness. Yes. Veil of sin. Amen. Veil of iniquities. Yes. Every veil. Kila utaji kwenye unaozuia uso wako usionekane yes. maabarokila utaji kwenye uso wangu yes. hapa atuzungumzie uso wakiroho mtw wa mungu <laughs> uso huu. wenye mashavu haya Uuhu wenye kidevu kama cha mchicha Uuhu. uso bibia inasema hivhatuonekan iitena yes ao smaa lakini sisi sote kwa uso usiotiwa utaji mm. tukiurudisha utukufu wa bwana kama vile katika kioo mm tunabadilishwa tufanane na mfano huo huo yes. tedisautukufuwa uh-huh. Lakini Lakini sote. Sote. Uh-huh. bwanakatika kwa sababu utaji meondolewautaji umeondolewa kilichokuwa kinazuia uso wangu usionekane umeondolewa lakini sisi sote kwa uso usiotiwa utaji urudisa utukufu wa bwana tukiurudisha kazi ya utaji ni kufunika kwa anasema kwa uso usiotiwa utaji yes. Hallelujah. Amen. Hallelujah. Amen. ya hiyo anejua anasema kwa uso usiotiwa utaji k yale maisha aliyokuwa anafanya yesu aonekani ule ulikuwa ni utaji yes. it was a mask. Mm. watu walikuwa tazania mimi ni mwongo kumbe There is a me Amen. watu walikuwa ni yes. kumbe was a mask. Amen. Kumbe ni yes. was yes. mimi ni mimi ni mzinzi. kumbe ulikuwa mzinzi wakakutafsiri kwa uhusuwatwaautafia It is the day today. ya kuondoa utaj na kurudisha utukufuutauaoondolewauuu uaonekana magonwa anaondokamatatizo anaondokailiyokushinda siu miaka yote aondokwa ina au nakuonyesha Na utkama utukufu. Na utukufu. Na utukufu. utukufu wa yesuaana Yesu jina lalion Yesu. What are the vision kwa sababu yes. hayo maandiko yote anayoandika sio kwamba amesoma mahali hayo maandiko yote anayoandika ni of revelations yalikuwa ni mafunuo yake was writing them as revelation akiwafundisha wa kwamba guys we have wakorint better thing inside tuna kitu bora ndani yetu kimefunikwa na veil so nasi kwa uso usiotiwa utaji tukiurudisha utukufu kama utukufu wanani anasemaje hapo nasemassi sote tukirudisha utukufulakini sisi sote kwa uso usiotiwa utaji uh-huh. tukirudisha utukufu wa bwana uh-huh. kama vile katika kio. kama vile kiootiktunabadilishwa tuna, uh-huh. tufananebadswaa Manake daily. Daily. Yes. It's a work of every day. Yes. Hallelujah. Amen. The level of yesterday is not the level of today. Yes. Hallelujah. Amen. Hallelujah. Amen. There are some things, you failed yesterday, but today, take off the veil. Yes. Hallelujah. Amen. Every single day, you take off a certain veil. Yes. And then you are changed. Amen. Every moment you take this a certain veil away, you are changed. Yes. neuso wako kwenye tabia yako kweye maisha yako yes. kwenye akili yako Amen. aina flani ya mawazo unapoyondoamanake yes. ni kama tunaambiwa kuna eeza utukufu yes. inategemea tu wew unataka kufika mpakapuna utaji unaokuuiaaonea There is a veil fulani ya utaji kwa maombi ataauiatunabadilishwa uh tufanane na mfano huo uh huo toka utukufu hata utukufu kama vile kwa utukufu utokao kwa bwanaroho hata tufutu sio tume teuyutukufu usioisha mwanake tunabadilishwa kutoka utukufuata utukufu. utukufu. tukufu keshpia kuna hata utukufu inink yes. ut kuna ta utukuf yes. yeah, uh, i a mahusiano yako naw yesu kristo mahusiano yako na wewe haangalii pas ili kuyahukumu mahusiano yako na wewe sasah kwa kingogano takaa na mimi hii idio unayoonyesha leo kanisanihy utaendelea kuomba y hu utoaji unaofanya kanisani hizi still do zaizihki ulio nayo juu yangu in the future will you itheau vitakuja vipindi kwenye maisha vitakutoa mungu alioniuliza hatupewi ranks za utukufu na mafunuo na nguvu ya mungu kwa kulingana na yale tuliyomfanyia mungu jana no God is very smart. anawajua wanadamu anatabia za kubadilika e Commitment yako theeunayoiweka le inaongea kaas aube there awllv youile ibada ya namna hiyo thatsat mungu ana inest kwenyefuoe hau awii ndio mana paulo anasema ni kitu gani kitanitenga na upendo wa mungu thate je ni hiki je ni uchi je i je ni aliyo juu au yolio chini anasema hakuna chakunitenga na upendo wa mungu na upendo naozungumzawamungu so upendo wa mungu kwake no ni upendo wake alionao yeye kwa mungu anasema peny bi iai kama ambavyo yeye hakuna kitaka chofanya sisi astutastusaidia astutete ndivyo ambavyo sisi andektusemahivo nothi kantake me ot of this gamethis game to stay. Amen. I Niko huko ndani. Sina mbango kutoka wa leo wala kesho. Yes. Nothing. No amount of words whatakazo ni sema watu. Stani toa kwenye hii microphone. Never. I will preach the gospel to the death of my life. Yes. No amounts of tumors and troubles that can make me stop preach. Nothing. Take me to prison. Take me to the palace. Nothing can stump me to preach nipeleke kwenye shimo la mashimo yote alafu inyanyue ju, juu ya uu zote si baba ishu naaliye maskini si babaishunaliye tajiri wanu mimiwote In the theonfidence i have paul anasema naujasirihu naimani niliyo nayo ninayo katika kristo yesu ambaye alinipenda akautoa wai wake waguu ema bwanaes kila dhoruba kila upepo, kila upepo changu, changu, ka uppo unaopiga chombo changupgpiga biashara yanwa jina lasa la la la la ya la la eh a usiwatoe kwenye nchi Usi ile bali uwaweke kwenye nguruwe yesu nguruweyesuneno linasema, linasema. uliwaruhusu wakakaa swakakaa palebaamimi e e ni zaidi ya pepommi ni zaidi ya pepo, pepo. pepo. pepo. kwajina la yesitoe Kwa kwenye halyace inakwenye aishanshi maisha yangu. maisha yia a na kwenye maisha yangu sinauondoa kwa n taafunika uso wangu so wa kristo kwenye maisha yanundoa kwa aila utaunaofunika swaninaondoa kwa jina laftf yangu. Afya yangu. kila utaji, utaji. unaofunika una utukufu Unudubo. wa fedha yangu wa maisha yangu wa afya yangu wa amani yanguwa biashara yangu kwa jina la yesunauondoa kwa jnolako linasemataji ukiondolewautukufu unaonekanaunaurudisha fama a jina laana la la a nda t auia utukufu, utukufu. utukufu. <mulik> utukufu wan wa kwenye maisha yanguna yangu. ya. utukufu waafya yangunauondoan ka jina lakwa jina laneno lako inas kwenye, Joanna, kwenye Joanna, sura ya kumi na sabaeno lako linasema wewe, ulisema. wewe, ulisema. wewe ulisema. utukufu aliokupa babumetupa na sisi piaajina la yesuutukufu wakoonekane maishan ila utajnazua tuu wanauondolewe lla uautfuwako kuonekna wenye kazi zetu ye biashara etkatika jina la, yesu. la jina jina. lako, lako kwa, ule. kwa utukufu ule tutafanana na wewe, Tuta na wewe. kwa jina la yesuwatu yesu. wakuone wewe kwenye sura yanuenye yangu. kazi yangue yangu yanwenye yangu. yangu. biashara yangu wakuoneikatokea ukiriaseme iasema yesu yuko naye yesu akakuone weweafanyike mamboya ajabu mno ya sio ya akili zaya sio ya uwezo wanguya sio yabidii yanulikila mtu na akiihuyu ni yesu, yesu. yesu. atendaye kazikwenye kazi kazi. maisha yakekila yake. mtu akakilitnaezwnye maisha yakenaondoa utajuuyakouo enye maisha yanguaodoauaua yako kuonekana wa jina la yesu utaji wowoteiaukufunikauya maisha yanguya biashara yanguya kazi yanguajina la yesula utajukaondolewaeolaa uawa magonwataji <Thomas> uh... wa hambitawa kibur wa mwiliaishaitu wao ukaonenye kazi zangukwenye biashara zang kwenye ndoa yangunye maisha yangunea nh h u o labataaroabasoobaanamakatlabaseat aaaaa enamataaabakatlada toabakla Makatele Basutia, Mande Balakita Labasutia, Oratabacasata Labakita, Yendo Barons de Labahagia, Eta Labacatala Bassetelalia, Liga Rata Labasetile Macata, Jaratalabas Mandi la Kita Labakita, Ende Balasata, Ende Baronomokita, Yete Paradisitil Kijalata. Lik listen to this. Biblia Bibianasema. matayo 831 anasema wale pepo wakamsii wakasema ukitutoa tuache twende tukawaingie katika kundi lile la ngurue akawaambia nendeni kiingereza anasema hisaid nto them Go. Yes anasema wakatoka wakaingia katika wale nguruwe kumbe kundi lote la nguruwe likatelemka kwa kasi gengeni hata baharini wakafa maji lakini wachungaji wakakimbia wakaenda zao mjini wakaeneza habari zote za habari ya wale wenye pepo pia natazama mji wote ukatoka na kwenda kumlaki yesu nao aondoke walipowona walmsiaondokepw ksoma the amesto kwenye ma capn anazungumza habari ya pepo ndani ya mtu zikamtoka ama pepo zikasema usitutoe katika nchi hii napendaufunua wa marco juu ya stori hihii ya pepomar capnaaaawan wakafika ngambo ya bahari mpaka nchi ya wagerasi ha. na alipokwisha kushuka chomboni ha. mara alikutana na mtu ambaye ametoka makaburini ha. mwenye pepo mchafu makao yake yalikuwa kaburini, pepo yes. yeah. pale makaburini yeah. wala hakuna mtu yeyote aliyeweza kumfunga tena yeah. hata kwa minyororo mm-hmm. kwa sababu alikuwa amefungwa mara nyingi kwa pingu na minyororo mm-hmm. akaikata ile minyororo na kuzivunjavunja zile pingu wala mtu aliyekuwa na na nguvu za kumshinda because alikuwa na mapepo. Yes. So pepo alikuwa mapepo ya kufanya vitu vya ajabuksi wamba minyororo ya chuma cunwapnznakatwa za cum wa oona siku zote usiku na mchana alikuwakwa makaburini na milimani akipiga kelele na kujikatakata kwa mawe mm-hmm. na alipomuona yesu kwa mbali alipiga mbio akamsujudia akapiga kelele kwa sauti kuu akasema nina nini nawe yesu mwana wa mungu aliye juu alipomuona yesu akapiga kelele yes. akamwambia nina nini nawe yesu kristo mwana wa mungu aliye juu ndio yes. maana maombi yangu ni haya ondoa utaji ili wewe yesu uonekane marko anasema akionekana anasema utaji ukiondolewa nini kinaonekana utukufutunarudisha utukufu. Yes. utukufu kama utukufu wa bwana anasema tunafanna tunafanana naye tuna mapepo walipomwona walipiga kelele tuna, tuna nini nawe kwa manaake na sisi wakituona this tim awatamwona ton yes. watamwona bwanaua tunafanana naye kwakuwa utaji umeondolewa yes. hapa leo hii tumeomba yes. kwanza ondoa utajiutukufu so wakoonekan Why? kwa sababu akuombauwei kuondoa pepo kamautukufu wenye maisha yakondio maana huyu yesu kristo utukufu wake umeonekana peoaewnapiga klel asema tuaini aw iniwaowatu wenginewatumishi wonapiga klelm haitakuwa hivyo, Haita hivyo kwenye maisha yetuwaa ufunue utukufu wako kwenye maisha yet e kwa ina laesu Yes. sio kwetu kwa jina la yesu. Amen. Let the glory of god laye na utaji uondolewe Amen. alafu walipopiga kelele yesu akasema mstari wa nane kwa sababu amemwambia ewe pepo mchafu mtoke mtu huyu akamuuliza jina lako nani akamjibu jina langu ni niegion akamsii asiwa... pepo anamsi na naomba uone hii kwa jicho hili pepo na namsanamwambia usitutoe kwenye nchiea witi awo manaake wakisema huvuki kipindi hiki cha cmama usitotoe kwenye nchi hii na yes. hapo milimani palikuwa na kundi kubwa la ngurue wakilisha pepo wale wakamsii usitotoe kwenye nchi lakini wakasema tupeleke katika wale ngurue tupate kuwaingia yeah. wow. akawaruhusu yes. <laughs> akawaruhusueamiyesu anawaruhusu pepo, yani okay, pepo. alafu akuruhusukupata kaiilo aibrai anavyosema vmashetani wanaamini paka kutetemeka manakenaomba niwafikirishe kitu pepo wao walishindwa nini wao wenyewe kama wao kutoka na kuwaingia wale kuwaingiawaler kwa nini pepo wenyewe waseme hivi sisi bwana tunatoka tunaenda kuwaingia wale ngurue kwanini wamwombe tunaomba ukitutoa tunaomba tukawaingia wale nguruwe only jesus can allow the manayakeuyesu yes. tu ndo anaweza kuruhsu hapa lipite hapalisipite diomana anasema kwenye marko k6 kwa jina langu watatoa pepo manake when the, my name is mentioned wanaweza waka stop activties ofdemons or they can alow the demons to work sbauy akla pepo, pepo. pepo. linaloka kwenye miradi yangu kwenye, kwenye, kwenye kazi yangukwenye maisha yangueo kwa jina layeinaliamuru pepowa a awenye kazi yangukwa aawenye mj wanuo wa a tumona lilikwambia situtoe kwenye nchi hiiwana yako mapepo yanayotawala na, kuka na, kuka na kukamata fursakwenye mji u i kwenye eneo hiliinaloshashinda weenye chihaitatushinda sisit kwenye njia e yetu Kazi watu toka kwenye kazi yangueouiaribuzawatu yangu. wen no kwenye ndoa yanguji yangu. yangu. ya watu wenginekwenye njia yangua jina layesakukemaamutatoa a jina lak ikajina la E, salamanzania e, e, sinakujia e, kwa na aozuakazi ya, ya mungu kwenye maisha yettoka kwa jina laa kwa ina aa zinazokaa kwenye fedha semae bwana nimejuanimeua kama epoinaweza kukainawea ku kwenye ngurueeyimeuainaweza kukaanaea kuwenye mashambaaea kukakwenye makampunia kuka a aoenye vumbadani ya nyumba kwenye biasharanye miradi yanguzyanuduma yangu watotowanguye umba yanne nyumba yanguadyanu Kill a pepper, kill a pepper, <laughs> now a car, now ya kwa jina inaapepo ya wasivuke wasivuke fulani fulani cha kiwango kiwango kiwango nchinaozuia watuamlakayaiaiakua kwa jina hiloitalo majinaytnaasu yanguua anyan ka abanda yangombeis ny swa awaetwkme una biashara yako lia biasara waingie watu, watu wasiingie halionekani kwa macho watu wanasema wanapita aaaaatwanafika kwenye biashara yako biashara yako ili ifanikiwe watu, wa watu lazima lazima wa waingie waingie ndani mm-hmm. yes. wafanye ndani una fulani labda wafanye vitu fulani watuaawananaana unashangaa watu wanapita hawaingii paka biashara inakufatumia dakika hizi chachetulizonazoeu alisemaeozikaokaikawaingi zikawaachia kwachiawatu yes. kopeponaa zika zikawachia biashara yangu zikaingia kwenye biashara za zawachawiebiashara za washirikinakaingia kwenye biashara za wasioamini watajua wao wenyewe yes. pepo zitoke kwetu ziwaingie wao pepo zinazozuia makanisa kukua ziondoke makanisani ziingie kwenye ba zikafanya biashara za ba kufa katika jina la yesu na watu watoke ba yes. waamie kanisani kwa jina la yesu leo hiikila kkwenye biashara yanguk yeyoashakwenyehyohudumaenye ndoa yana na aenye maishaana a motoaroaktimotoarokenye kinwa chan kwenye kinywa chan l inatezama kule nyumbani maombi haya na kusu. sema kwa jina la yesuatu wasipitebb inasemapepo za mgerasizilikuwa zimekaa njinkuzuia watu wasipita na nye faida enye n e n chaua n und k kinyume na mimipepo ziwapat uende zi kwaopepo kwao. kwao. za mgerasi, mgerasi. wawale nguruewenye maisha yankwenye huduma yanguweye biasharayan wenye kazi yan kwenye biashara wanaonichukawenye kainn a mimi nionekane wachafuliwe na mii iwemsafwa china aesukei ione utukfuwoka pepo kwenye kazi yanguok kwa chinaas wenye biashara yangukila kona unayoka kuliekaau kwenye kazi yanenye kazi yan kwenye afya yanyan kwenye nyumba yankwenye familia yan ka acha hita kama kwenye nyumba ni umani. kwa jina la Yesu Kristo baraka kama kule nyumbani ai command that demon to go ai command that demon to go maana nawe Moses Salada leko pa tufanye biashara yako ninaiabudu leo hii pepo kwenye hiyo kazi yako ninaiabudu leo hii kama utenewe Jesus ee yt areta oo kamortokadaartka stso karata vat laa aaadaaa Ninaloka. kwenye ndoa zetuuwaua isiwepo ndaniisiweo kila pepookaio pepo. kwenye mahusiano yethna watu na watu ili kuleta mafaraa no linasemavita vyetu sisisi uu yadamna yamabni uu ya falmena mamlaka juu ya jeshila pepo abayma kwa jina laesenyi pepo habayaoka kwenye mji huu u wa jina layesu bana mji hutanguenza baba etmetupa sisina watotowetu litupanda hapali tuae matundali tukuzalie matunda wa biashara zetuwa huduma zetuakazi zetu lietupanda za namnazinazozuia watuwanaokuamini weweene mztuzu enye kazi zetu knye biashara zewenye huduma yetukenye kanisa letukwenye ndoa zewatoto wetu pepo zuiawatu ema wasieautazuiauy aletae faidaiontazuia aletae fedhaautazuiay aletae amani aiteautamzuia hy akunisaidiasutazua au kwenye njia kweye njia. Njia. Njia. Njia. njia ya hao wacao waletaa habari njemautawazuiawingi wa watunye kazi yanne iashara awye huduma yanu wenye ndoa ytauniwafwenye mariamauchina yayesundoa monownowdoayaina s sema kwa cina ayesupepo zinazokaakwenye milango ya maduka yetuya biashara zetuwa ina a yesuepo zinazokaakwenye milango ya biashara zetu ya huduma zetu wanaoza kuendelea kwetuo iikwa cina tuna kuakwenye milango, milango. milango. hiyotok wia uende kwenye milangoyaa wanaonichukiaukae kwenye milango yaoukauea sema kwa jina la yesu. yesu njia yangu haitazuiliwaninawekaawka makerubi makb kwenye njia yangupepohawatazuiaaeo awataingiliamkerubi wenye upanga wanakaa kwenye njia ya watu kuelekea kwenye kazi yangu kwenye huduma yangu kwenye biashara yangu hawatazuiliwa maana mimi na utukufu wa bwana ietendeka nimepokea ka i niu kama mshangilie yesu kwa, kwa maoiyoitiaaale nyumbani kwa jina la yesuzitaka hao kwa jina la esuzitakaahapo kwa jina layesu la wewe na hawalioko nakutamkia kwa ji a eseo hazitakaa yes. kwenye biashara yako Amen. kwenye kazi yako yes. aakutamkia yes. kwa, kwa, yes. kwa jina la esueoitaka yes. keye njia yakokwa yes. jina la yesuepo hazitakaa kwenye njia yakosema ama i est zitakazokaa kwenye mlango wako Amen. mlango wa nyumba yako Amen. mlango wa biashara yako Amen. mlango wa kazi yako Amen. mlango wa ndoa yako hazitakaa yeah. mlango wa watoto wako Amen. pepo hazitakaa inatamka hazitaka. hazitaka kwa jina la yesu uwekwe huru sasa Amen. pepo zitoweke hapo Amen. pawe wazi hiyo njia iwe wazi Amen. Bia inasema kwa nabii isaya yes. malango yenu yatakuwa wazi daima yes. ili mataifa aajie yes. waletea utajiri yes. pokea kwa jina la yesu amen. kila jema. pokea kwa jina la yesu pokea. kila lililojema pokea kwa jina la yesu kila lililojema pokea kwa jina la yesu afya njema <can't suji> pokea kwa jina la yesu amani ya kristo pokea kwa jina ya yesu biashara njema pokea kwa jina la yesu ndoa njema pokea kwa jina a yesu Yes. Porque a tua Dinahes. É porque? porque a tua Dinaes. Amen. efunikwa aplicwa... yes. na utuuukhakuna magonwa t kuikua mgnwaui a, yes. yes. yes. a, <many> yes. a, a mb malango yako na yawe waz watu wema na wakujie vilivyo vyema na vikujie havitazuiliwapepa stakaa njia ya yako Amen. Amen pepo zimejua janja yake yes. ni jina la yesu yes. ni jina la yesu walipomwona yesu yes. wao wenye waliomba pa kwendanasema yes. watamwona yesukwenyeiyo biashara watamwona yesu wenye uso wakokwenye nyuso za watoto wako yes. kwenye vyumba vyaoii usiache kufuatilia masomo yetu mengine kupitia mitandao yetu mbalimbali mbali ya kijamii ambayo yote yinaotumia jina la pasta toni kapola youtube facebook pamoja na instagram namba ni 762153539 barikiwe