kama mtu atakuwa na siku bora analoneno alilolisikia kama mtu atakuwa na maisha bora anayo maneno aliyoyasikia na maneno hayo siyo ya mtu sio ya baba siyo ya mama siyo ya rafiki bali ni maneno yatokayo kwa mungu mwenyewe ambaye akisema kila alichokisema ana uwezo wa kupitimiza hakuna kitu kichungu duniani kama kuona uongo unavyokuwa kuliko kweli Are we ready to do for the truth? what the world does for he sisituko yes, tayari kufanya kwa ajili ya kweli kila ambacho dunia inafanya kwa ajili ya uongo h kuona pombe ikiwapombe mpya in kama hatutaamua kubadilisha fesi ya injili taishia kuonekana tulimpendaga mungu alafu hatuna at at your own position, at your own own position place with resource mungu aliyokupa what can you do for the truth hihi sioyesu oh unisaidia a bwana no hizo ishuzimeshapitwa na wakatii ha ndio maana mnasikia hapa tunawekeza kwenye amitandao wewe unaweza usiweze kuubiria watu ila ukipigiwa simu wewe na tuanasikia tuaanasema kwa jina la yesu kristo pepo chomoka kuliko tikh unampigia mpendo tunaona ni vitu vya kawaida vidogo lakini can i bibli nasema hakuna sauti isio na maana duniani haunhakuna hatanaon naimbaueah wanaimba tu saa hizi uhuni ihko mwingi mjini mlikuwa mnaomba kwa mamlaka ya mapepo milimani milimani baharini tunayavunja sawa Sasa yako, milimani wala baharini. yako kwenye TikTok. unafungua tu sim tu simu na na na unakutana unakutana linakatika hapo hapo wa wa mpango kumwangalia ulifungua lakini dada so kama watu mungu wa mungu mungu mnaosema kweli mnampenda mungu. Mungu angalau amewapa na amewapa nafasi fedha if you mjiianumn What the does for a lie. the my dear. biblia nasema bibilia yako kwenye matayo 9 anasema yesu alipokufa akafufuka alipofufuka biinasema wale wazee akina kayafa bibnasema waliwapa walinzi hela walinzi waliona liv yesu akifufuka malaika akisogeza jiwe akinyanyuka akitoka, akitoka kaburini yesu anaondoka mtu aliyekuwa na ushahidi mzuri wa kwamba kristo amefufuka alitakiwa mlinzi manake wanafunzi wote wameenda baada yesu kufufuka a wale walipewattna malaika oaa ametanuiww ibu bila uoga hiki tunaitwa injili mzee paulo anasema hivi kama kristo hakufufuka basi imani yetu ni bure kwahiyo h ni kwenye kuffuka kwa yesu you kwa know sababu sisi ndio wale ambao hata vitu vyetu vikifa iko nguvu inaitwa nguvu ya ufufuo hey yesu wanaweza kuifufua a sabbu adui mkubwa kuliko adui wote bi anasema anaitwa mauti wao ukimkill ukimuua ukimmaliza hhaa i uswamb su haufufu nuvu ya ufufuo haio ksi kwamba saa ni iisti do inaonekana inaeshia mjini huko kulikowana wamunguaaunt Yes. hakuna hey, hey. anuai hii dunia inaelewa isipokuwa kuna muhuni anakusumbua kwenye ofisi usipomwondoa wewe atakuondoa yes. adui yoyote unayemwacha atawaondoa watoto wako sema kwa, la yesu. kwa jina la yesu kwa nguvu ya roho mtakatifu iliyoko ndani yangu leo hii hi. chochote kilichoandaliwa kuniondolea nafasi yangu yanukuniondolea heshima kwa jina la yesu yesuinakiondoa chenyewekwa jina la yesu siache kufuatilia masomo yetu mengine kupitia mitandao yetu mbalimbali mbali ya kijamii ambayo yote yinatumia jina la pasta toni kapola youtube facebook pamoja na instagram namba ni 762153539 barikiwe