Kama mtu atakuwa na siku bora analoneno alilolisikia kama mtu atakuwa na maisha bora anayo maneno aliyoyasikia na maneno hayo siyo ya mtu sio ya baba sio ya mama siyo ya rafiki bali ni maneno yatokayo kwa mungu mwenyewe ambaye akisema kila alichokisema ana uwezo wa kutimiza hiki ndicho malaika alichomwambia eliya amka ule maana safari uliyonayo ni ndefu mwanaake safari ulionayo inategemea sana chakula ulichokula kabla ya safari aina ya chakula unachokula mwanzoni mwa safari inatafsiri aina ya safari ulio nayo umeambiwa huu ni mwaka wa nuru siwezi ni mwaka wa nuru wakati kuna nuru mbele nakwambia mwaka wa nuru hii ikae da darkness unapokutana na giza kwenye maisha sio kuhamaki Ah-ah. i kuhamakiremembe niliambiwa light the word of god is a haiwezi ewoihaiwezi kaitwaon kama hakuna w neno la mungu ni silaha sasa haiwezi kuwa silaha kama hakuna vita mbele napokwambia mwaka huu iwe nuru manayake kuna o he ukiona giza kila upande ukijiona nyakati za maisha yako umetembea alafu uko kwenye kipindi kigumu jui hata cha kuomba d what god did fanya mungu alichofanya when when when everything was empty, when everything was was empty and void this is what god did iwamtevwasbbu hata wewe ungekuwa ni mungu jehova ungetaka kuwasaidia watoto wako wanapoufesi mwaka lazima utawaambia kitu ambacho ni against hali iliyopo huo mwaka k kama kuna hali mbaya huyo mwaka utawaambia jambo jema kama kuna hali mbovu huyo mwaka utawaambia jambo jema right? mwaka huu nasea ni mwak w siache kufuatilia masomo yetu mengine kupitia mitandao yetu mbalimbali mbali ya kijamii ambayo yote inatumia jina la pasta tony kapola youtube facebook pamoja na instagram namba ni 762153539 barikiwe