kama mtu atakuwa na siku bora analo neno alilolisikia kama mtu atakuwa na maisha bora anayo maneno aliyoyasikia na maneno hayo sio ya mtu sio ya baba sio ya mama siyo ya rafiki bali ni maneno yatokayo kwa mungu mwenyewe ambaye akisema kila lichokisema ana uwezo wa kutimiza tunawasomesha watoto wetu mashuule mazuri ya garama but do you know? kwa sababu hatuna ya kiroho huko watoto wetu kuna uvamizi wa ushoga huko huko shule ambako wengine wameondoka na digri wengine wameondoka na ushoga kwa sababu wako watu wamechomekewa chip za like kipepo kukaa na watoto wetu kule nyinyi mliosomagabd mnajua matukio aliyokuwa anatokea kule mnajua yes. mnajua vizuri sana mnajua Upupu ya, kama kuna Watu wako tayari utu wao. Wawe mashoga, ili wawe And they are. wadogo walioko wanaangalia mtoto anamwangalia msanii mmoja baba aliyesoma alikoishia aa moiw hii mnayosikia migogoro ya ndoa ipo kila siku its not not not about love Devil is the next are not at home nyumbani who will your son? who will will son if youre not there sikuaanywa kiburi kwa mkeo malumano kila kukicha nyumbani never thinking even you left a son there nani anamlea mtoto wako wa kitu pekee anachokiona kwa, kwa anaona anaona eyeshadow. anaona weaving. anaanza kuijaribu Anatembea kama mama baba yuko kiueenao hata kama we is not an Wako au, na kama ni watu wa kiume kukiokoa kizazi wo wtuwnyebibiwatotowao wakiume keawaktokewaa vitu vingine kama si mkono wa bwana kuingilia kati hatuponitutapataje kupona tusipo wokovu mkuu namna ht aingie wlineaili kwa watoto wetu aingie kweli kwenye ndoa zetu uwe na seshen zako maalum za kuwaombea wa watoto wako za kuwatolea na sadaka kama ambavyo unawekeza kwenye shule yao tafuta mtumishi wa mungu ambaye unajua ni eit ambaye unajua na kitu cha kimungu niko hapa kutamkia kwa jinaayesu kizazi chako akitapotea hakuna mtu yoyote ambaye atawaona watoto wake wakiharibika katika jina la yesu tulizingua sisiila sio watoto wetusema kwa jina la es watoto wangu awatazingua nimekuwa mateso ya baba yangumateso ya, ya mama yangula sio watoto wanguawatanitoamackwa ina a hakufuatilia masomo yetu mengine kupitia mitandao yetu mbalimbali mbali ya kijamii ambayo yote inatumia jina la pasta tony kapola youtube facebook pamoja na instagram namba ni 762153539 barikiwe