kama mtu atakuwa na siku bora analoneno alilolisikia kama mtu atakuwa na maisha bora anayo maneno aliyoyasikia na maneno hayo siyo ya mtu siyo ya baba siyo ya mama siyo ya rafiki bali ni maneno yatokayo kwa mungu mwenyewe ambaye akisema kila alichokisema ana uwezo wa kutimiza lakini zaburi anasema hivi bwana mbinguni neno lako limesimama imara mungu aliumba mbingu na nchi mbinguni watu hawana matatizo malaika hawana matatizo na wameumbwa kwa uwezo wa mungu kwa mkono wa mungu lakini duniani walioumbwa wana matatizo huyu mungu ni mmoja mbinguni kaumba hakuna shida duniani kaumba kuna shida anatufunulia anatufunulinatuambia mbinguni kuna neno la mungu limesimama imara oh, yes. maana hakuna matatizo duniani by that time yesu akuwa amekuja kwa namna ya Are you the yes. Oh, yes. sasa baadaye biblia nasema kwa maana jinsi hii mungu aliupenda ulimwengu hata akamtoa mwanawake wa pekee ili kila mwaminie asipotee kwa nini kwa sababu madamu wa kwanza aliyeumbwa alipotea alidanganywa na naibrisi akapotea yes. aliumbiwa mwanamke bado akapotea yes. alipewa nyama bado akapotea yes. kwa hiyo unaweza ukapewa hela bado ukapotea yes. unaweza ukapewa mke bado ukapotea yes. unaweza ukapewa vitu bado usipewe msaada yes. mungu akasema kwa maana jinsi hii oh, yes. mungu aliupenda ulimwengu yes uwapa hela alimtoa mwanawake wapekee theaiabanmingine anasema mi nikipata tu mume maisha yangu yamekaa sawa yes. kuna watu wanajuta kwaniliingia kwenye, kwenye ndoa mwingine anasema nikioa tu vitu vyangu vimekaa sawa kwa wa kuna watu wanajuta najut kwanii wameoa un nikipata tu kazi nimekaa sawa kuna wengine wamekatika mikono kwenye kazi walizopewa yes. miguu yao ivunjika kwenye kazi walizopewawingineanasema yes. nikiwa tuna hela nimepata msaada wengine watoto wao hela ile walizonazo ndo hizoho watotowao wanadungia madawa ya kulevya Is Jesus. Yes. nasema huyu yes. yesu alikuwa ni neno aliyevaa mwili oh, yes. tunaweza tusiwo na yesu ial tunalo neno la mungukwa manaake unapoyasikia maneno yaliyoandikwa humu hata kama yanaelezwa na mtoto mdogo hayo maneno yanaweza yes. kukupaaishay siache kufuatilia masomo yetu mengine kupitia mitandao yetu mbalimbali mbali ya kijamii ambayo yote yinayotumia jina la pasta tony kapola youtube facebook pamoja na instagram namba ni 762153539 barikiwe