kama mtu atakuwa na siku bora analoneno alilolisikia kama mtu atakuwa na maisha bora anayo maneno aliyoyasikia na maneno hayo siyo ya mtu sio ya baba siyo ya mama siyo ya rafiki bali ni maneno yatokayo kwa mungu mwenyewe ambaye akisema kila lichokisema ana uwezo wa kutimiza ukitaka ufanikio kwenye maisha yako acha kutafuta tut snzaa kutauta wakumtupia zigo hivi kuna mahalisijafana saa nu hajasema watu wangu wanaanaaabuz wanaaoga ajasema watuwangu wanaangamiza sabu shemeji zao wamewabania mashangazi watuwanuwanani au siku ukiwa na maarifa no can hold you anasema nuru inangaa ai yeah, yeah. na wala alikuiweza moja ya sababu ambazo zinawafanya walokole wengi hawafanikiwi ni kwa sababu they always look for extras. kila wakati unatafuta mtu wa kumsingizia matatizo yao hawajaendelea nakuambia hivani tangu nimehamia upande ule wa mme wangu vitu haviendi wa we mbona kuna yako mwingine upande wa mme wako huko huko anaendelea kule wana kul wanaroyumaskii yaani mamamke wangu akijaga wa nyumbani na vipele otau w wapendwa wengi atoboe sababu siku zote na shetani yuko ukobz kuwaaminisha wamba aliyekusababishia hivyo ni fulani au ni baba yako ambaye ni marehemu yaani unar ya bibi nani imekufuatilia baba yaani yaani yangu mmoja huyo ni mchawi utagundua uchawi wa wifi yako Nimchanga kuliko wako asauatila yani aa k a saba wify yako kaanza uchawi miaka mitano iliyopita kwao manake miaka yako kumi na saba ya okovu imeshindwa kumuondoa kumwondoawify yako mchawi hata naokoka yanini siukala waeto nyumbani acha kusumbua watu bwana tafuta shule tafuta shule ya kutoa tafuta mafundisho wewe ufanikiwi kwa maombi unafanikiwa kwa kanuni ndio maana mjini huko watu hawaombi kuliko wewe lakini wanahela kuliko wewe kwa nini kwa sababu wamejua fomula ya maisha wewe umekazana kuomba sha tangu umeanza kupiga hizo shakashaka zako unazidi kuwa shaka, shaka, Una shaka. soa sababu tayari ushomba ushaombewa sana ni kilo usichokijua kwa nini auendelei na niko hapa eohii kwa jina la yesu kukupa mwanga kukupa kujiwa kukupa kuona what you shoulddo with your life ninyi mjifunze kuyaendesha maisha yenu i miimbona nafanya hiki na hiki nahii lakini sipati matokeo manake kuna kitu a of my life. Do you know hata adam na mke walivyokula tunda wakati mungu anahoji mungu kwa nini akulalamikaiialijuawewe umeibeba asili ya mungu mungundani ya neno kuna uzima na uzima wa ndani ya neno ya watu na hiyo nuru ndani ya neno yang'aa gizani na wala giza hali kuiweza the moment you have aptured wan h a ikawana kmshuaaya i inayoweza kuzuia nuru kuaa hata kama nikamwanga kamshumaa yes. manake ni kwamba hata kama ninaka kadogo hata kama ninakauelewa kadogo kaneno bado naweza kungaa katikati ya giti watawi kushoto watawi mashariki watawi magharibi neno likijaa ndani yangu naweza kushinda nisipoweza kushinda naweza kufanikiwa nisipotakiwa kufanikiwa wale wanaoniwekea vizingiti watanona na penyausiace kufuatilia masomo yetu mengine kupitia mitandao yetu mbalimbali mbali ya kijamii ambayo yote inatumia jina la asto kolaoubabok pamoja nananambai20 moja tano tatu tano tatu tisa barkiwe