atakuwa na siku bora analoneno alilolisikia kama mtu atakuwa na maisha bora anayo maneno aliyoyasikia na maneno hayo siyo ya mtu sio ya baba sio ya mama siyo ya rafiki bali ni maneno yatokayo kwa mungu mwenyewe ambaye akisema kila lichokisema ana uwezo wa kutimiza wazee wanapaswa kujua kuyaweka maumivu moyoni ni kazi ya shetani kuwaondoa haraka duniani kwa ndio baba walaana hiyo ni furaha yake kuona kizazi kinalaaniwa kwa hiyo ataingiza uchungu na kuufanya ukae unapomwona mzee ana uchungu na maumivu sio tu kwamba mzee kaumia peke yake no ni kazi ya shetani kwa sababu anajua hawa vijana wanaakili hawa vijana wanaenda kanisani lakini njia pekee ya kuwafanya hawa vijana wakose mafanikio ni kuingiza uchungu kwa wazee wao kwa hiyo mzee kana unajiona kwamba umekaa na uchungu unaona ni haki yako pastahuyu anaongea vizuri sana lakini nakwambia anakwambia nawe kwamba kukaa na kwa, kwa sababu unapowalaanywi watoto wako kumbuka ni hawa hawa ulifanya kazi kwa bidii kuwasomesha ulifanya kazi kwa bidii kuwapeleka shule then unapokuwa na manunguniko juu yao unaminya baraka zao zinasinyaa kwahiyo yote unayokuwa umeifanya kupeleka watoto wako shule kuwapeleka huku kuwatafutia kazi huku na, huku na huku kwa sababu tu ya makosa madogo waliyokufanyia unapowakunjia moyo wanasiny waiyo mzee unateseka unaumia leo huna hata watu wa kupeleka hospitali huna hela za kutibiwa kwa sababu ni wewe mwenyewe umelaani umelaani mtoto kwahiyo mtoto hana kitu inaporudi sasa ili mwanao atoe hivi mwana atoea matibabu ya yako haipo haipo kwa sababu wewe jana ulimlaani mlani si huyu mtoto aliyokosea zamani ukamwadhibu ukamwachia ukamsamehe mkaendelea na maisha n umekunja We let go tunafanya kitu kinaitwa opportunity cost niwaambie kitu baba yangu ukifa na kinyongo sio kwamba utaenda mbinguni ukifa na kinyongo utaenda motoni kosa lilishatokea jisamee mwenyewe baba yangu mama yangu jipe nafasi ya kuishi because unapokaa na uchungu moyoni unaua nguvu ya seli za mwili magonjwa anawapiga wazee wenu sababu wazee hawana nguvu ndani ya mioyo yao kwa hiyo seli hazizalishwi tena damu zao hazina nguvu za kuzalisha seli We are losing good people because they can't forgive sameenu watu baba mama vijana seriamewat wazee waama so Have long life kwa sababu ya maumivu ya mtoto wako mmoja unakausha baraka za watoto wako wote kwa sababu you won't have time ya kubariki wengine kwa sababu una maumivu ya mtoto wako mmoja moyo unakwambia amekudhalau sana moyo unakwambia amekuhalilisha sana moyo unakwambia umechafuliwa mno moyo mnaambia huyu amekuchafua sana kwa hiyo kama menchafua? baba mama iyeamee hawaui tu watoto wake anajiua mwenyewe baba yangu unajiumiza anajua mwenyewe you you see you did your part umefanya sehemu yako inaf mbele za mungu hauna deni husta kufuatilia mpaka nyumawey sehemu yako ya kusomesha uishasomesha mtu ameamua kuwa mlevi mlevie mwenyewe mwache mtu ameamua kuwa mvuta bangi banki changudoakaamua kuwa muhuni mwache usi angaikenalo anawajibikia maisha yake why troubling yourself kwa mtu anayewajibikia maisha yake kila laana iliyotamko kwako na kila uovu unaoufuatilia kwa sababu ya makosaaowafanya yes. nasema hivi mtakao waondolea uovu ameondolewa wa yes. na mtakao wafungia uovu amefungiwa wa leo hii kama mtumishi wa mungu by the given to me, by Jesus kila uovu ninauondoa kila dhambi ninaisamehe na najua nawezekana baba yako amefariki awajaweza kusamee dhambinaaamama mm-hmm amefariki hawajaweza kusamehe dhambi istand as you fathe mm. ian figure mm. in the nameo esus i forgive you sin Amen. on behal of your father on behal of yo mother youaefogih sus umesamehwa kwa jina la yesu labda baba ako au mama ako hapa kusikia hawezi kumfikia kumwomba msamaha yes. yes. yes. kwa damu ya yesu yes. na kwa neno la bwana yes. umesamewa dhambi yako umefutiwa uovu wakoatia china la yesuaa a place you I forgive your sin aoko aakwsabaukuanik a kilautakachoweka mikono yes. kikfana kaukawatimwuiaak inda na wewe usiache kufuatilia masomo yetu mengine kupitia mitandao yetu mbalimbali mbali ya kijamii ambayo yote inatumia jina la pasta tony kapola youtube facebook pamoja na instagram namba ni 762153539 barikiwe