kama mtu atakuwa na siku bora analoneno alilolisikia kama mtu atakuwa na maisha bora anayo maneno aliyoyasikia na maneno hayo siyo ya mtu sio ya baba sio ya mama siyo ya rafiki bali ni maneno yatokayo kwa mungu mwenyewe ambaye akisema kila alichokisema ana uwezo wa kutimiza si moja ya vitu ambavyo wakristo hawafahamu moja ya vitu ambavyo watoto wa mungu awajui na hiki ni kitu cha muhimu sana watoto wa mungu akajua sisi hatuwezi kwenda kwa waganga wa kienyeji sisi hatulogi sisi hatuna uchawi uchawi wetu sisi baba ni hili gombo la chuo usipolielewa hili hutoki usipolielewa yani maisha yako yote yako humu ndani k ukikuta au ukapata nafasi ya mtu akakudadavulia hii amekupa mtoka wa maisha hatuwezi sisi kuwa na sehemu nyingine yoyote akutobolea hatuwezi tunaweza tu kupenya kwa neno kwa kwa neno neno kwa neno miamba ilapasuka kwa neno yes. bahari ilipasuka kwa neno, yes. ili kwa neno. Amen. kuta za heriko zilianguka kwa neno yes. mlokoalialoki mlokoli apewi maji mlokoli apewi changa mlokoli apewi vimafuta mlokoli apewi chochote watu wa mungu bahari ya shamu aikupasuka kwa vimchanga mungu alimwambia musa nyanyua mkono gawanya bahari alimwambia yes. alimwambia alimwambia so mungu akwambie mbele ya kikwazo chako uondoe nini k tunapokosa nafasi ya yakulisikiliza hili ya kufundishwa hili tumekwama kasaabu sisi tatizo letu ni kwamba kwamba tunaweza kwa tukatumia vitu kwa elimu zetu hizo sikiliza watu unaoshindana nao kwa, ma, ma, kwenye mabiashara huko makazini wanaakili kuliko wwhkushindaadarasani kuna watu wameajiriwa kwenye makampuni yenu kwenye mashirika yenu kwenye serikali ambao wanasv nzuri kulikoakw we hata mungu una mahusiano yako ya mungu ya kuungaunga leo zipo leo hamna mara vimechomeka mara vimeondoka halafu unapoitwa kwenye kumsikiliza mungu na kupata nafasi ya kuongea naye unaisi kama unapotezewa muda aupotezewe muda bro tunakuongezea muda wa kusu matatizo yako aeluya ekambia kuja kanisani umsaidi mchungajisikatokahukahvwahatukamtiamoyo <laughs> yani, mzee amti moyo mtumishimtimoyo mtumishi yaani mtumishi. ni hivi i e, hiv ngoja mi si mwanafamilia hapa hapawape kavu kama ilivyo ni hivi mtu yoyote asija kaizania anaimba kwaya kumsaidia mchungaji aidiuasijaakazania anakaa kwenye baraza la wazee au kwenye mashimashi kumsaidi mchuniunakumbuimb no. no. wa imba wewe, wengi wu uomb alikuwa naimbaga dada mmoja wakati tuko swila pale namna pekee ya kutukomvisi sisi wengine twende tukaimbe pale mbele Leo ni wanapanda ah, wanapanda yes, so, wengine wana wengine ndege lianukumbaawaliand mwakidumweni wanaanda ndegeweianu aawatu wni s bibia aliwaambia watu hivi yesu amafarisao wa, nafano aaambia wanyamazishe wanafunzi wako waache kuimba yesu akawambia ni bora waimbe wao kwa sababu wasipoimba wao sasa hivi mnaona timbwili hapa mawe yanatoa sauti mawe yanaimba kwa hiyo yesu ngoa nikupe ufunuo wake yesu anaujua mdomo wajiwe yesu anajuaga mawe yana sauti yes kwa hiyo yesu anaweza kutoa chochote anachokitaka kutoka kwenye kitu chochote my god, my god god ujaelewa yesu anaweza kutoa wimbo anaoutaka kutoka kwenye jiwa kwaio anawambia ateni tu waimbe hawa kwahiyo kumtumikia mungu kupewa nafasi ya kutoa sadaka kanisani kupewa nafasi ya kuimba kanisani kupewa nafasi ya kutumika kanisani jua ni fursa mungu amekupa ya kumtumikia kwa baraka yako Amen. na ya uzao wako biblia inasema ole wake yeye aifanyaye kazi ya mungu kwa ulegevu mimi ukinikuta niko mjini watu zaidi ya elfu tano wamekusanyika sehemu moja nguvu ninayotumia kuhubiri ni ile ile nikikuta watu watatu amekaa sehem moja kwa sababu injili ni uwezo wa mungu uletaa uokovu kwa kila sio kwa hao kwa kila mmoja aaminie k ukipata nafasi ya kumhudumia mmoja abari ya injili tumia nguvu yako yote kwa sababu ni uwezo wa mungu uleta uhokovu maana yake nini mtu anayetoa sadaka zake kwenye injili mtu anayesapoti injili tafsiri nyepesi niii anasapoti uweza wa mungu uletaa uokovu kwa kila aaminie uwezi ukawa unaupeleka uwezo wa mungu kwa watu alafu huwo uweza wa mungu usikuhudumie wewe bwana yesu asifiwe Amen. bwana yesu asifiwe Amen. bwana yesu asifiwe Amen nyumbani mwa mungu ni sehemu yetu ya ku ni sehemu yetu ya kuchukua nguvu kama vile ambavyo watu huenda bank na kutoa fedha zao walizozihifadhi nyumbani mwa mungu na sisi ni benki yetu ya nguvu sema nyumbani mwa mungu ni benki yetu ya nguvu nguvusema nguvu, sema nguvu. nguvu sema zina nguvu atn nguvatna nguvuo nguvu. tunapojumuika au tunapoitwa kwenye mikutano tunapoitwa kwenye makusanyiko ambayo mungu anahudumia watu wake nenda pale kwa intention nenda pale kwa makusudi kabisa ukijidhabiti na kujidhatiti kwamba pale naenda kuchukua nguvu bwana yesu asifiwe Amen. kitu ambacho ninawaachia leo hii hapa watu wa mungu ninawaachia wa nguvu zake Amen zitaonekana kwenye biashara yako Amen. zitaonekana kwenye kazi yako Amen. Kule nyumbani nasema zitaonekana vitu vyako yakoakuyumbniisi kwa jina la yesu jin leo hii nguvu za, za mungu zitaonekana kwenye mambo yangu, kwenye mambo yangu. narudia tena tunaoshindana nao yanguarudatunaoshindnanaoweye hy watu ambao hawajamwamini yesu tuliyemwamini sisi wao wanatumia nguvu ya ziada kwenye mambo yao japokuwa wataandika watawaza wataweka mitaji lakini bado watatafuta na vinguvu vingine vichumvichumvi vimajimaji sijui vijani sijui vimayai watapasua nazi watakatakata viwembe manake uchawi upo uchawi upo kwa sababu gani kwa sababu wanajua hata wapagani wanajua maisha haya huwezi kuyasukuma kwa nguvu moja ya kawaida shule yako peke yake haitoshi haitoshi bro haitoshi nakwambia mimi shule yake peke yako haitoshi pesa yako peke yake haitoshi bwana asifiwe bwana yesu asifiwe Amen. we need something extra tunahitaji kitu kingine cha ziada mungu analijua hilo sana bwana yesu asifiwe mungu anataka kufanya mradi wake kwenye uso wa nchi kitabu cha mwanzo sura ya kwanza biblia inasema kwenye mwanzo moja mstari wa kwanza pale hapo mwanzo mungu aliziumba mbingu na nchi nayo nchi ilikuwa ukiwa tena utupu na giza likuwa limetanda juu ya uso wa vilindi vya maji and then god is the dark world mungu munguan dunia iliyojaa giza iliyojaa utupu bibia inasema na roho wa bwana roho wa bwana roho wa bwana akatua juu ya uso wa vilindi vya maji roho wa bwana alitangulia kwanza kwa hiyo mungu pamoja na kwamba ana uungu ndani yake hakuweza kufanya lolote kwenye uso wa nchi mpaka roho kwanza ametangulia kwa sababu nchi imejaa giza nchi imejaa ukiwa nchi imejaa utupu utupu giza na ukiwa vipo tu vipo tu vilikuwepo tangu mwanzo kwa hiyo na wewe unapoanza maisha yako kuna giza kuna ukiwa kuna utupu unapoanza ndoa kuna giza kuna ukiwa kuna utupu hapo mwanzo kulikwako na giza ukiwa na utupu vilikuwepo mwanzoni biblia inasema hivi mungu akasema ndio yohana anakuja anasema hapo mwanzo kulikwako na neno neno alikwako kwa mungu maana yake nini huwezi kuanza biashara kwa sababu tu unaela. no kwa sababu ukienda na ela yako, ela yes. Alright. Alright. Alright. hela yako hela haiwezi kuondoa giza iweikuond ukiwei kuondoa inaweza ikaondoa utupu utupil kuna kitu kinaitwa giza hela nasikia osachokisema watu wanaweza wakakuta eneo halina kitu chochote wakapanda mbegu zikaota wakavuna lakini giza likaa juu ya ju yanwatu wanaweza wakakuta mtaa hauna majengo yote kwa sababu wanahela wakaanzishanafsnahokifundsha hapo mwanzo kulikwako na ukiwa bibia hapo mungu alipoumba mbingu na nchi nayo nchi ilikuwa ukiwa sema nchi sema kwa sauti nchi sema tena nchi nani anafanya biashara angani hapo wote tunafanya biashara wapi kwenye uso wa nini kwa hiyo nchi na nini ukiwa utupu, utupu. na kiza unaanza mambo yako ya ndoa ndio unaanza biblia inakwambia hivi kuna ukiwa kuna utupu na giza watu wameoana vizuri wakiamini wanapanga mipango akiwa wameoana wamekaa pale baba naweza kukalia hiki naweza kukalia wamekaa hapa mtu na bebi wake hey, hey, nani jofu eh, ofu ndio mimi hapa nina mpango Na, nataka tuzae watoto watatuwatauwatau eh. e, sasa mm, unawazaje tuwapishanisheje tumpishanishe mmoja wa pili wa mipango yao katika uchumba wanaingia kwenye ndoa wanahela ya harusi wanaingia kwenye ndoa wanafanya kazi nzuri wanaingia kweye ndoawatu wamewachangia wameingia kwenye ndoa alafu walipoingia kule ndoa wanakata mwaka wa kwanza mwaka wa wapili mwaka wa watatu mwaka wa wanne mwaka wa watano mwaka wa wasita hela ya kuunganishana na kuoa walikuwa naye watu wa kuwachangia mchango harusi walikuwa nao kwa hiyo ukiwa waliuondoa na utupu waliuondoa lakini kuna kitu kinaitwa tumbo aini un kitukinaitwafuma unajua kule south africa wanapandikiza hela cukueni kama umebaniwa mtu kakubania kakifunga kifundo kuna uchawi unaitwa uchawi wa mafundo huko kwenye bibilia watu wanashika namna hii wanakuchukua wewe wanasema wewe we ndio unaitwa jeni alafu wakisha namna hii wanachukua fundo wanafunga namna hii wanasema huyu tumefunga hazai nenda mpaka ulaya panda ndege zote nazozijua wakinyonga wamenyonga funga tumbo hapo haitegemei tena hela ulionayo hapo itegemei tena unaweza nini hapo inategemea neno la kiala Amen. Amen. aseme kwa neno lake yes. mwakani majira kama haya sara atapata mtoto Amen. alipata akupata kipipi cha miaka tisini kinapokea mtoto sio kwa sababu kinatakiwa kupokea mtoto kwa sababu umri wa kupokea mtoto ulishapita kwa hiyo bwana asema hivi kwako leo hii hata kama umri umepita hata kama muda unaonekana umeisha kama kuna kitu kinatakiwa kiingie kwako nasema kwa jina la yesu kristo kabla Yes. nasema kabla mwezi mungu ninayemtumikia yes. anaweka hicho j inayemtumikiaanawekahcho kitnachokitafut na ukaone matokeo ya kitu unachokitafuta kwa kwa jina la yesu Amen. sema kituunachokitautwa jin lasuw autiyko no a neno lake linaweza kupangua giza la aina yote vinasema mungu akasema iwe nuru bib nasema nuru ikawa mungu akatenga nuru na giza mungu akatenga nuru na giza giza litawale mchana na, ameni, giza litawale usiku na nuru itawale mchana mungu akavitenga oho kwahiyo mungu anaweza kuingia ndani ya maisha yangu na neno lake akatenga nuru na giza akaliambia giza katawalie sehemu nyingine sio nyinginesio enye aishaahyu mt yes. katawalie mji mwingine sio kwenye mumba ya huyu mtuanaweza kutenga sema kwa jina la yesu, kwa jina la yesu. giza yesuiz nalitengwelitoweke maishani mwangu, maisha mwangu. E, siwaoni hapa wa sema giza nalitengwe nalitoweke litoweke maishani mwangunalitoeke maishani mwangu mungu alitenga nuru na nini? Na giza. alitenga nuru na giza. Giza giza nuru manake, giza na na nini giza akaliambia akasema utatawala yako siku yes. faida, siku faida. yako faida una amani maisha ma ungu lakini saa imefika bwana aliposema giza litawale usiku yes. nuru uitawale mchana yes. maana yake nini alizisitisha Amen. alisitisha hasara kwenye maisha ya mtu yes. alisitisha mateso kwenye maisha ya mtu leo hii kwa jina la yesu kristo ninatenga nuru na giza kwako ninatenga giza lako Amen. kwa jina la yesu kristo kama mungu aishivyo yes. kwa jina la yesu kristo igiza litengwe kwenye maisha yako Amen. giza liondoke kwakoitengwelis Kukaa. Amen. kwa, jina la yesu. kwa jina la yesu. utawala wake. iamishiweutawala wakenaiondoke kwenye maisha yanuanikutumie kidogooni kijana aliyemwamini mungu ameokoka maishani mwake anaona nchi yuko kwenye nchi ukiwa giza na utupu then huyo akilikosa neno la mungu anaendelea k kwenye maisha yake kwenye a wenye atuoni sana indiosio siachnkwa tunawahaza magari usiku kuna dim light na kuona yes. kuona mbali kunaa na wenyewe unaona kule unakoenda tu huku pembeni na huku pembeni oti giza umeelewa yes. kwahiyo giza linakufanya unapunguza spidi kwaiyo kuna wengine leo hii mlitakiwa muwe mbali sana kimaisha lakini giza lililokaa kwenye maisha yenu limawapunguza spidi yes binasema hv ndani yake neno ndimo limekuama uzima na huo uzima ni nuru ya watu manake kila neno utakalotamkiwa na mtumishi wa mungu Amen. au utakalotamkiwa na mungu lile neno ndani yake lina nuru yes. lina nuru ya kuondolea giza ili sasa spidi yako mwanangu mia h0 unawasha sbuznosahizi unaona, yes. saizi unaona. Yes. sema kwa jina la yesu, yesu. mahali popote kwenye maisha nilipopunguzwa kasi nilipopunguzwa kasi. Ni kasi kwa sababu ya giza, giza. ninatamka neno la bwana leo nuru inang'aa na wala giza alikuiweza iwe nuru kwenye maisha yangu na iwe nuru kwenye biashara iwe nuru kwenye, kwenye, kwenye, kwenye, kwenye kazi yangu jina la kwa, kazi. kwa yesu ya naitamkia kesho a iwe nuru. Na iwe nuru u kwenye huuma yananonok kwenyei yan nnshaa yanuiish yanu an aia lipo tu ia tulitafuti lipo tu mungu mwenyewe kwenye kitabu cha mwanzo alikuwa nalo mwanzo moja nchi <laughs> ilikuwa ukiwa nauu na gizakuna kituwatu awajui giza lilipewa utawala iiewa utawala imeandikwa pale anasema mungu akasema giza litawale na nuru i litawalesanapnauru itawalesangapingoaniu hesabu hii ya maisha watu wa wote wanajua ha? watu wa wote wanajua kuna kitu kinaitwa nguvu nguvu hamna mtu anaitengeneza nguvu inatokana kwenye vitu kwa mfano kuna kitu kinaitwa hydroelectric power ni nguvu ya umeme ila inatokana na maji yes. Ay, <laughs> Amen. hydroelectric power ni nguvu ya umeme umeme huu tunauona unatengenezwa na maji yes. watu wanaenda kwenye maji yanayokaa kwenye kasi nyingi kwenye mabwawa ya umeme haya halafu wanavuna umeme wanaweka vifaa vinavyofaa vina vifa, halafu wanavuna umeme wanatoa umeme unaangaza kwenye maisha ya watu kuna kitu kinaitwa wind power na chenyewe watu wanaweza wakavuna umeme pia kwaiyo ni umeme unaotokana na upepo kuna umeme unaotokana na maji kao upepo unavyovuma watu wanavuna nguvu kutoka kwenye ule upepo sikia hii inahitaji akili kubwa kuelewa sikia kwa makini kwa maneno hayo nguvu ya kiroho au nguvu za maajabu zimewekwa ndani ya vitu ndiyo maana watu huenda kwa miti wanaenda kwenye miti wanavuna nguvu ya afya kwenye miili ya watu vidonge hivi mnavyokunywa ospitalini robo tatu yake vimetokana na miti na mizizi na majani na magome ya miti kwenye miti kuna nguvu ya uponyaji unakunywa mwili wako nakaa sawa nani aliiweka niniwauliza nani aliiweka biblia inasema mungu ni roho nao wamwabuduo imewapasa wamwabudu yeye katika roho na kweli huyu mungu aliye roho biblia tena inasema maneno niwaambiayo mimi ni roho tena ni uzima wao munguakitamka wa ni ro imeondokaoiionnionai toaneno iwambiasianeno niwambiao mii nirtna so hey. hey. ni ni ni uzia ni kwa maneno hayo aliposema miti naitoke itoke katika nchi kilichokuwa kinafanyika pale ni roho iliumba miti ndani yes. ya ardhi kwahiyo ndani ya kila mti kuna roho yes. nele anachokifundisha ndiyo maana kwa sababu ya ufahamu huo nyoka kwenye kitabu cha mwanzo sura ya tatu anamwambia mwanamke mungu amesema msile katika matunda yote yote ya miti, uh. anasema, yote, tule, miti ilikuwa imehifadhi sauti yoteyakua mehifadhsauyha maana watu anai watu wanafanya research, ili miti iwaambie inaweza kutibu nini na nini inaweza kufanya nini miti natuambia unaniambia mchungaji hiyo mbona kama elimu mpya tujawai kuisikia oh y yeah. biblia yako inasema yesu alikuwa nataka matini alikuwa anasikia njaa akaenda kwenye mtini na biblia nasea ilikuwa sio wakati wa tini biblia inasema alipofika pale mtini ukamjibu akaangalia mtini ulikuwa umenona majani lakini hauna matini ndani nasibavi, yesu akaujibu mtini akauambia mtini yesu basi atakuwa kichaa kama mtini hauongei alafu anauongelesha manake mtini unatoa sauti ambazo anatakikana apatikane mtu arohoni tu mwenye kuisikia sauti ya mtini wanaofanya sh za miti wanaofanya sh za miamba wanafanya kusikia kitu ambacho unakiambia madaktari wote duniani wanasikiliza taarifa kutoka kwenye dunianiwanasikiz tari uenyedayoutamwambia atarihivwa mdomo wakoiasii kich kinaum nasii upande huun yani upandehuu nauma unaweza ukaisi ni mbavunakuuma unaeza ukisi ni mgongo nakuuma datarinakwambia hivi naomba nikufanyie vipimo umemweleza eneo unaloumia na bado anataka kufanyia vipimo manake nini daktari anataka kusikiliza sauti nyingine ambayo sio sauti yako jnikupe shule mgeukiaambietulia pasta akupe shule kwa hiyo baba ninapo unapokuja hospitalini sawa unapokuja hospitalini unataka nikupe, nikupe dawa labda unasikia maumivu makali daktari anakwambia hivi n no, no, no, no, no. naomba nikufanyie vipimo ni makosa kidaktari na ndio maana madaktari wote duniani hata manesi utawaona ni lazima waandike lazima waandike hata wakimpa mdonge dawa saa tano wanaandika tumempa dawa saa tano lazima iandikwe kwa nini wanaangalia ya ile dawa imetenda kazi vipi inawezekana yamepewa kabla ya muda au baada ya ya muda maandishi ni lazima ripoti ripoti taarifa iliyotokana na mgonjwa mgonjwa anaendelea sasa amekuja yamudamaandishini anasema liotoknna daktari mimi naumwa upande huu yeye anachojua anaumwa upande huu daktari vinaomba ni alipompima daktari ameenda kumfanyia kitu kinaitwa mana yake ndani ya damu yako kuna maneno damu yako inaongea inamwambia daktari ndani ya tumbo la mwanamke huyu upande wa kushoto kuna uvime Alright. daktari asikii tena kutokea kwenye mdomo wako mdomo wako umeishia kusema t nauma upande huu wa kushoto upandeu upande huu upande daktari nakuabia hvi kinachokuuma sio upande sio mbavu kuna kitu kiko ndani ya tumbo lako nalikiwa kiondolewe daktari amesikia kutoka kwenye damu yako kuna vipimo vinaitwa au vinaitwaau madaktari watavitumia hivyo kujihakikishia kama kweli tunachokiona ndo kimo ndani yake au sio kwa hiyo madaktari wataangalia na kupata majibu mungu alipoongea na tumfanye mtu kwa sura yetu na kwa mfano wetu alichokifanya aliacha sehemu ya roho kwenye ardhi aliacha sehemu ya roho kwenye udongo ambao huo udongo ukamfanya mtu akawa nafsi iliyo hai akamtengeneza kwa mikono yake akalitengeneza limwili lakini hii mwili huu mwili huu hu mwili una sautisauti sauti za mungu zilizoko huku ndani una roho zilizoko huku ndani diyo maana tuna uwezo wa kuambia mii ya watu pokea uzima tunaiambia kwa sauti pokea uzima na mwili haujanywa kidonge chochote eti mwili unapokea uzima mwili huu unaitikia kitu gani roho hujuana na roho bibi nasema hakuna mtu achunguzaye mafumbo yoyya moyo wake isipokuwa roho yake iliyoko ndani yake kwahiyo mimi naposema pokea uzima nachoongea siongei na iu, iu, ngozi ya nje no naongea na kitu kinachosikilizaga hii sasa ndio triki ambayo sisi tuliyomjua mungu janani tunawapiga gepo wa shikaji zetu tunaingia kwenye mashamba wote tunahekamia tunalima mahindi wao wanalima kitaalam na sisi tunalima kitaalam na kiroho pia yes wakati wao wanapanda mashamba yao wanapanda kwenye ardhi almtikisjimsikiize mchunni maneno maisha apaauinaaiskuna yani watu ni marosto kwelikwli amishnanmambpamkw mganga ukingikwnanaca ai vipi madini kwamba uko na maisha awbau ahhmimi wakati ni sijawa mchungaji zangu mweyewemaafu naambia unaendaji na njaa njaa inakukumbusha vitu viwili unahela na unahitaji kula kwa unapomsikiliza mungu namsikiliza kwa sikio la akili natafuta mtoko ukiingia ibadani usiingie kama unakuja tu kutimiza mradi mm, sikiliza maduda ya kutolea kwenye maisha wee una mganga wewe wee una uchawi haw wako ndo uko anuvu yes. zako ndo zikoaaunaoskia la kufananishia kitu kinachofananaisawo hey. e? vitu tunaoita tunatamkia natamkiahpokea uzima kinachofanyika pale ni kati ya mwili ambao tayari una roho una sauti ya mungu ya zamani tunachokifanya tunaamsha kilicholala sio mara zote mama sio mara zote tunahitaji maombi au dawa ili tupone wamama nie ni mashaidi kwamba kuna wakati tunakata nyanya jikoni unajikata wamama wote ukiwaangalia vizuri kwenye mikono yao huku wana vidonda vingi sana lakini hakuna siku uliyoomba wala kupaka dawa ila vilipona vyenyewe kwa mana ake kila mwili wa mwanadamu una yake ambayo mungu aliweka ndani kile kinachofanya mwili wako najiponya wenyewe ni mungu sasa kuna wakati watu wanatumia nguvu ya ziada au vitu vinavyozidi nguvu yako ya uponyaji ya mwili vinakuletea kansa kwa hiyo kansa inapambana ndo hiyo mnaita nini seli za damu seli za damu zinapambana lafu baadaye ulinzi wa mwili unaondoka baolojia inatuambia kwamba mwili una walinzi wake ambao ni seli red selisidio Yes. zinalinda mwili ni walinzi ambao mungu amewaweka nani ameumba red blood cell? ni mungu amewaambia wafanye kazi gani yeye yeno amewaan mungu ndo amewaamrisha mtakuwa mnaponya kitu fulani mtakuwa mnazuia kitu fulani nyiye ni kinga kunaitwa kinga manaake ina kinga mwili kwahiyo siku kinga zako za mwili zikizidiwa unalala chini unaumwa k anapokuja mchungaji anakuja na ile sauti ya mungu ya zamani anasema kwa jina la yesu uwe mzima kwa hiyo seli zako za damu zinamsikia yule mungu wa kwanza aliyewawekaga ndani ya mwili wako anaamka yes. ninavyoongea na wewe saa hii yes. kuna watu seli zao za damu zinanyanyuliwa wenye wenewanapona wenye kansa inawaachia uzima kwenye mli wako Amen. na uuzimakwenye mli wako na u uzima kwenye mwli wakoser zako zadamu kwa jina ninaamrisha s zangu zaamupamba na kila ugonjwa na kila ugonjwa Tugonjwa toka ndani yangunauti toka ndani yangu na kwa jina la yesu kwa nauona uzima kwenye damu ya mtu hapa mhnauona uzima kwenye maisha ya mtu hapa na na na uzima uzima ile pumzi ya kwanza yes. uha kwenye wa adam. Yes. uhai kwenye kwenye wako wako wako kwa Yesu. Amen. Uhai wako kwa pokea afya watoto nthne kisicho cha mungu yes. na kitolewe kwenye mli wako ndiyo maana yesu akasema yes. pando lolote yes. asilolipanda baba Amen. litangolewa za damu nyekundu yes. alipanda baba Amen. lakini ugonjwa wa kansa yes. hakupanda baba yes. chochote ambacho hakupanda baba kinangolewa na kinang'oka kansa kwenye wako uvimbe mliwakoinaunauvimb wenye liwako vkwenye mwi wakonaingoke kwa jina yesu ninavyoongea na wewe hapa oh, yes ninavyoongea na wewe saa hii sauti ya mungu inafanya kazi Amen. malaika wake wako wako wako wako wako wako wako kazini Amen. Wako kazini kazini kwa kwa macho macho wanaitwa wanaitwa roho roho roho watumikao watumikao ni wale wanaiondoa kansa kwenye muli wako. Oh, yes. wanaondoa kwenye muli wako. Amen. Wanaondoa kwenye muli wako. Amen. Wanaondoa kwenye muli wako. Amen. wanaondoa kwenye muli wako. Amen. wanaondoa wanaondoa wanaondoa presha ayoongeawsuti nu inafana kziiwk wanaondoa uvimbe kwenye mli wako. Amen. Wanaondoa maumivu ya tumbo kwenye mli wako. Amen. Wanaondoa maumivu ya kichwa kwenye mli wako. Amen. Pokea uzima. Apokea. Pokea uzima. Apokea. Pokea uzima. Apokea. Pokea uzima. Apokea. Pokea uzima. Apokea. Mli wako na uwe mzima. Amen. Kwa jina la Yesu. Amen. Sema napokea uzima. Napokea uzima. Kuanzia leo. Yes. Sikiza ninachokwambia kuanzia leo. Amen. Unasikia ninachokwambia? Yes. Kuanzia leo uanzia leo nasema kuanzia leo na mpaka yesu atakaporudi yes. katika jina la yesu yesuwektunawekea mwli wakoyautnzmalumya mungu anamwambia shetani umemuona mtumishi wangu ayubu shetani anamuuliza mungu anamwambia huyo ayubuwakucha wewe bure baba umemwekea wigo umemwekea wigo manake shetani kwa wigo wa ayubu wayubuliwokuwa mkali kwa wa, wigo wa mungu ulivyokuwa mkali kwa ayubu shetani alishindwa kupitisha malaria alishindwa kupitisha mafua alishindwa kupitisha maumivu ya kichwa yes. wigo mwanangu wigo awishii kulinda nyumba tu yes. unalinda na damu yako pia sema nina wigo wa jehova umezunguka afya yangu umezunguka, umezunguka amani yangu yanguma nimelindwa biashara yeah. zangu zimelindwa yeah, uko wigo wa mungu, uko wigo wa mungu. Hey, ya, ya, ya, ya utaniuliza swali pasta ule wigo ulikuwa ni wamatofali au wigo wa nini Palo bayado sotora ule wigo mtu wa mungu ulikuwa ni wigo waneno mungu anamwambia shshetani uya... namwambia mungu hivi kwani huyo ayubu yuwakucha wewe bure si umemwekea wigo mungu akawambia fresh wacha niutoo wigo wigo alituma malaika alinyosha mkono no alimwambia hivi yote alionayo ayubu yako mbele yako kwa hiyo wigo uliondolewa kwa nini kwa neno alimwambia hivi nimeondoa yote alionayo ayubu yako wazi yes. mbele yako manaake mwanzoni yamefungwa ya kwa hiyo neno lwa mungu laweza funga mji yes. watu watwasingie neno lwa mungu laweza funga okay. oh, yes haleluya neno la mungu laweza kuufunga mji Hallelujah. watu wasiingie yes. na neno wa mungu la mungu laweza kufungua mji kuna watu baba waliifungaga yeriko kwa matofali yes. mungu akawaambia sifungiwagi na matofali Amen. mungu anaweza kuufungua mji wowote ninalo neno kwa ajili yako Amen. tunduma imefunguliwa miji yake kwa ajili yako Amen. kuta za tunduma zimeanguka kwa ajili yako Amen za biashara zimeanguka kwa ajili yako yakokama walikufungia usiingie kiwango fulaiukutumeondolewaanh yes linazidi nguvu kuta za eriko yaani kuta zimekaa pale watu wameweka kuta halafu likaja neno la bwana neno la bwana lilisemaje kuangusha ukuta lilisema hivi mkifika kwenye ule mji zungukeni <laughs> ule ukuta kimya kimya kwa siku saba alafu mungu akasema hivi siku ya saba ukuta utaanguka na nyinyi mtaingia ni neno ndo limesema ukuta utafanya nini walitumia magogo kuangusha ukuta sema kwa jina la yesu ukuta wowote walioniwekea wakimwili na wakiroho neno lile lile lililoangusha ukuta wa yeriko linaangusha ukuta huu mbele yangu kwa jina la yesu sema linaangusha ukuta huu mbele yangu kwa jina la yesu linaangusha ukuta huu mbele yangu kwa jina la yesu kila ukuta uliosimama mbele yangu anguka kwa neno la bwana anguka anguka ukuta mbele ya biashara yangu anguka unguta wa afya yangu anguka ukuta wa kazi yangu anguka angukakuta kwa watoto wangu wanguanguka kwa, kwa jina la yesu Sema com a glória Com uutakila ukuta, ukuta. ukuta. ukuta. unaosimama Una mbele yangu, mbele yangu. Kati, yangu mimi. Mimi. kati yangu mimi kati yangu mimi na nchi yangu ya hadi na, ya na hatima na, na, na baraka yangu kwa jina, kwa jina la yesu Thank you. sema ukuta unaokaa kati yangu na watu wangu mimi na watu wangu mimi, mimi. ukuta ukut unaokaa kati yangu na wateja wangu pasuka wangusua ina aeswatanaasaanyutwoot kutwotenanitenga na kazi, na na kazi na upasua. Na upasua. Sema ninaingia. ninaingia na kuchukua watu wanu kuchukua, na kuchukua watu. wateja wangu nakuchukua na vya kwangu ina adada anu watu wa mzikihawakohawakorn yeah, kila mtu anasikilizia neno kwenye kifaa chake yes. umemaliza kupiga drums kaa pale unaondokaje kanisa sio gigi kama unagonga alafu unasepa hii ni ibada tunapopiga mziki napiga ibada sio utaratibu mzee huo sio utaratibu wazee wa kanisa huo sio utaratibu mashemasi huo sio utaratibu kwaya huo sio utaratibu kila mtu akae kwenye chombo chake mtu awezio nidhamu ya, ya ibada ya nyumba ya ibada atupishe mungu atatunyanyulia mtu mwingine akukaawenyengomaasinataka kumban No, okay. chungaji mchungajio kwenye nafasi yake pale wazee kwenye nafasi zao how, how do you leave e uwe na notubuku yako pale uwe na notubuku yako hapo you know, thats how we grow the church hapoothecchii mambo roger hii mambo ya kuwaendekeza waimbaji wa mjini Eh, kwamba baada ya kuimba tu wanaondoka aadaya kupiga anaondokaosio kioo kna nakata kutoka kwenye uwepouwaayesuasi <laughs> bwana yesu asifewe Amen. so vitu vyote vilivyoumbwa na mwenyezi mungu vina neno lake mle ndani lakini pia neno lake ni nini ni roho koo vinaweza ku na yeye Eluwe. kwa nini nimekwambia hivyo nimekwambia hivyo ili ujue kwamba leo hii mama yangu mama ma, unalima unalima au umewai kulima umewai kulima sh, unafanya biashara mama nauza vitenge w kama neno linaweza kukaa ndani ya vitu hmm? naweza nikafika kwenye vitenge vyangu dukani nikaviambia kwa jina la yesu kristo mnauzika zmnavutia nawawekea vtitenge hivi wale watu paulo paulo aliwapa vitambaa vikaponya wagonjwa kwo kama kitambaa kinaweza kashika nguvu ya mungu ikaponya nguvumungukaponya mgonwakwenye iana aaochamatindo t baba yes. eh? yes. ba vyakewaona yes. nguo zangu azoza dukani unaziwekea nguvu gani inaitwa nguvu ya mvuto yani mtu akikatiza vitenge vinamsemesha njoo ni nunue njoo ni nunue njoo ni ngoja ni uchawi wasiwasumbue wachawi wa mtaani uchawi wetu sisi ni nomba kuliko uchawi wao sisi tuna uwezo wa kuviongeresha vitenge mama vitenge vimekanavyona vko kima e ii kulikuwa na mahai kuna boaia u makongoro mmewai kuyaona makongoro yes. makongoro myawonile sasa makongoro yale yalikuwa yamekaa makongoro ya watu yamekaa mungu anamuuliza ezekiel je mifupa hii inaweza kuishi mungu anamuuliza ezekieli ezekieli anamwambia mungu wewe wa bwana ezekiel akasema mimi mungu anamwambia ezekiel mimi najua nampenda hezekieli akusema hapana wala akusema ndio kwa sababu na uhakika ila alimsubiria yeye mwenye kujua vitu vyote akamwambia bwana wewe ajua watu wa mungu najua sisi na uchawi barah unajua sisi uchawi wetu ni baraha nuna baraha kwambia askutishe mtu na uchawi wake mjini <laughs> mchawi mwenyewe kaumba na babaangu mimi <laughs> <laughs> wakitumia pakaakaikawaumba sio mungu baba yangu mimi. mungu mbali sana wakitumia mabundi mabundi nani kayaumba wakitumia kenge kenge nanikamumba wakitumia mbungo nani kawaumba ndio maana alikuwa na uwezo wa kuwatoa saa yoyote alipofika kwa farao musa amesimama mbele ya farao anamwambia farao kesho mungu ataleta chawa <laughs> farao anasema misri ni mji safi chawa watokee wapi musa anamwambia farao hata ukitaka kunguni tutakuletea baba yetu anauwezo w kuletea kitu chochote mungu ana bufee lake mbinguni kuna mtu anakukera bing- dunia hii shangaike mungu uliyeleta vyura wakati wa misri peleka vyura kwenye mlango wa nyumba yake wanafukuza chura huyu huyo kaja hawalali nje ya nyumba anasitu unajua vyura misri hawakuwa na shida kama vura ila ua taabu yake wakati wa madimbw nafahamu unasikiaama apoafikiri <reflections> mko bungeni bunge la farao limekaa bunge amjakaa s itu vinaingia iwanarukaruka ndani ya kikao cha bunge amjaka sawa mko ikulu pale mna wageni nan... wamewatembelea <não fahren>. <Walk-tze welterno> farao akamwambia musa bro chukua watu wako ondoka musa wakati anajiandaa kuchukua watu mungu akamwambia musa bado sijamaliza kalainika mapema sana huyu mjinga na kaza moyo wake huyu <laughs> anatakiwe kulainika saa hizi na kaza bado ina shoo nyingine za kuonyesha vilikuwa pigo la tatu tu mungu anawambia ina saba mengine mw- nayapeleka wapi kaa moyofara alikuwa so, mungualiua namchezesha kama kakaanaona anaelea mwondoke akitokuu anamaaoo anakazal nni mwambieni musa hakuna kuondoka farao kama kapagawa hivi wazeea aambtutakufaahus aa wa ngu anaambia mua awaruhusu leo bado nna kazi naye huyo kuna watu mungu anawaacha kwenye maisha yako sio kwa sababu mungu hayaoni mateso anayokutesa anawaacha makusudi ili awaonyeshe shoo kuna watu nawawaza mi kwenye akili yangu huk amenisumbua sana kwenye maisha yangu mungu ajawaua paka leo siku moja nikamuuliza kwanini akaniambia bado na kazi nawewe nikiwaua ao manake sina cha kumuonyesha mtu k wameachwa wameachwa mjini ili mimi na mungu anawakera yaani mungu anawakea anawakera yaani huko kinawauma yaani watu wasionipenda n watuwasio nipenda waatamanii u wakiniona hivisababu like nma amekaa wanaaanumiawambia hiv kunyweni sda ani na, shangana, yeah, yeah. Baths, hivi, soda, na chips kabisa ka yani, sababunoweo raha ya kuwa mtoto wa mungu na maadui ni kwamba unawapa maadui chakufanya kufanya watu siku kazi za kufanya nawapa watu za maisha ana siwe sana ambia usiogope mtu wanaokutakia mabaya awajui wanachokutakia wanakutakia kuendelea kufanikiwa zekiel anaulizwa na mungu mungu anamuuliza oya mifupa hii inaweza kuishi unajua <laughs> mifupa ni kama hii hii mifupa inaweza kuishi ezekieli <laughs> bwana wajua wewajua mungu akamwambia ezekieli katafute majani uweke juu ya mifupa eh? alimwambia hivo aliwambia ezekieli katafute mafuta ya upako Wekejia mifupa mifupa alimwambia alimwambia ezekieli ezekieli nenda kachukue maji <laughs> <laughs> ee, na kachemamaauw ya kuongea na bwana na kusema baba uniokoe na kuna saa ya kuongea namaniweke chini kidogo kuna saa ya kuongea na tenge na kusema e, vitenge sikia neno la bwana yeah. umejumua mzigo umekuja nao dukani acha papara ya kupigia wateja kwanza loga chukua mizigo yako shwa alafu nasema e, sikia yes. sikia sikia neno la la la bwana bwana bwana utauzika watu watu atakufuata sauti ya mungu sijui yes. sijui unauza unauza unauza rasta ziambie. rasta ziambie ziambie keki keki maandazi maandazi yaambie sinenola wanautuzikatakukimiatakutsiauyasii unuzaesiineno a kabisa, kabisa. unauzkameksinenoa unafanya biashara gani mgaawani nipe mkono wow. unafanya biashara mgawa ni wakwako umeajiriwa pale umeajiriwa lakini mnalipwa kulingana na mauzo yenu unasema sahani zangu sikianno la bwana aliye kuajilia nitwa nani yuko wapi nahela yuko api njoo njoo nawewe kesho mkifika lini kesho mkifika mnaenda kwenye masufuria yenu biblia inasema hivi wana wa manabii kipindi cha elisha walitembea wakasema hivi wakati wanataka wa kupika chakula wakasema tumeiona mauti iko ndani ya sufuria wana wa manabii wameiona mauti ndani ya sufuria kwa hiyo mkiwaachia waganga watumie maandiko kama hayo mganga anauweza kukuekea mauti ndani ya sufuria mauti ni roho haionekani kwa macho wale vijana wamesafisha sufuria wameosha vyombo lakini mauti imenasa ndani ya sufuria kumbe mauti inaweza kukaa ndani ya sufuria kwa nini u usiweke utamu wa chakula kwa mamlaka ya cina la yesu tunaweka utamu wa chakula ndani ya sufuria hapo ni kabla ujaweka mchele <laughs> ninawambia hii kitu ii kitu ni baaa iikitu chezea hii kitu kingine sio kitu, oh yes. kitu ninoma chana ikitu usione hivi naubirikach no, n naiamini kinaamini na bibia kuliko nwele zanguminaaminib onao lakini hii hii haibadilishwi na mbwembwe za mtu hmm. iko vile ilivyo mwae kuona ilo andiko yes. soma wafalm wapili nasikia ilo andiko noel yes. sikia nakupa hela hapo ya ubwabwa <laughs> noel naongeza biashara yako yes. hapo pole wako utusahau mzee noe akiondoka kanisani uniambie anisani uniamie maakewakipatagaelanakimbiasoma su maishwtuwmunussaafalewapiisura ya nne kwanzimstari wangapi a wafalme wa pili sura ya n kwanzia msa8akafikaa a nj at t na hao wana mm-hmm. Aka wa manabii walikuwa wakikaa mbele yake akamwambia mtumishi wake mm. teleka sufuria kubwa uwapikie wana wa manabii eleka sufuria kubwa uwapikie wana wa manabii sawa yes. na mmoja wao akaenda nje kondeni ili kuchuma mboga mm-hmm. akaona mtango mwitu sawa akayachuma matango mwitu aakayachum naanjnayutan t i aya matango mwitu ni maboga Kwe walichokifanya wa jamaa walienda kuchuma manini Matangu. maboga wakaja nayo hata nguo yake ikawa imejaa amejaza namna hii anakuja nayo sasa akaja, akaja akayapasuapasua sufuriani akapasuapasua wapi sufuriani Ehe. kwa maana hawakuyajua sawa basi wakawapakulia hao wana anawakawapakulia hao watu ili wale waiuakaticikawa uh-huh. walipokuwa katika kula chakula Ikawa walipokuwa wakila kile chakula imagine wanafanya nini ao watu chakula kimeshapikwa kimeiva kinapelekewa sasa wateja wale angalieni watu wanavyologewa biashara zao kwamba mtu anayeshindana na noela kwenye biashara anasema wateja wake wakila waseme chakula kile ni kama mauti chakula kile kinanuka kila anayekula asikie harufu ya kuchacha kwaio huyu anapika chakula kipya kabisa lakini watu yani, vijiko vitatu wanaondoka alafu wanaanza pale siyo. pale sio sio wakilan chakula kimeshapikwa wamerudi mezani wanaanza kula sasa aalichokisemamstarwa arobaini mm-hmm basi wakawapakulia hao watu ili wale mm-hmm. ikawa walipokuwa katika kula chakula ikawa walipokuwa wkila chakula wakapiga kelele wakapiga kelele wakasema wakasema mauti imo sufuriani mauti imo hajasema yes. mauti iko mezani mauti iko wap wahio kilichofanya chakula kisiwe na ladha mezani ni nini mauti wapi wala hawakuweza hawakuweza kula, wala hawakueza... kula. Koyo fikiri iuu ingekua ni mgahawa wake ha, watu kesho angalia elisha alichofanya waket angerudkslichofanh akasema leteni unga nutu nniysemaalafu akautua ndani ya akautupa ndani Aka ndani ya ya alafu akasema leteni unga akasemaje wapauli watu ili wale iiwalwapakulia watu ili wale hakiuamo yes. iaywala hakikuwamo kitu kibaya sufuriani, sufuriani. kwahiyo watu hawalogi jengo watu wanaloga sufuria unalopikia yes. kwa hiyo noela sasa ili atoboe kwenye maisha afanyeji anaenda kwenye nini kwenye sufuria lake kama bwana aishivyo unamwaga mwaga mchele namnaiu kama bwana aishivyo watakula watasikia rahabwan chakua mji wote wanapiedaddad kuna kitu kingine anacho oh, yes. anpika b unasema vitenge sikia neno la bwana wewe ndo utawaita watu watu kupiga kaya, vitenge vitenge vitenge vitenge vinaita watu hivi mama nani, ukileta vitenge. ukileta bwanee do vitenge nchne tnakmbi yani tunavipenda vitenge, vitenge vinawasemesha wakienda vinawaambia umependeza nunua kus vinawambia wewe Yonu, kitu so, unaona mtuange unaambia akivaa aon anapendeza wo mtu anasemeshwauoe <laughs> inasmakwajinalaeuhryakakyako itatikino la na hey, hey. <laughs> wa yakwako vitaitikia neno la bwana hiyo ndo imani iliyowatoa wazee wetu yes. kwenye mifupa yao mikavu Amen. hawakulia yes. mifupa mikavu haiombewi yes. mifupa mikavu inatamkiwa neno vitenge haviombewi yes. vitenge vinatamkiwa neno Amen. mashamba yes. mashamba yanatamkiwa neno yeye alisema kwa neno lake yes. nitawabariki mashambani yes. nitawabariki na mjini kwahiyoum Nye kila eneo la shamba lina baraka maalumkwahiyo kama unamiliki shamba na uko umu ndani unaenda shambani kwako unasema ee, bwana yes. mungu wa majeshi ninaiamsha baraka ya kwenye mashamba mashambabarakaa kwenye mashamba akokeaa shamb shambalangu pokea ile baraka shamba languoekierez igsema una kwa hiyo ipo halafu inasubiria kinywa cha mtu iactivate una gari inaweza ikawepo ufungua gari unaweza ukawepo kuwa na gari nyumbani haimaanishi limeenda ka lazima uwo unafungua upige achika nyi umeelewa kwa unapofika shambanio hivi ninaiamsha baraka ya shambani shamba langu pokea baraka manaeamepigaaako ni wakati wakupigaahanasema mtabarikiwa wapi mashambani mtabariiwanzainaanziaaile baraka mtabarikiwa mjini alafu mtabarikiwa wapish kama we uko mjini na una kazi yako kuna kitu kinaitwa baraka ya mjinitaulia ni, ni wakati wa kumfanya huyu mzee mwaka zim mwaka mzima anakaa anasikilizia shuhuda za watoto wake tu oh, yes. wanawambia baba <laughs> baba dukani kwangu kumeitika ninasema kwa jina la yesu Amen. watu watunduma wataitikia duka lako Amen. wataitikia shamba lako hautaweka bidhaa mjini ikataliwe nasema vyakwako vitaitikiwa Amen. unauza mashuka unayaambia mashuka sikia neno la bwana oh, yes. utauzika watu watakujua yes. watu watakujua yes. mimi mwenzenu pastton kapola huwa nalaraga chini hivi a nikuonyeshe mfano ambnyako mfano ah. sut ni nini, nini bwana <laughs> nalaraga hivi kitandani alafu nasema mifupa ya ton kapola sikia neno la bwana utavutika Hallelujah. utasimama watu hatakusikia kila utakakokwenda watu kila kilyani u... hiyo auhitaji ufanye vi korboshaka hiyo upo kitandani kwako asubuhi hiyo ndio unajiamsha hapo mifupa yangu sikia neno la bwana kama ile ilikuwa mikavu sembuse hii yenye vimajimaji Yes. Ah! iyo ilikuwa mikavu yes. na ikasikia neno la bwana yes. sembuse hii yenye vimajimaji sikia neno la bwana mifupa yangu sikia neno la bwana hautaweka ugonjwa ndani yako sikia neno la bwana hautachechemea hautavunjika maana imeandikwa mateso yake mwenye haki ni mengi sana lakini bwana humponya nayoyote umhifadhi au kuvunjika mfupa wake hata mmoja kokote ninakokwenda yes. imetengwa mbayo ina ajari imetengwa mbayo ina mateso kwa jina la yesu Amen. mifupa yangu yes. sikia neno la bwana hautaweka sukari huko ndani mifupa yangu yes. sikia neno la bwana hautaweka hautawekai huko ndani mifupa yangu yes. sikia neno la bwana una yako wewe mwenyewe kuna saa ya kuongea na bwana na kuna saa ya kuongea na mifupe yako Amen. wengi tumeongea na bwana tumefanikiwa lakini hatujarudi na kuongea na maduka yetu hatujarudi nabarikiwe oh, mama mama wewe vitenge vikauzike hatujarudi na kuongea na ardhi zetu kuna watu mna viwanja hapa havijengeki kila mlipojaribu kujenga havijengeki nenda kwenye kile kiwanja sema sikia neno la bwana kwa jina la yesu matofali yatakuja mawe yanakuja Amen. unavuta mawe yes. unavuta mawe moyo wako baba moyo wako ukishindwa kuvuta mchanga ukishindwa kuvuta mawe ukishindwa kuvuta cement. usipate ps acha ikuvutie Onge yes. ongea yes. ya ya yes. kiwanja na kiwanja nakilete mawe kiwanja na tofali Amen. na jenga mwaka nnnn Yes. naingia ndani ya nyumba yangu mwenyewe Amen. kwa kwajinaa yesuhi neno kwa ya mtu hapa na lakini yoyote yes. ambaye ana hamu ya nyumba yake kabla ya mwaka huu huo huo uwezo Amen. Na uwe uwezo Amen. Na uwe uwezo Amen. kama waushuu u uwo tushwa tofali kwenye kiwanja chako chako mawe kwenye kiwanja chako. Amen. Na kwenye kiwanja chaokuutia wenye kinutwe ns aiete yes. vitu kwa aili yakoimekua kwa jina la, yesu. Jina la yesu. Fikiria. fikiria kwenye maisha yako unakua na kichwa kama hiki hmm? fikiria kwenye maisha yako hiyo ndo akili yako kwanzia asubuhi mpaka jioni niwaulize swali ntakuwa maskini m takhahmimi nikiingia kwenye mji wowote mji wowote ninawambia mji mji sikia neno la bwana t kapola amekuja e utamwitikia watu watamwitikia vitu vitamwitikia maji yataniitikia upepo utaniitikia kwa jina la yesu mimi ni mtumishi wa vyote vyote vinanitumikia mimi mimi ni mtawala ninavitawala majiayatanitawala mimimajiyinyd so wsymaji y maji ya yabzi <rk> kani knwtmbianyongolotaonotaj na mmapafu yangu sikia neno la bwana tumbo langu sikia neno la bwana nyonga yangu siki neno la bwana gongo wangu siki nenola bwana hautaifadh ugonjwa uko ndani j jina a ese unalala kitandano unaiambia mifupa yako mifupa yangu sikia neno na la bwana ndani yako uko uzima ndani yako iko afya kila utakakukanyaga leo hii watu atakupokea ombia mifupa mikavu aiombewi inatabiriwa unaitamkia vitu vika, vika visivyoongea avyombewi unavitamkia unavipa kitu kituy yani. shusha mzigo pale mmoja mzito Chap! sufuria zangu na kutabiria kwa jina la yesu utafanikiwa sana acha tu mzee acha ba baba. baba acha mi ni muubiri uwe na amani acha utanifuta nikimaliza asante baba angu mzee alikuw taka kunisafisha huyu mzee anahekima sana utanisafisha baadaye mzee wa saizi niko kazini meelewa nachokisema watu wa mungu y ya. kwenye maisha yako neno la mungu kinywani mwako ni mungu anaongea sema neno la mungu kinywani kinwani mwanguni mungu, mwangu. mungu anaongea sema tena kwa sauti yako neno la mungu kinywani kinwani wanguni mungu, mungu anaongea okay. chukulia mfano umetumwa na anaongeachuumfumetumwa hmm? baba amekutuma hapa angaliao mfano yes. angalia mfano ninyi liwmlisikia alichoambiwa alichoambiwa lakini mmeona tu huyu amesimama yes. ndivyo ilivyo nimeenda kwa baba mungu neno lake linaniambia kila silaha itakayofanyika juu yako haitafanikiwa nafika kwenye silaha naziambia hivi nyinyi mtaki kufanikiwa okay. nimeenda kwa baba mungu ni mfano sawa yes. baba mungu ameniambia hivi malango yako yatakuwa wazi daima ili mataifa ili watu wakuletea utajiri wa mataifa si nimesikia yes. nikifika kwenye malango naanza kulia naanza kuomba tena oh baba unifungulie malango nikifika kwenye malango nayambia hivi malango funguka mchungaji mchungaji amekwambiaje fungukamunaji huyu inawezekana amwheshimu huyu sawa ila huyu amesimama heshima nani sema semaimaisha hiyo inawezekana wani heshimu ila yuko yule ee apingwaki anaitwa mungu wa israeli yeye ameumba viumbe vyote hapingwi yule miti na mheshimu aliongea na miti ikamwitikia wanyama wana mweshimu mimea yes. ina mweshimu yes. ardhi ina mwheshimu yes. amenituma mimi ardhi Amen. atunduma inawezekana iniheshimu lakini na yeye aliyeiweka yeye aliyeweka amenituma niiambie yes. ardhi achia pesa kwa ajili yangu Amen. hewa achia fedha kwa ajili yangu niachia amani ya nchi hii iachie nguvu yanguesuo jo no. ena kwa angalia angaliao mfano angala mfano nakupa maisha mtu mtuamuu angalia mfano angalia mfano memwona huyu uyu naula <laughs> <Yes>. nani mkubwa kaondoka ajeondoka ameondoka kwa sababu ya <Yes. laughs> nani amriananialiyeisema nani ndio maana yesu anatufundisha kwenye neno lake yes. anasema sifanyi jambo lolote kwa amri yangu mwenyewe ila lile alilonipa baba ndio ninalolisema ndio maana mnamuona yesu akienda kwenye vitu vinamwitikia akienda kwenye majani anamwitikia si unaona amerudi huyu ndugue eh? amefanya nini amefanya nini amefanya nini njo baba ndugu kwa nini umerudi muulize nani kakwambia urudi Na. hmm. nani alekwambia urudi muulize nani aliyekwambia urudi kwa kwahiyo umekaidi amria mzee No, umekaidi amri ya mzee eh? kwa hiyo wee umuheshimu huyu baba huyu baba alikuambiaje unafanyejeapo kwa hiyo kuna wakati kwenye maisha utavitamkia vitu vinaondoka mwezi wa kwanza mwezi wa pili vinarudi ikirudi unaziambia tena bwana asema ondoka ondokau oh yes. umevitamkia mara ya kwanza vilikubali yes. vikaondoka vikakaakaa vikadhania tumesahau wakarudi tena ugonjwa ukarudi tena hasara zikarudi tena zikirudi tena unaziambia nani kakwambia urudi toka Amen nasema ugonjwa uondoke kwenye afya yako uondoke kwenye mwili wako hasana iondoke kwenye maisha yako sema eka nasikia raha moyoni mwangu naona mbingu inavyofurahi kwa ajili yetu pokea kuinuliwa kwa jina la yesu yule aliyeambiwa asimame unaona tofauti ya huyu dogo na yulhuyu dogo, dogo... dogo alipomaliza kuongea kwa sababu ya ufahamu wake mdogo akarudi kukaa kile kitlichokiami kiodokikarudi lakini huyu mwamba kashikiia amekaa jakajhuy amesimamaajasimamamesimamajasimama na jamaa yuko hapa anasimamia neno la baba Adiaka. Amen. sema kila alichonipa baba nimekishikilia Ni Ni amesema nina afya, ame afya. ugonjwa ondoka ndani yangu amesema ameniponya ameniponya ame ame ugonjwa toweka ndani yangu amenibariki yanguamesema amenibarikiaskitoweka ame maishani wangueye ndiye mchungaji wangu, wangu. sitapungukiwa na, Sita na kitu kwa jina la kunaondoka kwangu uunukwaunaondo wn naweza karudi kukaa hii ndo tunaita billion revelation Hallelujah. classic one yaani yes. huu ufunuo ni wa mabilioni ya fedha amblesed neno la bwana kinywani mwangu ni mungu anaongea ni neno la mchungaji bilali lilifanya huyu jamaa asimame je huyu jamaa amemsikia mchungaji bilali akiongea ili amemsikia mtoto wa mchungaji bilali akifanya nini ndivyo ilivyo mungu hahitaji kuja duniani ili aongee na vitu watoto wake tunatakiwa tuongee watoto wakeatiwa tuongesisi ndo kazi yetu kuhamisha viwanja yes. kuambia viwanja v vinamilikiwa na bwana mpo tunakihamisha kinaenda kinailiiw aaasema maskini hauko ndani yangu sema yangua auko ndaniyanua hauko ndani yangu, hauko ndani yangu jamani ni raha sio raha kuwa na yesu raha. yesu anakuwa mchungu uokovu nakuwa mchungu kama hujui siri za uokovu kama hujaipewa kweli na bibianasema hivi nanyi mtaifahamu kweli na ile kweli itawaweka huru niko hapa kuwaambia ndugu zangu watunduma Hallelujah. kutokea sasa mpaka mwakani katikati kati yetu ananyenyuka mamilioneyaa watu mungu anawafungulia ile boda pale. Amen. kwa Amen. kwa kufanya Amen. kwa Amen. kwa ajili ajili ajili ya ya ya ya ya kufanya kufanya kufanya biashara biashara biashara biashara biashara afrika kusini zambia kongo burundi Amen. katika katika katika jina jina la la la yesu Amen. La yesu Amen. La yesu Amen. yesu kristo kristo kristo yako kuvuta wateja bwana bwana bwana akakuongeze akakuongeze ndani sufuria ufana unayopikia usiniunasa yes. asaongo uaashabn ustoaarubiashar yes. sufuria yoyote Yes. unaopikia mambo yako Amen. Nasema utam. Amen. yako yako nasema biashara biashara ikiwekwa mbele za watu Amen. kununua, Amen. kununua. Amen. katika jina Amen. Yes. Yes. Yes. jina la la yesu yesu yeye amesema kwa yes. kwa kwa neno lake taweka mikono juu wagonjwa nao watapata afya afya afya leo mkono kwenye kwenye ina watoto wako wana vitu oik mabo oo no e sa za mikono yetukwanzia leoikwa cina yesu Amen. kila kazi tukaoifanya kwa mikono yako imebarikiwaimebarikwimebarikiwa imebarikiwapigakileema imebarikiwa Sema, umasikini umasikini maisha yangu tena baraka ya bwana asikini imekaa juu yangu ni biblia yako inasema hivoi yes. yako wenye kitabu cha mithari. Yes. Mithari. Sura ya se ivi kwalimisikuoko kalikwa na miaka miwili se yaani kuna vitu vinginona ka umeshitani nakuchelewesha kinoma yaani dhambi inazingua nacheleweshana kinoma yani yani vibaya mno i kituw man- imagine mabr hii kitu naijua ukiwa na miaka kumi na mbili kumi na mbili unaijua kiingia darasam na pasua tu chwa yani unamiliki ardhi mi nilijua hii kitu mzee nikiwa from nilipoingia tu chuo mwaka wangu wa kwanza kumiliki ardhi Minge, mara nyingibnaisha haya mzee sio magumu kivyo badilisha usemi wako badiisha unayoyawaza huku ndani bnasema awazavyo mtu nafsini mwake ndivyo alivyonaoawazacha uoga nimekupa mifano mizuri sana huyu anamsikiliza baba baba baba baba baba anamwambia anaondoka anaenda anasema mm-hmm. akisema kitu akijamsikia baba, yes. yeye sasa yes. nimewauliza swali mlimsikia alichomwambia huyu ndivyo ambavyo watu mtaani wanashangaa jumba linanyanyuka yes. kwa nini nini hawajamsikia wakati anaongea na, na jumapili ya leo wao hatujui kanisani kwao wamefundishwa nwunaonanananaasm wa kilkitakijamsikikemiwauinilihowhnoambvowtwanatkiwwnemtwaaanwaaia oh kwa moto na kuna mambo mengine ya maisha ambayo ni mazito kuliko oh, uiko No. It is wrong to the word of God. Mungu na mungu vitu vingi vya maana vya maana kuwafanya wakristo wawe na na afya Amen. Na afya ni ni ni mwili mwili mwili wa wa wa kristo kristo kuwa kwa kwa aina ya mafundisho unayosikia bwana yesu asifiwe mungu siko, siku yote kwenye ibada y any kuwafanwistwwnafaoiumiikuoot wene ainiene aon unatoka kwenye ibada unajua kabisa nikienda mtaani nawanyeeshaje wataoatndo yetu wa, wa mtukuze, wa matendo yetu mema wa baba yetu, wapi. kumbe mwae babayetlmbe vothiv unafan nuru yenu humbnikwakoembelezawatnema no, yes. mm. yes. nini i ya ulimwenguii iya ulimwengu maanake atumuliki vyumba tunamulikia ulimwenguuiza kumulika ulimwengu miaunaanziatunduma mpakamarekaoakusiki hivyo nuru yenu naiangaze mbele za watu wayaone matendo yenu mema wamtukuze baba yenu yaliye mbinguni watu akikupa nafasi ya kufanya kitu chochoti mahali popote ya, ya, ya, ya, ya, ya, ya. wasijute yaani waseme do jamaa tulimpimia mpaka hapa ila baraa lake ni baraa hasa bwana yesu asifiwe asifiwe sema nakataa nakataa nakataa kuwa kuwa kawaida mimi ni nuru ya ulimwengu aaaaai iya kawaida unafahamu zambia hapo ni nchi ambayo haina bandari unajua hiyo zambia itategemea aidha bandari ya kutoka afrika ya kusini au bandari ya dar na bandari ya ya dar salaam salaam na laki ni tunduma hapa ndo bidhaa zote dar salaam zinapitia hapa kwa nini wewe ido usiwe na akili ya kusema hivi mimi nitaagiza mzigo kutoka japani nitaagiza kutoka japani simu zote au itaagiza simu kutoka nje ya nchi zitafikia hapa tunduma wazambia wote watajumua mzigo wao hapa sio arao nitafungua bonge afnunu one na i hehia kwenye ufalewatu wanauliziliduk a aiwanaemchngihuynn yes. kit kina mnahi mae mmane o imtowake waiwei moto wake wa, wa kioounawea kufanya makubw aidih k kwa wa kawaidawambainamwambiaga babaangu akiawakati uko ha nambia mzeeaehemlai naua uk mbinguni alikonasma yes, hii ngoma ni gloa yaani wefikiria lidude kama ili e mweyee apolioka natamai tunuma nzima ieaatem yeah, so. yani, mzigo a yani, anadondosha kabisa mana kutoka mbinguni skisu mi mwenyeweakiizaga mwenyewe uliyekaa hapo ni shuua pamoja na mimi kwamajaanaongeaaishiigeunandowktwatnevyakoiusiwae yes. yes. ka kuna waanzaniawanaendaongo kuchu itnesidioiwa ahayhaa hapa yaani hapa hapa mpakani hapa una nafasi ya kufanya kila unachokitaka leo hii tutaiongelesha tunduma na itatusikia sema kwa, kwa jina la yesu tunduma, nafasi. tunduma, nafasi. tunduma nafasi hii ni njia panda ya nchi yetu kuelekea nchi za kusini na nchi za kusini ni njia ya panda yao kuelekea kwenye bandari ya nchi baadala ya kuwasubiria wapitishiwe mizigo kutoka huko ah, ah, ah. ah, ah, ah. tuwe na watu wenye ndoto hapa na kuwa na bonded warehouse za magari hapa baadale ya watu kusafiri kuagiza magari japani uwe na uwezo waku, wa akili ya kufanya na watu wa japani wa akuwambia magari yenu kiwanda chenu kiwe hapa b wawe na sehemu yao hapa ambayo unaimiliki wewe sio mtu mwingine toyota wawe na, kiwa, na, na bandari yao hapa yes. kuliko wasubirie magari atokee mpaka daressalam toyota wanatengeneza wao mfumo wa kuleta magari hapa zambiaahapatunduma akili kubwa akili kubwa kubwahasa uwezi kua na akili hiyo kama mda wetu unajionea hurumahivimamaulimsikia hmm. mchnjio hmm. wakuweka hayo magari ni mimi hmm. usiwaze kulingana na mfuko wako waza kulingana na uwezo wake Hallelujah narudia tena usiwaze kulingana na mfuko wako waza kulingana na uwezo wake, wake. utukuzwe mungu uwezaye kufanya mambo ya ajabu kuliko tuyawazayi kuliko tu yaumbayi hiyo sasa sauti yangu ya yakiitikio yani we achana na saundi wesikiliza maneno waefeso efeso ishirini nasema hivi atukuzwe mungu awezaye kutenda mambo makubwa kuliko yale yale kuliko alel kwa kadri ya nguvu itendayo kazi yetu tuna nguvu sisi huku mtaji Adam mtaji nitatoa wapi alikuwa wa koujh tajilopewa akeakewama nna ndoto ya kufungua duka la kompyuta ila saa hizi unachoweza ni kupiga ba vatadogooa anayedharau siku za mwanzo mdogo hawezi kuona siku za mambo makubwa narudia tena anayedharau siku za mwanzo mdogo hawezi kuziona siku za mambo makubwaichi anayedharau mwanzo mdogo hawezi kamwe kuziona siku za mambo makubwa The one that days of aeii neva wndogwg mwanzo mdogo ndio lakinina mungu kubwa ndani kuna mahali mimi nauyo mugu unaelekea mlsijafa una maalikk ni matusi kwa ni matusi kwa ukovu wanawake mko mu ndani yeah. ili anasema yule mwanamke mwema uliona shamba na kulinunua kwa mapato yake mwenyewe hufanya kazi m yake hufanya kazi yake kwa mikono yake fungua kamgaawa kama tena kamanoela ukimaliza wakafungua unakuja kanisani kanisani wanakupa mambo wanakupa dawa ya kuweka kwenye mgawo ukifika kule kwenye mgao unatupia kwenye sufuri zaku, kwa jina la Yesu sufuria zako wanafanya vitu vya hovyo kabisa kwenye migao huko watu wanakojolea sufuria zao kichau watu anafanya uchafu wa kila ina t kuloga watuishe vitu watu kama wa waliokoka wakaongea na biashara zao wakasema kwa jina la itaangaza hapa Kutanga. kila kuona atavutika atavutika, atavutika. Paka usiku, usiku, wadudu Afu, kama ambavyo wametoka aukt ng manamimi ni nuru ya ulimwengu e bana ya majibu yeah. Ana, ulisa, majibu yake nuruyaulimwengu a patamajibujpaajatendeiatedeiama yk usiondoke nataka kuombee baraka maalum sasa ambayo itaachilia vitu vyako vifunguliwe Amen. ninaomba wafanyabiashara wote waelkam nimfanyabiashara njanya wa mikonoyako juub mimi nasema kama mtumishiwa jehova hili ndo itakuwa kanisa lenye wafanyabiashara wengi mjiu nyanywa mikono yako juu iorabahbh liradeea na wewe unaotizama kwa njia ya mtandao kama ni mfanyabiashara sikia maombi haya inayokwenda kuuombea sasa yes. ninakutamkia kwa jina la yesu kristo wa nazareti kila ambacho mkono wako utaweka kufanya kuanzia eoktika yes. mikono yako itiwe itiwe nguvu nguvu isiwe dhaifu kwenye mapambano Amen. mikono yako yako ukiuza ukiuza kitu kikauzike kikauzike nasema amina kika ya itiw nguvuisihau wenye mapambanoinoao it kila utakachoshika mkononi mwako kufanya yes. Yes katika jina la yesu kikaleta matokeoinakuondolea ugumu wa biashara yako ninaondoa ugumu wa biashara yako inaondoa ugumu wa biashara yako natamka mwanga ukaandaze nuru ya kristo ikaangaze kwenye hiyo biashara katika jina la yesu kristo Amen. anasema wewe ni nuru ya ulimwengu yes. kwa sababu hiyo ninatamka kwa jina la jinaa nuru yako ikaae kwenye lile giza la kazi nuru nuru nuru nuru nuru yako yako yako yako yako yako yako ikang'ae ikang'ae kwenye kwenye mapambano ya biashara kang'ae na Amen. na na mwanangu kwa kwa jina la yesu. Amen. Na kwa jina la la la yesu Amen. ninaipinga hasara maisha kazinuru yakoikkwenye mapambanoy biasharuru yakoikku yko wanangu wigo Amen. imewekewa wigo, Amen. imewekewa, imewekewa, imewekewa, imewekewa, imewekewa, imewekewa haitaingia haitaingia shetani aliyeshindwa kuingia kuingia kuingia kuingia kuingia kwenye kwenye kwenye wa aibu yes. anashindwa anashindwa anashindwa biashara yako Amen. Ana kwenye familia yako Amen. Kwenye familia yako. Amen. kwa kwa watoto wako sema jina jina kwenye nyumba ya aibu kwenye miradi ya yake. yake kwenye kazi yake kwa sababu ya wigo, kwa sababu ya wigo. wigo wa mungu wetu kwa, kwa jina la yesu hawataingia kwangu Hawata shetani na mawakala wake mawaka hawatapita Hawata Hawata kwenye kazi yanhawatapita kwenye huduma yanghawatapita kwenye biashara yanhawatapita kwenye kazi bwana ameniwekea wigog wanenolag waneno lake wgowa neno lake sema kwa jina la yesu yesuneno la bwana linashindana na kila la ana na linashinda neno la baraka barakainaolipokea leo litashindana na kila la aa na neno la bwana lenye nuru ndani linashindana na kila giza na, na litashinda li a jina la yeswa jina la yesuinashinda kwa, yesu. kwa, yesu. kwa neno la bwanawa neno la bwana iasindm bwana alismaumefanya azi ya kuchshusiu kuchbali kwa neno lakoutass yavunami bwana maka hi yotelakini leo nimesikia neno ni ni lako kwamba neno lako kwa inaweza ni kufanya mambo lilimletea petro, petro samaki nami kwa neno lakonapata watejakwa neno lakoitafungua kwa neno lako nitaingia kwenye biasharaitaiona faidakwa jiaasu kwa bidhaa yangu nina vuta samakinavuta wateja. wateja sema kipawa changu kipa kinakuwa kama neti, Kina neti. kipawa changu cha kuuza kipawa changu cha kuubiri kipawa changu cha kuimba kipawa kipa kipa changu cha kipawa changu cha kushona kipawa changu cha kutengeneza magari kipawa changu cha kutengeneza kipawa changu cha kupika kitakuwa kama neti neti ya petro, petro aliyoisuswenye bahari akavua samaki wengi sama kwa jinanauendea mjma kwa jinaayesu nauendea mjikama tro alivyoiendea baharinaiendea tanzaniakwa jina ayesunaiendea na kipawa changum kwa neno wa bwana ninavua samaki natamka kinavua atam a naaee nuu a t waliochukuliwa kiakwenye Walio biashara kama hii inayofanyana kuwakusanya kwangu kwa jina, Yesu. kwa jina la yesubwana najua. najuawako wanaofanya nachofanya kwa nguvu za, za giza kwa uchawi na ushirikinawanawavua ushirikina. watu. watu na kuwaleta kwenyet kwenye boti zao Kwenye, kwenye kazi zao zaonamie bwana wewe ndiwe kipawa changuyesu ndiwe kipawa changuneno lako ndio kipawa chanuenda kwa nenolako naiendea nchi hiwa jinaaeunauendea mji wangu kwa jina la nashusha neno nashusha nyavu zangu watu wat waliochukuliwa kichaawawaniji saawaitie biashara yangu ae kazi yanu i ekta jiesuobarabasttoot awaa iwa hiiwa kshinanawaita kwa inaesucha oh, oh, Ina ah, uun jalanda bajakia kozalakapa esata pareti korodobabatia lande baradigoboś Eta sema, tunajua. Tunajua. sema tunajua. tunajua wako watu, watu. walioshenye Wali iashara za wasinunue seheu inayonunua watu, watu. Inayo watu. Inayo watu. kutoka kwenye makabilaaaweekana Kut wamechinja wanyama wametoa kafara watoto wao ili wanyamawameta kfawatotowwapat watea wapate watu wni bwana naiachilia damu yako na sema naitangaza damu ya es naingia na nayo mjini, na ingia nayo mjini. Sema kwa damu ya yesu, yesu. natembea na, na, na damu ya yesu, yesu. naenda na damu ya yesu damu ya yesu naingia yesunaingia mjiniunuawat kwenye biashara walizosikbiashara za kichawi kichawina huko kwa jina la yesuwanaotumia uchawinanw wateja kwa damu ya yesu nao nandanawanananya waaaaanafaafaaeia wanaoenda kwa waganga kuchukua nafasi a heshimaiko damu ya yesan kwa damu ya yesnanyanayaafasi a eiafasi ya eimawanaochukua kwa ya kwa waganga wagangaaianyaai adau yayeai wa damu ya yesu kama yuko mganga anayewapaga watu kwa damu ya yesu anunananya a dau y esudamu ya yesu watu awataenda tena waganga kuchukua vyeoanyananya vyeokwa damu ya yesutunayananya nafasi aheshimaadamu ya yesutunanyanganya wateja kwa damu ya yesukwa damu ya yesu kwadamu ya yesu amasaswa kwa maneno yako So eagaabayaeaaaaa Eu sou Socorro! Socorro! Zapatalia, Socorro! Socorro! Socorro! Socorro! yako wateja lako uaumataoon culie roho yako iingie kwenye duka fungua duka a, lako planeta, kwa roho kiri, kamata wateja rohoni uh, kwa damu ya yesu ninakamata kwa damu ya yesu inakamata watu walioshikwa kishawi kwa damu ya yesu, wa yesu. tunawatoa huko kwa, Tuna kwa, Tuna kwa damu ya yesu watu waliopaswa kuja kwetu wameenda kwa waganga wa kienyeji tunanyang'anya nafsi zao kwa tunduma aosnaiambia tunduaatuwa mnu tunaiambia tunduma acia watu wa mungu mungukwa jina la yesu watu wa nchi hii kwa jina la yesu walioshikiliwa kwenye nyumba za kitanga kwa damu ya yesu yesu damu ya yesuu watu wetu kwa damu ya yesu waachiliwe kwa damu ya yesu neno lake nasema ulimunula mungu watu wa kila kabila watu wa kila duka kwa damu yako mungu kwa damu yako tunaenda rohoni leoi kwadamu ysu wanchi waliopaswa huko yetu wanawashikwa kwenye ukahaba wanawashikwa kwenye unzinzi wanawashikwa kwenye ulevi wanawashikwa kishirikina waachilie kwa jina la Yesu waachilie kwa jina la Yesu terepa yakato sagadia rodipo gonda kapalbasite keba rakokoto lababasi usinyamaze kimya usinyamaze kimya usinyamaze kimya sekotobabasi tatkotabashiza kila baya kala baya soto aradia tanabayakatobsot oloty tkctngu aliosikobahrinic aliosiko kenye milima aci kadamu ya yesu roto papa, roteka papa, to yes, Matakata Rakakate Yako, the you What you about you? you about you? What you about No, kwajina yesu. Kwa yesu. Kwa yesu. yesu kila cha kwangukilichochukuliwa kwa, kwa uchawi leo hii, leo hii. naenda kwenye hayo mashimo walioficha mashimowaliofichakipawa changu nafsi yangu watoto wangu vitu vyangu kwa damu ya achiacachia achia. achia. achia. achia. achia. matumbo ya watu watuvtu vyaat oo ayniatangau yaesu unuao ulinunua watu. Uli watu kwa damu yako, kwa yako. sema yesu yes. ulimnunulia mungu, Uli mungu. Watu. watu kwa damu yako, kwa yako. watu wa kila kabilawatu wa kila lugha lughaa kwa damu yako kwa a dm yo yesu uliyenunua watu, yes, watu. wakaokoka Waka unaweza wakaokokaunaweza watu wakaja kwangu, Wakadya kwangu. Kwenye, kazi yangu. kwenye kazi yangu kwenye biashara yangu kwenye biashara. sema saa hii kwa damu ya yesu yesutunaiambia tanzaniaadamu Tanzania. ya, yesu. ya yesu kila milima, milima. kila mabonde yanayoshika watu kwa damu ya ysu tunaipeleka wata. damu, damu ya yesu yesuukoachia watu wetu achia wateja wetu achia kazi zetu naitangaza damu ya yesdamu ya yesu kwenye bahari achia watu wetu damu ya yesu kwenye mipaka ya nchi ya yaesu kwenye maziwa kwenye yesu mito ya yesu kwenye mashimo amuya yesu kwenye misituwaa damu ya yestunatamka leo hiivakwetu kuachiliwaadamuyayesusema maeneo yetu yaliyoshikwa kichwa damu ya mwanakodaachiliweleo hikwa damu ya yesu biba ana sema wamisri waliwatumikisha wana wa israeli kwa miaka mia nne lakini kwa damu ya mwana kondou yes kwa damu ya mwana kondo ndani ya siku moja vitu vyao vyote virudishwavirudishwa mungu alimwambia watachukua watachukua sema leo hii kwa damu ya mwana kondonacukua kila kilicho chetu cha utumishi wetu wetu watu watu wanaachiliwa vinaachiliwa sema chetuswa Atua, watu wetuafrika mashariki. mashariki na kati wa a ina la yesutunaenda yesu. yesu. yesu. leo iiwenye kila kabilakila kabilaloko hapliloko tanzaniatunatangaza acili watu wet watu wetu wachiliwe makabila ayotunayaambuadamu ya echa watuwtuwa damu yas watutcia watu wetu kwa damu ya yesu vakt a damu ahabaa usiache kufuatilia masomo yetu mengine kupitia mitandao yetu mbalimbali mbali ya kijamii ambayo yote inatumia jina la pasta tony kapola youtube facebook pamoja na instagram namba ni 762153539 barikiwe