kama mtu atakuwa na siku bora analo neno alilolisikia kama mtu atakuwa na maisha bora anayo maneno aliyoyasikia na maneno hayo sio ya mtu sio ya baba siyo ya mama siyo ya rafiki bali ni maneno yatokayo kwa mungu mwenyewe ambaye akisema kila alichokisema ana uwezo wa kutimiza watu wengi wanalo ili neno lakini hawajawahi kujua namna ya kuli kutoka kwenye makaratasi kuja kwenye, kwenye maisha yao ya kawaida yes ili ililiwaletee majibu ya kila siku na ndio maana ziko bt za kila namna kwenye mwili wa kristo sasa ni kana kwamba hakuna ambaye anaweza kutuambia ni nini hasa mungu alichotuachia t ziko kila mahali wengine wanahoji maji kutumia ni dhambi wengine wanahoji mafuta kutumia ni dhambi wengine wanaoji mchanda wengine wanaoji wengi anawoji... lakini kitu kimoja ambacho hatuwezi kukiwekea only if watumishi wa mungu wenzangu tukakaa humu alafu tukamwomba mungu kwa neema yake haya maneno yatoka kwenye makaratasi huyo mungu aliyemtoa danieli kwenye makano ya simba tumuone akimtoa watu kwenye uchawi wa wakwao mwone akiwatoa watu kwenye simba wa makazini leo yes. na kila watu wasichokijua Nene, neno linafanya kazi kwa haraka kuliko mafuta na maji yes. bibi anasema hivi neno linapiga mbio linapiga mbio kwao neno lina uwezo wa kufika nairobi nairoi wakati uko morogoro yes. neno lina uwezo wa kuingia ofisini kwako wakati ofisi zimefungwanahos hizi si ofisi imefungwa yes. si leo ni yes. ila neno lina uwezo wa kuingia mm. na kukagua mafaili na kutafuta faili lako liko wapi kama walilitupa walilidampu neno lina uwezo wa kulichomoa Amen. na kuliweka pale juu Amen. ni upanga ambao unatosha kupigania vita oh, yes. vita vyatu sio vya kuzozana na wi vya kuzozana na mashemeji neno ni upanga ambao ukiutumia wify hata ufil, hata kama ujamkemea nasikia siki nachokisema bibia nasema mungu aliweka makerubi wenye upanga sasa mungu ni roho mungu ni nani Niroho. na makerubi ni roho watumikao yes. ni aina ya malaika kwaiyo kama wanasema aliweka malaika wenye upanga na bibia anasema upanga wa roho ni neno kwahiyo makerubi wenye upanga sio makerubi wenye liupanga la mkononi ni makerubi wenye nini wenye neno naelewa nachokisema hey mungu akaweka makerubi kwenye bustani ya edeni ili kutoka kwenye hiyo bustani ya edeni anasema ili mtu yoyote asija akaenda kwenye mti wa uzima asija akapita njia sio kwamba aliweka makerubi kwenye mti bibia anasema aliweka makerubi kwenye njia inayoelekea mti wa uzima yes. na makerubi walikuwa pia wamewekewa na upanga kwa hiyo upanga ulikuwa unaulinda ule mti wa uzima na bibilia anasema upanga wa roho ni neno la mungu kwahiyo maanayake neno la mungu lina uwezo wa kulinda mti lina uwezo wa kulinda njia watu wasipite maana yake nini neno ina uwezo wa kulinda vibaka wasiingie kwenye duka lako tunaajiri watu ambao hatujui tabia zao wakati mwingine tunasafiri tunaacha maduka yetu kwenye mikono ya watu hatuna uhakika kama watayatunza au watayalinda hata ukiweka cameras can with it hata ukiweka walinzi wewe umesoma kwenye neno lako bwana asipoulinda mji bwana asipolinda mume yeah, yeah, kisha, ya, kazi fuatilia simu yake yakee omba yake yakee tafuta kila nacho tafuta asipolinda mume ijibumanatonolea macho mmekwaika mi mume wangu ameweka pin ame... hata akikupa wambiachukuai apo kama uovu haujaondoka ndani utatafutiwa namna tu utafanyika oh, yes thats how evil this world is wako wapi wanawake wa kizazi chetu wenye kumwamini mungu biblia inasema wanawake wa zamani kwenye kitabu cha wahibrania waliwapata wafuao leneno waliwapata wafu wao manaake watoto wao waliokufa ndoa zao zilizokufa biashara yes. zao zilizokufa waume wao yes. Amen. sema leo jina kwa waliokufahkaikila changu kilichokufa changu kilichokufki chan h lilipotamkwa kwa huyu mama alikumsubiri daktari Dakt, kumbuka anasema daktari limpangit yes. alikumsubiri daktari the sword of ikapenya tumboni yenyewe ikaingia na kukata uzuri wa hili neno bia nasema lina uwezo wa kutanganisha nafsi na roho sasa hiki kitu kama ulikuwa ujui iwambia hapa amba bia nasema yeye azinie na kahaba ni mwili mmoja naye maanake mtu yoyote ambaye kwa namna moja au nyingine amewahi kulala na mtu ambaye ana asili ya umasikini ana asili ya ubaya ana asili ya uovu unaweza ukabadilishiwa destini yako kwa sababu tu ya aina ya mtu ulilala naye na ndiyo maana anaweza akawepo binti ana elimu kubwa ana mandoto makubwa akiwa chuo kikuu alafu akaolewa na kamsamba kamsambile ambaye hana akili hana lolote na hana ndoto ya kufika popote mwanamke mtoto wa kike mwenye ndoto kubwa ametoka chuoni na mandoto yake ya kuwa mwanasiasa anacanali mwanaume ambaye hana mpango wakuwa chochote maanayake yule mtu na ndoto zake zinafia zinafip amjaona yeah, watu waliotongozea madarasani na ni watoto wa kike sahizi wako barabarani hawana ishu yes. kind of aina ya wanaume waliokutana nao iko hivyo hivo kwa wanawake mwanaume mwenye ndoto kubwa bila kujua kwamba anasema yeye azinia na nakaba ni mwili mmoja hajasema ni roho amesema ni mwili mwili maana yake nini unaoajiriwa ni mwili unaofanikiwa ni mwili kwao maana yake kuna maeneo mungu ametuheshimisha kuna maeneo mungu ametupa fursa ila kwa sababu ya mwili mwingine tuliochukua ambao kwa asili mwili wa yule mtu mwingine ulikuwa tayari una hali ya uduni haliya udu tya un aliya uhaiktya ualiy utz utukufumiili ii na utukufunasema um, kuna utukufu wa miili ya duniani na utukufu wa miiliya mbinguniutuuu wamii ya duniani nni wyo kila mwili una utuuu wakilewa oh, yes. kila mwili una tukufu wake my glory not the glory of my here. utukufu wamwiliwangu io tufuamwili wa wake ndio maana maiti ni zile zile ila ziko nyingine zinapigiwa saruti iko ingine zinafukiwa kama pak asnawfahammi ilil wako wengine wanapigiwa wsaruti wakiwa wanakufa manake ni mwili wa mtu ambaye mwili wake una utukufum kumzika tu na kuna mwingine anazikwa kapaka kama kuku Glory of the flesh. utukufu wa mili ni biblia yako ndo inasema kwamba siku moj mikaeli kwenye kitabu cha yuda anasema aligenda kushindana na shetani ili agombanie mwili wa musa sio roho mwili kenywe maji nataka kufanya nini nataka kukusaidia kukuonyesha how valuable your flesh is. Oh, yes. mwili wako na thamani kiasi gani kwa hiyo mtu mwenye mwili wenye utukufu akakutana na mtu mwenye mwili usio na utukufu maana yake utukufu utashushwa na tabia iko hivi mbaya zaidi s imesema azinie na kahaba hata kama alikuwa ni mchungaji ni m j manayake huyu mwenye value kubwa value yake inashushwa ufuata huyu mwenye vali wa chinio yes. hey, mbona kama hapo mmenuna sasa mi nilikutuma mjomba oamb umenuna ni mwili mmoja naye kwa sababu hiyo kama watoto wa mungu hawatasaidiwa kimungu namna ya kujinasua kwenye vifungo walivyojiingiza kwa miaka mingi hakuna namna watoto wa mungu wataeslora kuokoka wataokoka na nikuambie k kizuri kuokoka unaokoka nafsi ndio mana tunaita we win soul. ila mwili hauokoke ila mwili una glory. mwili unatunza utukufu kwahiyo kama kuna utukufu uliupoteza tafuta kutoka kwa mungu namna ya kursto utukufu wako Ibande ya siku ya leo na ibada ya kurudisha utukufu wako uliopoteaninawambia kweli mbele za mungu baada ya ibada hi yaleo uliyekuwa hauonekani hata mjiniutukufu yes. wako uliopotea utauona ukirejea tenawatu wauso wa nchi watakuthamini tena haiwezekaniwote tunafanya biashara mtaa mmoja ni biashara ile ile alafu yuko mmoja mwenzetu ambaye watu watu wanaingia wanaingia kila saa wataanainga la a n spa joni utukufu unaitwa ni sawa sawa na neno fahari watu wakija kwako wanauona utukufu wako na ndio maana hata isaya tuliokuwa tunaimba hapa anasema wafalme watajia kuzuka kwa nuru yako wafalme wewe wanajia kuzuka kwa nuru na kuzuka kwa nuru the glory of the light kuna utukufu ambao haushikiki kwa mikono ila watu wakikuangalia wanauona na huo ndio watu wanawekaga hela juu yake huo ndo unawavuta watu kwenye biashara za watu huo ndio watu wanaofuataga kwa waganga ndio hiyo kiswahili cha waganga wakienyeji wa, wa mtaani wanaita mvuto wanasema tunarudisha mvuto uliopotea nafikiri wajinga walewanaua wanachokifanya ambacho kwa kiswahili cha kilokole mnakiita kibali yan mtumishi wa mungu siku hizi sina kibali kabis si auna kibalina mtu akipoteza utukufu anakuwa tu ni kama mnyamaa chochote chaweza kuingia kwake magonjwa anaweza kuingia vitu vinaweza kuingia angalia hata mwili wa musa alipokufa mungu akuruhusu hata shetani ya uguse yes. manayake kama mwili wa maiti mungu awezi kuruhusu shetani ya uguse vipi wakati akiwa hai ukimtupia chini huyo litakaa bibilia anasema malaika mikaeli anapambana na shetani inakuonyesha kiasi jani l jamaa mwili wake ulikuwa na utukufu soma biblia yako utajua kwenye kitabu cha, cha samueli cha wafalme anasema wakati amekufa elisha wamemzika tayari baada ya muda anapitishwa maiti mwingine wanaiona vita inakuja wanaona wamuhifadhi maiti wao kwenye mifupa ya kwenye kaburi la elisha hawakuwa wanamweka pale ili afufuke uh-uh. walikuwa wanamweka pale ili tu ahifadhiwe oh, yes. sema walipomtumbukiza yule maiti wao maiti akanyanyuka baada ya kukusana na mifupa ya mtu mwenye utukufu wa mungu nisikilize mtu wa mungu Amen. mungu akirejesha utukufu wa mwili wako utukufu wa maisha yako yes. utaingia kwenye duka lako Vitu kwa ni Vitu kwa duka, anajua mwambie vitu, uziki kwa, sababu ni Sema, vitu uziki kwa sababu ni vizuri vitu uziki kwa vizurizb wambie vitu vinauzika vina kwa, kwa sababu mwenye duka anajua alichokifanyalchofy alicho ndio maana watu pamoja na kwamba wataudha bidhaa nzuri wataweka mtaji bado wataenda na kwa waganga wanatafuta glory Ili watu wakiona biashara yao inyanyuke lakini biblia inasema wazi hata hao waliofungwa kwa sababu ya kukutana na miili ya watu wengine hata hao waliobadilishiwa harufu zao waliobadilishiwa thamani yao walionyanganywa uthamani wao walioondolewa utukufu wao wana uwezo wa kuupata tena kwa sababu ya tumaini tunayolipata kwenye neno la mungu munguuaeluya mwili wenye utukufu hauna magonjwa ndani yake musa alikuwa na miaka mia na ishirini na alikuwa anatembea wala alikuwa jabendi mgongo wala alikuwa macho yake the man ajapofuka ndio maana bibilia anasema musa alipoenda kwa mungu alimuomba tunapoondoka hapa usituache utukufu wake mungu akamwambia utukufu na wangu utaenda pamoja nanyi na malaika wangu wataenda pamoja nanyi musa akamwambia mungu hatutaki tu malaika tunataka wewe biblia inasema aliporudi kutoka mlimani musa aliporudi kutoka mlimani watu walishindwa kumwangalia kwa sababu ya utukufu ulioko umeafunika maisha yake biblia inasema na sisi nasi kwa uso usiotiwa utaji tukirudisha utukufu kama utukufu wa mwana kondo wa baba ko manake na sisi nasi we have to ndo yes. hiyo anasema hivi tunatoka utukufu hata utukufu wanasema we raise from glory to another glory tunatoka utukufu mmoja kwenda utukufu nyingine maana yake nini maana yake sasa kama vitu vyetu vilikuwa vimefichwa vimefunikwa na giza sasa utukufu wa mungu unaonekana biashara iliyoko imefunikwa na giza sasa inaonekana ndoa iliyoko imefunikwa na giza sasa inaonekana Amen. ambako kulikuwa hakuna amani sasa amani inaonekana ambao kulikuwa hakuna uzima sasa uzima unaonekanaeuy hapo mwanzo mungu aliziumba mbingu na nchi nayo nchi ilikuwa ukiwa tena utupu na giza sema gizagiza giza. sema kwa sauti yako yote giza giza sema tena giza giza sema tena giza giza sema tena giza giza hapo mwanzo mungu alikuwa na giza kama mungu tu mwenyewe na, na uungu wake hapo mwanzo kulikuwa kuna giza kwahiyo giza lipo tu giza alikuwahi kuumbwa lipo tu unaweza ukaanza biashara yako leo na giza likaonekana unaweza ukaanza kazi yako leo na giza likaonekana lakini bibilia inasema mungu akasema na iwe nuru mungu mungu mungu akatenga akatenga nuru nuru nuru nuru na na na na na na nini nini nini giza giza kama kama alitenga alitenga tukubaliane vilikuwa vime oh. yes. nuru na giza, vilikuwa vimeshikana mtu maana wako watu okay. wana day and good day. wana day, day. biashara leo inaenda kesho inafifia kwa nntnuaiunaay iiehioaww ilikuwa ikuaje lakini inachojua mimi vilikuwa vimeshikana then hd nasema mungu akatenga mungu akatenga nuru na giza kumbe kuna uwezekano wa mungu kutenga hasara na faida magonjwa na uzima yes nuru na giza Amen. kibali na kukataliwa Amen. kumbe mungu anaweza akavitenga na kukuonyesha kwamba alivitenga bibilia anasema ikawa jioni ikawa asubuhi siku ya kwanza ukienda siku ya pili anasema ikawa jioni ikawa asubuhi siku ya pili hamna mahali anasema ikawa usiku manake kuna uwezekano wa kuvitenga hivi viwili na kuamua kukaa kwenye mchana peke yake yes. Yes. na kuamua kukaa kwenye mchana peke yake na kuamua kukaa kwenye mwanga peke yake mm. kwa hiyo mungu wetu anaweza akatupa maisha yaliyo na mchana peke yake maisha yaliyo na nuru peke yake namtafuta mtu mwenye imani mchana huu waleo oh yes. na nitamke neno juu yake ya kwamba kuanzia ibada hii yaleo yes. mwezi huu watatumwezi huu wa tatu, yes. mwezi huu wa tatu. Amen. nasema mwezi huu wa tatu Amen. sisi tunauendea kivingine tunatamka kwa jina la yesu tunatenganisha nuru na giza Amen. na kutamka mwezi huu wa tatu yes. kwetu itakua ni mchana tuaeluya mtu mmoja akauliza inawezekanaje ikawa ni mchana tu wee kwenu wapi ngekinakuambia wee kwenu wapi maana kwa sisi ambayo biblia inatuita raia wa mbinguni kule mbinguni tulikotoka biblia nasema hakuna usiku hakuna hkunausik hakuna usiku, yes. hakuna usiku. Mm. kila siku ni mchana yes. na yesu akasema baba yetu liye mbinguni jina lako litukuzwe ufalme wako uje mapenzi yako mapenzi yako mapenzi yako ni yape ya mchana kila siku yes. mapenzi yako ni yape tuone mwanga kila siku mapenzi yako ni yape tuone nuru kila siku mapenzi yako ni yape tuone faida kila siku mapenzi yako ni yape tuone uzima kila siku mapenzi yako ni inditis nomoe fore citize toaei al thedasy kule kwa wana wa dunia hii it is ukiwaambia hivi hivi unajua kuanzia tarehe sita mpaka tarehe thehimoj mwezi wa tatu nimeingiza faida tu duniani tumeaminishwa kweli maisha ni mulima kuna kupana na kushuka lakini kwa sisi raia wa mbinguni mgekiomba umetoka wapi tatizo umetokea chamwino tatizo wako umetokea idiva lakini kwa sisi ambayo tumetokea mbinguni oh, yes. ni raia wa mbinguni kwetu sisi bibia nasema hapana usiku kule usiu kulatam wsa ywaii ya kai zakou ausiuautakuwa na, na, na ya nasemauru yake inaana walalikuweautakuwesiikkuwuana takuwnu akuileta uu kwa majiuit yes. kwa mchang oh, yes. alilta urukwa maneno Amen aongea mtwa wa aa chombo chake aliyeniweka wa a aishani wako ka jia aesusawenyewene kiza kia umekaa na jirani yako na napiga mioowamia niondolea usiku usiku kuna mabaya uh, yes. usiku hujui hatari ijapo lakini mchana ukiona hatari unajua pakukimbilia unajua namna ya kujificha lakini usiku unapatwa na bahati mbaya pasipokuona ninatabiri kwa ajili yako mwezi huu wa tatu hakuna bahati mbaya unajua unabii sio lazima nimfuate mfuate uleimwambia mama ninaona chungu cheusi nyumbani kwenu ambacho kimejaa mungu alimwambia hezekieli yes. tabiria hii mifupa iambie isikie neno la bwana oh, yes. kwahiyo unabii ni nini ni neno la bwana juu ya kitu nchokism nami yes. nakutamkia neno la bwana juu ya maisha yakowa jina la yesu kristo tumesema siku ya leo nisiku ya kuushika mwezi watatu yes. abla wachawiawajaushika ni kuushika mwezi watatu yes. kabla wanga awajaushikatamka juu ya kazi yako uu ya biashara yako uu ya ndoa yakonaw uru wo wa yes. tac ni usiku wa kulia anasema pain and tears and tears sorrows come in the night, but joy mwanayake oh yes. asubuhi ikianza furaha imeanza kwao tunaposema na naiwe nuru yes. hatuzungumzii tu mwanga tunazungumzia furaha kuja tena oh yes. amani kuja tena Amen jina la auponyaji kuja tena juu ya maisha yako kwa jina la jiaes naiwefura weye ndoo yaona iwe furah wenye moyo wakotn chochote kilichoondoa maisha yako furaha yes. kwa jina furahkwa jinayesu kwenye ibada hii ya leo yes. tunakiondoa inang'aa chenyeweuru inaaa nna ya bwana ikangae kwenye uvimbe ikaekwenye yes. nuru ya bwana ikang'ae yes. kwenye hiyo ikawenyeo mpaka itoweke nuru ya bwana ikanga kwenye ileiiv yes. itowekelete it bila napokea wa mataifa wataijia kuzuka kwa nuru yako inuka uangaze maana nini nuru yako Umebukia. imekuja alafu anasema na utukufu wa bwana imekuzukia wakiuona utukufu mm-hmm. wakiwwakinuwwauwatu eeeeeyeshy iaanasematyet bali ni juu ya falme na mamlaka alafu anasema juu ya jeshi la pepo wa baya na juu ya wakuu nisikie juu ya wakuu wa nini wagiz juu ya wakuu wa nini wagiza juu ya wakuu wa, waku wa nini wagiza kwa hiyo kwenye ulimwengu wa roho kuna watu wanaitwa wakuu wa giza ambao usiku na mchana wanapigana vita kinyume na sisi hao wanachukua of darkness yes. wanaingiza kwenye biashara za watu mtu akienda kwa mganga haendi kupewa mwanga mtu akienda kwa mganga haendi kupewa nuru mtu akienda kwa mganga anapewa giza la kuifunika biashara ya mtu mwingine ili ya kwake ionekana wanaitwa wakuu wa giza yes. takufundisha vita leo na wiki ijayo itakuwa ni vita vyetu vya kiroho kuanzia kesho ni kulindima hapa ndani oh yes. neokmiapaka kielewekeinasema kieleweke. kwa jina la yesu krist kila aliyekuja mundani na ugonjwa aina yyote yes. ugonwa huoukuachia kwa jina la yes na naomba hu unajicheki umemsikia mama huyo alichosema mm. alipokea hapa akiwa hapa hapa akajicheki maumivu yameondoka yes. na uvimbe umeyeyuka inatamka kwa jina la layesu tukiwa hapa hapa yes. neno hili linalopiga mbio yes. ofisini kwako saa saahinaijua mujujinaga miujiza mujaina taratibu mujau haielewki ndio maana inaitwa miujiza mchana yes. huu wa leo Amen. tunapotoka kwenye ibada hii oh, yes. kuna watu mtatoka leo hii Amen. na simu zenu zinaita kaazi imepatikanak kuna watu mtaiona naimepatikana maana yeye aliyekuwa amefunikwa na yes. sasa nuru imekuja juu yakealiyekuwa haonekanisasa yes. anaonekana biashara iliyokuaaionekanisasa oh, yes. inaonekana Amen. kazi iliyokuwa ipatikani yes. sasa imepatikanapokea nuru kwa jina la es kwenye kazi yako kwenye biashara yakoa ia a ni nuru ndo inaleta utukufu kwenye maisha ya watu ni nuru ndo inaleta mngao kwenye maisha ya watu yeye aliyeonekanahafa anakuwa anafaa ni nuru i uiurui nuru. mungu sio nuru tu juu ya uso nuru juu ya jina lako pia yes. jina lako ilokua limepakaza giza yes. sasa jina hili waliwekee nuruur ikuu iojia ikwuonekmlioot ni furaha ya mungu minguni yes. kuona watoto wake wanafanikiwa pipi anasema enye ktabisa zakaria anasema miji yangu mimi mungu itajengwa kwa kufanikiwa yes. injiri haiwezi kwenda ikiwa ina watu wadhaifu duniani narudia kama ulikojasikia injiri haiwezi kwenda kama ina watu wadhaifu duniani watu mliokusanyika hapa yes. watu wa kanisa hili yes. hili i kanisa la morogoro Amen. watu wa nyumba hii yes. watu mlioingia humu ndani ninatamka kwa ajili yakoana kakufanykuwa na nguvupana kakufanya kuwa na nguvu nguvu ya kiuchumi nguvu ya, ya kiroho katika jina la yesu Amen. mwmbia rafiki yangu mmoja nikaambia nasema falme wa munu natekwa na wenye nguu laini kueleza nguvu ani n n wene nu nuu ya fh nekt skui iyopitsufaaay alikuwa mtu mashuhuri, Israel, wa Pilato. Yesu, msalabani akamshusha d you know? ao nikukere kidogo na nanirusu nikuudhi kidogo yes. kidogo tu na kuudhi hivi unajua yesu kristo alikuwa uchi msalabani na waliokuwa wameitwa walokole wanafunzi wake wamekimbia kwa hiyo kama asingepatikana yusufu wa waharmataya yesu angeozea msalabani na angenuka kwa sababu biblia haielezi wale wezi wawili nani aliwashusha aliyeshushwa msalabani ni yesu peke yake yesu wakati anasurubiwa ni mwili wake ndo ulisurubiwa sio roho yake mwili wake maana roho yake ilitoka na akasema baba mikononi mwako naiweka roho yangu kwa hiyo mwili wa kristo ulikuwa msalabani na nyinyi mnajua paulo anasema mwili wa kristo maana ni nani kanisa kwa hiyo kanisa litaendelea kutundikwa msalabani kama hakutatokea matajiri kanisani na kuushusha kanisa kwenye msalaba wa mateso yes. tukiwa tunayahubiri haya watu wengine wanatuona sisi tunapenda tu kuhubiri kuhusu mafanikio wa ni kupe tatizo lilipo kidogo kidogo tukiendelea kuwaachia watu wasio na mungu wamiliki makampuni wamiliki biashara kubwa wawe na mahoteli kidogo kidogo kidogo kidogo watoto wetu wataajiriwa na wao na akiajiriwa na wao kidogo kidogo wataambiwa jumaa ni siku ya kazi kidogo kidogo wanaacha kuja kanisani kidogo kidogo atakwambia mama ake mama sasa nitakula wapi unatoka kwenye hibada unampigia mwanao sinu. simu yuko zanziba kaajiriwa kwenye hoteli ya mpagani mmoja mjini zanzibar mwanangu leo umeenda kanisani mama naendaje kanisani na leo nilikuwa na shifti ya mchana wewe unaangalia tu hela lakini nikupe tafsiri yake kidogo kidogo yesu anaondolewa kwenye uethen ya maisha ya mtu naanza kidogo kidogo tunakuekea shifti za jumapili kidogo kidogo na muda unafika ulijui kanisa limefananaje mwezi mzima chanzo sio kwamba shitani alikuja kukutoa chanzo hukuwa na kazi sasa kwenye kanisa lenu hakuna mtu mwenye kampuni wote humu mnaitikia tu amina amna hata mmoja ee au ojina waaawamungu tusio watu tu <laughs> tu mungu atufanikishe sababu tunataka hela ila pia tunataka kwa sababu ya mungu Amen. ili kanisa la yesu iibak wene oh, yes. naho kima Na munu alifana jamo uwene maiset akatununua sisi kwa damu yake ili kwa damu ya yesu ufunua anasema kwa sababu ya damu ya yesu ametufanya sisi kuwa ufalme na makuhani na kwa sababu yake tunamiliki katika nchi sisi tunaoambiwa tunamiliki katika nchi cha ajabu sisi ndio tunamilikiwa mabili ko makosa haya yanarekebishwa mchana huu Saaya, mchana huu. Naku, makosa haya kwa kwa sauti yako yako mungu siku hii. Nuru. Yes. Na nuru mungu na leo siku hii. nuru nuru na ikakaa milele kwenye maisha hiyo itakaa inatamka yesu k u keetk na iwe nuru kwenye biashara yako Amen. na na iwe iwe nuru nuru kwenye kwenye kazi yako Amen. Na nuru kwenye afya yako afya kwa jina la yesu waliye kuwepo kwenye kongamano hii tangu linaanza tulisema kwenye ufalme huu tunapata vitu kwa nini na tunapokea kwa nini ahadi za mungu zote ni ndio na nini Amen. kwa hiyo yeye akasema nuru itang'aa maishani mwenu anasema yeye aliyesema nuru ing'ae ameng'aa mioyoni mwenu yes. kama ni ahadi yake kung'aa maishani mwetu na sisi tunaitikia tunasema ni nini Amena. kama yeye aliahidi kungaa sema kama yeye aliahidi kungaa kunga. na ang'aye sasa mwetu yeye aliahidi kungaa kama yeye aliahidi kuaa na anae saa kwenye kazi, kazi nami nakutamkia kama mtumishi wa mtumishiwa kwa jina la yesuni kwa neno la munguuru iligaaiyo yes. nuru, yes. nuru ikangae kwenye masomo yako kilichojificha yakokilichoifichakikaoneana Wezekana, wezekana. Amen. Let light in your life. Amen. kila mkuu wa gia yes. anayepambana na wewe yes. anayepambana na asarayak oh, yes. anayepambana na ndoa yako yes. katika jina la yesu Amen. na atoeke kwa jina la yesu Amen. vita vyetu sisi si, si, si juu ya damu na nyama bali ni juu ya falme na mamlaka, mamlaka. alafu anasema juu ya jeshi la pepo abay alafu anasema na juu ya wakuu wa giza hili yes. daniel alikuwa anaomba biblia nasema mungu maombi yake alifika mbinguni ni na nawapendwa naosema vii mungu anaona hayo nayonifanyie mungu anaona tangu mungu ameanza kuona mbona hujatoka tusiishie kusema mungu anaona Amen. kusema mungu yes. mungu mungu mungu anaona twende anayeona achukue Amen. na hatua kuona usih kusm m anan nnh na aliwaaidi miaka mia nne baadaye atawatoa lakini mwaka wa mia nne umefika hatua ikuchukuliwa ukaenda mwaka wa mia nne na moja mia nne na mbili mia nne na tatu mia nne na nne mia nne na ishirini mia nne na ishiri na, na moja mungu ka nyamaza kim mpaka siku anamtokea musa anasema nami sasa nimesikia kilio chao kwahiyo mungu anayeona kuna kitu nakisubiria Yes. kwenye mdomo wako yes. kwenye moyo wako ili kuona kwake mm. achukue na hatua danieli aliomba maombi yake yamefika mbinguni lakini hakuna badiliko lipotokea kwa sababu baada ya muda malaika anamwambia tangu siku ile unaomba mai aoao ngoja leo niwaambie ishara mojawapo ya kujua kwamba wakuu wagiza wanafanya kazi maishani mwako unakuwa na kitu kinaitwa d kucheleweshwa au kuchelewa na ndio hicho ambacho watu wa makanisa mengine anaita sikiliza danieli alikuwa anaomba na malaika anakuja namwambia hivi tangu siku ya kwanza siku ya ngapi ni jibo siku ya ngapi tangu siku ya kwanza ulipotia moyo wako kuomba majibu yalishaachiliwa yes. ka watu, watu mmekaa hapa majibu yenu mbinguni yalishaachiliwa kwa ukimuuliza mungu mbinguni haa kwaiyo jibu lina n kwenye ulimwengu wa roho tu ndio mana anasema tumebarikiwa sisi kwa baraka zote za rohoni katika ulimwengu wa roho kwenye ulimwengu inaitwa ulimwengu wa roho ambapo hapo majibu ya watu yanakaa hapo na hapo ndipo ambapo ambapotmtwamzidi yes. kuwa hodari katika bwana mzidi kuwa nini ninike acha unyondenyonde ndioambia cakulegealegeaacha kutafuta mungu anafanya kazi na watu wali kingereza anasema acha kulialia pamoja na kwamba mungu yuko upande wako strong aitaki alafu anasema uwe odari katika bwana yes. na katika uweza wa yes. nguvu zake naomba nikwambie hivi ukilegalega watakuzika mchana kweupe yes vitu havifanyiki kwa sababu watu wamekuhurumia vitu vinafanyiki kwa sababu umepambana vimetokea Amen. na mchana huo leo kwa jina la yesu tutapambana navitokea anayekuvalisha ni nani unajivalisha mwenyewe yes. unavaa mwenyewe kwa hiyo kama uko duniani hamna mchungaji wa kuwafundisha silaha zinafananaje kuisha halo Amen. faeni silaha zote za mungu mpate kuweza kuzifanya nini maanayake hizo hila zipo watu wanafanyiwa hila maofisini watu wanafanyiwa hila kwenye kazi watu wanafanyiwa hila kwenye biashara wanakufitinisha na wateja wako wana kufitinisha na maisha yako hila semail Ila, kwa ipingahilakwa oh, yes. na leo hii kwa jina la yesu Amen. kila ila ya kipepo iliyoandaliwa kwa ajili yetu yes. na kinyume chetu yes. mwezi huu wa tatu tunaifuta kwenye uso wa nchiyoyote anayekaa kwenye njia yangu mwezi huuwa tatu ama zake ama za bwana wa majeshi majeshisema yoyote anayekaa kwenye njia yangumwezi hu wata nikupe mungu alipotaka kulaani baada ya watu kulatunda alimwambia adamu ardhi imelaaniwa kwa sababu yako kwa hiyo kitu pekee ambacho kitatuonyesha mwanaume huyu ana baraka ni pale ambapo anafanya kazi lakini softly hatumii nguvu nyingi ila faida anaiona nyingi sio mtu wa kuhaso kila anapoweka mkono kinafanikiwa anasema huyo mtu anakuwa kama mtu aliyepandwa kankndo ya mtu na mt nillifayal tfaiwna yes. huyu ni mwanamke tawaj kama mwanamke huyu hana laana na baraka barak anasema atazaa hata kama ni uchungu na anasema hawa aliambiwa nimekuongezea uchungu uchungu wako nimekuongezeauchunwakoni uchunwakuz ssauhun kwenye bibilia mwanamke abarikiwi mikono kwenye bibilia mwanamke anabarikiwa tumbo sawasawa yes. Sawa? yes. kwa sababu mama hata ukimpa milioni mia alafu ukampa mtoto zezeta umemuumiza hela haina maana mwanamke ukimpa milioni ishirini alafu ukamwambia uwe tasa umemuua umemuumiza a sign of a blessing, ishara ya baraka kwa mwanamke ni tumbo lake Halo? Amen. Halo? Amen. uzao wanaouzaa anawaona watoto wake wanakuwa hamna shoga ndani ya familia yake hamna msagaji ndani ya familia yake yes. Ana, hamna wavuta bangi hamna watu waliopotea na madawa ya kulevya ndani ya familia zao nyinyi mnajua wako watu warahela wana mamilioni ya fedha lakini fedha zao hizo hizo ndio watoto wameingia nazo kwenye madawa ya kulevya yes. kuna raha ya uzazi Minijipu, kuna raha ya uzazi hapo kweli huyu ni mwanangu lakini hili inahitaji mungu kwahiyo saini ya baraka ni tumbo la mtu euy maana yake ni hii ishara ya kwamba mtu huyu amepata uvamizi kwenye maisha yake mwanaume angalia mikono yake kila analolifanya ni kama kumekauka ni kama mkono wenye chumvi kila akiweka mahali kinachakaa kila akish huyo mtu at ukimpa mke mtoto wawatu amependeza anapendeza huyo mwanamke siku hii siku ya harusi tu baada ya hapo anakua kama amepaushwa na chumvi amjaona nyinyi watu duniani ambao ukimpa gari baada ya mwezi gari yako inaka... ulipokuwa nayo ulipo ilikuwa ni nzuri tu ila ulipomkabizi yeye ndani ya masaa manne ushaambiwa gari yako imechanika sijui tairi imefanya nini hamjaona watu wa namna hiyo nyinyi maisha ni mweni hawa hata ukiwapa mke mzuri hata mgeuza kituko hawawezi kukaa na vitu vizuri mwanamke anapaswa awe mzalishaji mwanamke anapewa mbegu mbegu ya uzazi sperm, lakini mbegu pia ya mtaji ishara ya kwamba mtu huyu hana baraka hajui kuzalisha mpe mtaji wa kila namna kila ukiweka hela mikononi mwake imepotea e, kuna utulivu mwendani leo na utulivu huyu ni ishara ya kwamba mchungaji tunakuelewa weke mbegu gani kwa huyo mama hawezi kuzalisha choo cha maana mpe mtaji wa milioni kumi atakurudishia elfu tatu nakambia mi siwezi mi labda biashara yangu iwe tu yaniuye biashara yake labda umfungulie instagram tu awe na chati ndio maana vthebessi these mungu alipoziachia kwa mara ya kwanza bustanini alimwambia wewe ardhi imelaaniwa eneo linaloenda kutafuta chakula huyu mwingine aliambiwa utazaa kwa uchungu na uchungu wako umezidishwaso yes. mana yake ni kwamba hata mwanamke anapoona siku zake na yeye hajafika umri wa wan na siku zake haziko sawa There is a way, sisi watu wazima tunajua huyu mtu ana hatari ya kukosa mimba kwa sababu hazioni siku zakeatuub kidaktaisinakaa hivyo eh? sasa yale ya mnayoyaona kibaolojia ni ishara tu ya yale yanayotakiwa kuonekana kwenye ulimwengu huu mwingine nanielewa nanielewa nachokisema Nani Nani na oh, yes. kwa sababu hiyo ibilisi haruhusiwi kukaa kwenye maisha yako kwenye eneo la uzazi wako siku zako uzione kama kawaida afya yako ya uzazi ikaye sawa na ukija kwenye ulimwengu wa kawaida huku mikono yako iwe inaweza kuzalisha pia maana wengine wanaweza kuzaa watoto lakini ukiwaweka kwenye biashara hawajui kuzaa kazi ya ibilisi nikuturudisha nyuma kila wakati na mtu wa mungu anasema vita vyetu si ju ya damu na nyama maana yake nini kila mmoja wetu anayo vita yake oh yes. napendaga kusema ili neno kuanzia aliyeko madhabauni mpaka aliyekaa kule nyuma mchungaji ndiyeko hapa nina vita zangu nisipopigana nitatolewa kwenye ulingo wewe una vita zako usipopigana utatolewa kwenye ulingo ya kwamba majanga yamekupata haimaanishi wewe ndivyo ulivyo fakti ya kwamba wewe hauna fedha fakti ya kwamba bado hauna kazi fakti ya kwamba hauna watoto fakti ya kwamba hauna mume fakti ya kwamba hauna kitu haimaanishi hivyo ndivyo ulivyo kuna oh, yes. uwezo wa kubadilisha maisha yako leo hii kwa nguvu za mungu Amen. tumaini tulilonalo ni hili mungu ametuonyesha kwenye neneo lake ya kwamba wako watu humu ndani walikuwa na vita na kila vita waliyopigana waliishinda yes. ishara mojawapo ya kwamba kuna na wakuwa giza kwenye maisha yako kuna giza mahali ni dilei unazoziona daniel bib anasema alimwomba mungu na akaambiwa majibu alishaachiwa lakini majibu aliyokuwa anatakiwa apokee tangu siku ya kwanza anayapokea baada ya siku ishirina moja vipi kama lile jibu lilikuwa ni emergency ameshachelewa ameshachelewa wana wa isel wanaambiwa watatoka baada ya miaka mia nne inavutwa paka miaka mia nne na thelathini wa giza lakini biblia hii imetuonyesha tena namna ya kudiri na wakuwagia Oh, yes. daniel hakuacha unaendelea kupu mpaka wanaachia wanaachiaaeluy vita vyetu sisi si juu ya damu na nyama bali ni juu ya falme na mamlaka na juu ya jeshi la pepo abaya katika ulimwengu wa roho pale pale ambapo ziko baraka zetu pale pale tumebarikiwa kwa baraka zote za rohoni katika ulimwengu wa roho Yes. vita vyetu viko katika ulimwengu wa roho jeshi la pepo habaye liko katika ulimwengu wa waroo kwahiyo kazi ya mtu iko katika ulimwengu wa roho yes. jeshi la pepo habaye liko wapi kwenye ulimwengu wa war wakuagiza wako api bii nasema danieli aliomba yes. malaika alipomtokea akamwambia tangu siku ile ulipoomba majibu yaliachiliwa yes. ila alitokea mtu anaitwa nani mkuu wa uajemi yes. anaitwa nani watu wa mungu an wa anaitwa nani mkuu wa wajem wa ukisoma biblia yako vizuri kwenye kitabu hiki hiki cha danieli anasema malaika gabriel anamwambia huyo mikaeli mkuu wa watu wa mungu kwa hiyo kwenye ufalme wa giza wana mkuu wao anaitwa mkuu wa uwajemi ambaye huyo kama wewe si mwajemi atapigana kinyume na wewe na kuna mkuu wa watu wa mungu ambaye yoshua alimuuliza uko upande wetu au upande wa adui zetu malaika akamjibu akamwambia niko upande wa bwana wa majeshi yes. manake na sisi upande huu hatuko peke yetu tunaye mkuu wa watu wa mungu oh, yes. umeelewa nilichokisema na sisi tunaye mkuu wa watu wa mungu yes. ambaye tukimuita kwa jina la yesu kunatokea vita kwenye ulimwengu wa roho mikaeli na jeshi lake na wajeshi na pepo la jeshi wa baya na wakuu wa giza na jeshi lao yes. tukiwa kwenye maombi vita vitainapiganwa kwenye ulimwengu wa roho na kilichoshikwa chetu chochote yes. kinaachiliwa kwenye ulimwengu wene ulin r nasema kinaachiliwa kwenye ulimwengu wa roho ro. kama yalikuwepo majibu yes. yamezuiliwa kwenye ulimwengu wa waroho oh, yes. na wakuu wa giza mm. leo hii kwa jina la yesu Amen. malaika ambao ni wakuu wa watu wa mungu yes. katika jina la yesu Amen. wapigane kwa niaba yetu Amen. aliambiwa mikaeli alipigana na kwa sababu yake majibu yake akaachiliwahaeuhaleluya oh yes. mwezi huu wa tatu Amen. kwa jina la yesu kristo oh yes. mahali popote mm ulipoiona delay mwezi wa pili yes. ulipoiona mwezi wa kwanza yes. chochote kilichocheleweshwa kilichocheleweshwainatamka kama mtumishi wa mungu Amen. kabla jumaatatu haijaingia yes. utakiona kwenye maisha yako napokea barua yoyote uliokuwa yes. malaika na wapigan achiiweaiu oyot uli asumalai yes. na wapigan waaiiwezi u watatuot yes. ionawa chochote kilichoondolewakwakoinatamka kwa jina yesukireehwaeielewa oh yes. yesu wa oh yes. anasema alipokuja mikaeli malaika wa mungu. Mkuu wa, watu wa mungu mkuu alipokuamikaemalaikawa munguuaat akapigana na watoto wa mungu akapata majibu yao inasema hao malaika nirohowatumiko niroho watumikao wanaotumwa kuwahudumia hao watakawa urithi wakovu sisi ndio wale tunaourithi wakovu na sisi ndio wale oh, yes. tunaosaidiwa na Amen. Amen. elisha alizingirwa na jeshi kila upande akamwambia gehaz walioko upande wetu ni wengi kuliko walioko upande wao najua wapinzani wako wa biashara na wenyewe wana waganga wao yes. na wenyewe wana uchawi wao oh, yes. wanaoshindana na wewe wenyewe wanaiamini fedha wanaiamini pesa yao yes. wanaamini nfen yao Amen. lakini sisi ni wale yes. sisi ni wale Amen na pwana. Amen. Pwana na la malaika wako. Amen. upande wako. Amen. upande akianza wake wa oh, yes. na adui zake. Yes. nasema majani anaaiiiaai wkwakiguand wk akin umgmtowakaiguan waknzliigupand wana zakaahaiyahetigauanwa Yes. kachwa yes. wssma yes. leo hi walioko upande wangunawapigane kwa ajiliyangukila kilicho changunakiachiiwe ia at wnuocon c waliokuwa kinyume na adui wa danieli walikuwa wawaonekani kwa macho lakini wanajeshi yes. wa jeshi la washami walikuwa wanaonekana malaika waliokuwa wanapigana kinyume waliokuwa wanapigana kinyume na adui wa elisha adui wa elisha malaika hao walikuwa waonekani kwa macho yes. na nisikia nachokisema kioknakuambie malaika wako malaika sabau oa ukajiaraunawea ukajiona na elisha mpakahliposema bwana mfungue macho mtu awaone mtuhuy awaoneainaomba mwezi huu tatu. wa tatunuunnkufunuea ah y ukaneakupa kwa macho yako ukaone yes. ulipodhania huko peke yako yes. ukashangae watu anakutetea wana nakupigania milango inafunguliwa inafunguliwaaeluyae waliyedhania huko peke yako yes. watashangaa wanavyotetea munu wanavyokutetea watatokea viumbe wasiojulikana yes. watakutetea Amen. watu watatokea malaika kma watu malaika kama watu, yes. watu. wataingia ofisini yes. watakuja kama wakaguzi wa tamisemi yes. watasema hii barua kwaniiaijapitishwa yes. wao wanajua ni wakaguzi kutoka dodoma yes. kumbe malaika akavaasut oh, yes. anasema abraham alikuwa amekaa kwenye mialoni ya mamre akawaona watu watatu wanakuja nyumbani mwake yes. na bwana alikuepo katikati yao abraham anaona watu watatu lakini mungu ametokea katikati ya watu watatu watakuja watu dukani kwako kama watu yes. lakini malaika wa bwana wakikuletea mtaji wakinunua bidhaa za dukani kwako wakiingia kwenye ofisi yako oh, yes. na kusemabausabaruaisaiiweh mtu apewe kibali sema watu kama malaika. Watu kama malaika kibaliwatu malaika olai wwatakuja kama watulakini ni malaika wa bwanawakinisaidia upande wang ni sikia mkristo mwenye imani akisema malaika kama watma mwezi hu wa tatu atweziuwatauwatakuwawenye shaa annea watu, watu. watu. watu, watu, watu, watu, watu, watu una wengine mtata natoaaanafamlenye umbiaondowa labarabaakatawewe yes. ulietasa usikate tamaawewe ambeye biashara endi yes. usikate tamaa watu kama malaika yes. watu kama malaika joni kuonyeshe mfano yes. watu kama malaika twt yes. oh, yes. mm. i watu watashawishiwa kama malaika malaikaanasema siku moja yes. alikuwa anatembea yesu mm. na watu wawili yes. walikuwa naenda kwenye kijiji cha e yes. wawakujua kama yule ni yesu wanaongea yesuwanaongea hawajui kama yesu. yes. wanapiga naye iwanapiga nayehawajui kama ieaka walipotokeai yes siatawaokea tuameaauaaeekewa s tunamtumikia mungu yes. mwenye uwezo wa kusain Hallelujah. hata ikulu kanatasi ambayo raisi ajasaini oh, yes. jaelewa utanielewa kesho tafsiri yake ni hii biblia inasema belshaza mfalme alikuwa amekaa akila na kunywa na wafalme wake mungu wetu ni noma azuiliwi bibiainasema kikaingia kiganja kika kikaandika ukutani menemene tegei na peresi kama kiganja kiliweza kuingia ukutani oh yes. kiganja kinashindwa kuchukua muhuri wa rahis nauliza kinashindwa kuchukua naisikia Na taarifa kwa vyombo vya habari uo mtu katikati yetu yes. anapata nsm kuuiwa uuinuriwa kunatoka juu eye umdhiri huyu yes. na kumwinua huee umshusha huu yes. na kumwinua huyu Amen. mwezi watatu ni mwei wakoautaba a i maneno hayana maneno haya, haya yatarudi bure tunapofika mwisho wa mwezi huu oh, yes. utauangalia mwezi watatu na kusema bwana amenitokea Amen a amenitokeaa amenitokeamweziwatatu ka jine oh yes. kila kifungwo kinakuachiamweziwatatu kwa jinesmkono yes. waanakuweka h watu kama malaika hata tukiwa kwenye ibada hii yes. nawekana mtu pembenikumbe yes. ni malaiknafan <laughs> itaona kwenye iashaaak kwaiofunuiwa hliofunguliwa macho akasmamaeshi limemzunukashuasaw muonekano wetu yes. sio wakutishanaweza yes. ukatuchukulia poa unaweza ukatuona wa kawaida ila nikupe taarifa tuna shehena ya jeshi la malaika limeazunguka maisha yetu ndio maana tunatembea kwa madaha hatuna yes. presha hatuna wasiwasi Amen. maana tuna jeshi la bwana limetuzingika baba yetu aliyetuzaa yes. anaitwa baba bwana wa majeshi bwana wa majeshi uyo ni babako mzazi bwana wa majeshi ni baba wako mzazi ukatetewena a ukatetewe na bwana ukate ukate sema leo kila walichoninyananyaa wan amani walioninyannyaashara walionanakazi waliowanynayendo walioninyananya aaaarknealbadaaaesana arkamna kleage Y to Barane Balakikata, Sharata, Satabada Gida, Eketilamaka de Linganda, Ontabarani Lavagan de Lebus, Itobaranakatella Mandia, Sharada Basata, Mata Baradiga, Rico Karadila Basata, Eli Garamalati, Anabaradababa, Endebroth, Lakata Tataba, Ezuribosh, In the Baranele Balabia, Inda Balafina Gilamanda, Yanta. nisikilize kwenye kitabu cha yuda ukiwa umesimama kwenye kitabu cha yuda bibilia inasema shetani alikuwa anataka kuuchukua mwili wa musa akatokea malaika mikaeli akamwambia bwana na akukemee ikiwa tu mwili wa maiti ya mtumishi wa mungu shetani alikuwa nataka kuchukua oh, yes. na malaika wakamzuia nipo hapa kukuambia oh, yes. shetani anayemeendea kuchukua afya yako malaika na wamkemee bwana na wamkemee sema ninao malaika wa bwana upande wangu wanazuiawanazuia Wana kila ala abaasha na ninao malaika wamwezi u wa tatuitaiona faidama leo hii hi. wakuu wanawapiga a ina s ninawashusha ya uru yainatamka nuru wenye biasharayanukila mahali ambapowaku wawametand kazi yangu iionenshaa zangu iionejina langu liionenawa chanu kiionewanaotak kuioeiaalaikwaaupand an ne n addbadidbrealatdbdi ababodu and alabaki oao oai yktaeo ykain ananamanda oanamand ynd baa eoabaaid me makini kuna watu anaanguka huku akianguka mtu mlete huku mbel asikakanyago nt kwajina lkwa jina las aliyechukua tumbo langualiyeshika kazi a mikono yanmwizi wa baraka yangukwa yangu. jina la yes imejua aa anaweza achilia majibu na mkuu wa uajemi, uajemi. akayazuiaaa Akayazuia. anaweza achilia majibuna wakuu wa giza wa nchi hiiwamkoa huwakauia lakini leo nimejuam tu ukiwa hatuufy yoyt anayeuabu wenye ashswenyeshwenye aishynakuwe na vita wenye ulimwengu aalituma nno walikoshkwa ina ayanu yanunynu Dabo shata saduke lata kara balatepe e porovash ada banama katalala luka katalaba sukalala salabaroto kala ma la parida eliga la kota la manetu esu kota la manakalete. ashi di nomonia salaka balaka tapa li baloko tapa ya kapa la kapa tabalu eturi nomonia kala zaya kaya makatudea shalunta shetabatute ya kete te se yokakete, kote makoke E kakadido, oruta baba, rata padodo, rata biblia inasema wako wao watabiro yes. mwezi kwa mweziwako yes. watu kila mwanzo wa mwezi yes. wanatabiri ovi oh, yes. kwenye mji wanatabiri uovu yes. kwenye maisha ya watu biblia anasema kwenye kitabu cha ezekiel anasema kuna watu walikaa kwenye lango la mji pelatia mwana wa benaya na azori wakitabiri kwenye mji wakisema huu sio wakati wa kujenga kwa manake hawa wanatabiri ais wanatabiri kinyume na hawa wanaotaka kujenga oh yes nsmaanatabiri wanasema hu siowakatiwakujenga kwenye mjimawaomwaa waene tsau ikamtoa kilichotoka ikamuonyesha wns ikanileta waiguk lango la upande wa, wa Sema, nyumba ya bwana la la na, la na kutabiri maovu watoto wa nyumbani ta a w w a walikuwako watu ishirini na watano mahali pa kuingilia palango hmm. kulikuwa kuna watu ishirini na tano na katikati yao nikamwona yazania mwana wa azuri akamwona yazania mwana wa azuri na pelatia mwana wa benaya benayapelatia mwana wa benaya nao ni wakuu wa watu wakuu wa watu k hao walikuwa na vyeo serikalini hmm walikuwa na yeo mahali fulanifulaniangai oh, yes. walichokuwa na kifan akaniambiaasema morogoro ni mji mgumu morogoro biashara zifanyiki morogoro kazi ya mungu haiendi angalia kuna wauni wanakaaga umu ni machifu ni wakuu wa watu yes. mwaka huu yes. baba zetu wamelazwa kwenye ardhi hii oh, yes. wakimwamini mungu yes. na kwa sababu hiyo hatutalala tukiwa atujaona ushindi kabla hatujaingia kwenye uzee yes. tutauona ndio kwa mstawa ili akaniambia mwanadamu hawa hawandio watu wale watungao, uovu. Hawa watu wale watungao uovu. Na mashauri mabaya ndani ya mji huu m am wakati wa kujenga nyumba si karibu wanasema wakati si mji huu ni sufuria na sisi i nyama wenyewe wakija wanasema mji huu ni sufuria mm. na sisi ni nyama kwa manaake kila aliyeko ndani na aliwe manaake yoyote naye mwenye mpango wa kujenga wenye wa kufanya chochote yes. we'll yes. kwao manake kuna watu wameweka uzio kwenye ulimwengu wa roho yes. kwamba hawata hawa hawatajenga hawa hawatazaa hawa hawatafanikiwa tulikuwa wajinga oh, wakati hatujui yes. ila sasa tunajua Amen. ama zao ama za bwana wa majeshi oh, yes. watu wangu wanaangamizwa w kukosa maarifa ila wakipata maarifa l wakipata maarifaanaa chochote kinachoaibiashara za watu wenginedo za watu wenginekazi za watu wenginewenye mne mstawa nwasemao wakati wa kujenga nyumba si karibu mji huu ni sufuria na sisi ni nyama Aha. basi toa unabii juu yao una kaa na kusumbua kwenye ndoa yakoaa ita vyetu sisi si vya kutumianamatususisi yes. tutanyamaza atutauac ututukanetutakuacha yes. ututukane. yes. useme yes. ikifika jioni Yame rugurutunalo oh, yes. gio nasemakun yes. mtuanakuengea kwenye bisharyakokuna yes. mtu amekunyimaruykounamwiswaniniunato yes. mm. uaukm bwanaishivo yes. usioih bru namwonawan akikuondoasknahokis oh, yes. Oh, yes. wem h habari nazowafikia kokoti waliko inatamka kwa oh, jina la yesu yoyote aliyenena maovu kinyume nawe kwa damu ya mamlaka ya yesu kristo inenayo mema kuliko maneno ya mama ako aliyokulaan A- niwezekana oh, yes. yes, ukapo naniambia ast mimi unabia linitolea mama angu. na mama angu ameshakufa nayafutaji haya maneno iko damu ya yesu oh yes. inenayo mema Amen. kuliko maneno ya mama aliyosema nilaniwe aliyosema stz ninalo neno juu yako leo ii yes. kwa damu ya mwana kondoo yeye inenayo mema kwa damu ya yesu Amen. inenayo mema wewe ambaye tumbo lako yes. alijaona mtoto yes. mwezi huu wa watatu yes. utaangalia vipimo yes. na kucheza pamoja na sisi mana umeiona mimba Amen mbaye auna kaimwei yes. watatu tutacheza pamoja na sis mana bwana amekupa kai wewe ambae auna biashara mwezi yes. u watatuutacheza yes. pamoja na sisimana wana amekupa iasha wezi ukwebora kwakomnatoa unabiiu anaonizuiaetaanw a ina uanna ina a e eee mnamu mjini hapa safari hii hiiwatajua oh, yes. kututofautisha huyu ndo yule anayeendaga uruguru huyu aendagi ah, maana wale wa maunturuguru yes. awakogo hivi huyu yes. amefanikiwa anasemaje hey, ya nani swastwanbao unabiiuu yaomwaadam na wiki hiyote nayoanza kesho Hallelujah. kila siku jioni tutakuwa tuko hapaifae yes. milango yetu ya biashara mnaiachiandoa no yangu unaiachiakama baada ya hapauugonwtak kama unasikia mgongo unauma kiungo kinauma sema ninao unabii unabii juu yako, yako. Maana maumivu, Maana maumivu. Tena. Tena. Majuwa, kuna ya moyo ya daktari yale mjinga umeniharibia unaua kint kinaiaimaonwni anasema toaunabii juu yao yes. hey, A, mwanadamu, mwanadamu, hey, mwanadamu. nomanij kuna mwanadamu huu ndani oh, yes. ajasema e, mtumishi amesema e, naniwanaam hey, nauliza weni mwanadamu oh, yes. auekapaka nasikia watu apo humu ndani kama kuna mtu anasema mimi hapa hili eno nilaani wanu basitounabii juu yao e, mwanadam toa unabii uh-huh. yani ya bwa ikaianuinuanu tiwaaik nyingi m oh, y yes roho roho ya bwana ikani yes. leo bwana ikaniangukia leo atakuangukia royabwana ikaniangukiachanauawaa atakuangukianaioanguki akaniambia akaniambia nena bwana asema hivi mmesema uh-huh. maneno hayo uh-huh. enyi nyumba ya yasael uh-huh. maana mimi nayajua yaingiayo katika mioyo yenu mmewaongeza uh-huh. watu wenu waliowawa ndani ya mji wenu nanyi mmezijaza njia kuu zake basi bwana mungu asema hivi watu wenu waliowawa ambao mmewalaza katikati yake Aha. hao ndiyo nyama hiyo Aha. na mji huu ndiyo sufuria Aha. lakini ninyi mtatolewa nje Aha. kutoka katikati yake stari wa kumi na mbili nanyi mtajua ya kuwa mimi ni bwana kwa maana hamuendi katika amri zangu wala hamkizishika hukumu zangu bali mmetenda mambo kama hukumu za mataifa wanaowazunguka ikawa nilipotoa unabiipata maangalia baada ya ibada leo kitakachotokea baao kitachotokea a an ya mez wata hiki ndiiholichotokea ikawa nilipotoa unabii peatia mwana wa benaya ba- oh, yes. Juma akafa kaaiiakaaa iia alitubu ambe aliimba amio alifanya nini baada ya ibada hii yaleo yoyote anayeloga maisha yakomautiaimat naijurikane na yes. na uzuri mungu anasema na sasa mtajua yes. ya kwamba mimi nio katikati ya watu wangu Amen naomba niseme leo hii Amen. utajua tu aliyekuwa na aribu hiyo biashara yes. utamjuaje yes. kwa msiba nyumbani mwake Amen inatamka kwa jina la yesu aliyewashika oh, watoto wa mama yako kiasi kwamba wapige hatua yes. kila wakifanya kitu wakiendele yes. leo hii kwa jina la yesu Amen. tunatoa unabii juu yao uovu walioturushia sisi yes. uwarudie wao wow. kwa jina la maotealiett niliwaambia inawezekana ulifanya makosa miaka ya nyuma ukaingia kwa mtu ambaye hafai utukufu wako ukaondolewa lakini liko neno linasema oh, yes. neno la mungu li hai Amen. tena lina nguvu tena lina uwezo yes. wa kugawanya mm. wa kugawanya oh, yes. nafsi na roho na roho mm. na viungo na mwili kwa hiyo neno linaweza kuniachanisha mimi na adija suleimani oh, yes. iioingiaioingia mna mapepo huko sema mahali popote nilipoingia nikafungwa na nikafungwa nikafungamanishwa na asifa. Asifa. na utukufu wangu, wangu. ukaondolewa nikashushwa Nika heshima yangu thamani He yangu. Yangu. yangu kwa jina la, la yesu kwa neno la bwana lenye nguvu leo hii hi. najiachanisha na, na kila uovu niliyoubeba nileteamaara kwa jina la yesu neno lake linasema uwatakase kwa, li kwa, ile kwa na neno lako ni kweli sema leo hii, hii. kweli ya neno la bwana inanitakasa kila ugonjwa unaondoka mlini wangu kila ugonjwa unaondoka ulini mwangu una kila aibu inaondoka mwlini mwangu nisikia ukiomba kwa maneno yako sasa te lavasso, te likatalamandolowo sekatalaɓata sata barotokoseketalabariɗa yetelenemanakusaladaba yate tala zigedigabaa jeronomo sokotalamangada yakita laba stedi e loko telenamanakusedia jaladama sokodiɗa yate labala kitelema selenamandogula kita sema kwa jina la yesu kwa jina la yesu mwezi huu watatu ninatoa unabii kwa kinywa changu sitaiona hasara mwezi huu watatu ninatoa unabii kwa kinywa changu sitaiona hasara hasara haitakaa kwenye maisha yangu kwa jina la yesu kwa jina la yesu ninaondoa ugonjwa ndani ya mwili wangu nami inakutamkia kama mtumishi wa mungu katika china la yesu ugonjwa nauondokewlwako ugonjwa nauondoke mwilini mwako kwa china la yesu na uwe mzima kwa china la yesu pokea afya njema kwa china la yesu pokea afya njema kwa china la yesu shlhiwk naue mzakw jin la Mwezi huu. kwa jina la yesu ninatoa unabii ninatamka neno la bwana kwa jina la yesu nimenunuliwa Ni Ni Ni kwa, kwa, Ni kwa damu ya mwanakondo mwana na kwa sababu ya damu yake ninamiliki miliki na kuutawala ya na mwezi, mwezi huu neno lake linasema neno lake alitununua, alitununua. Kwa, damu yake. kwa damu yake kutoka kila kabila, kutoka kila kabila. na kila lugha sema wanaposhindwa wanaposhindwawacha noshinda wachamimi ntaweza wanaposhindwa waparet wanaposhindwa waswahilii ntawezawanaposhindwa watuwakabila taweamimi nitapita maana ninayo upande wanguninayo upande wangu damu ya mwanakondo na neno a ushua wakee nuliopota unarejeshwa unarejeshwa Una Una sma kila utukufu, utukufu. niliyopoteza Ni kwa sababu ya dhambi kwa sababu ya uovu kwa sababu ya ujinga kwa sababu ya, ya kukosa akili kwa sababu ya kukosa fedha kwa sababu ya kukosa watu sema safari hii bwana hii. hiibana malaika kama watu malaika kama watu milango liyofungwa kwangu kwa? Itafunguka. itafunguka kwa jina la, yesu. Kwa, jina la, yesu. Kwa, jina la yesu. kwa jina la yesu sema milango iliyofunga inafunguka. inafunguka sema napendwa na, na mungu na kwa sababu hiyoalimtoa yesf kwa, hiyo. Alimtoa yesu. Alimtoa yesu. Kafara. Kafara. kwa ajili yangu, yangu. mahali popote. popote walipologa kwa damsma walipologa, walipologa kwa damu leo hii, hii. ninawaendea Nina kwa damu ya kafara damu. <Sumire> <Vattrica cupiser> <ooo paying enough> yeah, yesu ya yesu kristo kwa damu ya kwa damu ya kukuinawajia kwa damu ya yesuwalipologa kwa damu za watu inawajia kwa damu ya yesu kila waliposhika <poze> Book... kilicho changu kwa damu ya yesu inarejesha kwa damu ya yesu yeye amesema tumeshinda kwa damu ya mwanakondo aamu ya mwanakondoukiomba kwa satotela basotadabada lida barakateledakusa dalabadia karotolaba satalaaamnda yendabala ktala mangs lama ktlla yekakataladiɗa saladelabasize e katatalamade jalaba std ligabanegala tt zaranamadegalakzeda jalakokatdala alabatt ab eat l mad em aba e aklakamand eba d dbala ed sema kila maneno kila maneno ya kichawi yakc yaliyotamkwayaliyotamkwa kinyume na miminue na mi mimi. kila, kila maneno na kila kikao, kikao. cha uovu inawezekana sio cha kichawi lakini ni cha uovu watu wanapanda mbinu na uovu kinyume na wewe sema maneno yoyote, maneno yoyote matamko yoyote yaliyotamkwa kinyume na mimi, kinyume na mimi kinyume na mimi n kila, kila kikao kila makubaliano kila, makubaliano. kila, maazimio. kila maazimio ya yakushyotm ya kinyume, kinyume na mimi mwezi huu watatu kwa damu ya yesu ninashuka nayo juu yao hao wanenao maneno hayo na kuyafunika kwa damu ya yesu Jui yao. Jui yao. Na kuafunika. Na kuafunika. Kwa damu hayataweza iko ya yesu inenayo mema kuliko damu ya ab maneno ya watu hayawezi kuzidimema yanayonenwa na damu ya yesuuu yangu sema kwa damu ya yesu siku zangu zinaenda kwa damu ya yesu biashara zangu zinanenewa inaenda saasa sema ninatamka kwa damu ya yesu, yesu. inenayo, mema. inenayo mema. Yako mema yako mema kwa ajili yangu adamu ya yesuimetangulia ya yesu. mbel yanimetangulia mbele yangutarehe ya sabranzia wanzzi damu ya yesu imefunika kila siku sema yako maneno manenoyadamu ya yesu kwenye kila siku yako maneno ya damu ya yesu kwenye kila siku kwa sababu hiyo ninatamka ya kuwa mwezi huu nitafunga faida mwezihunitafuna faidn fitaiona fad nitayaona maende yoyoteyak itakaotokea mwezi hana nitashindas ooteitakaotokea weinaikamatakwa am e amesemawa damu yake Kwa ka dmuynaiona afya yangumad yo mwezimaundiyo mwezi, mwezi mungu ananirudishiaiioteinareea vinarejea amani yangu inarejea. inarejea wateja wangu, wateja wangu. wanarejea biashara zangu zinarejea kama unaamini sema aminayeye yeah, yeah, anasema nitarejesha miaka iliyoliwa na nzige miaka miaka Time. huu ndio mwezi ambao hasara zote ulizoziona yes. mwezi huu Amen. mama huyu ameshuhudia anasema tuliposema hapa ndani aliyekuwa kwenye kiti akawa demoted. nasikia anacho kisema oh, yes. ukiwa unapigana vita learn to be yoyote anayekaa kwenye kiti yes. na kuzuia haki yako yoyote yes. h imemkuta ameondolewa Ame na atakaa ie yes. atakee kupa haki yako Amen. kwa jina la yesu geokikwambia mwezi huu kinaeleweka sema fursa yoyote ayyote inayotokea mwezi huuinatoke ni ya kwangu biashara yoyote, yoyote. inayotokea Inayotenke mwezihu ni wa kwangusema kwangu. nakamata fursa ndani ya mwezi huusema kwa jina la yesucha kwa yesu. kwangu chochote, Cha kwangu chochote. Cha <mucharak> kwa yesu damu ya yes. usiache yes. kufuatilia masomo yetu mengine kupitia mitandao yetu mbalimbali mbali ya kijamii ambayo yote yinatumia jina la pasta tony kapola youtube facebook pamoja na instagram namba ni 762153539barikiwe