kama mtu atakuwa na siku bora analoneno alilolisikia kama mtu atakuwa na maisha bora anayo maneno aliyoyasikia na maneno hayo siyo ya mtu sio ya baba siyo ya mama siyo ya rafiki bali ni maneno yatokayo kwa mungu mwenyewe ambaye akisema kila lichokisema ana uwezo wa kutimiza ndoa haikutengenezwa na wanadamu ndoa ni mpango wa mungu kwaiyo kama ni mpango wa mungu then yu stoh th lean from him matatizo yetu yanaanza tunapoacha kuwa wakristo na kutaka kuwa wna psykolojia when westo bi cistiaano thats when westat faling onyea kwa hali ya kawaida haikutakiwa kua hivi no kwa hali ya kawaida ndio haikutakiwa kwahivi na kwa hali ya neno saykolojia itumike kama inatakiwa lakini s sio waamini wa sykolojia sisi ni waamini wa neno la mungu mungulet go to the theword tuangalie neno ilichokisema kwa sababu neno lina promis neno lina ahadi neno lina ahadi kila mahali mungu alipokwambia maelekezo ya kufanya hata kama ni magumu na machungu kiasi gani yana ahadi yake umvumilii huyo mtu kwa sababu tumemvumilia no vumilia by the scripture kisha kwenye kuvumilia kuvumilia kwa kuna la kwa Mumeo ana hani ahadi hey, ni ahadi za mungu tu ndo ndio sio ahadi za jn joni, joni anakuahidi kulingana na hali yake ya hewa sikuela haipo ahadi imekufa lakini jehova ahadi zake ni ndio na amina so, usitafute ahadi kutoka kwa pita, tafuta ahadi kutoka kwa bwa makosa tulioyafanya maisha yetu yote ni kwamba tumewekeaga watumatumaini kukaa au kuondoka kwenye ndoa not about love anymore, about kuna wakati kwenye maisha yako uaminifu wa kubaki kwenye kiapo has to the love you have for a man. mpaka upendo utakapoondoka kuwa hisia na kuwa kitu cha wewe kuishi kila siku mwanaume yote mwenye kiburi cha kumwacha mke anamwacha mke ambaye anajua kabisa huyu ni kimwacha atateseka lakini mwanaume mwanaumehuyu ni kimwacha ndo kwanza naeza kufungua kampuni jingine Haji wanaue si waina hivoonjianyeeziyakuchkkisa wa ona shughulizako na ndiomaana yeah. wanawake lazima mjifunze kuwa na hela zenu wenyewe sababu kuna vitu vingine unavoenda kupigapiga kelele kwenye masikio ya mtuhatakuchosha tumadhara ya kutegemea kila kitu unatengeneza taimaini za ndoa i hela free woman you must have a kwako kwa sababu najua kuna saa mume wako anataka majibu kutoka kwako hili ndio wanaume tunatakiwa tufanye jifunze kuwa wazi kwa mkeo kwa sababu kuna arguments nyingine mwanaume hatumsikilizi kabisa manake kuna maeneo mengine wewe huwezi kujitetea huwezi kuongea akiongea mkeo amefunga mjadala lakini hawezi kuongea mkeo kwenye nhn ambayo haijui mke wako hawezi kukusaidia kama lakini mume wako huwezi kumsaidia kama huwei kifua wadada wanapenda sana wanaume waw wawai angekuatuwazi wanu igemwelewa lakini vifua wakati mme wako anakuwa mwazi unacho kama unajua kifua chako uwa usije ukamweka mwenzako mahali ambapo akiwa wazi unaanza guilt. The next day he does ni hata kama huyo mwanaume amekokera kiasi gani mstah mbele ya wanaye na mbele ya watu wanaomwamini na kumwheshima atakuheshimu maisha yako yote hata mungu mbingunu a Amen. wanawake waliookoka wa yani wa lazima kwenye moyo wako kwa sababu kuna yuc inayokusubiri iliyo bora kuliko jana mwa jna laes baa nipe mt siku zoteeeo siache kufuatilia masomo yetu mengine kupitia mitandao yetu mbalimbali mbali ya kijamii ambayo yote inatumia jina la pasta tony kapola youtube facebook pamoja na instagram namba ni 762153539 barikiwe