Kama mtu atakuwa na siku bora analoneno alilolisikia kama mtu atakuwa na maisha bora anayo maneno aliyoyasikia na maneno hayo siyo ya mtu sio ya baba sio ya mama siyo ya rafiki bali ni maneno yatokayo kwa mungu mwenyewe ambaye akisema kila alichokisema ana uwezo wa kutimizaw mi napenda dada wewe unapenda fashion, lakini haikupendi anza kwanza na kile unachokiweza unachokiwezami unajua mimi the yeah. mtu anakaamtaa mtaa unahitaji yeye anakomaa mimi napenda sana viatu ntawauzia viatu viatu napenda wewe dada mtaa unahitaji nini uza weaving kwanza viatu tauza kesho kwenye biashara hatufanyi tunachokipenda kwanza tunafanya kinacholeta hela kwanza then kwa hizo hela tulizozipata tunafanya tunachokipenda sasa kurupue mwanangu hivi mi napenda sana matatizo ya kujifunza biashara biashara kwa mtu ambaye hajawahi kufanya Taskia, njia tano sgogos kauzeufunz bsr uff unafanya kitu nacho kipendakakwambia tlia napenda makomputa kwa kwamo muulize baba unapenda nani pipi au <laughs> naenda kwa mzee baaresa je baresa bsamani e unapendaiee atawambia niyangup wamepoteza fedha zaoiai kasabaut sababu tu unapenda dagaa basi biashara ya dagaa utakula zote ndani siache kufuatilia masomo yetu mengine kupitia mitandao yetu mbalimbali mbali ya kijamii ambayo yote inatumia jina la pasta tony kapola youtube facebook pamoja na instagram namba ni 762153539 barikiwe