kama mtu atakuwa na siku bora analoneno alilolisikia kama mtu atakuwa na maisha bora anayo maneno aliyoyasikia na maneno hayo siyo ya mtu sio ya baba sio ya mama siyo ya rafiki bali ni maneno yatokayo kwa mungu mwenyewe ambaye akisema kila lichokisema ana uwezo wa kutimiza watu wahurumiwi kwenye maisha ili wapate vitu chochote mtu kurumia, akakupa atakunyanyasa yes. aliyesema hivi nimeamua kuolewa naye anapitia vitu vigumu mahusiano huruma ochote m lihokuuumia kkutk hot ot hiiauowa ayt huiot amia yes, wattoiibiashara ya kwangu menyewem aiwezam yesu kwenye yale mateso ya msalaba alilia sehemhiibaaalioondoa kwa mchakato wote huu anachapa viboko theh okay. alipotundikwa msalabani asema pale ndipo dhambi za wanadamu wote zikawa zimekuja juu yake mungu akai kwenye dhambi akaondoaapig niacha manake nilikuwa naweza kuyavumilia yote haya because yu ae there kwa sababu likuwepo bt thisti you aegon iam not sa wewe ameondoka juma unalia kaondoka josefu unalia aondoke mama aondoke baba aondoke mume aondoke mke yu ae theeajaondo yi yani, usiwape nafasi ya kujichanganya kuamini kwamba bila wao we uwezi usiwape yes. yes. sisi ndio wale tunaosaidiwa na mungusio watu yes. amelaniwa mtu yule amtegemeae mwanadamu na kumfanya mwanadamu kuwa kinga yake yes. lakiniianasema amebarikiwa mtu yule ambaye bwana ni tumaini lakejasiwa nachoshkuru mungu rafiki zanguako pamoja na mimi wajuasubahoshuru u mumewangu mpeni anasimama namimi anasimamanwewe kam mume wangu atanipa namshkuru mungu kewangu atanisaidi sh hata kama mke wangu atanisaidia awe ametumwa na bwana ni mungu ndo alisema sivema mtu huyu awe a pekeake kuwa uvumguzi wa damsh najua upendo upendo upendo nikuulizana umekula yaani haniulizi kama nimekula haniulizi wewe njaa yako kukuuliza nikuulize mimi vipi bwana yani mimi anipigii simu sijara cha kula yani tangu jana sijara una hela ya kula hujui vyakula vilipo jani kuishi maisha ya maigizo siache kufuatilia masomo yetu mengine kupitia mitandao yetu mbalimbali mbali ya kijamii ambayo yote yinatumia jina la pasta tony kapola youtube facebook pamoja na instagram namba ni 762153539 barikiwe