kama mtu atakuwa na siku bora analoneno alilolisikia kama mtu atakuwa na maisha bora anayo maneno aliyoyasikia na maneno hayo siyo ya mtu sio ya baba siyo ya mama siyo ya rafiki bali ni maneno yatokayo kwa mungu mwenyewe ambaye akisema kila alichokisema ana uwezo wa kutimiza kwa nini watu wengi hawabadiliki kwenye maisha ni ule uwezo wa mimi kukuaminisha na kumbuka ulilonifanyiaan nikikukumbusha wewe makosa uliyoyafanya jana you will never change because all pictures will be there na utakuwa ukiamini na ukikaa kwenye hofu ya hasara ya jana na juzi nikikukumbusha hasara uliyoingia nayo jana leo utawekeza not basing basing of of of the the opportunities of today utawekeza on the losses of yesterday kwa sababu jana uliingia hasara kwa hiyo leo unasema hivi i have to be careful kila mwekezaji anaona anafanya analisis kwenye akili yake hata kama hajaandika kuna namna huku ndani ya moyo wake ndani ya akili yake kuna analisis inaendelea inamfanya yeye kuamua na ingiza shi ngapi hapa eksperiensi zetu za jana na juzi zikifanikiwa kuja leo we move kwa sababu kwa imani tunafahamu ya kuwa ulimwengu uliumbwa kwa neno vitu vinavyoonekana ndio vina unachokiumba watu wote tunaowaona magend hata aa mabilionea kina elon Musk, kina jeff bezos awa ni wanaume wenzetu mnasikia mazee ni wanaume wenzetu na sio kwamba eti they have special havee no kama ni jift wanayo wana jift akutokata tamaa alikuwepo wakati beni bilionea bezos alikuwepo wakati ni bni nn tangu miaka hiyo b anakamata times miaka inafurulizayndo nn wanaume wanajikoki tu wanajaribu wanajaribu vitu vitu vyao vitu vyao ilipofika u waaiu lakini mtafute jeff bezos kwenye list ya mwaka kama mabilionea even in the f- top five, hayupo v i hekumbe kuna mwanaume alikuwa na mapicha yake anayaona ukichwani anacheza mafumo yake anajaribu mzigo na kata kwa sababu ukikaa na picha ya jana uliokosea picha yako ikiharibiwa na mazingira ya nje kwisha you destroy all the destiny picha yako ya ndani nasizungumzii visien za inspiration inspi kwamba nataka kuwa daktari daktarinazungumzia picha zinazowekwa na mungu mwenyewe picha zile za imani kuna picha fulani ambalo la ajabu la imani unalo hiyo ndo itakupa uzima hiyo ndo itakupa kupumua picha unazoziona za jana mbovu zote ni mchezo wa ibilisi kukuexceh mungu hatusaidii sisi kwa kutuonyesha tulivyokosea jana anatusaidia sisi kwa kutuambia how big future is anakwambia hacha ujinga there is the best ahed skomainaw ilo jambo ilo jambo linakupotezea muda move forward there is is something good ahead there is life beyond the of time acha kufuatilia masomo yetu mengine kupitia mitandao yetu mbalimbali mbali ya kijamii ambayo yote yinaotumia jina la pasta tony kapola youtube facebook pamoja na instagram namba ni 762153539 barikiwe