kma mtu atakuwa na siku bora analoneno alilolisikia kama mtu atakuwa na maisha bora anayo maneno aliyoyasikia na maneno hayo sio ya mtu sio ya baba sio ya mama siyo ya rafiki bali ni maneno yatokayo kwa mungu mwenyewe ambaye akisema kila lichokisema ana uwezo wa kutimiza zakayo alikuwa anatafuta kumwona yesu anasema alishindwa kumwona kwa sababu ya umati wa watu kwa sababu alikuwa ni mfup lile neno mfupi wa kimo tafsiri ya kiufununi hii mfupi wa kimo unaonyesha udhaifu zakayo kayo aliyonao ko inawezekana tumeingia kwenye makanisa au makundi ya watu wanaojiona au wanaonekana wakiroho kiasi kwamba wameangalia maisha yetu wakatuona sisi ni wafupi wa kimo na sisi katikati yao tunajiona wafupi wa kimo o wanafanya kwa sababu ya udhaifu tunaoona na, na kucheki kwenye maisha yetu tunajikuta hatuwezi kumwona yesu kwa sababu ya watu kwa sababu huwezi kuwa mfupi kama mrefu hayupo so mos of you mnashindwa kutafuta nyumba za ibada mnashindwa kutulia kwa kumtafuta mungu kwa sababu wengi wenu mlifika mahali mkajilinganisha na watu mliowakuta maeneo hayo alafu akawaambia wewe huwezi kuwa kama sisi zakayo alipoona watu wanamzuia wanamsema kwa udhaifu wake wanamfanya sim yesu bibinasema akaamua kupanda juu ya mkuyu mkuyu ni tu mkuyu sio yesu panda mkuyu ukimaliza kupanda sizi palenasema yesu alipokuwa akipita katika njia ile wakati watu wengine walikuwa wanamzuia yesu yesu akamwona yeye mimi niko hapa kukwambia hivi chochote kilichokuwa kinakuzuia usimuone yesu, yesu Kuona wewe the one who could not see jesus because of other people. right now inawezekana in kwenye maisha yako kuna makosa uliakosea yanakufanya unajisikia aibu Una lose confidence i was once like that then yesu akaniambia nataka kuingia nyumbani mwako nyumba ya mtu siyo jengo so aliposema nataka kuingia kuingiayesu akaingia ndani ya nyumba ya zakayoyeye aliyekuwa hawezi hata kumwona umetembea kwenye maisha yako ujawai kumuona yesu wamekuombea lakini ujawai kumwona miaka yote ujawai kumwona memtafuta mungu mpaka unaanza kuona kama ni uongo niko hapa kukutia moyo a22 utamuona yesu Amen. yeye mwenyewe amekusudia kukuona biblia inasema hivi zakay akafanya haraka akashuka akamkaribisha kwa furaha hakulia girti zimeondoka kimo chake akiusu ki tena pombe izokonakunywazinaishu tenauuliokuanafanya auaistwam aahuu yo usnakumtumikia mungu wa mali zakouwa na maela mengi and be siache kufuatilia masomo yetu mengine kupitia mitandao yetu mbalimbali mbali ya kijamii ambayo yote inatumia jina la pasta tony kapola youtube facebook pamoja na instagram namba ni 762153539 barikiwe