kama mtu atakuwa na siku bora analoneno alilolisikia kama mtu atakuwa na maisha bora anayo maneno aliyoyasikia na maneno hayo sio ya mtu sio ya baba siyo ya mama sio ya rafiki bali ni maneno yatokayo kwa mungu mwenyewe ambaye akisema kila lichokisema ana uwezo wa kutimiza usiende tu kulala kwa sababu umejisikia kulala umetoka kuangalia llako huko na majungajunga unaenda unalala b it is only uliiachaje kabaujaaulizojaza nafsi yako jaanikakwambia u nakwenda kulala mungu nafsi yangu na iwe safi mbele zako ili kusikia kutoka kwako natamka usiku huu nitasikia tu kutoka kwako nitaona tu ya kwako kwa. kwa jina la yesu tunaziba kila mwanya wa shetani kupita kupitia ndoto mahoro anapata kupita kumbuka imani chanzo chake ni kusikia kama kusikia tu tunaingiziwa imani hayakuona no kuona imani inapigwa imani inaingia kwa kusikia inaondoka kwa kuona ndiomanaanasema hatuenendi kwa kuona bali baitunaenenda kwa imani when when when we we we we are blind when we don't see when we what we see what then thats where faith begins imanimanaake en aa naan Uo, imani inaanza kwa kusikia kwa hivi. petro anasema bwana kama ni wewe niite nije ni anatoka kwenye boti anaanza kutembea juu ya maji tmmaema alipogeuza macho akauona By ona, zaidi kusikia hapa yani, yote. yote uondoke na imani huja unaoyaona one ii kuk o when sight begins unaangalia yako anawambia ya ya ya ya ya mungu wetu faith. ili atupe ate ye mifumo ya dunia hii kumbuka walipoiona bahari walisimama aliposikia akawaambia waendelee mbele alichosikia kiliwapa kuendelea walichokiona kiliwapa kusimama wao wanaangalia ili wafanikiwe sisi sisi tukiangalia hatufanikiwe ila tukisikia ndio tunafanikiwa by ba acha kufuatilia masomo yetu mengine kupitia mitandao yetu mbalimbali mbali ya kijamii ambayo yote inatumia jina la pasta tony kapola youtube facebook pamoja na instagram namba ni 762153539 barikiwe