kama mtu atakuwa na siku bora analoneno alilolisikia kama mtu atakuwa na maisha bora anayo maneno aliyoyasikia na maneno hayo siyo ya mtu sio ya baba siyo ya mama siyo ya rafiki bali ni maneno yatokayo kwa mungu mwenyewe ambaye akisema kila lichokisema ana uwezo wa kutimiza maombi ayahusiki kwenye utajiri the of fact, kwenye biblia wako watu waliomba huku na mungu akawap mtu mmoja anaitwa yabesi biblia anasema kuhusu yabesi akamlingana bwana kwa maombi akamwambia laiti kama bwana ungeniongeza na kunikuza na kunibariki And the bible says mungu akayajibu yale ya maombi akamwongeza akamkuza akawa mkuu kuliko ndugu zake huko kwenye kusema iuestn ya utajiri maombi ya usiki huko ni kusema hivi ni kutoka kwenye namna yetu ya kimbingu na kufuatisha namna ya dunia hii kwa hiyo dunia inatuvuta kwenye namna yao ya kuopereti mambo yao slowly na sisi tukidhani kwamba kwa sababu inaonekana ni nzuri kwenye kusikia inaonekana watu watafurahi watu wanaopenda kazi wenye hela watafurahi kusikia kwamba kuomba ni kupoteza muda trust me there is prayer there is giving sacrifice And there is hard work wako watu mjini wamefaulu mitiani mno lakini mpaka leo waona kazi na kuna watu utawaambia nini ameenda kanisani ametamkiwa neno na mtumishi wa mungu na akapata kazi bro niambie mimi nafanyaje kazi mbona kama tunamfanya mungu wetu hajali a zetu biblia yetu nasema anajishughulisha sana na mambo yetu leo no, et anajishugulisha sana na mambo yetu unajua anazungumzia mambo hajasema anajishughulisha sana na dhambi zetu mambo mambo aaamauuaabamboabo manae duka langu la nguo nililoanza nalo nalo anajishughulisha sana biashara nuo lioana a aauuiaasara anu dogaua swala la kazi mwalimu julius kambarage nyerere aliwahi kusema kazi ni kipimo cha utu hiyo ili tujue wewe ni mtu lazima ujifunze kupenda kazi ks hauna tafuta kutoka kwa mungu docho la kazi na kuambia I you, atakupa tatizo tumefuatisha namna za dunia kwa hiyo tuko mahali sasa kama watoto wa mungu tumekaa dailema hatujui sasa kweli ni ipi kweli sio ipi kwa hiyo ile real standing ile firmness ya kusimama nayo kwa mungu moja kwa moja hatuna kiasi kwamba tunaweza sisi tuka swala la ibada na swala la biashara naweza tuana kwa sababu hiyo ndipo hapo watoto wa mungu napozungumzia watoto wa mungu wale waliookolewa kwa damu ya mwanakondo wa waaamwamini kristo kuwa bwanamokozi wao wa wanaosema wao wanamwamini mungu kinoma hao wamepigwa kwenye mtego mzito sana na mungu wa dunia hii ksabbu mungu wa dunia anachokifanya anaiondoa elimu ya mungu kumbuka nasema hivi kuna elimu inaitwa elimu isiyo ya kristo inaingizwa ndani ya fahamu za watu biblia hivi ingawa tunae kwa jinsi ya mwili mm. tunafanya biashara kwa jinsi ya mwili tunafanya kazi kwa jinsi ya mwili lakini nasema hivi hatufanyi vita vyetu kwa jinsi ya mwili maana silaha za vita vyetu zina uwezo katika mungu hata kuangusha ngome anaweka anawekamanake anawambia hivi ngome zenyewe nihizi hapa tukiangusha mawazo <laughs> tukiangusha kila elimu kwahio kumbe elimu ya kigeni ndani ya mkristo elimu ya dunia ndani ya mkristo ni ngome peke yake inayotosha kabisa kumzuia huyu mtu asitoboe tusipoamua kama watoto wa mungu tut kwenye mahusiano yetu na roho mtakatifu na baba yetu tutapigwa sana tutafundishwa kanuni zao na kanuni zao kwetu hazipl na ndiyo hapo sasa linapotokeaga mkanganyiko kwenye nyumba ya mungu ni kama tunaona sasa mbona kama wafilisti wanafanikiwa kuliko sisi shida iko wapi wao hapa kwao wanatumia kanuni zao wakibonyeza zinahitika wewe huwezi kutoboa Uwe mwenzako akidanga anapewa hela lakini wewe hu kanisani k unafundishwa hivi usidange lakati unajua kabisa kuna danga mojawapo ambao liko tayari kunipa mimi haria nyeusi kali kwa hiyo mabinti walioko kanisani wanaanza kuumiza kichwa danga jehova danga bwana danga mungu na ukijiangalia mwenyewe nasema naeaksa mimi mbona mashallah mbona mungu kanipa mbona mungu kanijalia mbona mungu iki danga nakwambia wewe mapema sauti nasikika itoeni mili en karabosta itoeni mili yen hauna tofauti na mtumwa yoyote wa miaka ya nyuma if you sell your body to get money. siache kufuatilia masomo yetu mengine kupitia mitandao yetu mbalimbali mbali ya kijamii ambayo yote yinaotumia jina la pasta tony kapola youtube facebook pamoja na instagram namba ni 762153539 barikiwe