kama mtu atakuwa na siku bora analoneno alilolisikia kama mtu atakuwa na maisha bora anayo maneno aliyoyasikia na maneno hayo siyo ya mtu siyo ya baba sio ya mama siyo ya rafiki bali ni maneno yatokayo kwa mungu mwenyewe ambaye akisema kila alichokisema ana uwezo wa kutimiza wefesmo anasema vaeni silaha zote za mungu mpate kuweza kuzipinga lezshtani unaweza ukawa umesoma mpaka phd mpakah kuna hila za shitani ina isi hupati kazi unaweza ukawa ni mtoto wa kike mzuri lakini huolewi kinachofanyika ni hila za shitani unaweza ukawa ni kijana mzuri wa kiume una akili una hela una kila kitu lakini huoi inwaduna magonjwa yako enye maisha ya watu ambayo ni lahauna yes. aenda zinazalishwa makazini ili kuharibu kazi za watu watu wanatakiwa wapate v hawapati sio kwamba hawanaaotaiwannttwenye kazi yakoaanrafin kwa a aae aoote aiaashani koa inafanyakai kila siku hila ya ashaniaaatumbukiwa naa nny hila sio shetani ni nani ajuae kwamba ni nani saa ngapi atakuwa na hiyo hila ya shetani ili kuyata maisha yako nani ajuae ni ngapi hila ya shtani itaaes kwenye maisha yako unaweza ukawekeza vizuri kila unachowekeza unaweza ukafanya plani zote vizuri unaweza ukaona kila kitu kwa namna ya mwili lakini shetani sio kiumbe cha mwilini ni roho itumikayo na roho zina uwezo wa kuingia ndani ya watu mama roho zina uwezo wa kuingia ndani ya watu brh na zikamtumia mtu ambaye maisha yako kuna aina ya cases kwenye maisha yako is purely devilish sio ishu ya kifedha tena money may be in the bank fedha inaweza ikawepo bank but what is happening in your life sio ishu ya fedha kwa sababu watu wanazohela wameenda uingereza kutibiwa wameenda china kutibiwa wameenda india kutibiwa but things are not changing Why? kuna roho ya iblisi ya hila inafanya vitu havionekani yes. kwa maana hatukosi kuzijua hila zake kwa hiyo every true christian must be aware kujua hii sasa hivi sio ishu ya kidaktari hii ni hila hila sio lazima ikue hila inaweza ikaja just to waste your time hila inaweza ikaja kupoteza tu muda wako just to take camnes away from you maombi ni moja ya silaha ambazo anasema tuvae k tunapoingia kwenye maombi you know tunaziataki hizi hila na kushughulika nazo biu anasema tutwae ngao ya imani mm-hmm. imani ni moja ya silaha imani nikuwa na hakika na mambo yanayotarajiwa unapoweka matarajio ya kwamba nitakuwa mzima vitu vitaenda sawa ninalotumaini tumaini ni moja ya silaha neno la mungu ni moja ya silaha uwe nayo moyoni ooyoniaokovu ni moja, ni moja ni ya wokovu wale wenzangu namimi ambaowajaokoka ni vizuri wakajua yaamba tunapowambiaokoke sio amba ni dini mpya tunaoambiao a tunawashawishi mj kanisani mjaze ai tunapowambiaai yakuokoka sbauokovu ni, no. ni mojayaslah kuna vitu kwenye maisha yako havitabadilika atabadiuna vitu kwenye maisha yako havitabadilika kamwe kama kae utaua s Level. they are no longer educational those ones are spiritual hivyo vitu vinakuwa sio tena vya kutumia akili na elimu hivyo vitu ndugu yangu ni vya kiroho anasema tuvae dirii ya haki kwa hiyo haki ni nislaha na haki anayoizungumzia hapa sio haki ya mahakamani haki anayoizungumzia hapa ni ile haki tuipatayo kwa kristo yesu ma tumehesabiwa haki bure kwa njia ya imani so uwezo wa kuishi free bila kuwa na hukumu moyoni of ukumu tunawaambia watu wasiishi maisha ya uovu ni kwa sababu au hata mtu akikosea mapema una tubu na kuakikisha moyo wako hauna il ili usimame ukiwa mwenye haki kwa sababu haki yako ikipotea kuna hila itakuwataka kuna hila itakugonga mpaka nasema mpate kuweza kuzipinga manayake zipo na zinarushwa kwako kila siku bib nasema kaziyetu ni kuzipinga kila hila inayonyanyuka kwenye maisha yangu kwa sababu ya dirii ya haki ninaipinga Amen. kwa sababu ya chepeo ya ukovu nilionao ninaipinga Amen. chochote kilichoko huko kwenye ulimwengu wa r yes. hata kama sijawahi kukiona mm. ila kina influence negative kwenye maisha yangu yes usiache kufuatilia masomo yetu mengine kupitia mitandao yetu mbalimbali mbali ya kijamii ambayo yote inatumia jina la pasta tony kapola youtube facebook pamoja na instagram namba ni 762153539 barikiwe