kama mtu atakuwa na siku bora analoneno alilolisikia kama mtu atakuwa na maisha bora anayo maneno aliyoyasikia na maneno hayo siyo ya mtu sio ya baba sio ya mama sio ya rafiki bali ni maneno yatokayo kwa mungu mwenyewe ambaye akisema kila lichokisema ana uwezo wa kutimiza imani uliyotumia kupatia kazi sio imani ya kutunzia kazi dio maana watu wanapataga kazi lakini watu wanapoteza kazi imani ya kumalizia shule na ya kufaulia mitihani ya chuo kikuu o inatumika na ikishatumika huwezi kuirudisha tena unatakiwa kuitengeneza imani nyingine ya kufanania hiyo hatua mpya yes. imani ya kutokea misri na kutembelea jangwani sio imani ya kupata kware na mana imani ya kware na mana unaipata kwa neno jingine lije neno jingine mungu akwambie nitaleta kware uitengeneze imani japokuwa umemwona mungu akiwatoa kutoka misri umemuona mungu akijauza vumbi kuwachaa unahitaji imani nyingine kumwamini kwamba anaweza kuwapa mikate jangwani Amen. mkiwa mko jangwani kiu imebana imani iliyowatoa misri sio imani ya kuwapa maji unatakiwa huzalishe imani nyingine ya kutoa maji kwenye mwamba yes. mkipata maji kwenye mwamba safari ikiwa inaendelea mnatakiwa uipate imani nyingine mnapofika kwenye bahari ya yah ndio maana uwezi ukasema hivi nimelisikiliza neno nimemaliza ish no. baada ya kupata kazi ulipaswa upate imani nyingine ndiomaana kuna wale wenzangu na mimi ambapo wakati wakochuoni walikuwa anatembelea imani za mama zao mama waliomba baba aliomba wakapenya wakp wakamaliza waka waka chuo vizuri kitaa imani yako oifana aiaautachi mtaani mbel ya hteetengeneza imani, imani ambayo kwa hiyo utazima mishae yakoio yes. a ya mama yako tshae yakohhta akiwa anapigana nawewe apigani na wewe kama raia anapiganaa kama mwanajeshi akifatua anafatuaayot yes. t ambayo kwa hiyo tuna uwezo wa kuizima mishale yote ya yule mwovu sio miwili sio mitatu yote na aliposema yote alimaanisha yote ikiwepo ya kiuchawi unazima ikiwepo ya bosi ofisini unazima ikiwepo ya nani unazima ikiwepo ya bibi unazima Ikiwepu ya babu unazima mishale yote inazimwa na nini na imani imani ni nini ni kuwa na uhakika na mambo kwa hiyo the th umekuwa na uhakika na mambo unayoyatarajia umekuwa na uhakika kwamba ile kazi inaipata umekuwa na uhakika kwamba ile fursa inaonekana Amen. umekuwa na uhakika kwamba zile ndoto mbaya zitatokea tena yes. mshare umezimu Amen. Amen. siache kufuatilia masomo yetu mengine kupitia mitandao yetu mbalimbali mbali ya kijamii ambayo yote inatumia jina la pasta tony kapola youtube facebook pamoja na instagram namba ni 762153539 barikiwe