kama mtu atakuwa na siku bora analoneno alilolisikia kama mtu atakuwa na maisha bora anayo maneno aliyoyasikia na maneno hayo sio ya mtu sio ya baba siyo ya mama siyo ya rafiki bali ni maneno yatokayo kwa mungu mwenyewe ambaye akisema kila lichokisema ana uwezo wa kutimizanasema atukuze mungu awezaye kutenda mambo makubwa kuliko yaye tuyawazayo na tuyaumbayo ya nguvu itendayo kazi ndani yetu watu wengi wanaposikia kwa kadi ya nguvu wanazania nguvu ya jehova no anaposema kwa kadi ya nguvu manake anasema kwa kadi yariss kwa kadi ya violence yes. itendayo kazi ndani yakocn Do you want to reach? wapi unataka kufika kwa wapi unataka kwenda kwalevkad unataka kufika mungu akamwambia brahkadri yes. ambavyo macho yako yanaona hapo mungu anauweza wakufikishamungu anaweza kutenda mambo makubwa kwenye nyumba yako kwa watoto wako kwenye familia yak kwa kadri ya matamanio yafanyayo kazi ndani yako do you want go to do? kwa kiwango mungu afanye unamkumbuka mwanamke anatoka na damu miaka kumi na miwili alikuwa anateseka miaka yote aliposikia habari anasema hivi akasema moyoni mwake ya kwamba nitakwenda nitakwenda, nitakwenda nitashika pindo la vazi langu hakuanza kujionea huruma hakusema hata hivyo mambo ni magumu hata hivyo mwili unauma hata hivyo nimechoka hata hivyo nimeishiwa damu no How far do you noa uwache kufikiri kwamba kila kitu anafanya mungu mungu anafanya kulingana na inayofanya kazi ndaniyako yes. a wangonnatawateawa kiwango gan natamai uanshnntauans shawa kiwango gn natamani ndiomaabinaea hivi ufale wa mungu unatekwa na wenye nguvu na wenye nguvu ndwatakauteka a anaposema tuzunwezekutdaaaubw itendao atiaowa na yes. o wt a anam kwa sababu tu uko ndani umeshaolewa napet unayosema hivimisalei akiist aivunjikiesu amesema yes, imetupasa kumwomba mungu siku zote bila kukata tamaa ai ya kwamba unaona wateja wanakuja kila siku haikupi nafasi ya kubweteka unaona kabisa umefungua biashara katikati ya wateja wengi lakiniawaingi dukani kwako na unaona kabisawaa i kama ingekuwa elimu peke yake inatosha watu asingekuwa naenda u kwa waganga wa kienyeji yes. unaweza ukaa na mavyeti yako yakalala hapo ndani muulize petro alikuwa na ujuzi wa kuvua samaki ili akafanya kazi ya kuchosha usiku kucha hamnat alipokutana na mtu warohoni akamwambia samaki wako pale wewe kuna aina ya umaskini auwezi kuondoka kwenye maisha yako mpaka huo umeamua kubadilisha yes. yaliyokukuta mwezi wa pili mwaka jakute mwaka hu hasa ulioingia nayo mwezi wa pili mwaka jana sio mwaka huu yes. umevuka mwaka huu bila kaziana yes. usivuke mwezi wa pili bila azi usivuke bila kazi Amen. kama ni kunyanganya na inyanganywesma kwa fursa yaeaaaaa s ya mweziwa piliwa ajiliyaufalme wali ya ufalme waoakazi yoyote njema iliyoko mwezi wa pilioyotnayodondoshwa Riverside. kazi ni kwangueneo kwa kwa la biashara yangua kwanguenye nyumba yanujia ya la yes kwa, kwa, kwa, kwa, ya kwa, kwa, kwa jina la yesukazi itapatikana wateja watapatikanaamani napatikanabiashara njema aa jina la eaakaamajira ya mwezi waili siache kufuatilia masomo yetu mengine kupitia mitandao yetu mbalimbali mbali ya kijamii ambayo yote inatumia jina la pasta tony kapola youtube facebook pamoja na instagram namba ni 762153539 barikiwe