kama mtu atakuwa na siku bora analoneno alilolisikia kama mtu atakuwa na maisha bora anayo maneno aliyoyasikia na maneno hayo siyo ya mtu siyo ya baba sio ya mama siyo ya rafiki bali ni maneno yatokayo kwa mungu mwenyewe ambaye akisema kila alichokisema ana uwezo wa kupitimiza biblia inasema wakati ya yailo anateseka kutafuta uponyaji wa mtoto wake akamwendea akamwambia yesu Aka mwanangu hawezi unajua kuna mwanangu anaumwa na mwanangu hawezi nino hawezi mwanawake hanyanyuki hamuvu haongei hawezi yesu akamwambia nitakuja nimponye mponye And then akaendelea kufundisha baada ya kumaliza kufundisha akamchukua you know, Jesus is never yesu hapaniki mambo yetu hayampaksh be eht he e you know, i ni kama isu ya lazaro anaambiwa yeye umpendaye hawezi amelala na naumayeu akasema nakuja ni mponye lafu akawambia wanfunzi wake ugonwa huosimauti aameucheki ugonjwa yku Imagine, jesus akaendelea si na huduma wanafunzi lazaro amelala mze, Kama amelala si hata ndugu zake wa, wanafunzi wake wae wakimpiga mawe waki waki wa no, no, no, no. i wakimzodoa uoni wanafunzi wake wakimsema si ulituambia uiwamauti o hoawanafunziwayesu anabai kua h modo ya hawo wanaomfuata yesu they never questioned the man walimuuliza yesu maswali sehemu moja tuna baada ya yakumuuliza wakanyamaza ihacha tutafuta nini akaambia maramia duniani na kishaziaa uwaoni wakiduti huwaoni wakiuliza tena the Bible says wakanyanyuka wakaenda walipofika dada zake za wanamwambia ungelikuwepo ndugu yetu asingekufa hiyo tu peke yake ina somo lake la tofauti kwamba uwepo wa yesu maisha ni mwetu unahairisha mauti baadhi yetu ingekuwa tumeshakufa siku nyingi zilizopita kwao yale tu ambayo nimepitia binafsi na huduma hii imeyapitia ilitakiwo isiwepo saa hizi yani idadi ya watu wanaotaka ife ni kubwa kuliko idadi ya watu wanotaka iwepo lakini yesu akisema mimi nipo katikati kati yake huyu mtu niamini mimi watataka sana usiwepo lakini hawawezi kukuondoa kuna kikao lazima kiendelee kwanza wakubaliane na yesu kwamba tunataka sasa huyu mtu aishie hapa wawe na hoja mbele za mungu na hizo hoja mbele za mungu ziwe na mashiko na mtu pekee anayetaka kuona mtu mwingine anapoteza imani kwa mungu pekee roho ya namna hiyo inakaaga ndani ya shetani tu unajua hata shetani ni warkiroo kwa sababu shetani na mungu kuhusu swala la ayubu hawakuwa wanazozana it so devil was in the prayer kwa sababu unaongea na mungu kwa njia gani kwa maombi kwa even devil can pray martha na mariamu akasema ungekuwepo ndugu yetu Unge. kwa nini kwa, kwa, kwa sababu kifo akikaagi mbele ya uzima hakikai jesus haitwi tu yesu anasema vi, i am hiv life mimi ndimi uzima death an lif kanot sta togethe itsike i adakne kanotsta togethiia yesu akawambia hivi je mmesahau na ukiangalia vizuri yale mafundisho ya mimi ndimi uzima yesu akuwa amewahikufundishka alifundisha kwa lazaro na dada zake tu akawambia je sikuwambia mimi ndimi ufufuo na uzima leneno ufufuo na uzima alipatikane kwenye mstari wowote kwenye kitabu chochote isipokuwa hapo tu maana yake nini lilizungumzwa tu wakiwa sebleni kwa mariam math na lazaro alizungumza nao wao ndio maana alipokuja kufanya aliposema hivi je hamkumbuki niliwaambia ndio wanafunzi na waandishi wa hivi vitabu wakasikia manaake ni fundisho la ndani akawambia mimi ni ufufuo na uzima akawambia nyie mmeshika kamoja mimi ni uzima ndio maana mnasema ningelikuwepo asingekufa you think i i am am only life life not just life. I am the resurrection ui manaake hata kama cha kwako kimekufa na uwezo wa kukifufua siache kufuatilia masomo yetu mengine kupitia mitandao yetu mbalimbali mbali ya kijamii ambayo yote inatumia jina la pasta tony kapola youtube facebook pamoja na instagram namba ni 762153539 barikiwe