kama mtu atakuwa na siku bora analoneno alilolisikia kama mtu atakuwa na maisha bora anayo maneno aliyoyasikia na maneno hayo siyo ya mtu sio ya baba siyo ya mama siyo ya rafiki bali ni maneno yatokayo kwa mungu mwenyewe ambaye akisema kila lichokisema ana uwezo wa kutimiza neno la mungu lina kanuni kanuni hazina namna isipokuwa kufuatwa i yeye amesema tuombe mana yake We'll never be kama kristo ameagiza watu waombe maanake kuna vitu kwenye uso wa nchi havitakuja kamwe kubadilika mpaka watu wameomba kuna vitu kwenye maisha yako wewe binafsi hivi anasemahivi hajasema ajasemahei hapo mwanzo mungu aliziumba hajasema hapo mwanzo pesa o kama unataka kuona chochote ambacho hata kama hujawahi kukiona aasema mambo ambayo macho hayajawahi kuona wala masikio hayajawahi kusikia wala moyo mwanadamu mama yako ajawai kuwaza wala walamoyowaaajawaikwazama hayo ndio mambo ambayo mungu amewaandalia ili neno amewaandalia manaake aoao yes. mambo ambayo macho aajawai kuona kuna kiwango cha fedha kukiona ndio mambo ambayo macho Anakombia hayo amewaandalia wampendao yes. you know kila kitu mungu alichosema hivi it is given au mtapewa au mmepewa sio kwamba kiko fr nikuli ameandika lakini amesema hivi ombeni nai mta manake kipo ila ampewi paka mmela i chaburb <laughs> so, ambanasema hiv yeye asiye na ea na aa iiambye anajinna aa ii kuna namna hekima <laughs> na... ya ndoa kuna hekima ya biashara kuna hekima ya kazi kuna hekima ya kulea watoto ianasema mtu wa kwenu amepungukiwa na hekima kina amekwama kuna mahali una kuna mahali biashara zako kama zimestaki hivi <laughs> imepungua kwa sababu matokeo ulioku nayapata mwanzoni saizi uyapati kama yale kuna faida hizi uione kuna furaha hizi uione mbona wakati tuko kwenye uchumba ins wer btifazi y right n hins arenook okay. kuna wso tumeipoteza mtu wakwenu amepungukiwa hekima a aombomanayake To who prays. Yes. kuna hekima mungu ameiweka anasubiria totekeomba yes. sema baba katika jina la yesu. yesu kama iko hekimawajili ya ndoa njema naitaka hiyo leo hiyo leo. Leo. Leo. leo weka moyoni mwangu kima ya namna namnahiyoa o eka moyoni mwanguaia jina la yesukama iko hekim yakufanikiwa kifeaeka kwenye mah a jina la yes vitu vinatengenezwa vitu havitokeikwaaa fahamu ya kuwa ulimwengu uliumbwa kwa no na vitu vinavyoonekana havikufanywa kwa vitu vilivyo hairi yes. manake chochote kinachoonekana leo kilitolewa from nowhere yes. if there is a place nowhere yes. kilitolewa huko kilikokuwa and then kikaletwa yes. do you know this stone h hii inaonekana ni stone yet is a spiritual because god took it from the i akaileta kwa maneno into the Yes. ilikuwepo spiritual realm, kulikuwepo na mawe kulikuwepo na samaki kulikuwepo na miti and then god said akaitoa kutoka huku akaileta huku maanayake kazi yako iko mahali yes. ni kazi yako kuitoa huku yes kuileta huku Amen. ndoa yako yes. iko mahali Hallelujah. ni kazi yako kuitoa huku yes. mm kwa jina la yesubwana Fungua, fungua, moyo wangu. fungua moyo wangu ili niweze kuwa na shirika na vitu vyako vya rohoni kwa jina la yesu niwe na uwezo wa kuhamisha, kuhamisha. kilichoko rohoni. Kili rohoni kukileta mwilinia jina la yesu, kwa jina la yesu. siache kufuatilia masomo yetu mengine kupitia mitandao yetu mbalimbali mbali ya kijamii ambayo yote yinatumia jina la pasta tony kapola youtube facebook pamoja na instagram namba ni 762153539 barikiwe