Kama mtu atakuwa na siku bora analoneno alilolisikia kama mtu atakuwa na maisha bora anayo maneno aliyoyasikia na maneno hayo sio ya mtu sio ya baba sio ya mama siyo ya rafiki bali ni maneno yatokayo kwa mungu mwenyewe ambaye akisema kila alichokisema ana uwezo wa kutimiza unajua watu wanaondokaka kwako kwa sababu kila walichokitarajia hawakioni mara nyingi watu wao wanatuachaga kwa sababu ya mambo ya mwilimu mlaiti mungu angewapa ufunuo wa kujua tulioyabeba nani fikiri mke wa potifa angejua kwamba yusufu ndo waziri mkuu wajae anangemsingizia kesi, kesi. watu wanaokunyali yes. wanaokuchukulia poa hazina yes. imefichwa yes hazina imefichwa yes. ili mungu awapangue wanafiki wanaondolewa Amen. kwa sababu hawaioni ile hazina yes. mungu anahakikisha anaficha illioema isionekane awaaans soadui yako ni kawaida kuchukulia poa mtunhanaweza kuchukulia poa anachokiona kitu pekee nachokiona kwenye maisha yako ni hivi vinguo ni uo urefu ulionao ni uo weusi ulionao no, ndo kitu pekee anachokiona nsyu mungu wa mbingu na nchi yuko ndani yako inside yu ndani yako wewe yuko jehova ndani yako wewe yuko mungu aliomba mbingu na nchi kitu ambacho hadui kafichwa hakidui mpaka leo there is god who created earth inside me Sema, there is god in m yohana akasema ni mkuu yeye aliyeko ndani yetu kuliko yeye aliyeko nje kuliko kansa iliyoko nje kuliko hiv iliyoko nje kuliko presua iliyoko nje kuliko bosi aliyeko nje kuliko wachawi waliyoko nje greraizi watu waliokuacha wewe yes. waliowacha wa watoto wako yes. ni kwa sababu hawakujua a watoto yes. watakuwa wakina nanihakuna yes. mungu mbinguni yes. na at mtumishi wakenami oh, ninatamka kwa ajili ya watoto wakowtakua wakuu kwenye nchi hiwatakua wkuu kwene nchi hiiak samueli yes. atakuwapeneza kwako hajawahi badilika atatusaidia tusio na fedha tusio na silaha yes. tutauona mkono wake ukitutetea hakufuatilia masomo yetu mengine kupitia mitandao yetu mbalimbali mbali ya kijamii ambayo yote inatumia jina la pastatoni kapola youtube facebook pamoja na instagram namba ni 762153539 barikiwe