kama mtu atakuwa na siku bora analoneno alilolisikia kama mtu atakuwa na maisha bora anayo maneno aliyoyasikia na maneno hayo siyo ya mtu sio ya baba sio ya mama siyo ya rafiki bali ni maneno yatokayo kwa mungu mwenyewe ambaye akisema kila lichokisema ana uwezo wa kutimiza dunia inatuaminisha kutembea kwenye tm lakini mimi nakwambia tupa kule kulet weka kitu kinaitwa kinahitwa so there there is is life and there is time they one another hapo mwanzo kulikwako na neno nayeneno alikuwako kwa mungu nayeneno alikuwa mungu vyote vilifanyika kwa huyo wala pasipo yeye akikufanyika chochote kilichofanyika alafu anasema huyo mwanzo ndani yake huyo neno kulikwako na uzima na ule uzima ni nuru ya watu yesu alipokuja extension of time alituletea uzima sababu ya yesu kuintrojusi uzima katikati ya mchakato wa muda ili kwamba kwa uzima matumbo ya kinasara ambao tim iliwaambia kwa sababu ya mo una miaka zaidi ya hamsini mama huwezi kuzaa abraham wewe ni baba wa miaka 7bit5 huwezi kuzaa tam iliwaambia huwezi kuzaa tumbo lako limekwisha kufa uzima unakwambia time i muda ndo unatusaidia kukumbuka makosa so yana, to slow down uanawmbia hiv picha unazoziona za jana mbovu zote ni mchezo wa down of the new mchezowab hiv nafahamu kwenye maisha ukiwa na amani na mzuka na furah bilakujua kwamba furaha ya bwana ndio nguvu zetu anasema nalifurahia waliponiambia twende nyumbani mwa bwana joy is the stenth so whenne ot y stenth we'll tyr jo usiache kufuatilia masomo yetu mengine kupitia mitandao yetu mbalimbali ya kijamii ambayo yote inatumia jina la pasta toni kapola youtube facebook pamoja na instagram namba ni 762153539 barikiwe