kama mtu atakuwa na siku bora analoneno alalolisikia kama mtu atakuwa na maisha bora anayo maneno yaliyoyasikia na maneno hayo siyo ya mtu sio ya baba siyo ya mama siyo ya rafiki bali ni maneno yatokayo kwa mungu mwenyewe ambaye akisema kila lichokisema ana uwezo wa kutimiza mazingira yanatuaminisha hatutoshi wake zetu tuliyowaoa wanatuaminisha hatutoshi kazi tunazozifanya mabosi ofisini wanatuaminisha hatutoshi jamii inatuaminisha hatutoshi nikitumia neno hatutoshi manayake hata kama hawakwambii mdomoni maisha tunavyoyapeleka wengi wanaume tunayapeleka kwa hofu sana hatuna uhakika kama kesho tunaweza bado kuzilisha familia zetu hatuna uhakika kama bado tunaweza kuzi kazi tulizo nazo kwa hiyo tunaenza kazini kufanya kazi in a real sense but we are not sure kama mabosi zetu waliotuajiri watatuhitaji kesho wale ambao tumejiajiri wenyewe we are not sure kama wateja wetu bado wataendelea kuja kwetu kesho so maisha yamejaa hofu kwa sababu tunaona kabisa kuna namna hatutoshei kwa sababu ya kutokufahamu cods of life tumepigwa padogo sana nafahamu watu wengine ambao sio wakristo wao hata kuwe na presha ya deni kulipa bank ikifika saa ya swala kwao hataacha wateja taenda kufanya ibada wy they are looking for the inner strength ena nguvu ya ndani nguvu ya utulivu kwa sababu ukweli ni kwamba huku nje kuna namna hatutoshi so watu wanatafuta ina strength ambayo inaweza kucame down the present pressure at a time kule mtaani wanasema hivi ukiwa mtu mzima ndo uoye yani ukikuwa ndani ya moyo ndo uoye wanajaribu kukusaidia kwamba mtu mzima ndo anaweza kuimiri zile pressure hasa ukweli ni kwamba hata watu wazima kuna sawa na floti neo wana mtu anakaa kwenye ndoa na mwanamke miaka kumi inabuma mwingine anakaa na mwanamke miaka ishirini inabuma zile nyingine huwezi kuziimiri kwa akili za utu uzima spirit of god kwa sababu hila ya imeingilia kwa sababu kuna saa unajaribu wewe kumkomvisi mwenzako hakuna kitu kama yeye ameshikilia yani, alichoshikilia hitunapoamua kukomaa na mungu atukomai naye kwa sababu tunaonekanatuna shida amna mzee mtakatifu ni kutusaidia anaitwa msaidizi anaitwa msaidizi things by human kama roa mungu ayuko hapo utoboi kuna wakati ofisini watu wanakumi striti wanakutamkia vyahovyo yaani wanakulengesha uropoke kidogo tu isemekane umetoa abusive words na kwa sababu hiyo umeachishwa kazi maisha yanaharibikia hapo kuna watu tangu ameachishwa kazi kazielfu bii n kuiajapataga kazi tenaiaaheto hene amjasoma waefeso anasema vita vyetu sisi si, si, si juu ya damu na nyama bali ni juu ya falme na mamlaka juu ya jeshi la pepa baya katika ulimwengu wa roho nakwambia kama umeokoka kila unapoiona vita iwe ni kwenye ndoa iwe ni kwenye kazi iwe ni kwenye biashara aba napigana vita sana ile vita inafanywa nyuma ya pazia there is life aziaii beyo siache kufuatilia masomo yetu mengine kupitia mitandao yetu mbalimbali mbali ya kijamii ambayo yote inatumia jina la pasta tony kapola youtube facebook pamoja na instagram namba ni 762153539 barikiwe