Kama mtu atakuwa na siku bora analoneno alilolisikia kama mtu atakuwa na maisha bora anayo maneno aliyoyasikia na maneno hayo siyo ya mtu sio ya baba siyo ya mama siyo ya rafiki bali ni maneno yatokayo kwa mungu mwenyewe ambaye akisema kila lichokisema ana uwezo wa kutimiza kuona nyakati za giza kwa nuru iliyoko ndani ya macho kwa hiyo hii siyo nuru iliyoko nje ni nuru iliyoko ndani ya macho sasa kwa nini tunatakiwa kuona wakati wa giza tunatakiwa tuone wakati wa giza kwa sababu iko hivi Isaiah anasema mungu anasema hivi mimi mungu nitakufunulia hazina zilizoko wapi yeah. so kuna nyakati giza ni nesesar ili mungu awafiche ili sisi tuone you get the point? Kuna nyakati giza ndiyo ya mungu kuwatolea watoto nyepesi nyingine ni hii kulipokuwa na changamoto wakati wengine watu wanaona changamoto nyakati hizo mwaka huu mungu mungu akupe kuiona fursa ndani ya mungu wa Yesu wa ya ya changamoto kristo awape ninyi roho na kuna hapo akili imekaa uun tueteurist a oofieaa a ukianza limfungo lako asubuhi kaza mwanangu hata kama mfungo una taiti sana kaza kaza mpaka kieleweke autakufa aufi kwa kukaa na nja masaa kumi na mbili aufi acha kujihurumia sana kuna wakati kinachofanya kazi ni maroho tu na uu ndo mwaka wenyewe uu mwaka aliye namgangauwa ndonabwazushaaiautaua ujue wana wanaajenda yao wanaitengeneza wanaisi ili mzigo wao upite alafu sisi tunapumbazwa na vyombo vya habari kwamba mambo ni magumu sikiliza sikiliza mtu hataishi bali kwa kila kwahiyo hajasema mtu hataishi kwa bbc bali kwa kila yes. wamesema mwaka utakuwa mgumu lakini neno linasemaji nayaweza mambo yote katika yee yanitiaye nguvu so kuona wakati mwaka unakuwa mgumu wakati wengine wote wanaiona bahari musa anatakiwa aione njia kwao wakati wengine hawaoni na gololi moyo usiache kufuatilia masomo yetu mengine kupitia mitandao yetu mbalimbali mbali ya kijamii ambayo yote inatumia jina la pasta tony kapola youtube facebook pamoja na instagram namba ni 762153539 barikiwe