kama mtu atakuwa na siku bora analoneno alilolisikia kama mtu atakuwa na maisha bora anayo maneno aliyoyasikia na maneno hayo siyo ya mtu sio ya baba siyo ya mama siyo ya rafiki bali ni maneno yatokayo kwa mungu mwenyewe ambaye akisema kila lichokisema ana uwezo wa kutimiza ma haitusaidii kushinda uzinzi ndoa inatusaidia kus uzinzi kushinda ni maamuzi unaweza hata ukaushindahataabla ujwala kuolewa In the of fact, wengine mmeanza kuchiti na kuwa na wauni baada ya uolw na baada ya kuoa ona uzinzi kwanza ndo uwa, ndo na juzi niliwapa tba njia mojawapo ya kushinda tamaa za maisha yako We cheat our wives and our imwekuosea wakoaaa tnd nu kun mali t i yako takupelekamtkupeleka kwenye pombe takuelea kwenye sigara mwingine asia ikiwaka namna hiaam woei baba yenu wa mbinguni awezi kuwasimia mtu asiye na msamaa moyoni mwake hawezi kupata urahisi wa kusaidiwa na mungu unaukosa msaada wa mungu sio kwa sababu auombi ndomana nasema hivi yani mtumishi mi nimeomba nimefunga na ukifunga ndo kama kitu kinawaka namnahii muulize yesu atakwambia shetani sikugani baada ya siku siu za kufunga kufungahfun i naondokana na uzinz ukimaliza tu tu mfungo mfungo mfungo kitu kinapita mbele yako uamini ya kwamba nimefunga yes. nipe hapo umetoka kwenye mfungo, jamani Wewe unajua wenzangu mnaelewa swaga namna hii utawasiliana naye una kazi ya kujiuliza nipokee nisipokee hata hivyo nottok nafaya napokea halo devi anauliza uko wapi nataka nini uko wapi mama mbona una hasira devi anaanza kupanga Dogo, mdogo mdogoniko nyumbani gani unaishuganijumeoa mwanangu ume ukimaliza aakupigah unatoka unaanza kusema hivi mungu nilifunga lakini kinacholeta baa kwenye maisha yetu kiko mbali kabisa ma bitterness. Bitterness nyingine za zamani hamjaziachilia zinafungua mlango wa pepo kuingia kwahiyo kuliko kukimbizana kushinda uzinzishughulikia yeah. moyo kwanzaanazima tuweke kando kila mzigo na kila zambi ituzingayo kwa upesi vitu viwili mzigo na dhambi ituzingayo kwa upesi angalia zimefuatana haajasema tuweke kando kila dhambi amesema tuweke kando kila mzigo kwanza alafu na kila dhambi kwao unaanza kuwa mzigo unabebwa mzigo wa lawama mzigo wa asira vile vingine sio dhambi ni asira anxiety, of life mapapara ya maisha ni mizigo hiyo vile ndo vinapelekea kitu kinaitwa dhambi inayotuzinga wa upesi ya trace maanguko yako you will notice every moment you've fallen, nyuma yake kuna kitu kilisukuma forgiveness nilisema kingine nilichosema nini give learn to kwa nini nimesema niniimesemahihstoiyazakayo hii, story ya, zakayo hii story ya zakayo anasema hivi yesu alipoingia nyumbani kwake the next thing bila maubiri mimi nitatoa nusu ya mali yangu nitawapa masikini alafu yoyote niliyemnyang'anya chochote nitamrudishia mara nne akiwa oo in oovu unaingia kwenye nyumba ya zaay o aaa an baa ya, baada ya zakayo, narudia tena nata sio msaada kwa whenever you give unasikia mwoni mwako nasikia nitoe kitu fulani askia nitoe sadaaaaliambiwaje na mungu baada ya kuonyesha yuko tayari kumtoa ma- so how much you love god ni watu watuwenye akili za kimaskini kwamba anawazamba ni kuibiwa anawamini yani amekaa b anatoa hela amehonga mwanamke memulia inianakuona w unaetoa sada usiache kufuatilia masomo yetu mengine kupitia mitandao yetu mbalimbali mbali ya kijamii ambayo yote inatumia jina la pasta tony kapola youtube facebook pamoja na instagram namba ni 762153539 barikiwe