kama mtu atakuwa na siku bora analoneno alilolisikia kama mtu atakuwa na maisha bora anayo maneno aliyoyasikia na maneno hayo siyo ya mtu sio ya baba sio ya mama sio ya rafiki bali ni maneno yatokayo kwa mungu mwenyewe ambaye akisema kila lichokisema ana uwezo wa kutimiza kila ngome inaangushwa na ngome nyingine kila fikra inaangushwa na fikra nyingine kila mawazo yanaangushwa na mawazo mengine so we cannot overcome evil thoughts because we have not kanot vcomus thoughts in our mind by another clean anoh sitakiwatumefika mbali sana kwenye maisha kwa msaada wa roho lakini roho hajapata nafasi ya kufanya kazi kwa sababu ndani ya fahamu zetu amepingwa amewekewa kikwazo amewekewa zuio amewekewa ameweewa na nanini ka utaki kuwa na tamaa za zamwilini achana na msaada wa roho mtakatifu msada utahitaji msadatakatifuut kwa roho na kipawa chake unapata unapata na na msaada wake unapata, na nguvu yake utaiona na mafanikio utayaona lakini kama unaendelea kwenye flesh sahau kuwenye unu nioho anaposema nendeni kwa roho manayake endeni kwa mungu vigezo vyake viko humo njia zake zikoo anaemaje na njia zangu si njia zedu kwa sababu mti bustanini ila we, wandake, Ro, usile. ila uobei usile amti hauondolebtitlhomb umekaa hivi labd labda butukiama bustani ukiama bustani umeama na kwenye matunda angalia bustani ile ile ambayo unakula kila kitu for free Ndiyo, hiyo hiyo ina mti mti mti kwa hauukimbii sababu ukiukimbia umeikimbia bustani nio mti uko pale wa, wa, wa, wa, wa matunda amba umeambiwa usile kila palipo na jaribu lako ndio hapo hapo pana kuinuka kwako ukilikimbia jaribu umekimbia kuinuka na ukishindwa jaribu umeshindwa kuinuka ukishinda jaribu umeshinda kuinuka yesu aliomba kwenye kitabu cha yoaa 1 akasema mimi siombi uwatoe ulimwenguni manaake nini ibada sio tukikimbia ibada ni wakati tupo ulimwenguni majaribu yapo uovu upo uzinzi upo vya kutamani vipo na bado We don't fall into it. baba mimi naja kwako lakini hawa wanabaki ulimwenguni siombi ombiuwatoe ulimwenguni bali nachoomba waokoe na yule muovu Kwayo muovu atakuja kwenye mti alichoomba yesu in the trap tusiangukie kwenye uovu way ya kuzishinda tamaa za mwili na instruction za roho ndogo ndogo alizokupa wala usitafute makubwa anza tu zile ndogo ndogo ii haiwezekani isipokuwa kwa kufunga na kuomba funga maneno ayo mimi ni roho tena ni uzima aya toa ayaun Weshim baba yako yako na mama yako, hizo hizo maana ya y katika roho kila cha chawii unachokishinda kinakusogeza karibu na yako. Amen. Kila uzinzi karibu uzinzi unakusogeza yes. uongo knakusogezai uzusndg ungo unsnd yako kila tamaa unayoishinda inakusogeza ile hatima yako anachokifanya utangoja sasa ndo uwe na nguvu za kungoja mpaka siku itakapofika usiache kufuatilia masomo yetu mengine kupitia mitandao yetu mbalimbali mbali ya kijamii ambayo yote yinaotumia jina la pasta toni kapola youtube facebook pamoja na instagram namba ni 762153539 barikiwe