Kama mtu atakuwa na siku bora analoneno alilolisikia kama mtu atakuwa na maisha bora anayo maneno aliyoyasikia na maneno hayo siyo ya mtu sio ya baba siyo ya mama siyo ya rafiki bali ni maneno yatokayo kwa mungu mwenyewe ambaye akisema kila lichokisema ana uwezo wa kutimiza ya watu wengine kama hauna ajenda enda mungu akuinue wewe kwa sababu gani? alipi why do you want that money that you wanti whey do you want that tender why for which agenda does the kingdom has agenda with you angalia sala babayetwalie mbinguni thas where Our lifestyle should be We have a father in heaven, the source. Father Manake, the source. And our supply. We live to praise your name. The heirs of the kingdom and the attendants of the kingdom. There must be a human figure bringing the kingdom. mapenzi ya mungu ya mungu yatimie kutimia lazima uwepo, mtu hayo mapenzi ya kwa sabi, ikiwa ni mapenzi ni ya mngu ayatimii kw ea kutmia aziaa nwnya nt n no n athe manake kama hakuna mwombajithewohatuombikwau tumejiikia kuombaauuonekanawalokoletheeokariain cilnin ami mtu akiungana na mwenzake wawe ni mwili mmojah Olewa, ndoa ya ya ya ya ya na na na na na mahali lakini kama omba, kama kama kama hujaomba mbele ilikuwa ilikuwa ni ni ni mapenzi mapenzi mapenzi mungu mungu mungu josefu ingedumu kweli kabisa alikuonyesha kwenye maono aliwaonyesha manabii wewe ndani moyo wako ni mapenzi yangu fulani unashangaa mbona mbona vurugu wna niy myo wak i mapeni yan asn i ehi maeni yamungumimi iwenyu wanamkeimaeni ya mungu mimi iweu an toka mbinguni anasema hivi baba yetu ulie mbinguni jina lako lichukuzw ufalme wakouj mapenzi yako yes, anasema hivi anaehv umbukawaliouuliza tufundishe usa hatujaomba alafu, kwa al wsabauhtujaomba hatukomai wasabau hatujakomaa kinachotokeauehietokeahitmapenziyan <laughs> unaangalia tu kwenye mauchaguzi haya kwenye viongozi wa nchi wanavyoingizwa shitani anapitisha vitu vyake anapitisha wadau wake mifumo yake inapita sisi tumekaa maha tunataka mapenzi ya mungu kwa kuwa mungu god is all powerful. we expect him to bring his people It will never io msipoomba msipofanya wajibu wenu mbele ya macho yenu wataingia wapagani watu wasiomwamini mungu watakalia viti watapitisha ushoga watapitisha matukio yote ya hovyo mbele ya macho yenu y yeah, yeah, yeah. dunia imeibika aijaaribika kuna mzembe mmoja ajaomba usiache kufuatilia masomo yetu mengine kupitia mitandao yetu mbalimbali mbali ya kijamii ambayo yote inayotumia jina la pasttny kapolayoutb facebook pamoja na instagram namba ni 76215359barikiwe