kama mtu atakuwa na siku bora analoneno alilolisikia kama mtu atakuwa na maisha bora anayo maneno aliyoyasikia na maneno hayo siyo ya mtu sio ya baba siyo ya mama siyo ya rafiki bali ni maneno yatokayo kwa mungu mwenyewe ambaye akisema kila alichokisema ana uwezo wa kutimiza wioasira zakounwoungu kwakuwanaona aa huyu mtu amemaanisha juu ya uzao wake kwa sababu hio financially give us more power spiritually Sama mungu anajua sisi tunataka apite na kwenye kizazi chetu kuna siri mungu atakufunulia ambazo wengine hawawezi kufunuliwa imeandikwa kwenye bibilia mungu waambia malaika wakati ameenda kumtembelea abraham je nimfiche abraham ninachoenda kukifanya sodoma wakati najua abraham atawafundisha watoto wake kunicha mimi watu idutwa wa children inamfanya mungu atufunulie sisi mambo ambayo watu wengine wamefichw mungu anajua nikimwonyesha huyu namna ya kufanikiwa atawafundisha watoto wake kwa sababu nia ni ya mungu sio apatikane kwenye kizazi cha mababa zetu alafu kwenye kizazi chetu akosekane mungu anatamani awe ni mungu wa kizazi hata kizazi so unapomlea mtoto wako katika maisha yanayofaa unapomsaidia mtoto wako kaa katika hali ya kuhofia mungu unampa mungu advantage ya kuishika kesho kwao manake unageuka wewe kuwa lango la mungu kuiona kesho mungu awezi kukwaza kizembe hawezi aweziawezinaja huu amenipa mimi ya kesho hivyo unafahamu wakati wa nuhu jamaa alijenga safina na alipojenga safina aliingia yeye na watoto wake manake nini god cares for the generation what we do for our children matters a lot to him you cannot give them too much money give them too much prayer come on account you are taught your father then you should have a spiritual account your prayers kasa ukunje count your father in akama milion kumi hivi. alafu your prayers weight your prayer isidi ya terakimbi sikiri evi tu na watoto kwenye mashule ambayo masule mbao matuwe tya aula hatuju wanu fani Wanapobaki nuk na wadada pabaki numba nda wada wakaziya Lakini watie fani wani nuk bibilia haituelezi mama yake shedrak meshak na abednego wakati wanachaguliwa kwenda shule ya wakaldayo haisemi mama yake alikuwa anafuatilia nyuma ila we know one thing wale watoto walipandiwa kitu chema wakiwa wako kwenye jumba la kifalme wanaongea na ashipenazi baba hayupo mama hayupo biblia anasema walikuwa ni vijana wadogo wa kiebrania mfalme ametengeneza kitu kinaitwa poshwa ya mfalme wanamwambia ashipenazi mkuu wa matowashi kwamba hatutashiriki posho ya mfalme biblia inasema kwa maana waliazimu wao hawakuazimiwa na mama hawa kuwazi- oh my god imagine this is happening to our children mbele ya kizazi kilichojaa ushoga na usagaji watoto wetu wanasema no wao hawajasikiwa mtoto wabunduki hatujawapigia semu za mwanangu jazari elimu zinaingia za kila namna kwenye uso wa nchi jamii iko corrupted mitandao ya kijamii iko wazi mamuvi tunayoangalia makatuni wanayoangalia everything is evil imekuwa implanted huko ndani can we really our children kwa kuwafuatilia no bibi anasema bwana asipoulinda mji au lindae anafanya kazi bure so we we must be serious to take care of what we carry. mama yako anaweza kulaumiwa kuhusu wewo lakini ulichokileta duniani uliamua ulikaa nacho miezi tiitaaliwaayatumblakokikatoka wenye uso wa nchiusiache kufuatilia masomo yetu mengine kupitia mitandao yetu mbalimbali mbali ya kijamii ambayo yote inatumia jina la pasta toy kapolaoutb facbo pamoja nana namba ni 76215359ba