kama mtu atakuwa na siku bora analoneno alilolisikia kama mtu atakuwa na maisha bora anayo maneno aliyoyasikia na maneno hayo siyo ya mtu sio ya baba siyo ya mama siyo ya rafiki bali ni maneno yatokayo kwa mungu mwenyewe ambaye akisema kila lichokisema ana uwezo wa kutimiza no unakaa kweye nyumba kubwabanalu an fom moi to evening, you marafiki zako anahisi umeoa mwanamke mzuri anapendeza kwa namna ya nje na anakufurahisha lakini ndani ya moyo wako marafiki zako anasema mwenzetu amepata mume mzuri anahela ni tajiri anakaa kwenye jumba la kifahari baraka ya mungu hutajirisha na wala ichangani na uzuni baraka siyo utajiri ila baraka inakufanya uwe tajiri the the blessing of the lord rich, and it adds 0anasemath no baraka huwa kuna kitu inafanya mpaka inakupelekea kuwa tajiri wow. mithali tajirinanapozunumzia utajirizungumzii tu utajiri wa magari akili ya hivyo lakini hivyolaininapozungumzia utajiri nazungumzia utajiri wa amani utajiri wa furaha utajiri wa kila chochote ambacho moyo wako unatamani na biblia ijapepesa macho kwenye hilo sio utajiri ambao unakuacha na huzuni maana kunawenye hela halafu hizo hela zinawaachaga na no inatufanya tuone kweli maisha ni in our life. No. ifike mahali ish iauu hai uh cnaosoo no biblia isingetuandikia kama hakuna posibiliti za hayo mambo anaposema furahini katika bwana nasema siku zote nasema furahini mondayuwednd fridysatrdy sund kwanini tunakuwa na vitu vyenye huzuni kwa sababu kuna vitu vinaondoa amani na vitu vinavyoondoa amani akili zetu na macho yetu imeviti imeviona ndio maana mtume paulo anakuja na revelation anasema hivi mungu awajalie ninyi amani ipitayo akili yani manaake kingereza naita anasema hivi peace that Yani kuna mambo kwa uelewa wa kawaida yalitakiwa yakulazechini yaitakiwa yakulize yaitakiwaakumizewanashangaa kilichotakiwa ya kikulize ndo kwanza you move acha kufuatilia masomo yetu mengine kupitia mitandao yetu mbalimbali mbali ya kijamii ambayo yote inatumia jina la pasta tony kapola youtube facebook pamoja na instagram namba ni 762153539 barikiwe