Hello, this is your pastor tony Kapuola. nataka nikukaribishe katika kusikiliza neno la mungu tena siku ya leo biblia inasema neno la mungu ni taa ya miguu yetu nao inatumulikia kila mahali tunapokwenda maneno haya yatafungua macho yako inawezekana kuna gizo ulikuwa unakutana nao kwenye maisha yako lakini liko neno ambalo neno hilo unalo siku hii ya leo karibu kwenye civics, hii wala sio wala siyo kiroho kwenye civics, ya darasani kabisa tumesoma tumesoma society way, na nini Familia. kwa manaki, tanzania tunayoiona leo the we see tusimlauasam ni wa mbali sana kwanza yeye mwenyewe ni awamu ya sita ni vile tu kwenye kiongozi utakiwe kulalamika ukishakaliakite unataiwa upokee yote kama jalala kama ni kulaumuani ulauuwamu ya pili ya mungu alihakikisha ili yesu sitaai mariamu na yusufu walikuwa ni wachumba walikuwa wajawana mungu alimkuta mariamu akiwa hajafanya mapenzi na yusufu hata mara moja anaitwa bikira mariamu ni wachumba amechumbiwa tu ametolewa posa but you know what? Ye, mungu hakuruhusu yesu alelewe na singo madha mungu anamwambia yusufu uwusimu wache lakini leo hii tunaonaomo Of earth, jesus ukudue every mirako yesu aliweza kufanya muujizo wote yesu ambaye mungu alikuwepo yuko hapo anamwangalia god forbid ila leo mnakaa mnashauriana wa dada akikusumbua si hela zako showing you the the importance importance of of having having your your your your wife at home, the importance of having your husband at home fix your family. Fix your home home husband fix family be there nawewe mama indanawao nd wamekushindwa yaninamana wanaume wotewaliopita wnye maishao waeita wangapi saba wote wamekushinda ae hiohio naona naona masifa masifa kugombana kugombana na mume wako na, masifa na mke wako yaani kimama vishindo ki imenyoka utii sifa siyo sifa sometimes you bend, you your your husband for your children na wewe baba siyo masifa shinda, baba masifa kila mwanamke yule amenishinda una wanawake sita wote wa eyka wote wamekushinda hawajakushinda wame bro wanake wewe endo mwenye kimeo na na nawacha watoto wako wanalelewa na mwanaume mwingine ambaye ana ethics nyingine kabisa l nyingine kabisa fikra nyingine kabisa unakuja siku moja natambulishwa huyu mtoto mtoto wako wako uliyemwacha miaka iliyopita unashangaa kwanza unaona huyu ni kweli be, there, bro. be there for ah, mama piga simu anaendeleaje lipa ya mwaka huu lipa lipa m unayentizama hapo ya mwaka na lipa lipa ada ada ah, ah, ya ya simu mtoto uliyemzalisha muulize naomba nilipe atamsomesha ile ni damu yako Megu yako mbegu mwanamke kwamba anafanya kazi ni kuna mwingine ne t ia amwaka iauooaaa ni christmas of course inatokiwa uhubiriwa habari za malaika alikuja na mabawa akaleta habari <laughs> umesikiliza sana hizo habari mwaka huu ni kitu kingine kabisa <laughs> mungu akubariki ongera kwa kusikiliza maneno hayo ya mungu na jua yamekujenga yamekuinua unaweza ukatufuatilia pia ibada zetu live kwa njia ya youtube na mitandao yetu mingine ya kijamii lakini pia kama ungependa kushiriki pamoja nasi kwa njia ya sadaka na jua maneno hayo yamekubariki ni kwa 7621559 lakini pia unaweza out kwa namba hizo hizo kwa njia ya whatsapp na mungu atakubariki sana