kama mtu atakuwa na siku bora analoneno alilolisikia kama mtu atakuwa na maisha bora anayo maneno aliyoyasikia na maneno hayo siyo ya mtu sio ya baba sio ya mama siyo ya rafiki bali ni maneno yatokayo kwa mungu mwenyewe ambaye akisema kila lichokisema ana uwezo wa kutimiza kuna vitu ambavyo ambazo tukikaa mungu mwenyewe hajibu sio kwa sababu e umeomba ajibu kwa sababu jina lake ndani yako kila mtu ameliona kiasi kwamba hawezi kuruhusu wewe kuwaibika atakuokoa si kwa sababu biblia unatakainma anakuokoa kwa sababu zake mwenyewe First Samuel, 17, the story says, kulikuwa na vita kati ya wafilisti na wayahudi biblia nasema wakakubaliana na aliyepanga vita Sio wao unajua kila mtu kwenye maisha ukishaona umepangiwa hujua umekuwa wajamaa ndo walipanga staii ya vita tupiganaje niliwaambia za mpira ukikubali tu kuchezeshwa omhn ya adui umeshashindwa kabla jaendelea he kila watu wanapoingia vitani wana yao ya vita akasema hatuhitaji mje wengi Tuna hii tunapigana kwa stahi hii leteni mtu apigane na mimi akinishinda tumepigwa akaongeza akaongeza thamani ya nguvu zake akaanza kumtukana na mungu mungu ambaye wao kwenye amri zao kumi wameambiwa hivi usihitaje bure jina la bwana mungu wako siku ukilitaje umekwenda alafu jamaa kiritaje watu waliambiwa amepiga majeshi wanaambiwa huyu mungu waliambiwa hivi msitaji bure jina lake alafu ndo nyinyi mnasikia anatukana ni ah! sawa sana siku nasikia ambapo sanduku lagan la mtu aliyelishika vibaya alianguka gafla akafa alafu nyinyi siku hiyo mnaenda nalo vitani kupigana mkiamini kwamba kwa kuwa mmelibeba mtawapiga maadui zenu vya kutosha halafu mnafika vitani mnapokea kichapo hev katikati ya kichapo wadau wanalishika sanduku lagannha la wanaliweka kwenye toroli lao wanaenda nalo kama limetekwa sanduku s natogoa nasema walirudi wote nyumbani kwao kila mtu akakaa na mke wake ndani akawa ametulia aliposikia sanduku limetekwa Kafa. Kama sanduku limetekwa wa. kama karuhusu kutekwa nutsuw nwaa jaaa alivokuwa na jeuri mbaya hawakumchukua askari yoyote walipoona tu wamechukua sanduku wakaja waioona t wamechkua a wao wenyewe wana waz walioonatu sanduulaano limetekwa nguvu za kupigana zikaisha waliweka silaha siraha tumeshindwa bibiinasema wajamaa walivyolichukua sanduku la gano wakalipeleka kwenye nyumba ya muungu wao Dagon, telling god god you have arrested the mungu <laughs> <laughs> waoumemkamata mungu wa waiel umemuweza mungu akasema mimi na watu wangu ni vitu viwili tofauti <laughs> awea kuwashinda wao yeah. iiwaliomwingiza wenye nyumba ya dagni munu akae nio mananakuuliza una nini wewe kitakachomfanye mungu aseme niko tayari kupigana vita yake usije ukajitapa ukadhania kushindwa kwako wewe ndiokushindwa wa uuu hashind yes ukiona umeshindwa ni wewe siyo yeye i mtumishi naona i jambo likitokea mungu hakuna aibikaki ah, anaitwa mtakatifu amejaa utukufu utukufu una yeye milele na milele hajawahi pungukiwa utukufu hata siku hii utukufu wake unaongezeka no in him hakuna aibu ndani yake ana uwezo wa kugeuza sn kuwa usiache kufuatilia masomo yetu mengine kupitia mitandao yetu mbalimbali mbali ya kijamii ambayo yote inaotumia jina la pasta tony kapola youtube facebook pamoja na instagram namba ni 762153539 barikiwe