Kama mtu atakuwa na siku bora analoneno alilolisikia kama mtu atakuwa na maisha bora anayo maneno aliyoyasikia na maneno hayo siyo ya mtu sio ya baba sio ya mama siyo ya rafiki bali ni maneno yatokayo kwa mungu mwenyewe ambaye akisema kila lichokisema ana uwezo wa kutimiza neno la bwana ni taa kwahyo majina ya watu yakiwa yanapita kwa kuwa tunalo neno la unabii lililoubiriwa kwetu linang'aa kwa hiyo watu wanabaki na, na option moja tu tuao kinachonyanyua watu kwenye maisha sio kwa sababu wamejisikia kunyanyuka kinachonyanyua watu they have the word of hii ndio maana kwa nini hana watu wanaotutamkia maneno ya mungu Kuto kwa neno ndo kunafana iawawatwnataiiynaehi ality kam nhu naknd ukuo mwttna uuuwnomhbaad aku aoa aneno mii tamkiwa na mchungaji wangu le baba amefarikiefarki liibie kitu maneno yake katika watu ambao they don't struggle wafike mahali waanze kuangaika lile neno mtu vyni najisikia tu kumsikiliza huyu so, unajisikia kuna unabii na wewe unautimiza na yeye anakwambia hivi kila atekee kuja kukusikia ataipata njia ya mungu atayaona maono ya mungu as yamunguas yuae responding to the prophecy, there is also a for you siache kufuatilia masomo yetu mengine kupitia mitandao yetu mbalimbali mbali ya kijamii ambayo yote yinatumia jina la pasta tony kapola youtube facebook pamoja na instagram namba ni 762153539 barikiwe