kama mtu atakuwa na siku bora analoneno alilolisikia kama mtu atakuwa na maisha bora anayo maneno aliyoyasikia na maneno hayo sio ya mtu sio ya baba sio ya mama siyo ya rafiki bali ni maneno yatokayo kwa mungu mwenyewe ambaye akisema kila lichokisema ana uwezo wa kutimiza bibli anasema w kitabu cha midhari inunue kweli na usiuze naneno lako ndiyo hiyo kweli anasema nunua kwa gharama yoyote mungu na watumishi wa mungu hatuuzi maneno ila kama utatakiwa kufanya kitu ili hilo neno litokee kwako to whateve you kan this is the reason you see us giving to the man of god sio kwa sababu tunawapa hongo sio kwa sababu tunawapenda sana sio kwa sababu tuna hela ya kuchezea no we are searching the word of prohesy we are looking for the word of the man of god akilitamka hilo mioyo ya watu itaamshwa kwahiyo neno haliamshwi kwa sababu mtu amejisikia kuamka tu koreshi hajajisikia tu kuamka he was unabii huu anatamka yeremia miaka sabini iliyopita along the way wakiwa wameshaenda uwajemi danil sura ya tisa mimi kwa kuvisoma vitabu nalifahamu hesabu ya miaka tuliyotakiwa tuondoke huku this ti unabii umeshatimia miaka sabini kina danieli bado wako utumwani kwa hiyo maana yake neno pia linaweza likaachiliwa na wauni wakatempa wakatempana so there must be a man praying for the theulientya profes kwahiyo kupokea neno la unabii sio mwisho lazima upate moment ya kuliembea lile neno lilotamkiwa ili mungu alitumie hilo kumwamsha koreshi so the profesi went ahead juu ya yerusalemu na yuda but alitakiwa atokee nabii danieli ili yeye sasa akae kwenye kuomba ili kuombea utimilifu wa ile neno anasema mimi danieli kwa kuvisoma vitabu vilivyoandikwa na nabii yeremia nikafahamu hesabu ya miaka niliyotakiwa kuinuliwa uliotakiwa kutoka wakati anaomba mungu anamwinua koreshi then ezra anakuja anatokea anaandika habari za koreshi ambazo ni matokeo ya vitu viwili unabiwa yeremia na maombi ya danieli sasa wewe kwenye maisha yako utakuwa umeokota dodo mungu akikupa mtumishi ambaye dani yake kuna uyeremia alafu ndani yake kuna udanieli manaake atakupigia unabii atakupa neno la kuinuka kwako alafu hapo hapo ataku usiache <tipi> <tipi> kufuatilia masomo yetu mengine kupitia mitandao yetu mbalimbali mbali ya kijamii ambayo yote inatumia jina la pasta tony kapola youtbe facebook pamoja nainga namba ni 762153539bare