kama mtu atakuwa na siku bora anono kama mtu atakuwa na maisha bora anayo maneno aliyoyasikia na maneno hayo siyo ya mtu siyo ya baba siyo ya mama siyo ya rafiki bali ni maneno yatokayo kwa mungu mwenyewe ambaye akisema kila lichokisema ana uwez wa th awezaye kutnda mambo makubwa kuliko makubwlaa u you know, no, abu au huwa namini kwamba hii kitu inawezekana kuna tofauti kati ya kuomba na kuropoka kuropokabibinasema hivi tusipayuke payuke kwa we we go in detail father we know exactly what what asking this is manake asking na ndio maana mambo mengine mungu hayajibu kwenye maisha yetu mpaka tuonekane tumerudia mara nne mara tano mara sita ndio maana ya ule mfano wa kadhi dhalimu kwenye kitabu cha luka sura ya 18 anasema hivi mimi japokuwa si wajali watu japokuwa si mweshimu mtu yoyote lakini kwa vile ambavyo huyu mama hajaacha kunisumbua kwa nini mungu anatafuta kama unamaanisha kama mama mama anamaanisha kusumbua She kept on going with the same matter. wewe hapo mwaka mwaka juzi uliomba mungu katika jina la yesu najenga mwezi wa kwanza mwezi wa pili makubwa ukasema hivi mungu wewe unajua hata ukinipa nyumba ya kupanga nzuri bwana yesu inatosha haleluya kuwa hata katika chumba kimoja bado kimoa ae n you keep on coming down kwa sababu ya mazingira unashuka na wakati mwingine maombi unaomba peke yako chumbani ila unakadiria yes. una kwanza fedha yako ndo unaenda kwenye maombi hapana hapaaikadirie kwanza uwezo wake kadiria kwanza nguvu yake yes. ipime kwanza nguvu yake yes. uwezo wake yes. fedha yake yale yaliyonayo nchi na vyote vijazavyo ni mali yake tukienda kubeeza mungu eda tuunu oh, kanikuze ukaniongeze ukanizidisha katika mataifa bwana nikauone mkono wako ya okay, you know ahadi ilikuwa na mipaka hawakutawala tu aliwaambia mtaishia mto frati mtafika mpaka pale pale pale na mto ule ule afiaa to tousiache kufuatilia masomo yetu mengine kupitia mitandao yetu mbalimbali mbali ya kijamii ambayo yote inatumia jina la pasta tony kapola youtube facebook pamoja na instagram namba ni 762153539barikiwe