kama mtu atakuwa na siku bora analoneno alilolisikia kama mtu atakuwa na maisha bora anayo maneno aliyoyasikia na maneno hayo sio ya mtu sio ya baba sio ya mama siyo ya rafiki bali ni maneno yatokayo kwa mungu mwenyewe ambaye akisema kila lichokisema ana uwezo wa kutimizamoja ya vitu ambavyo tunatakiwa tuvifanye kwenye maisha yetu no tusiwazi tena utakatifu ni kwa ajili ya kuendea mbingunituwazh Yama kafara ya mafanikio yetu beiniii to ive ih iouo ive right beaus you fathe y asto yo moth is looking at you youlive right because you ae saiii una saifi baadhi ya mambo so that youmay atainee hakuna gee mwanangu hakuna gee itoai hakuna na sio kila saifiitata some some sacrifices will need you never to go in some kuna saia kudimand usiende baadhi ya maeneo usiingie baadhi ya nyumba hii tu mungu akae katikati ya wana wa israel kuna time aliwakataza wa wasilale na aina ya fulani ya watu yesu anaitwa mume wa kanisa na kanisa linaitwa mke wake aliescheni utakatifu wake akachukua dhambi yetu has what we do whenever we are hooking up with women or men that areevil wnesou are unafanya mabadiliko ya nafsi yako ya thamani wiwao unaishia tu kuwa na inteenya kwenye kichwa lakini huna strenth huna nguvu ya kuaply idailizo nazo unaishia tu kuwa na mawazo makubwa but youdon avekwa sababu ganimptptnosid ni kama unaona hiyo miwazo ulionayo yote you can exchange na kahaba ambaye hana wazo la kuwa na kiwanja hana yee yeah, ameshamaliza maisha yake kwenye ukahaba wake ule you are exchanging your soul ndio maana unaona vijana wana maidia makubwa vya show maneno mengi kuliko matokeo yanayoonekana why baus nafsi zao imeshakuwa e amebaki na kopo ndani amebaki na ramani ramani sio jengo mabilionea wengi duniani matajiri wengi duniani watu wakubwa wengi duniani hawatumii mawazo yao kuna mjinga mmoja amekuwa na mawazo very e tangu yuko sekondari ila kwa sababu nafsi yake ilishapukutwa hana strength hana nguvu ya kuendesha maisha ya kutoa ile picha iliyoko ndani iwe reality hana uwezo kwayo anachokifanya anatafuta tu mtu mwenye hela anashea naye mawazo yake And then mwingine ndo anayel nyinyi yamjasikiaga watu business plan za watu ifike saa utakatifu huutumii kama kigezo cha kwenda mbinguni you use it as a hata wakatioooaf jifungie ombausiache kufuatilia masomo yetu mengine kupitia mitandao yetu mbalimbali mbali ya kijamii ambayo yote inaotumia jina la pasta toy kapolayoutbfacebokpamojaaanamai76215359a