kama mtu atakuwa na siku bora analoneno alilolisikia kama mtu atakuwa na maisha bora anayo maneno aliyoyasikia na maneno hayo siyo ya mtu sio ya baba siyo ya mama siyo ya rafiki bali ni maneno yatokayo kwa mungu mwenyewe ambaye akisema kila alichokisema ana uwezo wa kutimiza hivi kwa huwa tunatamani kwa nini huwa wanaume wanatamani wanawake kwanini huwa miili inatamani kufanya ngono kwa nini huwa mwili wangu natamani kunywa pombe hata nikisema hivi nakusudia mimi ni mi, wiki hii nakwambia sini pombe mungu mii hii ndio mbia ya mwisho alafu ukipita kwa mahala mchaka nasikiahivmar basi nasema kwaiyo kutimiza tamaa za mwili sio kukaa mbali nab kutimiza tamaha za mwili siokutokukatiza ba mungu anataka ifike levo kwenye maisha yetu tuna uwezo wa kwenda b tunakaa na wana tunakaa na washikaji na biipiti lakini kwa hali ya kawaida tulichofundishwa ni kwamba ukitaka usizoee pombe hakikisha ukatizi maeneo ya babasi nasema enendeni kwa roho kamwe hamtatimiza tamaa za mwili mungu anajaribu kutuambia hivi tamaa za mwili mwilitamaa a of the mwili hazizidiwi kwawee kumblou mwanaidi naweza mblo mwanaidi alafu gafla, aminata akatokea kile kile alichokuwa naupa wanaid na viwango vwango unashangaa roho yako inazidi kuaribika ni dada mmoja alikuja kila nikijaribu nashindwa na na you know, kuna kitu kingine kinachofanya kazi kinachofaya mli wako ambcho ndo kinakufanya wewe not for god to work kuna wok mbili y kuna work walk. Walk, na wok work nazungumzia kutembea ili mungu atembee kwenye maisha yangu kuwe na mtembeo wa mungu nimuone mungu akifanya mambo kwenye maisha yangu dohavibasi nasema enendeni kwarohendawarohmwanayakeroamungu mungu, mungu aniwezeshe kufanya mambo ambayo a wanadamu wakiangalia hawana sio kwamba alikuwa mjanja kinoma Thing that differentiate jesus from other mere men ni ule uwepo wa roho mtakatifu kwenye maisha yake maishawasababu yesu hakuwahi kufanya muujiza wowote kabla ya roho mtakatifu kuja kwa hiyo ile estraodinarit ya yesu aliyotembea nayo duniani ilitokana na the presence ya roho mtakatifu kwenye maisha yake Amen. kwa hiyo hatuwezi sisi kupata kwenye mahali ambapo watu wenye wamekaa hapo marahis wanaotafuta ma wakurugenzi wanaotafuta mameneja wanaotafuta wanawataka hao kwenye interview hatuwezi nao kama roa bwana hajatuingilia sisi udambwidambwi wake wa rohoni ambao tukisimama mbele ya watu wanaomata tukianza kuongealazima hey, hey. tunaonekana mara kumi bora kuliko wengine yes. hkufuatilia masomo yetu mengine kupitia mitandao yetu mbalimbali mbali ya kijamii ambayo yote inatumia jina la pasta tony kapola youtube facebook pamoja na instagram namba ni 762153539 barikiwe