kama mtu atakuwa na siku bora analoneno alilolisikia kama mtu atakuwa na maisha bora anayo maneno aliyoyasikia na maneno hayo siyo ya mtu sio ya baba siyo ya mama siyo ya rafiki bali ni maneno yatokayo kwa mungu mwenyewe ambaye akisema kila lichokisema ana uwezo wa kupitimizamungu atujibusu tumeomba sana ile determination most of people, sababu, sana, hawa, most of of kwa sababu wameomba sana au wanajibiwa kwa sababu the determination was real kuna ingine mkiombaga mungu mimi hata sijui oh bwana stay mm -hmm. stay there stay on on on that matter. pray about it it spend enough time on it. Show god you mean business do you know amama ake saml alikuwa anaenda bibii alikuwa anaenda hekaluni mwaka kwa maka. But there was a year. akasema wameshamaliza kutoa sadaka kwa sababu ile kanisa lao walikua nakulaga e kwa safiri, watu kutoka mbali so wamefika pale the bible says hana akasema no wamesha maliza kutoa aualiu wame... naendakwajilitwakutoa sadaka wenzetualiu nenda maeka i wakafika wakatoa wakamaliza wakala chakula on the way to go akabakihekauni akasema no i go nowhere hawa watu wanakuja wanaondoka nlijuamtionilijua matatizo kwa sababu alikuwa nilijua ni ya mume wangu lakini mume wangu kama penina mambo yameitika mean business when you are dealing with god mean it vi mungu anaichunguza mioyo wengi si tukienda kwa mugu kama tunaenda kama, yani kama tunaenda kila kila siku mdada zangu siku tunaendaka kuwa sister sistdu unavyoweza furahia maisha yako unavyoweza but when it come to spiritual anafanya biashara sawa ni mrembo sawa isaa anapenda kujiremba sana sawa ukiona ofisini vitu vimekuchanganyasio unaliakaoneunalia ninika hakuna kitu kinachokera mwanaume kama machozi ya mwanamke hakuna nakwambia mimi you the truth Any man nyinyi wote mimitlia nyinyiwoteimhga na mabebi ambayo ujawai na tulia. Kaifu, wale ambao mmewahi kuwa nao every man when he ise the tear of a woman ni aanikama anachanganyikiwaunalia ii jambo unalia unaona kabisa lidogokaiuemezoa kuo bieaeobiae ukishiakuongea ualiaea nni kama mmealalisha kwa mwanamke kulia ni suna nikakwambia maji mwanamke wa kiyahudi ambaye ametangaziwa na farao kwamba watoto wote wa kiume wanatakiwa kuuawa mama yake musa baada ya kulia hivi aayano bib anasema alipomwona mwanaye ni mzuri akamficha miezi mitatu ameficha moowanawaew Oh, putini, putini. Putini. Oh. no they have to take a and to take and get in the fight obibli nasema za vita vyetu sisi si juu ya machosi si juu ya damu na nyama ni juu ya falme na mamlaka juu ya jeshi la pepo laeoa vita zako ev nyingieusiache kufuatilia masomo yetu mengine kupitia mitandao yetu mbalimbali mbali ya kijamii ambayo yote inatumia jina la pasta tony kapola youtube facebook pamoja na instagram namba ni 762153539 barikiwe