kama mtu atakuwa na siku bora analoneno alilolisikia kama mtu atakuwa na maisha bora anayo maneno aliyoyasikia na maneno hayo siyo ya mtu sio ya baba sio ya mama siyo ya rafiki bali ni maneno yatokayo kwa mungu mwenyewe ambaye akisema kila lichokisema ana uwezo wa kupitimiza sisi wenw mwingine ro mtakatifu anamwambia kabisa hivi hii kazi umepata unaenda kwenye ile ofisi halafu unaona anavyokure mle ndani na maswali Za, mwe, Ayye, kazi, you, you yani, kuna hali life. Kuna hali unasikia kwenyeunw alafu naenda sasa kwenye nt sasa wacha wacha panel inaanza kuuliza maswali unaanza mm, hiyo. <laughs> ule mtikisiko sio wa kiuchumi mtikisiko <laughs> mtiki wa maisha huku ndani unaoendelea like nimekuja kufanya nini hapa unatoka unasema hmm. labda unampigia message nikweli bwana aliniambia lakini hali ilivyoikuta mle ndani <laughs> ile kazi s then you think beause of thei that youunte no mungu akikwambia nimekupa hata kama mazingira yanaonyesha haiwezekani mungu akisema neno lake aliui mungu akisema neno lake aliui backed up na mazingira neno la mungu alihitaji sapoti ya mazingira lenyewe kama lenyewe linajitosheleza niko hapa jioni hia leo namtamkia mwanamke mmoja kama kazi ilikuwa haipo mimi nakwambia kwa kuwa ni mtumishi wa mungu katika jina la yesu mwezi huu wa nane hautaisha tunaanza mwezi wa nane jumaa tatu nasema hautaisha kazi itakuja mkononi mwako uzima utaingia kwenye mwli wako jina la yesu kama unaamini sema amina kubwa usiache kufuatilia masomo yetu mengine kupitia mitandao yetu mbalimbali mbali ya kijamii ambayo yote inatumia jina la pasta toni kapola youtube facebook pamoja na instagram namba ni 762153539 barikiwe