kama mtu atakuwa na siku bora analoneno alilolisikia kama mtu atakuwa na maisha bora anayo maneno aliyoyasikia na maneno hayo siyo ya mtu sio ya baba siyo ya mama siyo ya rafiki bali ni maneno yatokayo kwa mungu mwenyewe ambaye akisema kila lichokisema ana uwezo wa kutimiza nakwambia mnaona makazini mnapata majanga watu wanawafanyia vituko watu wanawalogana ukifanya masiara kuwa kabisa watu wana kwenye, kwenye how wtnamasirkwenye ea naishi kizembe wenzen anajikoki uko kinoma mtu bosi nabosi utashindana naye nayeulimkataanu viuritanuu vuwewe mungu vizuri hauko naye aukonae umemkataa baba yako umemsaauukpekiako mjini enzira naloga huko popote nmaogapopote una, una zaburi yako ya aishiri na taua eum kama ukutoa limbuka unapoanza kazi acha uhunito usiachi kufuatilia masomo yetu mengine kupitia mitandao yetu mbalimbali mbali ya kijamii ambayo yote inatumia jina la pasta tony kapola youtube facebook pamoja na inga namba ni 762153539barikiwe