kama mtu atakuwa na siku bora analoneno alilolisikia kama mtu atakuwa na maisha bora anayo maneno aliyoyasikia na maneno hayo siyo ya mtu sio ya baba siyo ya mama sio ya rafiki bali ni maneno yatokayo kwa mungu mwenyewe ambaye akisema kila lichokisema ana uwezo wa kutimiza uziona zile simu zinania mbazo uelewi nnkampa namba yako litake kuuaa namba yangu nazako aonaa kuziata ae nda kwa hiyo kuna yeye anayewapa watu roho na anafanya miujiza kati ya watu kwahiyo maisha yetu yanatakiwa yajae roho na yajae ninimujz kwao maisha yako yasipokuwa na miujiza bado unaishi maisha ya kawaida wupate kodipat watannewaus awawsubuhi wanakaa chiniwanapigayakutafun mka lulwwatwalmawjnwmwahi kiongozi wao walipewaga neno musa akamwambia hata ungekuwa na nyama kiasigani ungkua na gomeusingeweza kuleta nyama zaklshang matitamatita ya kare matita, matita. wanakuja wanamfuata mbo namtakiu dgwtgtaeroho nuna u alipo roho kuna upepo utakuja unakusanya wateja wanadondoka dukani waounakusanya furs zinadondokea dukani kwakodondokea chumbani kwakoumelala namna hi amaisha yako yasipojaa maajabuajabuuaa ajabu maisha yako yasipojaa maajabuajaualaajabuutawatisawatu What is ihis ywhat yes. wekno wseehimi we umemzoea daudi kwamba ataendelea kuchunga kondoo you don't know my story don kno my myute broh anakuja samweli anampaka mafuta alipompaka alipo mpaka mafutabifi roa bwana akaja juu yake kwa nguvu ro alipokuja tu kwa nguvu theoostyouned to get the o spiriththe cieoiappenin in our life that we kannot eve exi to people na yes. kwa sababu hatuwezi kuelezea so wao wanatafuta tu sentens za kusema kahongwa anasaidiwa anafanya nini nono thedo no kuna kiumbe kisichoonekana kwa macho kinafanya kazi kwenye maisha yetu kinaitwarohmtakatifu kinafungua mlango baada ya mlango aayakendlaii n ikazi hii kabla haijaisha yes. imeingia yes. kazi yingineokea h makaiokea hmtakatifu akusaidia kwenye biashara yakookea h mtakatifu abadilishe maisha yako siache kufuatilia masomo yetu mengine kupitia mitandao yetu mbalimbali mbali ya kijamii ambayo yote yinaotumia jina la pasta tony kapola youtube facebook pamoja na instagram namba ni 762153539 barikiwe