kama mtu atakuwa na siku bora analoneno alilolisikia kama mtu atakuwa na maisha bora anayo maneno yaliyoyasikia na maneno hayo siyo ya mtu sio ya baba siyo ya mama siyo ya rafiki bali ni maneno yatokayo kwa mungu mwenyewe ambaye akisema kila alichokisema ana uwezo wa kutimiza ukiwa kufanya ukiwa umekosa njia Never even ask mungu njiamununitengenez ni mambo yako mengi moyoni mwako hofu imetanda una maneno mengi ya yakuomboianzeutaongea uongoakija kwenye maisha yakohuhitaji kumfundisha ihakufayawakati yesu anaenda anasema hivi tumevua samaki usiku kucha hatujapata kitu then Jesus said deahii tumefanya kazi ya kuchosha usiku kucha, kitu lakini kwa kwa kwa neno lako wewe yesu not we have not we know fish ziko ila we go there of what you said. nani aliyesema yes. so jina jina lake lake tunaingia tunaingia sokoni tuna baharini tena bahari ile ile ambayo jana na juzi tulikosa awakubadilisha bahari petro na yohana awakubadilisha bahari biashara ile ile ya viatu uliyoingia hasara mwaka jana na mwaka juzi hiyo hiyo safari hii ndani yake huko <coughs> yesu anasema yoyote mfanyayo kwa neno au kwa tendo fanyeni yote kwa jina la yesu tunafanya kazi zetu kwa vitendo tunaenda ofisini kwa vitendo hiyo ni tumefanya kwa tendo lakini kuna vitu ambavyo hatufanyi kwa tendo tunafanya kwa neno ndio maana paulo asimahivi yoyote mfanyayo kwa neno au kwa tendo kwahiyo kuna vitu vimetokea probably kuna list ya majina imekuwa ya ye, watu wakwenda kwenye interview. and then huwezi kwenda kwa tendo lakini unaweza kufanya kwa neno waneno yoyote mfanyayo kwa neno kwaio kumbe naweza kuifanya ile kwa neno umbe naweza kuuza kwa neno na kuuza kwa tendo mahali pengine nasema mimi ndimi mlango mkikuta kunakuta hamna mlango taja jina langu ntatokea kama mlango maali penginnaema mimi ndini njia maekuna mahali kuwepo na njia alafu njia imeziba alafu kuna mahali hakuna njia alafu nataja jina lake njia itatokea hahitajiki kuchongwa nyingine yeye mwenyewe ndio hiyo njia usiache oh yes. kufuatilia masomo yetu mengine kupitia mitandao yetu mbalimbali mbali ya kijamii ambayo yote inatumia jina la pasta tony kapola youtube facebook pamoja na instagram namba ni 762153539barikiwe