kama mtu atakuwa na siku bora analoneno alilolisikia kama mtu atakuwa na maisha bora anayo maneno aliyoyasikia na maneno hayo siyo ya mtu siyo ya baba siyo ya mama siyo ya rafiki bali ni maneno yatokayo kwa mungu mwenyewe ambaye akisema kila lichokisema ana uwezo wa kutimiza giama a, a i like mtu kabla ajatafuta mke kwanza ahakikishe amekaa kwenye ion ili mke aja kui mke asiyekua ki n tayari tatizo kabla lijaanz nawafikirsa tena watu wangu wanaangamia kwa kukosa pasipo maono watu hiyo neno pasipo maono liko semmbili mmoa nasemawatu nashindwa kuiuia paspo in Alafu na nasema basi kwa maono watu wanafanya nini tunaangamia leo na washindo kujizuia manake there is no limit when there is a no vision watu wanafanya tu kilela watu wanaenda kila mahali waza anaingia kila nyumba wanahook up na kila mtu when there is no vision young people cannot hold themselves basi kwa maono tena anasema watu wanaangamia manake nini basi kwa maono ndoa zinaangamia when two people come together and they have vision and the vision becomes bigger than themselves we will remain kwenye ndoa sio kwa sababu tu kuna upendo ya sababu ya maono tuliona there is a time tulipokuwa vijana wadogo tulikuwa tunapendana kwa sababu ya maumbile yetu na sura zetu lakini a ukiniambia huyu baba anampenda mke wake kwa sababu ya umbile lake llomkutanalo akiwa na miaka 18 tunamdanganya his So viisthe hatethem maono ndo anawapa ile fosi ya kuendelea o maono sasa n yanakua mchango mkubwa kwenye upendo o maono yanaturudisha pamoaisha kupendana tena kujaliana tenaso namjali mwenzangu kasabu ana maono na mimi nashiriki maono yake na mimi namjali mwenzanguasau anayasaidia maono yangu so w sisi mbao tuko kwenye ndoa muda mrefu inawea ikakatawki aakutana kimwili wewe kama uko hapo ujawaola kuolewa unagania kwamba ukiingia kwenye ndoa shughuli ni moja tumwanangu bandiaania asubuhi mchana ioni kuna wakati ajenda ni moja tu watoto kuna wakati ajenda ni moja tu nyumba hiyo hiyo ajenda ya ujenzi inaweza ikawafanya hamwongei hamlali pamoja hamwingii mlango mmoja eaiiaunamwamini na, na mnu <laughs> siku nikimpata wangu mwandanijaman <laughs> ni takura yani niwaambie ukweli hata mahusiano yana raha kama mna kitu mnachokkimbiza pamoja cha kufuatilia masomo yetu mengine kupitia mitandao yetu mbalimbali mbali ya kijamii ambayo yote inatumia jina la pasta tony kapola youtube facebook pamoja na instagram namba ni 762153539 barikiwe