kama mtu atakuwa na siku bora analoneno alilolisikia kama mtu atakuwa na maisha bora anayo maneno aliyoyasikia na maneno hayo siyo ya mtu sio ya baba sio ya mama siyo ya rafiki bali ni maneno yatokayo kwa mungu mwenyewe ambaye akisema kila lichokisema ana uwezo wa kutimiza tunawasomesha watoto wetu mashule mazuri ya gharama you know, kwa sababu hatuna ya kiroho huko watoto wetu kuna uvamizi wa ushoga huko huko shule ambako wengine wameondoka na degree, wengine wameondoka na ushoga sababu wako watu wamechomekewa chipu za kipepo kukaa na watoto wetu kule nyinyi mliosomaga mnajua matukio aliokuwa natokea kule mnajua yes. mnajua vizuri sana majua kama upupu umemwagwa kama kuna pepo limemwaga u watu wako tayari kuachilia utuwao wawe mashoga ili wawealafikiria vijana wadogo walioko masekondari wanaangalia mtoto anamwangalia msanii mmoja wa bongo fleva ambaye hana phd alafu ukichunguza chunguza chini naambiwa shoga adogo anasema kama blaza nanywa na ndege mini shule la dini so fa akimcheki baba wake aliyesoma alikoishia ni kugombana na nf mafao paka leo <laughs> hii mnayosikia migogoro ya ndoa ipo kila siku it's not not not about love is attacking the next generation Fathers are not at home wapo nyumbani who will your son? who will will son son if you're not there sikutinaanywa kiburi kwa mkeo malumbano kila nyumbani never thinking even you left a son there nani anamlea mtoto wa kitu pekee anachokiona kwa, kwa anaona anaona eyeshadow. anaona weaving. anaanza kama mama baba yuko mtotowakowakiu hata kama we ni owako watu kwenye watoto wao wa kiume peke pekeao na wakatokea wakawamaaribu kuiokoa kizai cha kiumewoba vitu vingine kama si mkono wa bwana kuingilia kati hatuponitutapataje kupona tusipo wokovu mkuu namna histo aingie wliweal otwetu aingie kweli kwenye ndoa zetu uwe na shen zako maalum za kuwaombea wa watoto wako za kuwatolea na sadaka kama ambavyo unawekeza kwenye shule yao tafuta mtumishi wa mungu ambaye unajua ni ei ambaye unajua na kitu cha kimungunikaba kutamkia kwa jinayesu kizazi chako akitapotea hakuna mtu yoyote ambaye atawaona watoto wake wakiharibika katika jina la yesu Amen. tulizingua sisi si, ila sio watoto wetuema kwa jina la es watoto wangu awatazingua nimekuwa mateso ya baba yangu mateso ya mama yanguia sio watoto wanguawatanitoa si, si, wangu. si, wangu. macha jina a siache kufuatilia masomo yetu mengine kupitia mitandao yetu mbalimbali mbali ya kijamii ambayo yote inatumia jina la pasta tony kapola youtube facebook pamoja na instagram namba ni 762153539 barikiwe