Hello, this is your pastor py kapoaninataka nikukaribishe katika kusikiliza neno la mungu tena siku ya leo biblia inasema neno la mungu ni taa ya miguu yetu na linatumulikia kila mahali tunapokwenda maneno haya yatafungua macho yako inawezekana kuna giza ulikuwa unakutana nayo kwenye maisha yako lakini liko neno ambalo neno hilo unalo siku hii ya leo karibua marko sura ya t5 mstari wa ish moj soma nataka tu ni, ni, ni, nisisitize kwenye habari njemaldbkama to <laughs> yesu ameshakupa habari njemamnbii nikujenge tu kwenye hiyo habari njemanikilazimishia so yes. kukufundishaapa unatoka saa kumi na mbi So I just want to make sure you the ishina mojaasomwtkanisa imdalioksa kuvuka kurudia ngambo katika kile chombo wakamkusanyikia mkutano mkuu naye alikuwa kando ya bahari akaja mtu mmoja katika wakuu wa sinagogi jina lake yairo hata alipomuona akaanguka miguuni pake akamsihi sana akisema binti yangu mdogo yu katika kufa na kuomba uje uweke mkono wako juu yake binti yangu mdogo yu katika kufa na kuomba uje ila kwaya mkiomba mkimtafuta mungu mtakuwa mnabadilisha jumbe hivi hivi kila siku wanaojua habari ya ibada ya ujumbe aliokuwa nao umeharibiwa na nyimbo za kwaya wakiwa rohoni namna hii haya anasema binti yangu mdogo kufa. sema biashara yangu mdogo hii katika, katika kufa sema mtaji wangu mdogo, wangu mdogo. kila mtu aweke chakwake hapo huyu alikuwa ni binti yake unaweka nini ndoa yangu ndogo mahusiano yangu madogo kazi yangu ndogo kaelimu kangu kadogo aya tunaanzad akamsii sana akisem tunaanza upya akamjia mkuu wa snagogi akaja mtu mmoja katika wakuu wa ai jina lake yairo hata alipomuona akaanguka miguni pake yes akamsihi sana akisema binti mm. yangu mdogo yu katika kufa mm. na kuomba uje uweke mkono wako juu yake, yake apate kupona na kuishi na uje uweke mkono juu yake apate kupona na kuishi biashara yangu ndogo iliyo katika hali ya kufa nakuomba uje upate kuweka mkono ipate kuishi kwa nini nimetumia mifano hiyo kwanini nimekuwa na audasity ya kutumia ya kusema binti biashara kazi kwa nini imetumia ni hivo kwa sababu hii memb huyu ni binti mdogo ambaye yuko kwa mzazi wake ni binti no, no. sawa sawaeuy yes binti ana uwezo wa ku seeds wa kutunza mbegu na akazaa ndani ya kila binti kuna tumbo la uzazi wanaume hawana wa tumbo, tumbo la uzazi yesu alipotaka amini mungu alipotaka kum, kumleta yesu duniani hakuhitaji mwanaume alimuhitaji mwanamke k so mwanamke anawekewa mbegu alafu anaza yesu aliwekwa kama neno ndani ya tumbo la mama yake mariamu tumbo likakuwa kiumbe kikaumbika akazaa akaza One thing that mungu akuweza kufanya ni kumleta yesu akatokea tu kimiujiza py lib lazima ili mpasa lazima apitie kwa mwanamke kwa hiyo mwanamke ni kama shamba habari hii imeandikwa na imetokea hivi hakuna muujiza ambao umetokea kwenye bibilia au unafundishwa kila muujia toa enye bibliunafdshwa so hii imezungumzwa kama mwanamke au binti ambaye ni mdogo manake hii ni kama shamba huu ni kama mradi ambao unapaswa kuwekewa mtaji maarifa mbegu ili huyu binti aje kusababisha baba awe na wajukuu yes. meelewa mpaka hapo meelewa so when we sai binti mdogo yu katika kufa i want you to assume a little business ambayo unatakiwa uweke mtaji maarifa yako bidii yako uwekezaji wako and then suddenly inasuasua iko katika hali ya kufa and then watch what happened akamfuata yes watu wa mungu anaitwa mkuu wa kuwa mtu mnyonge by b wakuu wa masinagogi walikuwa ni kama maloya ni watu wenye heshima kwenye mji so si kwamba hakuwa na fedha ya kuendeahospital na kutaka kujua kwamba alikuwa na fedha ya kuendea hospitali mistari inayofuata ya chini unaeza kasema hakukuwa na, ma, na, na madaktari kipindi kile no walikuwepo mistari ya chini inayofuata kuna story nyingine inafuata story ya mwanamke na damu miaka kumi na miwili bibi anasema aliteseka kwenye mikono ya matabibu kwa manak magaino alikuwepo. and then angalia huyu baba alichokifanya akaenda kwa yesu hali akijua wako matabibu eh? akamwendea yesu ana kusema nini There are cases kwenye maisha yetu hazihitaji mkopo mwingine zinahitaji unyenyekevu tu wa kumwendea yesu baba biashara yangu iko katika hali ya kufa biashara nyingine zinakufa sio kwa sababu mtaji aupo kutosha biashara nyingine zinakufa kwa sababu kuna of the devil kuna mkandamizo wa kipepo against it roho ya mauti ka ju ya kitu hela inywi hela haiamshi maiti so if maitio ina roho ya mauti karia ina roho ya mauti rooya no maana napenda kuambia watu hivi hata kama una fedha omba kwanza kwa sababu vingine sio vya mwilini vingine vilivyokumba kazi yako ni vya rohoni havionekani kwa mocho, you cannot treat them by money naelewa yes. jirani yako nachokisemangeukijianiyaambia hata kama unayohela omba kwanza kwanzasanasema sana akisema binti yangu mdogo yuu katika kufa yes. na kuomba uja umweke mkono wako juu yake apate kupona na kuishi stari unaofataakaenda pamojaayutukmftwaksongsng na, nao yesu hakuonyesha kukataa yesu akaitikia ivy anasema akaenda pamoja nay na mkutano mkuu aliyokuwa anahudumia ukafuatana naye ukimsonga songa song. mstari unaofuata mwanamke mmoja mwenye kutoka damu muda wa miaka kumi na miwili na kuteswa mengi kwa mikono ya matabibu wengi no, naona matabibu hapo yes. ka madaktari walikuwepo <coughs> ana siu amegharimiwa vitu vyote alivyonavyo navyo hata kidogo bali hali yake ilizidi kuwa mbaya neno amegharimiwa maana yake k pesa iliferi pesa ilipoisha akaanza kuuza vitu vyote alivyo niwaambie wa munguiwaabi niko hapa kuwambia asubuhi ya leo mwamini mungu narudia tena mwamini mungu wako watu mnatafuta njia mnisikilize mnisikilize mungu atawasaidia mnisikilize wako watu mnatafuta njia za kutoka kwenye changamoto za kiuchumi changamoto za maisha watuwa mungu mnisikilize sio mara zote unahitaji akili za biashara saa zingine unahitaji uwezo wa mungu wa maajabu kukusaidia kunyanyua vitu vyako siku moja kuna kijana mmoja linifuata akaniambia mchungaji ninajaribu sana kuyatengeneza maisha yangu kiuchumi kila nachojaribu kinakufa kila nachofanya kinakufa ndani yangu nikasikia sauti naniambia huyu anaiamini sana hela kuliko anavyomwamini mungu ndiyo maana kwake yeye anaona the only solution ni hela so namuuliza ro mtakatifu nafanyeje nafanyejealioma nyamaza mpaka siku ambapo moyo wake utataka kutoka kwa mungu nguvu uwezo wa mungu wa kumsaidia kufanikiwa kwenye hilo jambo anaotaka kulifanya no amount of capital hakuna kiwango cha mtaji ambacho kinaweza kukawekwa mwako wako challenge ya kipepo no amount anatokwa na damu huyu mama miaka kumi na miwili ametoa fedha za aina zote na ameuza vyote alivyo navyo hivi kusimfai makusimfkt ani yesu anaenda ukisoma biblia yingi vitabu vingine vya, vya injili huyu mtoto wayairo alikuwa na miaka kumi na miwili matayo anaelezea kabisa na ei yake binti wa miaka kumi na miwili so yesu amekusanya nguvu ya kwenda kuponya mtoto wa miaka kumi na miwili kwa hiyo yule mama ameugua tangu siku yule mtoto alipozaliwa kwao yule mtoto alipozaliwa kulitokea janga kwenye uso wa nchi ambalo lilimpata yule mama kwao mtoto na ile hataka vilikuwa vinakuwa pamoja and i want to believe kwamba by this time huyu mama kama angeendelea kutokea hapa manake si was about to de kama ametibiwa na akikumfaa kitu manake huyu mama ameshakata tamaa lmost iked matthew anaeleza kabisa mtoto alikuwa na miaka kumi na miwilir right? sawasoma yes. okay, so kwenye matayayatanzmtaa inasema ni sura ya nani matayo sura ya nani yes. naye aliposhuka mlimani makutano mengi walimfuata natazama akaja mtu mwenye ukoma msujudia akisema bwana ukitaka waweza kunitakasa mm-hmm. yesu akanyoosha mkono akamgusa akisema nataka takasika na mara ukoma wake ukatakasika mm-hmm. yesu akamwambia angalia usimwambie mtu ila inaenda zako ukajionyeshe kwa kuhani ukaitoe sadaka kama alivyoamuru musa iwe ushuhuda kwao hata alipoingia kapernaum akida mmoja alimjia akamsii akisema bwana mtumishi wangu amelala nyumbani na ya mstari wa nyumbanisutr alipokuwa akiwaambia hayo tazama akaja jumbe mmoja akamsujudia akisema binti yangu sasa hivi amekufa lakini njoo huweke mkono wako juu yake naye ataishi akaondoka yesu akamfuata pamoja na wanafunzi wake atazama, na tazama mwanamke aliyekuwa na ugonjwa wa kutoka damu muda wa miaka kumi na miwili alikuja kwa nyuma akaugusa upindo wa vazi lake kwa maana alisema moyoni mwake nikigusa tu upindo wa vazi lake nitapona yesu akageuka akamuona akamwambia jipe moyo mkuu ni mtiyamo imani yako imekuponya yule mwanamke akapona tangu saa ile ya saaile Sema. basi yesu aliporudi mkutano ulimkaribisha kwa furaha maana walikuwa wakimgojea wote natazama mtu mmoja akaja jina lake ya yairo naye ni mtu mkuu wa sinagogi akaanguka miguuni pa yesu akamsii aingie nyumbani kwake kwa kuwa binti yake yu katika kufa ambaye ni mwana pekee umri wake amepata miaka kumi na miwili Binte alikuwa na miaka mingapi mingapihso yesu anapoondoka kwenda kuponya amekusanya nguvu ya kuponya ugonjwa wa mtu wa miaka mingapidechna alipokuwa akienda makutano alimsonga na mwanamke mmoja ambaye ametokwa na damu muda wa miaka kina wlibna miaka mingapi mwanamke anatatizo la miaka mingapiooiila miaka 1b so kuna mambo mengine kwenye maisha yetu they are spiritual caused. kuna magonjwa ambayo ni spiritual cause. kuna hasara za biashara ambazo ni spiritual cause haijalishi hijalishi unashi ngapndio maana tunajipanga mapema kabla tunajiandaa mapema kabla hatujapangwa huko barabarani so we collect spiritual power enough tunakusanya nguvu ya kutosha kushughulikia ishu zetu kwanza mana will come. pesa itafuata itafanya kazi sawa lakini kwanza spiritual power, eambia kwanza nguvu ya rohuni ya kutosha umri wa tatizo lako lakoamegharimiwa mali zake zotepesa zote. so imetumika mama ajaponaeot Nikwenda nyuma yake akaugusa upindo wa vazi lake kwake uatii anasema alipomshika pindo la vazi anasema mara hiyo kutoka gua, damu kwake ukafanya nini kulikoma. kukamwacha kukakoma aliposhika pindo la vazi tunaelezewa matokeo hatuelezewi mchakato tunaelezewa nini hatuelezewi nini kwao tunaambiwa tu msiba wake tatizo lake lilokuwa nalo nini Lika likakoma kule alikuwa anatumia hela gafla kilichokuwa kinamgharimu hela nyingi kimekoma aio kinacholeta hasara kwenye nyumba zetu kwenye biashara zetu kwenye kazi zetu kiasi kwamba hatuioni fedha kina uwezo wa kukoma mimi kiwa nikifanya biashara naona hasara mimi kia nikifanya kitu mungu naona hasara ni nini watu wa mungu wakati mwingine sio ishu ya mtaji sio ish kuna kitu ambacho ndio hicho sami namuomba mungu leo Yes. tushughulike nacho kwa jina la yesu Amen. kinacholeta hasara kwenye miradi yako kwenye kazi zako kwa jina la yesu kristo leo kikome Amen. sema kikome. kikome hapa yuko njiani yesu amenyanyuliwa na mtu mwenye imani ya kuponywa kwa mwanaye kumbuka nimekwambia mtoto huyu ni kama shamba ambalo liko tayari kupokea ni kama ma maono ya huyu baba kumbuka anasema ni mwanaye wa pekee so all visions of the man ziko kwa mtoto Investment yake yote iko kwa huyu mtoto and suddenly amelala awezitwndeyesu akasema ni nani aliyenigusa basi watu wote walipokana petro alimwambia bwana mkubwa makutano haya wanakuzunguka na kukusonga yesu akasema mtu alinigusa maana naona ya kuwa nguvu zimenitoka niataka ukiona hicho maana naona ya kuwa nguvu zimenitoka jumaa tano hii ni jumaatano ya majivu nau ngap najua aba jumatano hii inayokuja na jumatano ya majivu wakatoliki wenzangu mpo alafu ahamis tunaanza kwa resma sindio sindio yes. mnajifanya kama si watoto aparoko mis tunaanza nini nacho mimi nachokuomba wewe awa wengine wanaweza wakaamua aifane auaf kuanzia alhamis funga kwa resma hii kwa resma hii hii kwa resma inayokuja kwa resma ya mwaka huu ya elfu mbili na ishirini na tatu kwa resma hii funga na kwa resma zote baada ya mwaka huu funga nimefanya sech kwaresma i kuanzia foiwaicwa ni tendo la kiroho lililopewa tu lililoingiziwa udini ko likapoteza nguvu yake narudia ten kuanzia alaamisihi mzee mchao tuweponi hapa kanisani ukipata nafasi kila siku jioni ukija kuomba mungu atakubariki kukosa nafasi omba hata kwenye mtandao mi nitakuwa naomba kila siku kwenye mtandao kila siku mpaka karemailaishi iwe nifacebook iwe ni, ni ytb yani evday kuanzia saa kumi nambili jioni mpaka saa mbilik amiai this sisi ni wakristo na ukristo wetu huu hauna nguvu yoyote hatuna nguvu ya mungu skiaanacho kisema fuatilia hii story anasema aliposhuka mlimani alitoka kufanya nini kuomba aliposhuka mlimani akitoka kuomba akashuka akakutana na nan mtoto wa mtu wa miaka kumi na mbili amekufa anaumwa anaumwa katika hali ya kufa ugonjwa ambao hawezi kupona yesu akasema nitakwenda nimponye had power anayo pawa ya kuponyea huo ugonjwa so fikiri hivi kwenye maisha yetu upate wewe huo ugonjwa alafu huna nguvu yakiroho kwa sababu kuna mwingine ana mgonjwa miaka kumi na miwili ambaye hela anayo lakini pesa yake ikuweza kutibu ugonjwa wake kilichotibu hulo ugonjwa bi anasema hivi aliposhika pindo la vazi kwa hiyo kwa resma hii yesu nashika naiachiria imani yangu mambo yote ambayo hela yangu haiwezi kusovu nguvu yako ikasovunimekuambia hii tunaingia wiki ya habari njema yes. katika hiyo habari njema ingiza na nguvu hiihii yes. yani gonga zote jioni futuru kama kawaida ukiweza futurisha ila yote hii arobaini yote hii arobaini kanisa zima nawaita ndugu zangu tuombe sisi kama sisi wengine wanaweza wakaamua wasifanye makanisa mengine akiroo anaweza akaamua asifanye ila mi nawaomba kama ndugu zangu kama familia yangu Let's pray. 40 days. chana yote yani watoto wetu wote walio na miaka saba kwenda juu wanaweza kufunga wanaweza Teach them Teach them watu wana madrasa zao wakati wa ramadhani vitoto vya madrasa vinafunga watoto wetu wanapakia tu wanapakia tu tch children tuko kwa resma na kwa resma tunafunga wapeni maji ya kunywa wapeni jusi jioni ndo tunakula It is a religious act ambayo imetoholewa kutoka rohoni kwaiyo wameireligilize wakaipunguzia thamani yake iis very powerful what maderoman catholic powerful around the world it was not maifest it was this fastig ihvedon my on sech narusnkfanyac This is what made the Roman Catholic Church be powerful. See it is this fasting. Nanda can be father. You will find them fasting, and you wonder why. Kwanini raisi sana, kumtoa raisi mbunge waziri from Roman Catholic. lo kumtoa kwenye makanisa ya kilokoe na sisi tunapiga sana kuliko kuna mambo kwenye uso wa nchi hayajibiwi na hela mimi nawaambia kama familia yangu kuanzia alhamis ya wiki nawambia mbele za mungu baada ya siku hizi arbai msipoyaona matokeo na kuruhsu ili kanisa usije tena utauona mkono wa mungu kwa ambao ujawai kuiona maishanimako oh, yes. ntakuwa nikikugaidi mwezi mzima mpaka tunaingia pasaka I'll be na jumapili ijayo hatutaanza ibada saa nne ibada tunaanza saa mbili kwasabu tutakuwa tumefunga tafanya ibada kwa muda mfupi saa tano tumemaliza tutarudi nyumbanihuglicho kisema yes. jumapili iayo tunaanza ibada sa anap sangapi sa tunaanza ibada saa ngapi sio usiku saa mbili ya ngapi asubuhi kuwepo hapa tafanya ibada nikimaliza na enda nitakuwa na ibada ya salam pia k siakaja saa ta kaji tatukuta waambie na wengine jumapili jao tunaanza ibada za ngapi tutakuwa tumefunga yesu ametoka mlimani kufanya nini kuomba kuombak anapotoka mlimani kuomba ndo society yake angalia challenge nazo, nazo. Now, this man hana maombi alafu anashikwa pindo la vazi ana kinachotokfikiri tulizo nazo ndio mwanamke wa miaka kumi miwili. na miwilialiok nadmiaka kumi na miwili fkira ya changamoto yako ndio zile damu napaswa ukutane na kitu chenye nguvu ya hivi ma meto a iri mambo ya maisha yako yanayohitaji ya nguvu hela hela mama naye alitoa lakini lakini mambo mengine amsovu kuna issues kwenye maisha yako ata e hazihitaji hela kuna kiwango fulani cha kinahitajikakuna kwenye maisha yetu maa mchungaji hazihitaji hela hazihitaji hazihitaji rafiki hazihitaji zinahitaji zinahitajiyeuanasema hivi nguvu zimeitoka nguvu zimetokaaaake ii kulikuwa na power power the power left imetoka imetoka maanaake inaweza kutoka kwenda kwenye biashara inaweza kutoka kwenda kwa watoto yes. ingeweza kutoka kwenda kwenye ndoa yes. inaweza kutoka kwenda kwenye kazi yes. nguvu zinatoka unatamani kuona matokeo kwenye maisha yako lakini hauwezi kunes kwenye hayo matokeo bure ndio maana sisi ni wadhaifu matokeo yetu hayaonekani wepesi sana mimi nakwambia hatufungi ii tu nini tuonekane tumefunga wakristo mi nakwambia usizuge yaani kwenye hu mfungo usifanya nini mungu naomba nguvu zako zakonaombai nataka uone pale anasema hivi mwanamke mmoja aliyekuwa natokwa na damu miaka kumi na miwili ndiyo akafanyaje sindio alikuwa amegarimiwa nini mali mali mali, zote. mali. mali. So she gave out the money toa hela kama ambavyo we unavyoamini hela itakusaidia kupata kazi mali fulani unatoa vitu vyako vya kawaida vya mwilini vinavyoshikika so you think by using them hivyo vitu utapata matokeo erhusamesema mtakeni bwana na nguvu zake nguvu zinatoka nguvu haikai ndani yako inaenda kwenye duka manake kinachosababisha asara kwenye hilo duka au kinachosababisha wateja wasije Kinakoma anake kuna kitu ndio kinasababisha wateja hawajikwanini kuna bidhaa umeiweka paletana haijahuzika kuna kitu kinasababisha so ythi niende benkiwaniongezee mkopo wa ziada nminaombatufayemumiiu ilo duka likifa na ama kabisa i want your kas nione bila hela yoyote bila kuwazima kwa mtu bila kupiga simu kwa mtu i will ask for your ype nitaiomba nguvu yako iso ishu yangu Amen. kama una ishu yoyote i ask you my and sisters let us pray si huyu mama ili kudraw from jesus ili apate nguvu kutoka kwa yesu hakwenda tu kushika in the thea petro alimwambia yesu hivi wanaokugusa ni wengi walokole ni wengi wanaoendaga kanisani ni wengi kila jumaapili wanaendaga kanisani ni wengi wanaoendaga kwenye makongamano ni wengi wanandaa kwenye ibada ni wengi ila wanaishia kumgusagusa wanaishia kumsongasonga But one woman, ametokea nyumbani akisema hivi nitakwenda intentional intentional moving intentional move. nitakwenda nitashika pindo la target, target na msiba wangu specific target hazugi hazuiyni sijea kanisaninisikize mafundisho no nataka nilikuwa naongea na mke wangu jana nikamwambia alinikuta nio kwenye simu naongea na profeteynjo jana katikati ya conversation nikamwambia sa we want you in tanzania kasema e nikaambia mke wangu natutaka mimi ni pray powe god aasgod alwk I will find money I will save. you see kuna rems, kuna viwango vya rohoni huwezi kuingia kwa sababu umejisikia kuingia there are those who had experience exrience withmoto wana experience katika roho and then eliya elisha omba kwangu sio kwa mungu yes. what kind of a man is that anamwambia mwanada wenzie omba kwangu mimi neno lolote omba kwa mungu omba kwangu maana the man <laughs> reserved enough hma ya kumwambia mtu hivi you can ask me mei leo hii mtoto wako wewe unaweza kumwambia ndio hacha mtoto wa kiroo wamwilini manaake nii we ndugu no zetu wanalala vitandani wanakufa mbele ya macho yetu sio kwa sababu muda wao ulikuwa umefika bibi nazima hivi kwenye kitabu chabania wanawake waliwapata wafuao nigeria tu hapo wako wanawake wanasema hivi no no mwanangu afy mume wangu aondoki rudi mtu anang'ang'ana naye chumbani kabla ya kupiga yowe la msiba ngang'ana naye mpaka mtoto anainuka watu na shuuda zao wamekaa nazo ndani mke wangu alinipigia simu wakati mamaake amezima amepata k gafla akalala ha kitendani haongei hafanyi chochote o madaktari wa kipima anasema gon ananipigia zia anasema tony mama is gone weka speaker. Weka speaker. And then I started ii in the name of jesus i father hila fathi mm -mm. command life ningekuwa naongea uongo mwenye mama huyo hapa the woman ak ife Power brings all difference nguvu indo inaondoa yani mashindano yote mbwembwe zote it is power that produce miracle power ndo inaondoa mashindano ya maneno pepechepepeche zote zinakata when power atukuzwe mungu awezaye kutenda mambo ya ajabu mno kuliko tuyawazae na tuyaumbae kwa kadri ya hela eh? kwa kadri ya hela o kwenye akaunti ya nini so you need to that power. ili mungu sasa atende mambo ya ajabu for him to do tuwe na nguvu kwanza ndo ayatendenia ya mchungaji huyu anayekuhubiria sio yeye aonekanechechi zima kila mtu ashinde vita zakenasema hivi kila mtu ashinde vita zakeaofiwenye utaiianaem mtamkumbuka bwana mungu wen awapae nini? awapae nini mitaji ninisoutajiri uzalishweso e 40ds wkama kuna chochote kinazuia nguvu yako yani siku zile za kwanza toba moja ya hatari kama kuna chochote kinazuiaga nguvu yako maishani mwangu isije wala isionekane nacho mungu nishughulikie shughulikia ganga maisha yangu ganga moyo wangu nimekupa utangulizi wa maombi haya ya wema yawema esikiombay aya ni maombi mazuri sana ya kuombayesu anashuka kutoka wapi mlimani anasema nini nguvu zimenitoka kwanza ulikuwa nazo wapi asingekuwa nazo asingesema lakini pili asingekuwa nazo asingekuwa na chakutoa matendo amitume sura ya sura ya wanz sura ya kwanza, kwanza. unawasikia wanafunzi wa yesu wanaongea na yesu wanamwambia hivi je wakati huu putawarudishia israeli ufalme yesu anasema hivi si kazi yenu yenuninyiu siku wala saa ambayo bwana ameyaweka hayo mambo katika nini mamlaka yake anasema hivi bali nyinyi mtafanya nini mtapokea Mta nguvu Mta atnda metumesura ya kwanza yes. soma kwanzia stari wa saba mm-hmm. akawambia kwanzia stari wa sita. basi walipokutanika wakamuuliza wakisema je uh-huh. bwana wakati huu ndipo utakapowarudishia e ufalme uh-huh kwambia si kazi yenu kujua nyakati wala majira baba aliyoyaweka katika mamlaka yake mwenyewe eh? lakini mtapokea nguvu akiisha kuajilia juu yenu roho mtakatifu nanyi mtakuwa mashahidi wangu katika yerusalemu na katika uyahudi wote na samaria na hata mwisho wa nchi mtapokea nmtapokea nii mtapokea nini alijua k walichopokea nii wamepokea jina la yesu wamepokea nini wamepokea nini sura ya tatu okay. sura ya pili anakujaro mtakatifu wanajaa nguvu sura ya tatu petro anakutana na kiwete kwenye mlango alafu msikize petro anachomwambia nilichonacho you cannot give what you don't have kuona matokeo kwenye biashara you don't have power you are so the only power you have ni capital power na uko duniani nguvu wao wana una yako ya so for you to lobby, you to no nguvuanaotegemeaana mae unahela yakoya kuswasuaoo o mtapokea kusm mtkeahlnguvu na hela nguvu ina nguvu kuliko helyule pale alikuwa liutoda maka kmi nmili anasema hivi alipoteza mali so hakuwa tuna hela alikuwa na mali and yet hazikumsaidia so there ae ples where mali haifanyi kazi nasitiza tena kuanzia alamisi hii tunaanza nini watu wamungu mfungo wa nini yani hivo hivo kwa resma tutafunga sisi na watoto wetu We want to see ndio maana mnasikia mashuleni vitoto vidogo vina majini npija wenzao zimia shule kabisa primary vitoto vina, vina like that vinaloganawatoto wenu wanakula sana wameshiba masaa yote Powerless. kati kuna kitoto kimefundishwa kurani kimeshika kitoto kingine kimefundishwa mambo ya kibudha kimeshika kitoto kingine kimefundishwa uchawi na bibi zao vimeshika wewa kwako vimekula meshiba vinajua tujetkea <laughs> mtoto wote kuanzia miaka saba they will feel the maji ya kunywa wapewe mweleweshe mweleweshe ni nini hii tunayoifanya mwambie ukifunga unapata nguvu hauanguki shule au rogwi mwelezea hauta darasani si kina daniel wakati wenzao wanakula posho ya mfalme wao walikuwa walikua nini wanafunga kwa kula mtama na maji mtama na maji mtama na maji unajua nnini ufuta kama vile vikashata vya ufuta na maji ya kunywa kiambiwa mtama na maji wa nakula ugali wa mtama sio ugali wa mtama sunajua kwa wale ambao wamewai kulima mtamanajua vievipeki vya mtama vinalika sinajua ni kama ufuta ufuta ule ufutauutalunategeneakshshzauutpkashata za ufuta, ufuta, ufuta. maji walipofika mbele ya mfalme anasema hivi katika maswali yote walioulizwa it was the function of the brain wakaonekana kuwa mara kumi bora kuliko wenzao walikuwa akula pizza wale endelea kfc kula makukwa ayo pita kwanzige pale kula mishkeki yote Alafu ukitarajia kwamba one day utakuwa mara kumi bora kuliko wengine utasikia kwenye tv na kutizama kwenyetutamwona mungu mwaka huu okay nasema mwaka huu mpaka yes. tunafika mwishoni itaonyesha kwenye ramani ya nchi hii the the the church the ministry the minister ambaye ameacha alama kwenye taifa hili mwaka23 kuliko wowotenasema haheshimiwi kwa elimu ya yaio anaheshimiwa kwa masaa aliyokaaai yoyote ukimuuliza ukimuliza ooe sio kwa chet theeaa aliyoa Ma pilot wote duniani wote wamekariri masaa yao kichwani unamuuliza pilot hey, ndo no swala la kwanza unamuuliza anakwambia amekaaniamekaa nanimasaa mia 8 siku mtu amekaa angani masaa gawanya kwa gawanya ir4wain mwanawake huyo jamaa amekaa angani siku ishirini That is how experience x siku 20 consecutive ishirinivalmost amonth amekaa ngani so hawawapimi mapilot kwa vyeti tu masaa masaa waliokaa ngani kwahiyo ubavu wako kama tai katika roho wa mgojeao bwana katika kufunga na kuomba watapaa juu kwa mbawa zao kama tai wa uusiku arubaiiutanaalautukiingia kwenyeiefi watu wanapotafuta kushindanana sisihoiuimaoyabae habari njema utaisikia kwenye ndoto kama ujui namna kuitengeneza kutamkiwa pokea habari njema ndio maana tunatamkiwa vitu vikubwa makanisani lakini watafute ao waliotamkiwa vitu vikubwa vyavyonekani kila kukicha hakuna watu ambao ni duniani kama walokole Kwanini? kwa sababu wanatamkiwa mambo makubwa hawayaoni hawafundishwi namna ya kuyapata watu wa mungu kutamkiwa na jambo moja jambo la pili tengeneza namna ya kuyapata uliotamkiwa mungu mwenyewe aliyasema hivi mtakuwa juu tu na wala siyo chini anasema hvi kama mtasikiliza kwa bidii kwahiyo hiyokuwa juu hauninginii ina bezi utakuwa juu tu endapo utasikiliza na chunga kufanya kwa bidii haya ni leo le kuna maagizo ya kuweka you ndio maana yale maanayale yanayokaa huko masikioni kazi yake ni kusikiliza instruction kutoka chini kuna shida iko mbele au kuna mawingu natoa taarifa waledo d ziko pale vifaa vyote umevisoma must be instruction to instruct you which perimeters you should take where which coordinates, what coordinates, which, which area with what is the f ground for you to, to, to land on lazima instruction pokea habari njema nasema pokea habari njema yes. so kesho kula ugali wako wote maliza viporo vyako vyote maliza alhamis alfajiri funmeanz achana na mambo ya daku maana mshindu ukuamka asubuhi asubuhi ast amesema sa kwanzia saa kumi na mbili mfungo unaanza sa saa kumi taakulakula saa tisa mfnazangapi saa kumi asubuhi na unaisha saa mbili usiku saa skafaj na unaisha saa moja ka ikifika saa moja jioni ndo unakula hakuna kula saa kumi na mbili saa moja saa ngapi saa ngapi mtumishi sasa mii biashara yangu ya chakula kuonja sio kula sasa ole wako uonja ndazi zima aashindi kuonja saadi nzima n anaonj naonja chakula naangalia kama mchele una kiini amamamna odi zenu i zaoea mchele u na kiini oja kiupawa kizima mdomoni agaj anaonja nyama sita anaonja maaragi kibakuli kizima iaonc mfunhuu ni kwa faida yako wewe so nguvu zimefanya nini watu wa mungu niko apokuambia nguvu zikikutoka maanayake zinaweza kahama zikaenda kwa mtu mwingine kwa kitu kinginec uh, ambayo unaambiwa heomi nakupa katengeneze unachokitaka nafanya kama wanavyosema tunakufungulia dunia kua unachotaka mimi nimekufungulia dunia uwe unacho naskia anachokisema yes. can go cangoto the extent of your vision hakuna wakukuzuia kwenye uso wa children ili tutengeneze kizazi cha mungu chenye nguvu bwaas malizia pale watu waende nyumbani maake wa shawatangazia kufunga hapa ibada imebadilikamtu alinigusa maana anaona ya kuwa nguvu zimenitoka akaja akitetemeka akaanguka mbele yake akamweleza mbele ya watu wote sababu yake ya kumgusa na jinsi alivyoponywa mara naelewa yes. dada anaeleza sababu ya kumgusa na jinsi alivyopona mara. gafla baada ya kumgusa kwa hiyo kumbe problem iwe ni health problem ado that kama kuna mtu yoyote ana tatizo la damu iwe ni hiv iwe ni cancer iwe ni challenge yoyote i argeyou from thursday check yourself utashangaa power has come to your life anitwhaevaicalengi your helthsemaow yes. sema tena power, power. How can a man like elijah kwa ujasiri tuanasema hivi omba lolote utakalo ah? man in the bible daniel na wenzake wanaingia kwenye challenge mfalme anataka tafsiri ya ndoto hawajaenda kusoma vitabu vitabuanrudanamwambia mfalme roho wa mungu Atakupa Atakupa tafsiri ya ndoto yako dotoyandio kijia usitie huruma kafunge mwambie naona mchungaji ameharibu mudi yote <laughs> haleluya ibadaeeu malizia pale yule mwanamke alipoona ya kwamba hawezi kustirika akaja hmm. akitetemeka akaanguka mbele yake akamweleza mbele ya watu wote sababu yake ya kumgusa hmm. jinsi alivyoponywa mara akamwambia mua, binti imani yako imekuponya nnenda zako na amani alipokuwa akinena hayo alikuja mtu kutoka nyumbani kwa yu- yu- yeah. wakati yesu anaongea hayo na huku amesema nguvu zimenitoka nitakuonyesha vitu vikubwa viwili naomba unisikilize alafu tunamalizia hapo cha kwanza yesu amekusanya nguvu ya kutoka nayo mlimani akashuka nayo yairo alipokuja akamwambia unakumbuka tulikotokea yes. tunaenda kumponya nyani mtoto wa yairo sawa yes. njiani nguvu ikawa hijacked. katokea dada aliyejikoke aliyejipanga kaondoka na mzigoso una kitu nataka ukisome hapo ambacho kinakuonyesha the way power works he akatoka mtu nyumbani kwa yairo akaja kwenye mkutano wakati yesu anasikiliza stori za huyu dada sawa yes. and then the the person bringing the news analeta habari mbaya isikilize habari d alipokuwa akinena uh -huh. hayo alikuja mtu kutoka nyumbani kwa yule mkuu wa sinagogi akamwambia uh -huh. binti yako amekwisha kufabinti Usi... yako amekwisha kufasmunea um. <laughs> watch here two things nguvu aliyokuwa nayo yesu ya kusema hivi twende tukamponye thep ilikuwa ina mhold mgonjwa asife ilikuwa ina mgonjwa wasubirie mpaka wafike the the power was available even to snake the little girl asife nguvu imetoka huku pia mtoto amekufa Are you Amen. so mzigo ivochomolewa tu fyna motou nguvu ilikuwa imetunzwa kwa ajili ya mtoto ilipochomoka tu ilipoondoka ikatumika kwa mtu mwingine ambayo yalitakiwa kutumika sehemu nyingine And, uh, for your information nguvu kwa yesu haikumtoka kwa sababu amezi na yule dada yule dada aliweka dmtn nitakwenda nitagusa pindo la vazi lake na nguvu zitatoka kwake na msiba wangu utakoma na waza ni watu wangapi ambao ni wapagani wanategemea uchawi na ushirikina wanasema hivi najua mimi sina kismati alicho nacho grace ila nitakwenda najua yule dada ni mwombaji nitakwenda nikisalimiana naye tu kwenye mkono namna hii nimechomoa mzigu nitabariki kazi za mikono Koyo, what is done by your hands kina baraka so i come from o i iame from and i ame to you moyoni mwangu anasema nikimshika mkono so straight mtu anakuja kwako mambo grace za kwako za masiku wakati dada anaenda kumshika pindo vaziyesu akumpa taarifa taarifa yesu saa pinda vlavazi nnetkesuntakushia nikikushika wanankikushikachiria nguvu zako zakobasiso no. no. when i come to you i may have my intentions and and i hold your hand like this. humu nani na an iuundani aananouaeoaaee naando siku ya yule mama alitoa taarifa kwamba yaemaaalitoa tarifaama atakua kumshikskwahio watu wanaowinda ulichokibeba wanakuataarifawanakupa taarifaoio ukitaka kujua yesu huu mzigo akuwa amejiandaa kuuachilia subiri uone wakati alijiandaa kwenda kumponya mtoto ndio mana wakatiyiro anamwambia hivi naomba ukamponye mwanangu yesu akumwambia aamini yesu akumwambia alikuwa anategemea nguvu yake sawa yesu alikuwa ategemea nini nguvu yake imponye binti wa yairo sawa yes. lakini ona hii nguvu zilipotoka mtoto kafa tatizo limeongezeka mwanzoni tatizo ilikuwa ni ugonjwa peke yake nguvu ilipoondoka ukubwa wa tatizo umeongezeka na ukubwa wa tatizo umeongezeka na nguvu haipo kumbuka yesu akuficha wa alisema waziwazi wazi, na yairo anasikia anasema nguvu zimenitoka yairo usisahau ni mkuu wa sinagogi kwahiyo amekaa kanisani siku nyingi anajua nguvu manayake nini kwao aliposikia nguvu zimenitoka yairo alielewa nini kinaendelea kwamba huyu jamaa saa hizi hana cha kuponyea binti yangu hana so <laughs> matatizo yameongezeka mara mbili yairo anajua kabisa nam sikiriza so navyosema alipokuja ule mtu akamwambia hivi binti amekufa tena maali pengine naakamwambia kabisa usimsumbue mwalimu binti yako amekufa na angalia yesu anaanza kuubiri wakati mwanzoni hakubiri alisimama akaenda sinapawa si Sina imetoka mlimani kuomba so sure. kifiktupe nguvu imepigwa barabarani wakristo mungu mnaelewa nacho kisema kwenye maisha tunayoishi wanaotuinda ni wengi na hawatuambii mama anampigia mahesabu yesu na akumwambie pta mshana ni kijana anayeimba sawa anaimba kwaya anaonekana nguvu za mungu zinatembea kwake akiwa anaimba huku moyo wake unamuona binti huku chini ana fall in love bila yeye kujua kwamba huku chini huyu naye kalenga kitu gani hiye ana nguvu ya, ya kuhudumu pale amekoke ameomba alipomaliza akakaona kasitana kazuri keupe akaenda kukaomba namba ya si wakaanza kuchati pte akaanza kukumbatiwa sasa ani bila ye kujua kwamba yule dada hakuhitaji kulala na yesu ahitaji tu kushika jamani akushika ya nguo alishika sasa pite amekumbatia <laughs> vijana wetu hawafiki wa mbali they start very well wanaanza vizuri na zio kina mgiti o unaona yani, kijana anakuja vizuri moto wa unawaka ndani yake ukimpa maik aombe kisipriani mkiti ukimpa maik unasema mashine sii hapa yuko pembeni na kibinti nguvu inatafutwa haipatikani tu alafu ikitafutwa inalindwa inalindwa nawaambiaga vijana wahili kanisa maneno ya watu mtaani kuhusu mimi yasiwatoe kwenye reli watu watawaambia mii muuni nipimeni kwenye kazi zangu muuni anafanyaga kazi hizi ko nyinyi kwa sababu nasikia watu wanaongea vibaya kuhusu mchungaji huko na nyii mnajitoa mnaenda nanii mnajipeleka watu wa mungu nimefunga nimefungai mimi nalinda maisha yangu uko njenakwambiahna hey, unaamini unaenda una nenajiweekautatokeautaamii so, mwenzao nawazuga nawapumbaza najifanya kaa rofa kaa boya ka mwepesi yenyewe akiamini akijaa achooka wakijaa unawaacha walipojaa wnanyanyuka <laughs> waose wanaomba waose watakatifu tuweke kazi zetu mbele mbelei so in your mind neve belie to we wok for this thing we pray we sik god we fast and we protect whatever we have kama watu wanaweza kuilinda dhahabu eewalioichimba kwa gharama nguvu ya mungu inayofufua wafu unaiacha kiolela unaichezea kiolelaniliwaimwambia ah! ah! mke wangu wangwambia hata wewe nakuambia ukweliheino i fo mo aha no human on earth, too beautiful to exchange we dive we go in hata katika nyakati za falure we know the patten we know the cod to press to come out of that sali niliwe unajuaso unaambiwa ah! siiamtumishi wa kwenye tv huko au kwenye muuni tu lakini mareulemuuni tulakiiayukontoekama nimesikia mchungaji susule ni unanatembea na mungu vile kumbe aakafanya kufanya na na mungu there are that can only be munuwaeuiwamekuibia atuachehata hawa wasanii wa bongo fleve mi nakuambia en Rank zao zinatokana na spiritual zao na wana juana nawana masharti yao kulingana na hiyo ni ngumu kuatoa kwenye ramani kwa sababu sisi wakwetu mashariti ya wana weny wanaishi kwa neema kwamba yesu anasamia kiais a hata nikikosea atapigia magotu, atapigia magotu. Sasa, baba naomba onisamea, mimi jana nimedanganya nime amina <laughs> baba, nika amina nikamshika nikashika na yake gm damu yako inanitakasa unarudi unatafuta sasa maandiko ya kujifariji neno lake linasema tukiomba toa ulemtembea unarudi na kweyi unakuta ukiimba voko inakuja tena The thing is sio voko sio Am I advancing je naendelea katika hu utumishi mungu alionipa theemaysibe the there unaweza oh, ukawa na kipawa cha kuongea lakini am I advancing amavaniasa advancement haitokani na bidii yako inatokana na relationship yako na mungu am I Malengo malengo malengo malengo y eso sema, linda sana muricho nacho. linda linda sana linda, linda ulicho nacho linda linda iti linda linda sana linda sana, sana ulicho nacho challenges kinakaaga moyoni <laughs> kwaiyo akikai kwenye vazi akikai kwenye ngozi akikai kwenye mwili kinakaa moyoni siku kikipigwa una uweza wa kusimama tena uwez kuwa na nguvu tena ileile ile ya kuomba unawezo wa kupushtenato you? You ni kweli yesu anasamee tukifanya dhambijamani ah, anasameethe umeshasameewa sasa can you come back with co ack heae uwa nalil undele e nyumbanimkamalizia viporo kabla ya mfungo si, wako njiani wanatembea tatizo limeongezeka mara hizi kadri navyozili kwenda matatizo kwangu yanapungua yanaongezeka jiuliza kuna mtu ni rafiki yangu nilipoanza naye mahusianoaurafikimesema urafiki. Ni uchumba rafik tilioanzanaye mhusian aiesu alipokutana auedaa tu pindo liliposhikwa pindo ona pindona mtoto aliyekuwa anategemea kwamba atamkuta akiwana aanzs pal bwasosh alskayaljyesu mm. mm. <laughs> siku moja binti mmoja alinifuata akaniambia asta baba amefariki nataka nikamfufue nikaambia hivyo wewe kumfufua baba yako ni rahis sana lakini waliona amri na maiti ya baba ako nda watoka kufanya usimfufue babayako si? kwanini yesu ndo anajibu kwani huyu jamaa aliyeleta ujumbe alimletea yesu jamaa alimletea ujumbe yairo yairo akiwa amezubaa anataka kujibu yesu akawai akajibu yeye ay kwa sababu yairo angejibu angeb yesuanmtranztret taarifa alipokuwa akinena hayo alikuja mtu kutoka nyumbani kwa yule mkuu wa sinagogi uh-huh. akamwambia binti yako ameksha kufanamwambia anamwambia nani anamwambiaje binti yako amekwisha kufa usimsumbue mwalimu kwayo yairo anatakiwa aseme hivi mwalimu usisumbuke basi binti, binti, binti anatakiwa Bas. anze pole pole manake nini imani haifanyi kazi kwenye emotions hii ndiyo sababu na kukolomeaga mke wangu kuna nyakati nyumbani anaweza jambo likawa limetokea alafu gafla likamuumiza likataka kumletea shida nikaambia hakuna kulia nyamaza iooa jualipigiwa semu mama yake ameanguka you raise faith when you are crying you yaeri kama kuifanyia kazi imani ondoa hisia imani, imani, imani na hisia havipatani kaambia ikamwona amejikaza akawaambia yeye akawaambia mwekeni simu akaanza kuongea na mama wanamwambia aongei anaongea na tukakata simu piga tena mpaka akaitika tuna mapambano kila siku ko lazima tuisaidie mioyo yetu isionv linda sana moyo wako moyo wako kuliko chochote ukilindacho kwa nini moyo unatabia kuwa na hisia na anasema moyo ni mdanganyifu hiyo moyo unaweza umeshapoteza ah, umesha mama ashakufa kwooyo naeza ah, ameshaondoka vmesha hiyo sio ya kwako tena ndio maana watu wote duniani wanafanya kazi moja tu kubwa kukuletea taarifa mbaya ili kuupiga moyo wakotaarifa yule mtu alikujakasabbu fikiri si wako njiani sasa wanaenda yes. unajua kwamba wasingepata taarifa ya msiba safari ilikuwa na endelea krahisi kwabayairo ana imani kwamba nyumbani ntamkuta mtoto mzima ko imani ziko hizi na yesu naye anajua pamoja na nawatzao ar em kwenye maisha yangu napokea habari njema sasamsikilizesu alichojibukumbukayesu nanamjibu ni anamjibu mjumbe wa habari sioy amenyamaza ana jibuw ukikosa majibu nyamazaeuy ukikosa majibufayanini mruhusi yesu ajibukwa niaba yakoukios maja yes. yes mruhusu yesu ajibu kwa niaba yako nyamaza lakini yesu aliposikia hayo alimjibu usiwe na hofu, amini alimjibu nani yailoeu <laughs> yesu amjibu mjumbe mjumbe taarifa yesu kamgeukia kwa s anaona yair anataka kujibu yesu akamwambia yair akamwongezea juu yake usiwe na hofu manayake nini ile taarifa imeleta nini usiwe na hofu bali fanya nini kwa nini kwa usaizi hata eye imani sina nguvu sina ya tutatumia imani yako usiwe na hofu amini tu hilo neno hakumwambia kule kwa sababu kule nguvu ilikuwepo hapa nguvu imepigwa k kinachobaki ini tafsiri nyingine ni hii siku nguvu zikiondoka kinachobaki kwenye maisha yako nini. upako ukiwa aupo kinachobakkwenye maishayako majibu yakiwa hamna kinachobakeyeaishomatumaini yakiwa hayapo kinachotakiwa maisha yako ya kinachotakiwake sema kwa sauti siogope ninaamini Nina, jiambie mwenyewe sema na wewe jiamie mwenyeweioopeemana weeemanaweeiogopeogope amii tu. tu hata kama wanakwambia biashara imekufa amini mm wanakwambia hiyo ndoa imeshakufa usiogope ami tu, tu. tu. em haletewi taarifa ya kwamba mgonjwa yuko mgonjwayuko anaambiwa mgonjwa amekufa And imagine, probably this man hajawahi kumwona yesu akifufua watoto wa miaka kumi na miwili mtotowa miaka kumi na miwili aliyekufa wa kwanza ndio wakwake yesu akuwai fufua mtoto wa mtu mwingine mtaani ndo umjiza huu wa kwanza kwanzasisituna heri angalatumffu i this itafute nguvu ukiipata yes. ilinde ikipotea amini s for the power. siku ukiipata ilinde maana kazi zako vitu vyako vinahitaji hiyo nguvu ukishaiinda siku ukiona imepotea amini swali ni hili sasa imani utakuwa nayo emamwanawadamu atakapo kuja ataiona imani twende watu wa mungu anasemaje akamwambia usiogope usiogopeyesu uh-huh. ajasema naye atafufuliwa ko yesu amemshikilia yes. nyinyi mmemwona kafa mi nashikilia ajafa yes yesuanaendelea kusema ni mgonjwa yesu ana jambo lake moja ni mgonjwa huyu sio kwamarukufu yes. usiogope amt naye ata, sio atafufuka ata, oenaedeea at ah, <laughs> yes, kusema usiogope ataponwaioat kwenye lugha zetu usemi wetu unaonyesha aina ya imani tuliyonayo tulionayo noambia aina ya usemi unao lugha yako maneno unayoongea yanaonyesha unaamini au ya huamini akuacha mtu kuingia pamoja naye ila petro na yohana na yakobo na baba yule mtoto na mamaye na watu wote walikuwa wakilia na kumwombolezea akasema msilie akufa huyu bali amelala usingizi si uchizi huo sasa wee waza waanda wa kumfufua mama yako au baba yako kaka zako wote wamemwweka kwenye jokofu na msiba ushatangazwa nyumbani watu wanalia afu we unaenda kufua umeona mchezo unatakiwa uwanze uwanze na hiki sio uanze a fufuka mama fufuka fufukautaonekana ah, chizi uanze na hiki like msilie nyama zenu hakufa huyu mpaka wakuelewe kwamba kule kwenye friji kakaa mochwari hajafa ila amekaa Tumisha. kama mungu anaweza affue na mi nakwambia hivi usilie haojafo <laughs> twende tukifika jokofuni mochwali tuwaambie we, we, we, wenzetu ndugu wa marehemu nyama zenu huyo mama hapo ndani hajafa ninaomba wote mliowahi kuuzulia misiba au kwenda kuchukua ndugu zenu mochwali waza mtu anakuja na ujumbe huo pale mochwari jamani e, e. ebu tulieni ajafa huyo ajafa ah! unajua atakachoaza usema msaidieni kisaikolojia ongeni nayo aelewe tu unaanza wazali? kubali tu kubali tu <laughs> kubali a imani haina hisia ndio maana waliolia wote aliwatoa nje toka sasa wewe wanataka mungu akujib imani haina hisia kausha machozi tamka tamko la imani kausha machozi tamka tamko la imani Apo. anza pale wa, akawaambia watoke njehakuacha uh-huh. mtu, mtu aingie mle ndani hasa wefikiria kumbuka jamani o ninaomba niwakumbushe by bis yesu sio mungu ni mtu amepokea tu nguvu za roo mtakatifu sawa huyu jamaa hapo njiani amepoteza nguvu mnaelewa huyu jamaa anapitia mapito gani yani yesu kama yesu mapito anayopitia kwa wakati huu joto lilonalo ni zitoem tutaendelea jumapili hijayosimama mungu akubariki hongera kwa kusikiliza maneno hayo ya mungu najua yamekujenga yamekuinua unaweza ukatufuatilia pia ibada zetu live kwa njia ya youtube na mitandao yetu mingine ya kijamii lakini pia kama ungependa kushiriki pamoja nasi kwa njia ya sadaka na jua maneno hayo yamekubariki ni kwa 762159 lakini pia unaweza out kwa namba hizo hizo, hizo kwa njia ya whatsapp na mungu atakubariki sana