Hello, this is your pastor nataka nikukaribishe katika kusikiliza neno la mungu tena siku ya leo biblia inasema neno la mungu ni taa ya miguu yetu na inatumulikia kila mahali tunapokwenda maneno haya yatafungua macho yako inawezekana kuna gizo ulikuwa anakutana nao kwenye maisha yako lakini liko neno ambalo neno hilo unalo siku hii ya leo karibu Alright, imani chanzo chake alafu anasema kusikia huja kwa nao kwenye bustani ya eden bwana anawaambia matunda yote ya bustani mnaweza kula kasoro matunda haya what god did there he built faith mungu alichokifanya pale alijenga imani ya adam na mke wake kwao imani haijaji agano jipya imani lianzia tangu kipindi cha adam in the the first day of the garden imani ainiweeee mwenye, mwenye, mwenye haki wa mungu ataishi kwa imani so kinachokufanya kwenye kwenye kwenye biashara kinachotakiwa kufanya ndoa Kina kwenye kazi yoyote ni nini imani sasa kama imani chanzo chake ni kusikia you can only survive kutokana na ulichokisikia kwa ukikosa kusikia umekwama na kusikia kwenyewe sio ushauri wa daktari kusikia kwenyewe sio ushauri wa mwanasaikolojia kusikia kwenyewe liyeliwe neno la kristo liwe neno la la kristo kristo mwambie neno lakristondo linajenga imani sio ushauri wa mtu onaweza nikaja kwako nikakupa ushauri nikakupa e nikakupae lakini kama sina neno la kristo imani aijajengwa ndiyo maana ndio maana ndiyo maana ndiyo, ndiyo ndiyo maana uwe makini unaponisikiliza au unaponisikiliza shosti yako ujiulize inajengwa imani au inabomolewa kinachojenga imani pekee neno la kristo neno la kristo alina jiungu ndani yake neno la nenolakrisalina umbea neno la krist alina sengenyo yes. alikuwa alika kabisa yuda ni mwizi hakuwahi kumwambia petro kuhusu hakuwai kumwambiar uhusuwikuwai alikuwa na nashn moja tu paka nasema hivi wote baba ulionipa niko nao hapa kasoro yule mmoja aliyekataa mwenyewe yesu aliishi na akiamini mwenyewealiishinakiaminiaia will change one day lakii analia angalia sisi tmaansisinavyokatiana tama. tamaa nyingi. angalia makanisa unavyokatiana tamaa angalia watumishi wa mungu tamaa na kupigana mao faith is maoniimani zinatikiswa na imani ikitikiswa mlima kumbuka uondokimbana nimekuombea ili imani yako isitindike kutindika manaake kupungua manake kuna levo ya imani ikipungua aiamishi mlima aiamishi ndo hiyo nasia mbona nimeamini yes unayo lakini haitoshi kuhamisha mlima kuamisha uh, mlimanaezekana unayo lakini haitoshi kuamisha mlima wako ndio mana unaokana una bidii kwenye mambo ya mungu unampenda mungu unamwamini mungu unamfurahia mungu unajitoa kwa mungu lakini mlima wako umekuangalia vile vile mwaka huu nakuombea kwa mungu Yes. ongeza kiwango cha imani yako mlima unaondoka nasema maniyakouo mlim unaondokauomli ongeza tu kiwango cha imani yes. mlima unaondoka na naongezaje kiwango cha imani imani chanzo chake ni kusikia kwa hiyo ongeza kiwango cha neno ukimaliza kuongeza kiwango cha neno wapi imani zote za mungu mpate kuweza kuzishinda kuzishindaa milima yote ya yoteya hiyo milima hiyo milima tunayoishinda kule chini nasema hivi kwa sala zote na maombi tukiomba siku zote katika roho twaeni ngao ya imani ambayo imejengwa na nini na neno la bwana mlilolisikia limejenga ngao ya imani neno la bwana mlilolisikia nimejenga umesikia neno gani nayaweza mambo yote katika yeye anitiae nguvu hilo neno halijaja kukupa encouragement kukupahilo neno halijaja kukupahilo neno limekuletea faith faith you build your stability there you build your of yes. unajenga ujasiri wa imani yako hapo Amen. kwa sala zote na maombi Mime? usuakuwaroosha mwakpige vitu vya za maombi kirootmomiwambia kuna stori za maombi kuna mafundisho ya maombi kuna maneno ya maombi na kuna kuomba mungu atafanya e napiga stori za maombi watu wanaokaa pamoja wawili wanapiga stori kuanzia saa tau paka sa saba like, hey, tutaonana sa haya, tuta haya kesho basi mungu akitupa nafasi tutaomba all this time mlipokuwa mnapiga stori za maombi tu come on mambiksema ina la yesu mna maneno ambayo yamejenga imani zenu neno lako inasea ulimtoa danieli kwenye tungu la simba yes. baba nakuita kwa ajili ya mwenzangutunakuita yes. waailiya rafikiyetu katika jina la yesu mkono yes. katika jina la yesu mkate satano, saa tano mpaka kesho asubuhi nasikia nyinyi mnaishia Jua, yetu yani, mnapiga stori za maombi mnapiga mnapiga mnapiga stori stori stori stori za kilokole, Nye, za kipendwa, za utakatifu, lakini story, yani, za lakini lakini lakini sio sio wapendwa utakatifu utakatifu watakatifu yaani mnazungumzia mnazungumzia habari ambao nyinyi wenyewe hamna habari ya watu ambao ni waovu kana kwamba mnajiweka mbali wm nyinyi sio waovu wakati nyinyi wenyewe hicho cht nachokifana ni uovu wakubwa ni wauni ambao hamjaonekana tu giuki inaykwambia we ni muuni ambao uni wako watu hawajauona na umshukuru mungu ajamua kuufunua hivo hivo hivoeu alitikia amina nini eu lfub ishitu tafanyeje hatuwezi kufanya vitu vya maana hatuwezi kufanya vitu vya maana taishtukusema danieli aitoka kwenye tundo la simba wee simba wako wa wakowawwsi wa wa wa wa wa hatuna simba wenye madevu sisi tuna kina mama amina ndomasimba yetu kina mamasufiani ndio masimba yetu yes. wanafiki wa biashara zetu yes. wanafki wa kazi zetu yes. kuna watu wanatuchongea chokochoko ofisini yes. kwenye mabosi zetu yes. na ilo nacho hao ndio simba ambao malaika wa bwana wakamate makano yao Amen haleluyaawakamate makano yaona niko hapa nasema kwa jina ya yesu yes. woyote anayefunua kinywa chake yes. ili kukuchafuria kwenye kazi yako yes. kwenye biashara yako yes. kwenye ndoa yako yes. kwenye kazi yako yes. malaika wa bwana ashike kinywa chake wapigwa bararisisa midomo kwa jina ya yesu Amen. kuna watu mwaka huu yes. nakuambia mimi na mungu ni shahidi mtaona mtaona kuna watu ni vijana kabisa wadogo watakaojipendekeza kwenye mambo yetu yes. kwenye mambo yako yes. watasika huku na malaika wa bwana wanapigwaza taya yes. yes yao nton wao wasija wakakosa wakusomesha wawe hai ilamataya <muchan> <muchan> midomo ipishane wakulia huende kushoto na wakushoto uende kulia imani ndio inapigwa imani zenu ndo zinapigwa imani zenu ndo zinapigwa You just lose moyo wako kwa kila mtu everybody can get your attention kila mtu ana attention ya. kila mtu unampa attention. they disturb your faith. some of the hata kama una biashara mpya umeanzisha Keep clo- watu wengine unawambia kuhusu biashara yao wanaf waongo sio kwamba wanaweza kukusupport ko kitu you tell them about your thing you think they will do abo good wataitangaza vizuri nafiki tu awambia mkurugenzi na mama kwenye kikao dare sslam na bodi ya waangalizi wa huduma ajua mwaka huu mi moyoni mwao na kazi moja nimeambiwa mwaka huu ni mwaka wa roho nitahakikisha nchi hii inarohoka ad an advice you are in lets go you are not in ka dreams. Dreams. kama ndoto yako ni kumtumikia mungu pita mchana mtumikie mungu kwa asilimia miamoja sio mara imo mara ma unaenda momaaunaendaaunaudi ah, ah. umekusudia unafungua duka sio unapiga stori za una kufungua duka fungua mambiakusudia jambo zipige stori zake fanyampango eh, wangu mwaka huu ni kufungua adi pale mazimbu na, izo mbwembwe mbwe kafungue chane kupiga stori fanaia skiamimi ntakendamalabani yes ntaulubiwamimi nitakwenda msalabani nita mimi nita nita kasurubiwe basi ntakwenda msalabani ntauubi siku ya kusurubiwa ilipofika bwana ikiwezekana kikombe hiki kinieuk mwamba akajiongeza lakini <laughs> <sima penzi>. ambakionemanaake <laughs> nii shetani wako hapo kuzuia makusudio yako yasitokee walianza washikaji zake wanamwambia hivi mwamba petro akachukua kabisa akakata wnawambia hmutuamiu nafikiri ningeshindwa kumuomba baba atume jeshi yes, la malaika wapigane wapiganafi ningeshindwa situmii panga hizo this is what I've been born stumipanga nimezaliwa kwa ajili ya hihe hasa nyinyi mnafika kwenye misheni zenu mnaanza mnawaza mnauliza ushauri eti nifanye si ufanye ukizingua ukombee sema 23. 23. kwa jina la sitakaa kimya sitalala chini, Sita chini. bali kwa jina la, la yesu nitatimiza yote, yote. ambayo mungu ameweka moyoni mwangu mwangumchungaji smimi nilikuwa na malengo mwaka huu nifungue duk ilo niuliza na mtu juzi kwenye instagram nikamwambia bwana anasema usifungue lala nyumbani hizoela kula tafuta mahali kanunue kuna chips chips kuna zinaitwa chipsi vuruga kale na kuna kitimoto kinaitwa kitimoto changamoto nenda kanunue kale mtumishi malengo yangu ilikuwai kwamba mwaka huu nianze ujenzi ye yeah, bwana anasemaje bwana anasema hiyo hela nenda kanue nguo kula yote maliza tunajifanya bwana mungu anamwambia anamwambiaa toka uende uende nchi alimwambia kulia alitoka tu alipoanza kutoka bwana aliposema ni hapa abraham alikuwa najua nden afawana ndo akamshtasiku m hey, mahali ao nandoenewe manake nni ukijchanganya km Are you what I'm yes. That's the easiest way to be led by the spirit hivi sasa etbheiusikaeindo huoanouo sasanakuongozaoooohzo mbweme za kilokole kiooleemea kiumekaweeumeleneshaamaii mnaingia kwenye kikundi cha maombi mnaomba tutulie tumia upande maombimnaombtutltumsikinaemwmamuawa Kutuwa, naga, tunafanikiwa mnatuita tuna, awjaa mungu alisemesha kwenye ndoto ehe alikusemeshaje m- kuna namna kwenyendotoalikusemeshajikuna yani namnaoniwangu namna najisikia unatia pale vya viteknolojpalevyaknwaunanamna m- oyo wanu yaani yumkini bwana analo neno yumkini leo nawakutumia maneno kama ayo mkini kwelitu hap ndo mnaparanganyusha mambo mengi mnaona sasa mpige hatua mnaanza majungu le kanisa yon, hakuna mtu anafanikiwaga pale hakuna mtu Hacha uchawi tunafanikiwa eh? jamani chaigin tunafanikiwa kuna watu tangu hapa siku ya kwanza maisha yao ni moja umekwama kitu Kanisa ambalo Sawa. wetu alikuwa kwanzamaishyoniawajaonata moj uwumewam wewet na walikuwepo vijana wengi pale wenye wito ukiwakuta wanadiskasi neno utasema fire noma ye yeah. unajipima kwanza hivo mimi mna neno wenzangu noma watumie sasa swaga zao nakaamba kuna mtembea mungu anauachilia mwaka huu <laughs> <laughs> bwana ako na mtembeo ambao na maseo alikuwa na roho niwambie jambo jingine la ajabu unamjua mtumishi wa mungu bonifas momposa ameelewa pale kama ulikuwa ujui kwa pale ameelewa pale wengine sasa waliokuwa naye kuna mtembeo ambao bwana akonao mwaka huu tuna soria ya kwamba wakati hu nauzungumzia mtembeo wenzako anatembea meelewa wakati ie mnadiskasi mtembeo sisi wengine nafanya nini ndivo tulivyoamua mwaka huu wache wengine hukoauusuisisi yes. yes. uendeleekuemeusiki tuko dodomausawenye ishara zaoweyeig htuui yakobo alikuwa, alikuwa na watoto kumi na mbili lakini hamna sehemu nyingine amna sehem ingi alikuwa pamoja na a alikuwa pamoja na mn pa... <laughs> na benamin na, na imeandikwa bwana alikuwa pamoja na yusufu nasf Isaac alikuwa na watoto hawa na esau na yakobo ila haijaandikwa bwana alikuwa pamoja na watoto bwana alikuwa pamoja na yakobo abraham alikuwa na watoto hawa mungu alimwambia mama yakeismail huyu ismail nitambariki anamwambia abrahamanamia kuhusu ima nitambariki ila mimi mmoyo wangu uko na sipelekwe pelekwe mjini hapa jua kanuni zinazokufanya jenga misimamo ya kwa nini unaamini unachokiamini unachokiaminimoja oh, yes. ya changamoto lionayo kwenye taifa letu watu waonaga misimamo wananunulika kirahisi mno unapelekwa huku Unapele Unapele kwa... umekaa ka kulia kama ule wa twende aya h <laughs> asifiwe yesu aia unachokiamini unacho mungu akikusemesha kitu, kitu. amini mpaka mwisho mwishoingia nacho kwenye maombi, kwenye maombi. kidai hicho. Kidai, hicho. Kidai, hicho. Kidai, hicho. kidai hicho hicho hicho msukumo wa kuomba mapicha mungu aliyokuonyesha kwenye maisha yako hayo ndo yakusukume kuomba hatuombi kwa sababu tuna mahitaji sababu tunaza ahadi mungu alizotupa hatuombi kwasababu tuna mahitaji tunaomba wa sababu ziko ahadi mungu alzot It is my prayer this year moja ya vitu ambavyo vikusaidia kwenye mwaka huu ni wewe ufanikiwe sana ufanikiwe sanaufanikiwe sura ya tatu na nne kuna vitu anavyongea pale very mwsi utamstawakumi mm. na sit naye yesu alipokwisha kubatizwa mara akapanda kutoka majini natazama mbingu zikamfunukia akamwona roho wa mungu akishuka kama huwa akija juu yake natazama sauti kutoka mbinguni ikisema ni muanangu, wa wangu, huyu ni mwanangu mpendwa wangu ninayependezwa naye anasemaje huyu ni mwanangu mpendwa wangu ni naye kambia ukiwa mwana wa mungu na ukiwa mpendwa wake haimuui shetani haiyafanyi majaribu kuondoka mstari unaofuata sura ya nneakapandishwa na roho mpaka wapi ili ajaribiwe aliyempeleka kujaribiwa ni nani aliyempeleka kujaribiwa ni nani kwaiyo unaweza ukawa umejaa roho na ukawa unasema unaongozwa na roho roho wa bwana uniongoze ki umefukuzwa kazi lakini nilimwombabwan niongoze bwana nilikuomba niongoze mimi anakwambia nakuongoza nikupe hekima hii yusufu anamkimbia mke wa potifa ameshinda uzinzi hajaushinda akaishia wapi kwa ajaushinda akaishiawap lyraka i out kwa sababu ameshinda nilidhania bwana atampa taji sasa distance betwn taji na gereza ni kipindi ni ka kipindi ambapo hapa katikati mbwa mwito watakuwa amekutafuna sana unaona ulivoanza tu kuhuzulia lile kanisa tayari nakumbuka mama yako aliyekombea alipata vidonda vya so nyinyi mnayahendo maisha yenu kwa what happens ap ya unapima una wema wa mungu au niseme unapima uwepo wa mungu kwa kazi mpya kwa gari jipya kwa biashara kumbe uwepo wa mungu unaweza ukawepwa hata mbele ya Ibilisi. hapa yesu anaongozwa na roho wa bwana kwenda nyikani ili yani roho anampeleka sababu ukimuuliza roho mtakatifu roho huyu jamao nampeleka anasema nampeleka nyikani kufanya nini anasema ili ajaribiwe vyo mana anasema hivi hatuenendi kwa kuona bali tunaenenda kwa imani sasa hivi watu wa mungu iko hivi kwenda kwa imani maana yake nini kwenda kwa imani ni kwenda kulingana na kile mungu alichokisema wedha ninaona mema au ninaona mabaya kwa wakati huo kwa sababu unaweza ukapata mema ambayo hayo mema yameletwa na mashetani takupa mfano siku mojaau na wenzake wanatembea wanaendekea kwenye maombi kwenye nyumba ya ibada enye kitabu cha hamt ametume pale anasema hivi akatokea mjakazi mmoja aliyetumiwa na bwana zake kupata faida kumbe yule dada yuko mjini pale alikuwa anaagua ni mshirikina ni mganga halafu matajiri wa watu pale mjini walikuwa wanaingia kwenye nyumba yake wanazini naye ili kupata nguvu za kichawi za kupata utajiri halafu yuko kanisani huduma ya paulo na barnaba paulo amejaa upako anarowa mungu na yule dada anasema hivi jamani hawa ni watumishi wa mungu wanawaeleza habari za uokovu kwa hiyo chukulia huwe ndo mchungaji wa wa kizazi cha sasa unasema huyu amelipia na matangazo ya ni watumishi mungu malakin, alikuwa na hmm? Au, anabandika vipeperushi mstari wa mbele kugawa nsamabango araumbe ndani yuko mjini anatumiwa na mabwana zake likupata faida anaagua ni mshirikina biblia inasema siku moja paulo akapata signal kilichonitisha mimi sio pepo aliyelipuka kilichonitisha mii niiwvi alifanya hivyo kwa siku nyingi ko manaake alikuwa yuko around them for long time ningekuwa kwenye kongamano la wamama wachungaji unaweza ukawa uko ndani ya ibada au uko kwenye na da alikuwa na nini, nini? nisikie wote mkisema alikuwa na nini akatukuta aliyewapatia bwana zake faida nyingi kwa kuagua walikuwa waki, wakienda wapi maali pale pasaakazi mmoja aliyekuwa na napepwa uaguzi akatukuta aliyewapatia bwana zake faida nyingi kwa kuagua aliwapatia bwana zake faida nyingi kwa kuaguaakamfuata paulo na, Sisi si. na huyu jamaa aamepenetreti mpaka akamfikia paulonskgkasema hivi fikiri, fikiri angekuwa amekuja na mavazi ya kikahaba wazee wa kanisa mge mrusu amfikie paulo hata wamama mu kanisani mge mruhsu u na uhakiki alivaa mavaziya shima wale wazee wakuangalia vitu kwamacho amevaa kamevaa suruali tayari sio tkeetani siompumbavhvyo ae kumwangusha aaeawenyee ea singeuja hivo unishtukie mapema hivo shetani alipokwenda kwa eva hakwenda kama adui ekuja kwa twabustaii eti mungu anasema matunda haya nawaonya watu wanaojifanya kama wako upande wenu kumbe ni manyoka kuwaua maisha yenu napelekwa na nzuri kwa sababu wamewaambia maneno mazuri yanayoonekana yanawatia moyo yanaonekana kama yanawasaidia mumfote mungu zaidi Snacks are everywhere watch out this year nawachora tu mgeokakambia na ast jakusema wewe amemsema mkija kazi mzee <laughs> mchao nakusalimia umekula uh-huh. pambaumependeza anasemaji akamfuata paulo na sisi yani kapenya mpaka kafika paulo aliko mpenda <laughs> kuambia watu ii acheni maisha yenu yani kupelekwapelekwa na vitu vinavyoonekana vinavyoonekanaka unajua wakati nyoka anaongea na eva bustanini alimwambia eti mungu amesema matunda hivi, no. mungu amesema matunda matunda yote ya msile akamwambia mungu amesemamaundatnmeem tukala kasoro matunda haya ya mti huu katikati kati, amesema tusile na tusiguse right? nyoka mungu kwa, manenu... kwa kauli za kula tusiguseoe ul zao takuwa kama yeye mshawwe kuonywa mahali mfano kijana wangu hapa cyprian anakuja mtu anakuambia hivi weye ndi na unasoma biblia past anajua una kitu kikubwa sana siku kikitumia. acha acha sisi wenyee tunasikia ule upakwa ukiwa unasoma yani ukiwa unasoma iko roho fulani naachiliwa umekaa pale zaza cheche unajazwa wadau wanafanya nini wanakujaza mwanangu eh, kuna mtembeo <laughs> watu anakujaza Chai, uchai jazo w na mchai wa ukoo uko, hamaumbi yako ndo natubeba ukoo wetu bila wewe kuomba sisi tumekwisha endeleakumtafuta mssi ataftanvagvitu vmeuna vyeti vyako mzee paka vinachakaa ujawaipata kazipa yani majin yo meeza kufutika n yani veti vyako vya chuo kikuu lakini vimefanana na veti vyao vyakuzaliwauku mwanga anakujaza anakwambia hivi y yani wewe wa kiroho mungu na baba ndani yako tutapataji kupona you mast change the way you hear things and the way you see au anakuja mtu amevaa kilokole kirokole aauttuaaaabaradi na dereva wako naona mama mmoja anauza ndizi njia hii yakutoka mwenge kuja mpaka, kama unaenda tegeta mmoja aa vizuri dada a vizu, watu ko saf naonea kabisa ulmzigokutokambamojalwatu e, lipita o nianamjua kiamoa na <laughs> kagot nikaambia huy nikaambia dereva aambia huyo dadahatari tari sana hivyo ukimkuta labda nyumbani kwake anaongea na mme wake unaweza ukalia chaamiibana ani akia huku nji mi nimwambiaga mke wangu we, we, we okoka mjue yesu umama mchungaji hakuna tit inaitwa umama mchungaji kwenye bibilia wee umeolewa na mchuna so umeolewa naimetokea tu mshikaji wako mwana mpenzi bebi eh? ni mchungaji mchungaji anakujaama weeama mbona kama unataka kufa mbona <laughs> kama ujielewi <laughs> hey? watu wanajua kuchosha yani watu wanajua kutwika watu mizigo ambayo wao wenyewe hawawezi kuibeba kristo mtu wa mungu. Amen. neno la mungu ndo linajenga imanisioa mchnihamlimanukwauyamchungajinaamisha mlima, mlima wanguaadeni wa huh? kuna imani ilikuwa inaletaga hela kuna aina ya mafundisho ulikuwa unasikiliza ya yakajenga biashara yako p ikawa juu when you chose to ulipochagua kusikiliza taarifa nyingine eih kuhusu mungu au kuhusu at au kuhusu kanisa au kuhusu biashara mafundisho hayo ukaanza ku Bibi nasema akaanza kuona akayaangalia matunda ya bustanini akaona yanatamanika kwa kuliwa maanayake nini taratibu anachokiona sasa kutokana na taarifa ilizozisikia kinamtoa kinamtoa kwenye bustani anaanza kuona matunda yanafaa kwa kuliwa anakuja anaona kitu kingine anaona kitu kingine mpaka baadaye anajiona yeye kabla ya yeye kujiona yuko uchi anza kuona unaanza kuona picha za vitu vingine kabisa baadaye the last thing you will see ni uko uchi the the last thing see see hauna maisha. You will see, hauna maisha kazi okay. okay. nisikilizeni alisemaje paulo wakati wakuondoka umekwisha anasema hivi nimepigana vita vizuri vya imani alafu lafnaemaje imani nimeilinda na mwendo nimeumaliza manaake nini imani inalindwa imani inalindwa but you, guys, you are just your faith like that mnaacha tu imani zenu zinaenda tu yani yoyote anaweza kuichezea imani yako yoyote vita vilivyo vizuri imani nimeilinda na mwendo nimeumaliza manake n hakuna hata mara moja nilipoiacha imani yangu ikaibiwa alichokipoteza adam bustanini sio mahusiano na mungu mungu uh-uh. mungu mungu mungu mungu alichokipoteza bustanini ni imani imani imani imani imani kwa na mungu alikuwa na indomana, alikuwa alikuwa naye maana akiongea anamsikia alimuuliza uko wapi kuja the next day lakini mungu kuna vitu kufanya kufanya kama una imani. Hawezi, kufanya. Na ye, hawezi pasipo imani, hawezekani. Hawezekani. ya bustani wanakaa munguaicokiotea but ma ui mnu z mindeeni eia unajiuliza si kusa na, eh? na mungu asiwasamee sio swaa kusamehewa kusamewa mungu liendelea kuongea nao hata ya bustani mungu ata n abustani temmbonaiokeaadaaakan na mungu nalinda abilioeaa haleluya imani anayelinda ni nani sema imani yangu nailinda mimi. Na mimi halindi mungu halindi mungu, mungu anisaidii kulinda imani yangu hata mara moja taamoja mimindo nailinda diyes nimewaombea ili imani zenu the best thing we can do about our faith, we pray. imani zetu zifani. kumbuka majaribu yote yanakuja kujaribu imani zetu esu anaomba hivi ombeni msije mkaingia majaribuni Kwasabu, siku mkingia, majaribuni siku mkiingia imani zenu majaribu u, u, u, u, u uongo ha-ha. majaribu yanapiga imani yako imani yako ile ile ya kufanya ushinde kwenye vita zako zinatupa ushindi anasemaje anasemaje cha wa kwanza sura ya anasema nasimha hivi huku ndiko kushinda ukushindako ulimwengu hiyo imani yetu ni imani yetu na inatupa ushindi wa vita zote za kwenye usowa yes. so, ncisonawasii watu wa mungu mwaka hu2 ukishikwa you build and you sema jenga na linda unaijenga unai kwa neno la bwana unailinda kwa maombi kwa sala zote na maombi mkisali siku zote katika kataa kutolewa kwenye mstari jua kinachokupa of life there will always kinachokupako in i thea i if bsti alikuwa nakaa vizuri mpaka siku nyoka alipotokea watu nawasikilizajiulize aeumi huyu nayemsikiliza hapa kwenye hinapiganapigabea hi m- hey, moyoni hey, hey! mwako usijitoe fahamu iulize inajengwa imani yangu au inaharibiwa kinachohamisha milima sio maombi ya mchungaji inasema hivi kwa imani milima mchumbajibinasema mlima aa hajasema kwa maombi ya mchungaji utauambia mlima huu ngoka ukafanya nini mlima wa magonjwa unaondoka Amen. mlima wa madeni unaondoka mwanaake nijenga imani na imani chanzo chake kwa hiyo sijua ukauliza swai naijengaje imani yangu naijenga imani kwa vile ninavyosikia halafu nailindaje imani yangu kwa prayer saunnapoomba nashindilia yale ndiyo yaamini na yashindiria ya yanachukua sura ambayo mungu anaitakachk msikiliz yesu alipoenda kujaribiwa alipokuwa nyekani sasa kwanza alipelekwa ili ajaribiwe na nani nanialipelekwal ajari, ajaribiwe na ani alipofika kujaribiwa na naibls biisema alipofika nyikani akafunga siku ngapi je niwaulize swali roho mtakatifu alimpeleka nyikani kufunga swaa la kufunga na kuomba yalikuwa ni maamuzi ya nani yes. ya kwake mwenyewe anailinda nini imani yake imani gani huyu ni mwanangu mpendwa niliyependezwa nayo kwa sababu akimaliza kuambia huyu ni mwanangu mpendwa uwe na uhakika sura inayofuata utaulizwa kama wewe ni mwana anakuleta udaut ile sauti sauti nakuambia wewe ni kichwa nasio mkia unapitishwa kwenye bonge la jaribu la kukonyesha wee si chochote si loloti Unaanza ni kichwa nasio mkia ngekuwa na madeni ya namna hii aunaishi wewe na mbaya zaidi umeruhusu sasa watu wakusemeshe watu ambao hawakujenga imani yako hapo kwanza wanaanza kukuzeveza dka mtumishi mwawamwa mtumishi mwawaa ana namna fulani hivi akikupa upako wake wakekshikatukiatu chake sura ya tatuanaambiwa hivi huyu ni mwanangu mpendwa nilie pendezwa naye sawa sura ya nne sawa anapelekwa ili ili na unafata, roho ili afanyeje ili ajaribiwe na nas mstari unaofuata anasemaje akafunga hajasema roho akamfungisha hajasema aliongozwa na roho kufunga maombi hmm. maombi kwenye kanisa nenu na roho roho atuongoze <laughs> maombi usubiri mtakatifuakwambiemaombi unafung tu unaomb mmyana utaratibuhizindio njia saba za kuingia mbele za bwana una matatizo wewe una matatizo ukiwa matatizo izozifuati utoealiemajealiv fata utaratibu haya utaratibu wa kwanza mshukuru mungu yesu sasa napita mungunaba inakushkuru asante kwakuwa umepitamenamsha leo asubui bwaa imeamka nimetembea kutoka nyumbani pa ap aokuaohku ua bwana ninakasirisha mana kwa mana nikastairi azabu ya yako hapa duniani na hata lakini sasa bwana bwanazambi zangu nakutubu na kuii na kwa rehema yako yakoiliyokuu unihudumie na mimi niliye mzaifu na mwenye bwana unipe nguvu zamb wa mnageuza maombi ese. introduction main body, conclusion <laughs> una matatizo ukiwa na matatizo yesu alikuwa anapita barabara ya batolomayo yes. mwamba tu yesu unirehemu yesu unirehemu yesu mwana wa daudi unirehemu rehemu yes. anasema yesu akasimama akageuka akasema mleteni hapa nasema mwaka huu kwa jina la yesu Amen. kuna watu ambao mlionekanasi chochote si lolote yes. atawaita lolotee tuuwakaee bora atawaita kwenye ubora wake wake atawaita kwenye wema wake. Amen. sema yesu mwana wa daudi unirehemu. unirehemu mwaka huu nitende mema maombi Ah. una matatizo akaanza kufunga ye mwenyewe kesho nimesema tunaendelea na kongamano letu la maumbi sindio usubiri tutakuana siku nne zakufunga mm -mm. nina vimeo vyangu ambavyo nataka mwaka huu nisivione kuna mambo nimekuwa nikiyapitia mwaka uliopita wote au itaomaa aswaes asas aee sifsma kwa jina kwa jina la yesu bwana kuna jambo meniambia kuhusu mimi, meni mimi. nitaingia nalo kwenye kuomba ikae moyoni mwangu moyo wangu, wangu ulikubali akili yangu ilikubali ili nitokee ili nitoke. niwe vile ulivyosema akaanza kufunga dia hivi alipomaliza kufunga siku ya arobaini kwanza ahivi akafunga siku ya arubaini mpaka akaona ne kwa hiyo yesu hakufunga sikurobaini ila aliishia siku ya yarobaini kwa sababu aliona sio maombi ya siku o, musa alifunga siku arubaini musa alikaa mlimani siku kwa sababu mungu aliongea siku a a siku ya kwanza hakumjibu hakuongea siku ya pili kimya siku ya tatu kimya alikanyamaza siku ya thelathina tisa mungu oanaongea skuarbaiinashk mungu amefunga siku was not mefu mekswlifun unaweza ukaingia kwenye uwepo wa mungu bila maombi bila chochote but just in kuja ndani bilachochoteku ndni nihuna maombi sijui niombeje sio lazima uombe tu kwenye uwepo wakefulai ataongeaatoeataongea Ata yes. kwasababu ni maneno yake ndo yanajenga imani yako sio makelele ya maombi halafu hauna ombi hata moja lakini unausikia uwepo wake tafuta chemba wimbo, wa mevi, ka wimbo wa budu, maombi mwaka huu tutajidunga tafutachembatfmbowabudn Ha, eh, wakati mwingine unasikia msukumu akukaa kwenye uwepo wa mungu lakini ujisikii kuomba tulia kkat akishakuona akili yako imetuliaanadondosha kitanageklalichokinge watmungu mmeuona utembeowa mwaka huumtembewamwaka hu sisubihi mtembeo mwanangutembea tmbemwaka huu najua bwna ukamahali hapa angali kufanya jambo fulani akona mtembeo yesu yo kwamba angali ya kwamba bwana angali tuona swaga za wapendo chkasikia wanakwaa amevaa mayenua paka hapa wakut wamevaa jinzi wanaa kama ujaokoka henanau <laughs> jamako wanapigakatai ndevu kama zile zacheche mama mamjanawako mtembeo. mtembeo mwaka huu tembea na mtembeo s naanii so, tu unakaatao namnagani <laughs> namshukuru mungu kwa ajili yako Amen. najua mwaka huu utakuwa bora sana kwako najua huu ni mwaka ambao utamfurahia mungu kuliko miaka mingine yote Amen a u mwaka utakawa mtafuta mungu kuliko miaka mingine yote najua ni mwaka uliokusudia kumaanisha mambo ya mungu najua mwaka huu wambea utawakata vinywa vyao mwenyewekinona ii dn ujue nina na mission. na misheni yangu, yangu haikuhusu hai sasa kwenye hu mtembeo huko hivi elisha alikuwa na misheni yake anatafuta roho ya elia sawa so, ila hajatangaza hajawaambia wana hajawambiawahiaana kambia wa hivi mambo mengine maelewa yako mdogo, mdogo. Kini, kini. Moja, sababu kwa nini mimi nageukaga tukio nikitokea mtaani au kwenye ibada kama hivi kama lukaluka hivi luka, kama siko maisha sikomaishand watu wengine ambao wenyewe wanajionaga ni kwenye utumishi utumishiwanaenda na mtemena dipu katika, katika mtembeo na mtembeo wa kimbego wanaenda na ya bwana wanasema jamaa hayuko dipu lakini kwa nini haya yanatokea kwa hiyo kwa sababu wanaona kama siko wamenicheki kwa juu wanaona niko ama kwao ameiekka uamenicheki kishalohal wameniona siko dipu. kwa hiyo wanazania kamba ni mifumo au janja, ujanja ujanja fulani mafomula nini au free, au kuna mtu kanipa kadawa na nini kwahiyo kwa sababu wenyewe wanaamini wanamsaka mungu kinoma kwa udi na uvumba mamuoni dogo inakuaja kameona kirahisi hivi mtembeo mimi wakati naomba siwashtui wao wakiwa wanaomba wanatangaza mji mzima tutakuwa na maombi ya siku tsemanina mbili mimi kila ukicheki jamaa mbona anenepi alafu ukijichangaa na namkuta yeah. labda taratibu anti na mke wangu wako nyumbani kwanguatukutokea inahakikisha na kuruhusu wewo ndouwo na mtembeo alafu mimi niwe aga mi gaga tu kkinichekiaga kwenye akili zao wote wanaamini mnaanguka kes nasema <laughs> na mbeo anaenda nao ko unaruhusu watu nje wakuonekama gaga kama, kama yaani wenyewe ukiwazeveza na hoyahoya we ndani una una dig una digdipa digdipa digdipa ndio maana wanaojenga majengo makubwa hawajengi waziwazi wanaojenga hi vijumba vinavyoisha juu uukeshokutwa utaona majengo yako yakovyovyo wanaojenga magorofa wote wameweka mabati wameweka mabati wameziba cheki wanaojenga hivi ya uh, kila mtu aone wanapiga na picha my mm, tuko pichanajenga like, magorofa wameweka mabati they dont want even you to know them wanaingiazmagorofa wa? mengi mjini umjuu mwenye naye hawaonekaniahis chimba msingi wako chimba watu washangae tu puli biashara imenyanyuka alafu unatokea tu usiku katiza kasanga saa tia utasikia tu kuna mwanaume anapiga katosha darabahy mchana kama hakuna watu mchana hivi mchana unahakikisha wanakuona wote ani wewe oya, oya gaga tu una gaga unalijua gaga kama la mguu ili Kiri, rusu, we, gaga tu ila ndani mguu autembee bila kisigino mwananukmsij kinga alipopelekwa na, na, alipo na roho wa mungu ili ajaribiwe na nabs bibilinasemaj akafunga siku ngapi siku ngapi siku ngapi ninakuomba mwaka huu omba kila siku mwaka huu omba kila wiki uwe na siku yako ya kufunga daresslam kule tumekubaliana kila lhamis tunafunga na kila mwisho wa mwezi tuna siku ngapi tatu za kufunga na sisubiri watu wakwambie wakutie moyo usubiri upigwa na tukio ndo uingie kwenye maombi arakaraka amna eok binunia oh, oh, na usiruu imani yako Giyokie, nyoka aliharibu imani kwa maneno siruhusu manyoka wa karibu imani yako imani yako uliyosikia kuhusu mungu uliojengewa na watumishi wa mungu meelewawatu munu owafudsel iowfudisha eelewa iyowafundisha mani inajengwa na nini watu wa mungu inajengwa na nini kusikia nini neno la kristo kwahiyo kila ulichokisikia kina kujengea imani ya kunyanyua biashara imani ya kunyanyua kazi imani ya kuishi katika ndoa uwe na kitu kutoka kwa kristo ulichokisikia kwahiyo tunapoingia kwenye maombi hatuombei matatizo tunaombea tuliyoyasikia ili yatokee mungu umetusemesha kwa neno lako tumesikia kwa neno lako fanya ye bwana fanya sawasawa na ulivyosema watu wa mungu unarudia tena hatuombi matatizo hatuombei matatizo tunaombea tulichokisikia ili kitokeetuliyoyasikia kutoka kwa bwana ni makubwa kuliko mawazoyet anayowezakuwaawezekana yes. umewanza kujenga nyumba mwaka huu lakini anayoyasema mungu kwenye neno lake yanatisha mungu aliwambianaw mtaingia kwenye mji ambao mtamiliki nyumba ambazo mjajenga nini so, ima akili yako, inakwambia mwaka huu unajenga lakini bwana anakwambia nakupaioujajenga nakupa nyumba ambayo ujajenga weweile yes. e, nyumba yako ya liana, umejenga wewe weweili ambayo si aliyejenga na wala sio yaurithi mungu akikupa kitu manake you can naelewa yes. kupewa sio lazima mtu amekuletea hivi nimekuja nimekuja imekujar bwana ameniongoza nikupe nyumba sio lazima iwe hivo kupewa kitu na mungu manake, you can afford manake unanunua kwa bei ambayo iko ndani ya uwezo wako ukopi uwazini utafuti ni bwana amekupa Amen. manake hela ili ya kutoshea kabisa yes. unachokitafuta ndio maana ya kupewa swote mwaka huu wengine mungu atatupa tu Amen. atatupa tu Amen. tutanunua vitu vyenye uwezo tunakununua so tunapoomba tunaanza maombi yetu leo tunaendelea nayo kesho leo nimetumia mrefu kutengeneza msingi kesho tunaendelea na maombi hayo jumanne tunaendelea na maombi hayo hakikisha nkuja na, na marafiki zako na ndugu zako them bring them in the house of god walete tuombe pamoja nauambie kabisa kule hatuombewi kule tunaomba pamoja na mchungaji kule wote tunaomba nyanyua roho yako yesu alisema ombeni sio ombeweni alisema ombeni msije mkaingia majaribuni sio ombeweni Hallelujah mungu akubariki ongera kwa kusikiliza maneno hayo ya mungu na jua yamekujenga yamekuinua unaweza ukatufuatilia pia ibada zetu live kwa njia ya youtube na mitandao yetu mingine ya kijamii lakini pia kama ungependa kushiriki pamoja nasi kwa njia ya sadaka na jua maneno hayo yamekubariki ni kwa 762159 lakini pia unaweza out kwa namba hizo hizo, hizo kwa njia ya whatsapp na mungu atakubariki sana