Hello, this is your pastor tony kapolan nataka nikukaribishe katika kusikiliza neno la mungu tena siku ya leo biblia linasema neno la mungu ni taa ya miguu yetu nao linatumulikia kila mahali tunapokwenda maneno haya yatafungua macho yako inawezekana kuna gizo ulikuwa unakutana nao kwenye maisha yako lakini liko neno ambalo neno hilo unalo siku hii ya leo karibu na yesu alipokwisha kubatizwa mala mm. akapanda kutoka majini natazama mbingu zikamfunukia akamwona rowa mungu akishuka kama akija juu yake Atazama sauti kutoka kamuniliwambia tuone hivo vitu vitatu cha kwanza nasema roh wa mungu akafanya nini mbingu kwanza zikafunguka ath rowa mungu akafanya nini akashuka wao vitu vitatu hapo cha kwanza mbingu zimefunguka sawa yes. kwenye kile kitendo cha ubatizo namba mbili roho akashuka yes. basoo aliosuaroho is... akishuka sauti nasikika sauti nasemajiasayao ayo maneno huyu ni mwanangu mpendwa wangu, wa wangu niliyefanya nini ni sauti imesikika kutoka mbinguni mungu amesema huyu ni mwanangu mpendwa wangu nayo niliyependezo na you know, you know, alafu hii sauti hakuisikia yesu peke yake many we think alisikia yesu peke yake hii sauti walisikia wadau wote waliokuwepo pal fikiri tuko kwenye ase function alafu rahisi anatoa koendaton anasema pastoni kapola ni mtoto hata wa hata wee kama mshikaji wake a nasikia raha unaelewa kitu nachosema unaelewa yn yani anatoa recommendation kumbe hatukuwa tunajua kumbe mama samia ana mtoto anaitwa astn unaona raha ni mama <laughs> You, you, you try to think eh yaani inatoka akiwa namuona na mwanangu pale hata inatokaaa auaeeh jamani huyu ni mwanangu mm, tu namuona mwanangu pale mwanangu toni baba ujambo hiyo tu inatosha kukufanya wewe ubadilishe mlowa siku hiyo umeelewa ah, mungu ah, tufanye hivi umeelewhufanh umeitwa unajisikiaje mtu kutiatia vineno hapo ni nao imagine jesus sauti inasikika from ansautiasikkaanayesemas anayesema lakini mpaka watu wanasema hivi anasema mbingu zikafunguka manayake wote waliokuwepo waliona mbingu zimefunguka what they saw walichokiona wakati mbingu zimefunguka i don't know i mwaka huu mungu azifungue mbingu zake afungue mbingu yake kwenye mitaa yetu yes. afungue mbingu yake kwenye biashara yako hujaelewa afungue kwa ajili gani unaitikia tuaminaoau afungue kwa ajili gani afungue na akifungua akakutambulishe Amen. You, you unaenda kazini aliongea uh, alionekana alio mwandishi alisikia sauti ikisema huyu ni mwanangu mpendwa wangu maali pengine sauti tena lisikika tenawaaat wako walienda kuomba wakiwa mlimani sauti mlimanisautinasikika tena huyu ni mwanangu mpendwa msikilizeni msikilizeni hey! kila kila mtu mtu anakuwa pushed, I think, kabla hata tujaendelea mbele pekee yake ni point. Imagine, kila mtu mdini hivi msikilzennl yeah. yeah. yeah. akiweka biashara ya maandazi mjini msikilizeni akiweka biashara yes. ya viatu msikilizeni akiweka biashara ya yaeuya sema e bwana ijulikane, ijulikane mimi ni mtoto wako ukanitambulishe, ukanitambulishe ukanitambulisha kwenye nchi hii ukanitambulisha africa ukanitambulisha tanzania ukanitambulisha kwenye nchi za watu ukanitambulisha kwenye mikoa mbalimbali naijulikane mimi ni mwanao mpendwa ijulikane. na wanisikilize oh boy huyu ni mwanangu mpendwa akiwa amevaa makorobasi huyu ni mwanangu mpendwa yes. akiwa amevaa kabukta huyu ni mwanangu mpendwa yes. akiwa amevaa gauni huyu ni mwanangu mpendwa niliyependezwa naye niliyependezwa naye sasa hivi alikuwa akienda kuomba mbingu zikafunguka hali akiwa anabatizwa mbingu zikafunguka sauti ikasema huyu ni mwanangu mpendwa wangu wanguei dajwajiyetuwajiynu wajiyanani vile alivyoitwa huyu ni mwanangu mpendo liitwa kwa ajili ya an aliobatiibati kwa jiliya nanj alia kwa ajiliya nmin jili zilifunukakwa jiliya nkma zifunuka juu yake ziifunuka kwa ajilyaukianzkut ya yani, yesu alikuja duniani kwaajiiya nasema alikuja kwa ajili yangu okay. alipofufua viwete, ya ya viwete no, ya esu akufanya miujiza kwa ajili ya wale waliofanyiwa akufanya kwa sababu aliwaonea huruma alifanya kwa ajili ya sisi tutakaokuja baadaye ili tukisikia na kusoma na kuona tuamini alichokifanya sema aliponya kwa ajili yangu alisurubiwa kwa ajili yangu alikufa kwa ajili yangu akafufuka kwa ajili yangu akaishi kwa ajili yangu aliwapa watu samaki watano na mikataavongeasea alivyongeza kwa ajili yangu alimpa petro samaki wa kuja kwa ajili yangu ili nii kitokee ili nami ikiona mahali sina samaki nisemeji kwa jina la yesu nijue kwamba yesu anaweza kuleta samaki Amen yesu anaweza wa kuleta wateja kwenye biashara isio na wateja yesu yes, anaweza wa kuleta kazi maali pasipo na kazi yes. yes, anaweza kufanya vikubwa maali pasipo na vikubwa yesu anaweza kufanya matukio mazito matukio mazito Mgiru, kiri, mbio, mbio, yesu anaweza kufanya matukio mazito ya kutsha ogopa kitu kinaitwa yesu hatariasana alifanya ayoyote kwa ajili ya nani unaamini alikuja kwa ajili yako yes. kwoyo vipofu anaona kwa ajili ya nani sio kwa ajili ya vipofu vipofu anaona kwa ajili yangu kama msarabani alienda kwa ajili yangu then vipofu anaona kwa ajili yangu viwete wanatembea kwa ajili yangu oy naelewa nachosema hiyo peke yake tu hapo kabla hatujaendelea sana na somo la leo yaani hiyo peke yake tu itoshe kumfanya mtu bwana yesu ulikuja kwa yangu. Uli kwa kwa ajili ajili ajili yangu yangu yangu uliitwa mbingu mbingu zilifunguka mbingu zilifunguka juu yako kwa ajili yangu kwa sababu hiyo zile mbingu zilizofunguka tawa de kufunguka kwenye maisha yangu mpaka leo hiyo sauti uliyoitwa ulioitwa tu isiishie kwako kwa. iendelee na kwangu kwangua mnaelewa naye so mm. Na yesu alipokwisha kubatizwa mara akapanda kutoka majini natazama mm-hmm. mbingu zikamfunukia akamwona roho wa mungu akishuka kama huwa akija juu yake natazama sauti kutoka mbinguni ikisema huyu ni mwanangu mpendwa wangu ninayependezwa naye mm-hmm s sure nayofata kisha yesu alipandishwa na roho nyikani ili ajaribiwe na ibilisi akafunga siku arobaini mchana na usiku mwisho akaona njaa mjaribu akamjia akamwambia ukiwa mm. ndiwe mwana wa mungu amuru kwamba mawe haya yawe mikate pale juu mungu alimwambiaje huyu mpendwa tena namemtangaza dunia Zima. watu wote wamesikia hapa chini mjaribu wanasemaji ikiwa ndiwe mwana wa mungu amuru kwamba mawe haya yawe god anachokifanya shetani kwenye maisha ya watu he is questioning the voice of god eu Hallelujah. Amen. This is what the devil is doing daily in our lives, questioning the legitimacy and the voice of Almighty God. Mungu anasema who you? nimtumku? Shetan hasima kamawewe nim tumku. Kama. Neno kama manaki, I'm doubting. Neno kama manaki, are you sure? Neno kama manaki, I'm not sure. Neno kama manaki, you're not tested, you're not proven. hatuna uhakika hatuna ujasiri wakuite we ni mwana wa mungu munguaao mnaelewa nacho kisema yes. huyu ni mwanangu mpendwa wangu niliyependezwa naye msikilizeni yeye yeah. how many things in i lives mungu ametuambia sisi ndio hivyo alafu kila siku asubuhi tunaulizwa kama wewe ni mwana wa mungu kama wewe ni kichwa nasio mkia kusema nini naya kusema hivi maombi yanachofanya yanatakiwa yachukue kile mungu alichokusemesha nacho alichokwambia halafu ukipush ukiseme ukiseme mpaka akili yako ikubali moyo wako ukubali roho yako ikubali alafu ujiite wewe hivyo maombi yakufanye unajisema hivyo unajitamka hivyo unajiongelea hivyo unasema kile mungu alichokisema sawasawa na ahadi zake Amen. sema mimi si, ya neno la mungu. mimi si pungufu ya neno la mungu mimi ni utimilifu wa kile mungu alichosema sema mimi ni utimilifu wa kile mungu alichosema katika jina la yesu kristo mimi ni mtoto wake. wake katika kristo yesu mimi ni mtoto wake katika kristo yesu, katika yesu. Na, tembea na tembea chini ya wingu, chini ya wingu. Lililo, wazi. lililo wazi na sauti yake na sauti ya. ikisikika, ikisikika. kuna tofauti ka wewe ni mwanangu mpendwa na huyu Those are two different language uyat I- ilnasemaje pale sura tatu mbingu zikafunguka sauti huyu, huyu now let's go to the language language kidogo nikisema amambingu zikafungukalusautkakisemajehuyutheamwanaake ni ni mzee kiongozi wa huduma yetu si sindio yes. kwai nikisema hivi huyu ni mzee kiongozi siseme hivnakuja kwake huyu ni mzee kiongozi tonekanasikuvirieahv wewe nikisema huyu manake, him to the so god is here introducing jesus to the people anamtambulisha yesu kwa watu anamtambulisha yesu na ka mush hajasema alikuwa anawaambia watu sisi tunakubaliana kwamba mungu aliongea na ardhrtunakubaliana yes. yes. mungu aliongea na bahari akasema bahari itoe maji itoe wa, uh, viumbe ilitoa i mungu aliongea na anga ilimsikia likumsikia mungu aliongea na miti ilimsiki kumsikia alivyosema huyu ni mwanangu mpendwa mungu akiongea miti nasikia yes. mungu akiongea ardhi nasikia yes. mungu akiongea madini ah, madini mungu akiongea dhahabu zinasikia ko mungu akiongea kuhusu pastatoni dhahabu za tanzania zinamsikia yes fedha ya nchi inamsikia yes. watu wa nchi hiyo inawezekana hawapo aliongelea akiwa israeli lakini umati wa ulimwengu sababu mungu aliposema hivi mtu kwa abraham kuwa baba wa mataifa mtuofnao wachina walikuwepo watanzania tulikuwepo lakini tunaitikia hatuitikii tumeamini Tume atujaamini Tume kwao maanaake mungu anaweza kuniongelesha mimi tanzania na kenya wakasikia yes. anaweza akazungumza juu yangu hapa tanzania marekani wakasikia yes. the voice of of god has a way across ina uwezo wa kuzungumzwa sauti ya mungu ikakata ikapenya kwenye maisha ya watu mbali kabisa unaingia kwenye mji watu nikana kwamba wanakujua ni kana kwamba walishakuona ni kana kwamba wana habari zako tayari And that is my prayer to you yes. kwamba kwa jina la yesu mahali popote utakapoweka mradi wako yes. iwe ni kama watu walishaarifiwa habari zakeasant How do you feel that kind of revelation? You get it in your heart and you know kwamba Mungu akinisemesha mimi, haongei tu kuhusu mimi, haongei na mimi, anongea pia na miti kuhusu mimi, anaongea na wanyama kuhusu mimi, anaongea na akinaamini walioko Mwanza, anaongea na akinajeni walioko Kenya. He is speaking about me, to me, even to other people. Amen. Is, that is how powerful the voice of god is no wonder we sing ofo imiimayayeyuka kwa sauti yako tu sauti yake ikiongea nyanyua mkono gawanya bahari manake bahari yenyewe yenye imetekiwaete about this musa usinililie mimi na nini mkononi nina fimbo nyanyua mkono gawanya bahari maana yake nini bahari imeshajua akinyanyua mkono tunagawanyika maana sauti imesema anyanyue mkono agawanye bahari Amen. so bahari haiwezi kubisha bahari haiwezi ku bahari haiwezi kuiwekea mgomo sauti ya mungu yes. so the the man had to raise up the hand aliponyanyiwa mkono bahari ilipisha ikupisha ilipisha. sawasawa na neno la bwana mwaka 23 yes. katika jina la yesu kristo amesema utakuwa mzima utakuwa mzima mwaka mzima magonjwa yenyewe yataitikia wadudu wataitikia yes haleluya virusi vitaitikia yes. plasmodium vitaitikia yes. mbu ataitikia yes. malaria itakuja kwa wengine wote ikija kwako wataisikia sauti ya bwana yes. wataisikia sauti ya bwana wataisikia sauti ya bwana sema bwana yesu. yesu sema ee mungu, hey, mungu. waisikie sauti yako iliyonena juu yangu Ilionena sauti yako imesema ni kichwa mimi nasio mkia yoyote atekee nionaachuke ya pili waiachie nafasi ya kwanza maana sauti yako inasema sauti yako inasema sauti yako inasema mimi ni mwanao mpendwa uliyependezwa nami kwa jina la yesu unitende hayo unayowatenda hao uliowapenda For me. Huh. that compliment was not him was not his I mean was not his. ile ya huyu ni mwanangu mpendwa kwake ile ile kuja duniani no He is receiving the mpedaikwaya kwakeasingekubaliani sawasawa na mtu apokee medo kwa kuniokoa ni kwayo andakiwasemeji bila, bila huyu mi nisingeipata hii medo kwaiyo hii medo kiarisia nani kwao ile komen nayosema huyu ni mwanangu mpendwa nani mpendwo that was your ompliment yes acha kutembea kinyonge mwaka fbsta ndio maana tunakupanga mapema yes. mwaka huu kila mtu akajua kwamba anapendwa na mungu munu anapendwa na mungu anapendwa na mungu huyu, na huyu. Na huyu. Na huyu. Na huyu. bibli naelezaje kuhusu watu waliopendwa mahali pengine lazima hivi uliwatendea mema meakwa sababu moyo wako uliwaridhia kuna watu walioridhiwa na mungu kuna vitu wakapewa He was kuna watu walipokea vitu kutoka kubona kwa sababu walirithiwa na mungu abraham toka nchi yako uende mpaka nchi ntakayokwambia kwa maana jinsi mungu aliupenda ulimwengu hata akamtoa mwana wake wa pekee ili kila mwamini asipotee Baali, awe na kuna kipande maalum cha wale waliopendwa na mungu kwanzakabisaema kwa jinala yesu. Kwa yesu mwaka hu lfumbii na ishinta kila ntakakopita nta ninaokolewa nina sema hapa sizungumzi tuokovu wa kwenda mbinguni ambia huu sio tuokovu wa kuendea mbinguni hapa nazungumza habari za kuokolewa kutoka kwenye majanga kutoka kwenye mabaya kutoka kwenye aibu kutoka kwenye machungu sema jambo lolote lililokaa ili liniingize pabaya kwa sababu amenipenda ataniokoa sema kwa sababu amenipenda ataniokoa sema kwa sababu amenipenda ataniokoa sema, sema, sema namwona mungu akiniokoa you spend Those words in imagine muda wako wa maombi unaosema kwamba naomba kuanzia labda saa kumi na mbili mpaka saa moja unaongea maneno kama hayo katika jina la yesu mungu umesema kwenye neno lako kwa sababu umenipenda utaniokoa napokea kuokolewa napokea uokovu leo hii napokea uokovu mwaka huu napokea wokovu niwaulize swali hata kama ningetaka kuingia kwenye majanga kwa maneno hayo. Majanga kire, nakambi, sana anaaa na hiyo ndio liliowambia jana waache wakuone wewe somjo bila mwanangu mdogo mdogo chini kwa chini chochea moto cusiwape usiwape watu usi watu gsiwambie no. unafanyeje waache wakuone somjo unatembea kafa wakija kushtuka Pah! una mgodi Pah! una kiwanda yes. una kampuni Pah! una hoteli yaani watu washtuke cmahbaitakkatkamootachelkolewa maonyesho gukmbi achanaulkole wamaonyesho piga sho za maanageukmbia wakikuona wee ni somjo peleka moto <tipendamame> Then, tengeneza atmosi ambayo wenyewe wakikuangalia akuone wa huko mbali kinoma kinomaniujamauamba tunamkuta alafukaa nao hivi ha, ana cha tofauti chochote una, una, tunasema unawapoteza una, maboya aeua wakuta mjini kama hivi umepiga katisheti nakajinsi wanajua mwenzao kumbe mida ya jioni mwanangu baba katika. kwa kuwa unanipenda utaniokoa kwa kuwa unanipenda utaniokoa Kata yesu napokea kuokolewa napokea kuokolewa wanashangaa majanga wanayoingia wao kwa sababu wanadhania na nawee ni mwana na wee ni msela kama wao wanashangaa mbona huu mwamba aingii kwenye majanga yetu oya oh yeah, sili mnachokula sili mnachokula kila muda wa lunch wanamtafuta daniel meshaki na abednego hawapo wana wamejivungia mahli wanakula mtama na maji yes. ila vipindi vingine wapdaiser na bednego sehemu moja tu na wale washikaji zao walikuwa washtuki hawakushtuka daniel na wenzake wanne walikataa kula tu posho ya mfalme vingine vyote walitumia kama ilikuwa ni kwenye mazoezi ya step walienda mnaonawote mnachezat ah, wenzetu haw akina danieli wakati nyi mnaenda lunch kula, mta, kula posho ya nani yeah. ya mfalme mnawaambia oya tu tukaambia ah, mwanangu nipoapa nafuafua baadae wanashituana oya danieli hey, danelk hukas shed anaitikia nambie mwana meki ukw api m oyo abeego apyaabe mapema mwanangu wapi leo chimbolawapi leo chimbo la huku twenzetuni bayakabayasa rikobayatarama rimasokoto aba wanarudi mwanangu jamani saama zalancho ndo mjini tunavoishi ndo mjini tunavyoishi mjini usitaki watu wajue ratiba yako mjini unaenda unawapoteza maboya wanga wengi wasijue kila kitu kinachokuhusu wewe yes. hey. ambia mii anisikia nachosema <laughs> ambia wanga wengi mjini Feature formula <laughs> <Feature> formula <laughs> a miaka kama minne hv baaa aba si tunaomba si, ya ksabbueneeukbla yaumba unamwamba kwana natukanda na mafundisho mazito onakukanda kwanza nakukanda nakuknduakia kutokea omba kama baba wa mbinguni sio sio maombi mwambie kupiga mwenyezimunu za maombi omba Kimia, kimia. mwaka huu ilikuwa nimemwambia mwezi ni ni wa tisa nimwambia mtu mmoja mwakani mungu ameniambia ni kama mwaka wa Rehoboth. mungu atatupa neema ya kuchimba visima ambavyo watu haawezi kuvichukua ilipofika disemba nikiwa kwenye maombi naomba mungu asema amna huu oh, mwaka unaitwa mwaka waroho wezi yami nilishaanza kuprint natshet zinazoandika reoboth mwaka wa visima visivyonyang'anywa choma zote moto shanza kufanya maandalizi ya kila aina mungu azema mwakautakuani mwaka, mwaka aftauchukuliaarushahiafanamasiara mungu misjalibi huambia munmungu msest nimtoe ni isaka simtoe tu isaa namtoa naishmaili pia <laughs> mii jichanganye niambie mtoe kitu fulani bwana sfiwe. bwana asifiwe asifiwe yesu mwaka fuaisieu asigkoamwakaaume kitofauti sana na nitakuwa na matokeo makali mno yasiyofichikac magumu kuzuilika Magum lazima wayaongelee waya yani unapiga matukio ambayo hata wewe mwenyewe unasema hivi kweli hata mi ningekuwa ni mtizamaji hapa ningeongea mungu akutende nasema mungu akutende mema mwaka huu, huu. sanaposema so, huyu ni mwanangu maanayake anafanya utambulisho kwa watu na vitu and what the bible says biblia inasema hivi viumbe vyote vinasubiriwa kufunuliwa kwa wana wa mungu hajasema kwa mwana amesema kwa wana alasema wote waliompokea aliwapa uwezo wa kufanyika kuwa wana wa mungu ndio wale waliaminio jina lake kwa hiyo wote walioamini jina lake wamehusika kwenye ile stment huyu ni mwanangu mpende yes. kumbuka wote waliompokea huyo mwanaye mpendwa aliyependezwa anaye amewapa uwezo wa kufanyika vile vile vile vile vile vilevile vile, wakufanyika kuwa mwana wa mungu kuwa wana wa mungu anasema ndio wale waliaminio jina lake watoto wako mungu wana posheni yao kwenye uso wa nchi na kataa kuishi kama mwana wa wanadamu katika jina la yesu watoto wako maombi hayo watoto wako wana posheni yao kwenye uso wa nchi tanzania unao watoto wako katika jina la haki za watoto wako nchi hii kwa jina la yesu sitakosa sitakosa ulinzi wa watoto wako nilindwe mji huu kama wa watoto wako yes. kama unawalindaga watoto wako niwaone wakinilinda Amen. kama nann watoto wako na naroho wako nione ukinifungulia kama unawaletea ukini yes. watu watoto wako nione ukiniletea watu nita hapo umetulia ndani ya s moja unavyotaka una andiko nayoa huyu ni mwanangu mpendwa unaanza kutafuta mwanaye mpendwa anafananaje anahe zipi ana haki zipi anasema mwana wa adamu alikuja kukitafuta kilichopotea sisi tunatafutaga vilivyopotea na tunaviona kao kusema kwa jina la yesu cha kwangu chochote kilichowai kukipotea nakiona nakiona nakiona nakiona watu wa mungu mnaelewa nayoyafundisha na hapa yes. nakupa mzigo wa kuenda nao mbele za mungu unatengeneza fomula ambayo inakupa legitimacy ya kukaa kwenye uwepo wake sio kusema tu hivi mungu naomba ada ya watoto ha? Ha? watoto wake wana uwezo wa kul mikate mitano na samawki wawili wakawa wengi yes. kuna uchumi maalum mungu anao wa kwa watoto wake kwa watoto wake nasema hivi israeli ni mwanangu wa kwanza israeli ni mwanangu wa kwanza alitembea nyikani aitembea jangwani akala wakati kuna ukame jangwani wakati jua ni kali jangwani wakala kwale pitishe mtoto wa mungu kokote ata israeli ni mwanangu wa kwanza anamwambia anamwambiafarao kwakua umemgusa mwanangu wa kwanza na mimi nitamgusa mwanao wa kwanza kam manayake mtu yoyote atakayejich yoyote atakayejichanganya kunigusa mimi mtoto wake ameguswa mtotowa yes. mungu mimi kwa kumbia, niguse kwa sara yako mgeukiaambia niguse kwa sara yako yaani utapigwa mpaka uta, yani, mungu mungu akitaka kukupiga siku moja londowakatifu aliniambia hivi usiombewa dui zako mabaya kwa sababu utawatesa vibaya mno dui yako kwa staili yake yeye kosa aliendi vihvi alipotei alipotei wewe utasamee sio bwana bwana noma naanakwmbi We, samee same, wewe alafu mi nichkue mzigo ukishikilia wewe hamwezi majaji wawili kuhukumu kesi mojamajajiwawiliwakaklit kimoj ukishikiia jambo ukawa na uchungu nalo likakuumiza ukaishukish na jaji mmoja napojitoa kwenye kesi e jamani kwenye kesi hii mimi nini nimejitoa mahakama mamlaka ya mahakama inapanga hakimu mwingine umeishikilia hiyo kesi na nawe ujaji vizuri unajaji kizembe unajaji kwa wepesi mata nzito kama hiyo samee uone Same, uonesh nikawambia mungu kuanzia leo kesi zangu <laughs> najitoa najitoa kesi zangu zote nakuachia mwamba mwenye imara nakuachia mwamba usietikisikaa kesi zangu zote nakuachia wewe usie, usie mimi wakinipa rushwa naweza nikajichanganya nikasamee kesi mungu aongwi watu unaweza wakakuful waka wakaja kwa kuzuga unajua yani ilikwa likwamapita tu ya tyanyuma tuache sio mungu mungu mwendee hivo mungu anaangalia moyo marafiki zako wote waliokuumizaga wewe ambao sai wamerudi wengineeeknadnyujuiila mngu nawsamyo wako njjtasamee pisha kiti achia kesi hizo Two judges judge one case. mungu akaingia e akaingia misri misrimwambiafara amba musa mwambie farao kwa kuwa umemshika mzaliwa wangu wa kwanza hili ndilo pigo la mwisho wana wa israeli hawakuwa Israel na kisasi hivi unajua wana hawakuwa na kinyongo No, mnajua wako na wa? They were okay. walikuwa wako tayari kuendelea kutumika yantumekubali makosa kwamba sisi tumeshi? tumeshindwa nyinyi ndio miamba mnaweza nyi masera mmeshinda jifunze kuwafanya hivoadui zako wapeushindnsimnatukanaoabasi ni ndio? ndio kinoma mmetukuka yani, ni miungu haya shindaneni na bwana mimi nimejitoa kwenye nini bwana akasema mmefanya lamaana madogo sikiliza shughuli ya bwana bwana akasema hivi kwa kuwa farao umemshika mzaliwa wangu wa kwanza na mimi nitawashika wazaliwa wako wa kwanza usiku huu mwanangu hata kama huyo malaika anaitwa israeli mbea msiba dodoma misiba iringa misiba sijui asanchi nzima nchi nzima wazaliwa wa kwanza wote kuanzia ikulu mpaka kwe mtu wa kijijini wote kind of hiyo ni asira ya namna gani pigo la namna gani alipigaje na anakwambia wakuwa malaika wawili aiv malaika atapita mwamba huyu tu vitoto vilivyozaliwa hapa Ikicha Ikicha Ikicha Aa, iki cha pili iki cha tatu iki cha nne cha kwanza iki hiki kongo kimeenda boarding kusoma kiko shule kimewekwa unaletewa maiti nyumbani waza wa mama wa misri waza wa baba wa misri waza wa bunge wa bunge la misri waza wanajeshi waza wa kuu wa majeshi waza na mitutu yao ya bunduki waza wachawi wao wa mjini manake hata wachawi naw waganga na wanga na wa, wachungaji wao mali e ni misri na nje hatujaona damu na mtoto wa mihali tu uliwahi kuzaa ukawa na mtoto wa kwanza ha bimahv hamna nyumba iliyokosa msiba siya mtu siya mnyama hadi kwanza wasisimizi wakimis waipi maaika fndo nakaa hapo unashikilia una kitu pisha mungu akuonyeshe sho mungu akaniambia kawaida yangu mimi mtu akimfanyia vibaya mtoto wangu simpigie napiga mwanaye kwao mungu ataruhusu adui zako wazaek mimi ni mtoto wa mungu na iko ahadi kibibilia umemgusa mzaliwa wangu wa kwanza nitagusa wakwako god ianasema hi ome atheae aooaiwaan mungu amalipizi anasema achilia niye mnashika sana vinyongo ndio maana muaoni dui zenu wakinyooshwa samee leo mi nakupa mtaji huo samee aani achilie ali kirahisi kabisa yani wekubali kuwa rofa fresh ameshinda yeye yeye wakweli yeye mwamba sawa nimekubaliana na matokeo mimi nimeshindwa nashukuru sana mpe baada ya nyuma mwambie wana yesu uko wapi penzi wangu rafiki njia gani amekwenda namtafuta bidii ukishaita namna hiyo mwamba anasikirizia nani anaita leo analia kwa sababu gani naambia bwana yesu je mimi si mtoto wako siwe uliyesema kila aliyemwamini ulimpa uwezo wa kuwa mwana wa mungu ahadi zako juu za watoto wako zikoje ninayo ahadi moja juu ya watoto wako neno lako lnasema farao aligusa mzaliwa wako wa kwanza kwa sababu hiyo uligusa wazaliwa wako wa kwanza mungu nionyeshe kama ni vile then unasikilizia niwe uliyefanyagav vingine vinapofolewa macho vingine havitaweza kutembea vingimngu po, anamwekea tatizo ambalo nalo maisha yake akaniambia by yotetakatifu akanambiakwa v ulionayo ufahamu juu yangutena niombe miiniombe yani, ni nisameheyani omba hivi mungu naomba ndio maana yesu alisema a maombe baba naomba uwasamehe kwanini azaa najija ni mtoto wa mungu najijua mimi ni mtoto wa mungu na kawaida yake mzaliwa wake wa kwanza haaji anapiga na sisi wote bian hivi kristo ndiye limbuko la hao wazaliwa wa kwanza hajasema kristo ndo mzaliwa wa kwanza no amesema kristo ni limbuko la hao wazaliwa wa kwanza kwao wazaliwa wa kwanza wa mungu ni wengi wote waliomwamini kristo wanaitwa wazaliwa wa kwanza wa mungu kwa hiyo sisi wote humu ndani tuliomwamini kristo sio mchungaji peke yake sisi wote tuliomwamini kristo ni wazaliwa wa kwanza wa mungu jamani wokovu raha wokovu raha kama ujataka kuwas na yesu kuwa naye sasa sisi mgeukibia unavyoniona hapa mimi na yesu tumeketi pamoja nayebb nasemaja kuhusu anasema tumeketishwa pamoja naye manake kiti cha uzaliwa wa kwanza alichokalia yeye na sisi tumekalia icho hicho god ko haki zote yesu alizozipokea we also have it tumeketishwa pamoja na mahali pa juu sana kuliko falme mamlaka ndio maana mapambano yetu sisi sio na wanadamu anasema vita vyetu sisi si juu adamu na nyama why because we are not in the class of men We are not in the class of men. Hatuko kwenye kundi la wanadamu akawaida. Una paji sisiacha kuanza kupamana mto komaneno kuaviyeme. You are lowering yourself. We are in the class of gods. We are in the class of gods. We are in the class of gods. We are dangerous human being on earth. Dangerous speech. Class of God to make a tissue of mahali pa ju sana ju ya kila falme. Akila mamlaka read there kilamamlakashabarabaadiasa oh. jamani mpo mpoi efeso, efeso kuna mambo twendeni efeso mnaangania mologoro efeso sura ya yes. pili aefeso sura ya pili mwambie jirani yako efeso kuna mambo anzia mstari wa nane hapo kweli kweliffuaamstari wa sita, mungu nasema, pamoja mm-hmm. wa sita. Yes. akatuketisha pamoja naye katika ulimwengu wa roho katika kristo yesu mm-hmm ili katika zamani zinazokuja audhirishe wingi wa neema yake upitao kiasi kwa wema wake kwetu sisi katika kristoyesuakaufufua pamoja na hey, <laughs> ametufufua pamoja pamoja pamoja pamoja pamoja naye ametufufua pa kama tulikufa tulilipia wote makosa yangu yani makosa yangu dani, dani yes. Kwa tulichapa pamoja Aya, kabla ya kuchapu, alikuwa watu mtaani tuliponya pamoja wangapi mlifufuka anwa uojanuwa anzia hapo tuliongeza mikate pamoja kwa uwezo wa kuongeza mikate mnao kama uwezo wa kufuka pamoja naye ninao na nakiri kwamba nimefufuliwa pamoja na kristo mimi ni mpya si wakale tena yes. nimefufuliwa pamoja na naro manake ule uwezo wa kuongeza mikate mitano na samaki wawili uko ndani yangu kwa yes. sababu hiyo na uwezo wa kuingia kwenye biashara asema kwa jina la yesu natamka maongezeko hapa natamka maongezeko hapa natamka kuongezeka yes. natamka kupanuka kila mahali yes. natamka kufanikiwa natamka kuinuka huo uwezo uko ndani yangu sema uko ndani yangu uko ndani yangu So tena. Pamoja nae, akatuketisha pamoja naye wa wapiaambia wa sisi hatuko kwenye klasi ya wanadamu kuna mahali tumekaa huko huko huko kuna mahali tumekaa taizo wako naishi kama mtu sana anza kuishi kama mtu aliyeketi huko nakujenga mtu wa mungu ili mwaka huu utembee katika staili hiyo achana mambo pokea pili pili ho, pokea pilipili st hiyoacaa ilmambo okea piliil okea aaae son taaa nazo kwenye katika jina la yesu umeniketisha pamoja naye aktaa kuzuiliwaesu ngekua wewe kwenye wangekuzuia kwenye hiishu ungeshindwa yuwezo wa kushinda uliokuwa nao uko juu yangu nashinda na wewe nashinda na wewe yes. katika jina yesu jinnamimi nashinda na mimi nafanikiwa yes. sitashuka napanda utukufu kwenda utukufu yes. katika jina la yesu Amen. About mtama na maji chakula unachokula mnakula sana posha mfalme nyinyi netflix nyingi sana huko kichwani bongo mv za kutosha anukiona hv ana kuona wewe ni mtoto wa mungu anza kuona wewe ni mwana wa mungu na farao akikugusa mnuaguug oouapig mngu anapiga watoto wa mtu <laughs> na watoto wa mtu sio lazima wawo vichanga vliwauaofrakufa farawakufa mpaka mwisho hata wakati wanazama wanajeshi wake akufa. aliandika eefd mungu atapiga kila kitu kinachomuhusu adu yako atapiga kila kitu ili aandike historia awaambie watoto wake wajukuu zake kama watakuja kuwa nao au ndugu zake chezeeni watu wote sio yule mjinga haninyoosha geukie jinayako ambie kwanzia leo mwaka huu mtu ameamua mengi eesaa ana vitu vyake avyendi nini kuna kitoto kimoja kina mchungaji kambilyeugus m h ni mwalimu kuwa naloo nzuliumbinde jichanganye uguse mtu aliyeko kwenye ibada hii leo sinimewambia mimi mungu anaweza akaongea na yesu baharini sawa lakini kule miti iliyoko kenya inasikia k mungu anaweza akanaongea na sisi hapo nyumbani mwake lakini hali ya hewa huko barabarani inasikia yes. mungu ameshatoa amri know, kule mahakamani mkitoa ya mtu alipe kitu fulani je huh? yeah. ile lizi ikiwa iki, ikienda dodoma kama kesi imefanyikia daresslam ikienda dodoma haif, haifanyi kazi Inafanya. Ina? Inafanya. Exactly. lakini wakati imetolewa je yeah. wadodoma walikuwepo ah, inaweza kawa imetolewa chini ya mashahidi watatu tu lakini ukimu, mtu wa dodoma akimfuata kumuuliza askari yoyote au mtu yoyote akifwata kumuuliza akionyesha he naambia nbion makama ilishatoa ilishatoa afidaviti yangu hii hapa manaake nini neno la bwana ni pas yako ni as kadi kwa hiyo utapita nayo popote ambapo moyo wako unatamani kupita Amen. jioni hiya leo kwa jina la yesu yes. tunapoingia kwenye maombi haya Amen. kama kuna geti lolote limefungwa kinyume na wewe yes. maneno haya yanafanyika lango kwenye maisha yako yesu anasema mimi ndiye mlango maanaake hata kama wameamua kujenga ukuta kulikokuwa na mlango yesu ataka kwenye huo ukuta atafanyika endo mlangoamchezohuyo <laughs> ndo yesu yaani wameamua kufanya kuta kila mahali hakuna hata mlango wa kuingia wala wakutokea yesu anaamua nakaa ukutani avazimaaayapita yes. sema yesu mbele yangu, yesu mbele yangu. ni mlango wangu wa kuingia naye popote sema semae bwana yesu. Yesu. yesu wewe ni mlango wangu wa kuingia popote ndiyo maana nataka kuwasitiza leo hii mwaka huu unapotoa sadaka zako unapoweka malengo yako maono yako vitu vyako mtake yesu mtakenataka mungu naitaka sauti yake ingie kazini useeunataka viatu nataka, nataka you may need things but take jesus He will give that ataka biskutiu oh, yes. yes, atakupa huo mlango yeye ndio huo mlango yeye ndio huo mlango narudia yeye ndio huo mlango wao wewe kuingilia hapo napataka Amen. sema kwa jina, la kwa jina la yesu wewe ndio mlango wa mimi kuingia kwenye mafanikio yangu mwaka huu sema mwakau. kila mwezi kwa, kwa jina la yesu kila, kila fursa za mwezi, kila kila za mwezi za yesu unafanyika mlango wangu katika jina la yesu katika jina la yesu katika kila ukuta uliokaa mwezi kwa mwezi ndani ya mwaka huu yesu unatokea kama mlango wangu kwa jina la yesu unatokea kama mlango wangu unatokea kama mlango wangu unatokea kama mlango wangu mimi ninao mlango na mlango ni yesu mwenyewe mungu akubariki ongera kwa kusikiliza maneno hayo ya mungu na jua yamekujenga yamekuinua unaweza ukatufuatilia pia ibada zetu live kwa njia ya youtube na mitandao yetu mingine ya kijamii lakini pia kama ungependa kushiriki pamoja nasi kwa njia ya sadaka na jua maneno hayo yamekubariki ni kwa 76215539 lakini pia unaweza ukatuht kwa namba hizo hizo kwa njia ya whatsapp na mungu atakubariki sana